Big Result Now(BRN),serikali ya CCM mliiga kutoka wapi?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
Naomba mtupe majibu juu ya hili kabla hamjaanza kunyooshea wengine vidole.

Huo ni mfano mmoja tu miongoni mwa mengi mnayoiga.

Acheni unafiki!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom