Big Foot real exists au myth tu

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Messages
2,834
Points
2,000

msumeno

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2009
2,834 2,000
Mimi ni mpezi wa kipindi cha discovery channel , kuna kipindi wanaonesha wanasayansi wakimtafuta kiumbe mfano wa Sokwe anaeitwa Big foot ( unyayo mkubwa) huyu mnyama wanasema anapatikana huko America ... lakini hawajawahi kumkamata japo natives na wakulima kadhaa wamesema wamepata kumuona vichakani kenye misitu mizito japo kwa mbali.

Kuna mwana JF yeyote anaweza kutusaidia uhalisia wa mnyama huyu au ni Zimwi (Zimungala) kwa imani zetu wanyamwezi

Tujipumzishe kidogo na stress
 

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
4,528
Points
2,000

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
4,528 2,000
nimengalia hicho kipindi mpaka nakaribia kulishusha hilo dish lenyewe, cjawah kumuona zaidi ya kivuli tu na kilazana saa 8 za usiku
 

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
20,460
Points
2,000

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
20,460 2,000
Mimi ni mpezi wa kipindi cha discovery channel , kuna kipindi wanaonesha wanasayansi wakimtafuta kiumbe mfano wa Sokwe anaeitwa Big foot ( unyayo mkubwa) huyu mnyama wanasema anapatikana huko America ... lakini hawajawahi kumkamata japo natives na wakulima kadhaa wamesema wamepata kumuona vichakani kenye misitu mizito japo kwa mbali.

Kuna mwana JF yeyote anaweza kutusaidia uhalisia wa mnyama huyu au ni Zimwi (Zimungala) kwa imani zetu wanyamwezi

Tujipumzishe kidogo na stress
Weka picha
 

Forum statistics

Threads 1,390,839
Members 528,272
Posts 34,063,933
Top