Bidhaa kutoka UAE

Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
mrejesho wakuu.hakuna hata mmoja humu aliyefanya nae biashara?
Mjinga wewe. Jitulize Akuna mrejesho Wala muendeo . Vuta subra ndugu once Nikipita ruusa ya kueka namba za reference Nazani mtatuliza mshono
 
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,016
Points
2,000
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,016 2,000
Mhhhh mm sipatikani kirahisi ivi, nipe nikupe ata ka nikufuate zenji lkn sio nitume pesa alaf mzigo baadaye
NASISITIZA BILA YA MALIPO SICHUKUWI SIMU ATA UTAKE MIA HIZI. KAMA MNAVOKUJA KUTAKA MUPEWE DETAILS NA ASSURANCE YA USALAMA WA PESA ZENU.

HII NDIO ASSURANCE YANGU MIMI.

NACHUKUA SIMU KWA WATEJA NILIOFANYA NAO KAZI TU.

SIJAMLAZIMISHA MTU. THIS IS MUTUAL AGREEMENT. KILA MTU ARIDHIKE View attachment 1204173
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Asa ivi napita tu choka nafsi. Majibu Kesho majemedari. Usiku mwema
 
WALDO

WALDO

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2019
Messages
332
Points
500
WALDO

WALDO

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2019
332 500
hakika nawaembieni huyu ni tapeli sasa nyie jilogeni tumeni pesa eti mzigo badae mtamkumbuka kevin isaya soon hata kama watu wawili watatatu wakipata mzigo sio kwamba hataweza kutapeli wanaofata hata kevin baadhi yao wachache walipata mzigo kama kidhibitisho ili wengine waendelee kutuma pesa mzigo ufate. NB ukitaka kuepuka matatizo vitu viende in cash toa pesa pata mzigo mambo ya kuanza kupigana calender ndo mwanzo kulizwa unapoanzia
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
hakika nawaembieni huyu ni tapeli sasa nyie jilogeni tumeni pesa eti mzigo badae mtamkumbuka kevin isaya soon hata kama watu wawili watatatu wakipata mzigo sio kwamba hataweza kutapeli wanaofata hata kevin baadhi yao wachache walipata mzigo kama kidhibitisho ili wengine waendelee kutuma pesa mzigo ufate. NB ukitaka kuepuka matatizo vitu viende in cash toa pesa pata mzigo mambo ya kuanza kupigana calender ndo mwanzo kulizwa unapoanzia
Ahsantum kwa mawazo
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Account yako ikiwa inasomeka hivi kua huru. Kuagiza chochote. Tunamalizana nakuletea Mzigo. Apart from this sorry.
img_20190912_113034-jpeg.1205243
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Hapo walau tumeelewana sasa ofidi yako wapi nije tufanye biashara mkuu?
Boss Sina ofisi, na Nimeacha pokea oda once Nikipita gari mbili tatu ivi nitaku Pm. Najua Mzigo upo Ishu sana Naona wataka magazeti mmeniandama kwa fujo
 

Forum statistics

Threads 1,336,283
Members 512,585
Posts 32,533,420
Top