Bidhaa kutoka UAE

monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Tuekee ushahidi Basi Ili tujue sote mkuu. Sio unapauka tu
Kila mtu Ana haki yakutoa mawazo yake mkuu

Basi waruhusu uliofanya nae biashara Waje walete mrejesho ili watu waamini kuwa unafanya biashara bila utapeli,
cc youngkato
cc Perimeter
 
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
3,814
Points
2,000
kirumonjeta

kirumonjeta

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
3,814 2,000
Bei tumezikubali ila ingependeza ungetoa address mahali pa uhakika pa kupeleka pesa ili iwe rahisi kufuatilia ila ''NITUMIE KWA NAMBA HII 07XX-DDD-DDD jina ni Hussein Ally '' NO!!!! mzee baba
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Kila mtu Ana haki yakutoa mawazo yake mkuu

Basi waruhusu uliofanya nae biashara Waje walete mrejesho ili watu waamini kuwa unafanya biashara bila utapeli,
cc youngkato
cc Perimeter
Wazo zuri msijali kwa Ilo. Wapo wengi tu since wateja wangu wengi hawatumii hii ndude nitaomba ridhaa yao. Lakini pia kwa wenyeji wa ubungo au wanaomjua jamaa Anaitwa ndula mnaweza mkamuuliza vizuri. Na Nikipita ruhusa nitaweka namba zao wote natumai itasaidia
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Bei tumezikubali ila ingependeza ungetoa address mahali pa uhakika pa kupeleka pesa ili iwe rahisi kufuatilia ila ''NITUMIE KWA NAMBA HII 07XX-DDD-DDD jina ni Hussein Ally '' NO!!!! mzee baba
Nimeweka namba ya WhatsApp kwanza. Sababu mbili kuu. Moja unawasiliana na Mimi wasap na ujiridhishe mwenyewe nikupe na vielelezo. Pili nakupa namba Ya tigo pesa.

NASISITIZA please usitume pesa Kama unamashaka. Biashara ni pande mbili za makubaliano ukiona midosho kausha juu kwa juu. Ahsantum
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,832
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,832 2,000
mrejesho wakuu.hakuna hata mmoja humu aliyefanya nae biashara?
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Wazo zuri msijali kwa Ilo. Wapo wengi tu since wateja wangu wengi hawatumii hii ndude nitaomba ridhaa yao. Lakini pia kwa wenyeji wa ubungo au wanaomjua jamaa Anaitwa ndula mnaweza mkamuuliza vizuri. Na Nikipita ruhusa nitaweka namba zao wote natumai itasaidia
Yaah hapo Uko sahihi kabisa mkuu, inshallah upate hapa bongo wakala wa uhakika kama huyo ndula watu wawe wanachukua mzigo kwake physically itapendeza, Mungu akutangulie
 
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
225
Huseni Ali

Huseni Ali

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 225
Yaah hapo Uko sahihi kabisa mkuu, inshallah upate hapa bongo wakala wa uhakika kama huyo ndula watu wawe wanachukua mzigo kwake physically itapendeza, Mungu akutangulie
No, ndula ni mtu anaenitilia mizigo kweny mabasi ya mikoani na kuifikisha kwa wenyewe. Wadau kilio chenu nimekisikia. Na ndio inavyotakiwa Wala Hakuna haja ya negativity na mapovu mengi. Nitalifanyia kazi
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top