Bibi kama huyu anaweza kuipigia CHADEMA kura, kama asipoelimishwa vyakutosha?


2

2015

Senior Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
35
2

2015

Senior Member
Joined Aug 13, 2011
123 3 35
Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.


 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
kwahiyo unashaurije?.......hapo tu ndipo ulipo utamu wa demokrasia.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Kuna sehemu huku kwetu usukumani wanajua Nyerere bado Rais wa Tanzania.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.

View attachment 38264

Hawa ni watu wa muhimu sana kuchangia Demokrasia....wote tukiwa na uamuzi wa kuipigia kura CHADEMA tu hakuta kuwa na maana ya demokrasia na uchaguzi....We need to accept the truth wa diversity katika kukomaa
 
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
jameeyla

jameeyla

Senior Member
Joined Aug 12, 2011
119 0 0
quote_icon.png
By 2015
viewpost-right.png

Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.


Attachment 38264



wewe unataka kusababishi vikongwe wauliwe------------------

kweli kabisa watu wa namna hii hawafai kwani nani alisema bibi kizee hana ruhsa ya kupiga kura au mnataka kutuwekea na umri wa mwisho kupiga kura????​

 
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
43
Points
135
Age
58
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 43 135
Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.



View attachment 38264
Wewe umezaliwa na nani, mbaguzi mkubwa? Baba na Mama zako hawana wazazi wao kama bibi huyu? Watu kama ninyi ndio mnaweza kupelekea vizee kama hawa kubaguliwa na hata kuchinjwa. Ukitaka kura za vizee hivi vifuate na kuvipa sera. Lakini weng wenu mnashinda humu Jf na kusubiri Mbowe, Slaa, Zitto, Mnyika na wapiganaji wengine wafanye na sisi ninyi kusifia tu. Hiyo haitoshi kuleta mabadiliko ambayo yatapokewa na watu wa rika zote. Nani hana mababu na mabibi kama hawa? Kama kweli kila m[enda mabadliko akijitoa kuwaelimsiha babu na bibi zake Magamba watabakiwa na wafuasi kweli?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mwache apigie chama cah NYERERE
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Ila hapa kuna ka ukweli, Democrasia nayo ina gharama zake! Kwanza kiswahili hawajui, na ukiongea kilugha unaitwa unaendekeza ukabila! Dawa ni Kimpumu bohora moja na t-shirt, sera tosha kabisa!
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Kha!! Ebwana eeeee kwenye hiyo picha nimeona sanduku la kura limefungwa kamba na kutundikwa darini, ina maana NEC hawaamini hadi wanajiogopa wenyewe inawezekana MKAPA akambia na sanduku la KURA kama waziri NCHIMBI alivyofanya kule Songea.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.


View attachment 38264
Jamani kweli tumefikia hatua tuna kuwa na mawazo mfu kiasi hiki? Hii ndiyo demokrasia, kama kuna watu Igunga walihamasika na CDM basi waache wakipe kura, watu kama huyu bibi naye ana chaguo lake, kama amechagua magamba wacha akipe chama chake kura, tuna diversity ktk watu kubwa miongoni mwetu. Is this really a prob to you GreatThinker? Are you really one of the GT?
 
Beso

Beso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
216
Likes
6
Points
35
Beso

Beso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
216 6 35
quote_icon.png
By 2015
viewpost-right.png

Bibi km huyu jamani kuna uwezekano akaipigia chadema kura? sidhani km hata sera kasikiliza zaidi ya kujua magamba ndo chama.


Attachment 38264



wewe unataka kusababishi vikongwe wauliwe------------------

kweli kabisa watu wa namna hii hawafai kwani nani alisema bibi kizee hana ruhsa ya kupiga kura au mnataka kutuwekea na umri wa mwisho kupiga kura????​

nadhani waacheni wapige in 15 years hawapo wote kwa natural death vikongwe watakuwa wengine wanaofahamu kinachoendelea.
 
Z

zayat

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
337
Likes
0
Points
0
Z

zayat

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
337 0 0
c c m oyeeeee !!!!!!!!
Kataa kubali ccm no 1

one and only
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
Hapo ni jembe na nyundo kwa kwenda mbele
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Bora yeye alipiga kura. Kuna wengi hawakujiandikisha alafu sasa wanaishia kupiga kelele tu...
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
anaweza iwapo mtoto wake au mjukuu anagombea kupitia chadema.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Kwanini asiipigie? Don't judge a book by its cover.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
huyu bibi alisema kapigia vidole viwili
 
deadteja

deadteja

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
370
Likes
24
Points
35
deadteja

deadteja

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
370 24 35
c c m oyeeeee !!!!!!!!
Kataa kubali ccm no 1
Mi kweli kabisaa! Ataekataa lazima atakuwa chizi wa namna fulani. No. 1 kwa wizi wa kura, no.1 kwa ufisadi, no. 1 kwa kuwafanya watu misukule ili wawaibie na rasilmali zao wakose hata cha kurithisha watoto wao, no. 1 kwa kila baya, manake hata humu JF ipo mijitu inashabikia CCM wakati huko kwao killage madege yanabeba mchanga wa dhahabu kupelekwa nje ya nchi! lmo humu humu. Pengine tukiitoa madarakani ndipo neema ya kweli itakuja.
 

Forum statistics

Threads 1,237,552
Members 475,552
Posts 29,293,044