Biashara ya wanawake na watoto wa kike nje ya nchi yashamiri DSM


mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
60
Likes
0
Points
0
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined Aug 17, 2009
60 0 0
BBC imegundua kuna biashara ya wanawake na watoto wa kike nje ya nchi,biashara hiyo imeshamiri sana jijini Dar,wanawauza kwa bei ya juu kwa nchi kama,China,Korea.Saud Arabia etc,na huko wanaenda kuuza miili yao.Hebu fikiria ndo ndugu yako anafanyiwa hivyo
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Hata kama sio ndugu, watanzania wote ni ndugu. Ni masikitiko makubwa hasa kwa watoto wadogo wanaopelekwa bila kujua kinachoendelea
 
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
130
Likes
8
Points
35
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined Apr 15, 2011
130 8 35
Hao watu wanaojihusisha na hiyo biashara wakamatwe na kufunguliwa mashitaka ya uzalilishaji.
 
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
60
Likes
0
Points
0
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined Aug 17, 2009
60 0 0
Kiukweli inasikitisha,wanawachukua wale ambao wanatafta kazi,zaid ni wale wenye elim ya chin na walioko kwenye maisha magumu wanawaambia wanawapeleka ulaya watapata maisha mazuri na watafanya kazi za ndani,kumbe wanapelekwa kufanya ukahaba,
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Weeeeeee! Sio wanawake tu... Mpaka ngoziiiii za waafrika! Upumbavu mtupu. Hivi serikali ipo wapi? Tuliyemchagua aongoze hii nchi anafanya nini? Jana wamekamata pembe za ndovu zaidi ya elfu moja kutoka tanzania kwenda china. Yaani hii nchi magendo na ulanguzi vinatawala.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
BBC imegundua kuna biashara ya wanawake na watoto wa kike nje ya nchi,biashara hiyo imeshamiri sana jijini Dar,wanawauza kwa bei ya juu kwa nchi kama,China,Korea.Saud Arabia etc,na huko wanaenda kuuza miili yao.Hebu fikiria ndo ndugu yako anafanyiwa hivyo
Hivi hii nchi inakwenda wapi tumeuza rasilimali zote za nchi hii sasa tumeingia kwa binadamu!!!????? hivi tunasema tunayo serikali ama ni mfano wa serikali jambo kama hili wizara ya mambo zetu husika sijui zinafanya nn..... kweli tuna safari ndefu ya kufika huko tuendako baada ya miaka 50 ya uhuru biashara ya utumwa inaendelea ..... aah jamani sijui Yesu arudi mara ya pili ndipo tuamke au...
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
<font color="#ff0000"><b>Hivi hii nchi inakwenda wapi tumeuza rasilimali zote za nchi hii sasa tumeingia kwa binadamu!!!????? hivi tunasema tunayo serikali ama ni mfano wa serikali jambo kama hili wizara ya mambo zetu husika sijui zinafanya nn..... kweli tuna safari ndefu ya kufika huko tuendako baada ya miaka 50 ya uhuru biashara ya utumwa inaendelea ..... aah jamani sijui Yesu arudi mara ya pili ndipo tuamke au...</b></font>
acha tu ndugu yangu, viongozi wetu wanafaidi AC za magari na wanakula raha maofisini. Ipo siku yao tu.
 

Forum statistics

Threads 1,212,852
Members 461,778
Posts 28,456,671