Biashara ya vifaa vya pikipiki

rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
538
Points
250
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
538 250
Hii biashara ikoje?

Faida yake ikoje? Faida unaweza kupata hata sh. 10000 kwa baadhi ya bidhaa?

Hasara zikoje juu ya biashara hii. MAANA NASIKIA BIASHARA HII INALIPA MNO.

MWENYE KUJUA ATUJUZE JAMANI
 
Emok Jr

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2018
Messages
1,117
Points
2,000
Emok Jr

Emok Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2018
1,117 2,000
Hii biashara ikoje?

Faida yake ikoje? Faida unaweza kupata hata sh. 10000 kwa baadhi ya bidhaa?

Hasara zikoje juu ya biashara hii. MAANA NASIKIA BIASHARA HII INALIPA MNO.

MWENYE KUJUA ATUJUZE JAMANI
Muone mshana Jr akupe msukule ndo italipa mkuu
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,908
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,908 2,000
Ndugu hiyo biashara nimefanya faida ni kubwa lakini inakuja na masuala ya makadirio, kodi na usumbufu kadhaa!.. Pia ili uione faida isiyo na jasho sana uza spea feki, vifaa orijino kwa wabongo ni kama laana!.
Kitu kingine jua sana kufanya matangazo!.. Jishughulishe na vituo vya matangazo pamoja na kujitolea sana kuhudumia mteja kama ndio siku ya kwanza kuja dukani kwako!..
Uza spea mchanganyiko ukitaka tamaa ya faida kubwa lakini ukitaka jenga jina na heshima uza spea orijini pekee!.. Biashara ya spea imeingiliwa sana ukiamua kuwa wazi niambie eneo unalotakafungua Tz nikupe watu wa kukuongoza na ushauri!.
Nakutakia kila laheri kwenye biashara hiyo!.
 
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
538
Points
250
rusesa

rusesa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
538 250
Ndugu hiyo biashara nimefanya faida ni kubwa lakini inakuja na masuala ya makadirio, kodi na usumbufu kadhaa!.. Pia ili uione faida isiyo na jasho sana uza spea feki, vifaa orijino kwa wabongo ni kama laana!.
Kitu kingine jua sana kufanya matangazo!.. Jishughulishe na vituo vya matangazo pamoja na kujitolea sana kuhudumia mteja kama ndio siku ya kwanza kuja dukani kwako!..
Uza spea mchanganyiko ukitaka tamaa ya faida kubwa lakini ukitaka jenga jina na heshima uza spea orijini pekee!.. Biashara ya spea imeingiliwa sana ukiamua kuwa wazi niambie eneo unalotakafungua Tz nikupe watu wa kukuongoza na ushauri!.
Nakutakia kila laheri kwenye biashara hiyo!.
Nimekupata mkuu
 
N

naabil aley

New Member
Joined
May 14, 2019
Messages
1
Points
20
N

naabil aley

New Member
Joined May 14, 2019
1 20
Bi
Ndugu hiyo biashara nimefanya faida ni kubwa lakini inakuja na masuala ya makadirio, kodi na usumbufu kadhaa!.. Pia ili uione faida isiyo na jasho sana uza spea feki, vifaa orijino kwa wabongo ni kama laana!.
Kitu kingine jua sana kufanya matangazo!.. Jishughulishe na vituo vya matangazo pamoja na kujitolea sana kuhudumia mteja kama ndio siku ya kwanza kuja dukani kwako!..
Uza spea mchanganyiko ukitaka tamaa ya faida kubwa lakini ukitaka jenga jina na heshima uza spea orijini pekee!.. Biashara ya spea imeingiliwa sana ukiamua kuwa wazi niambie eneo unalotakafungua Tz nikupe watu wa kukuongoza na ushauri!.
Nakutakia kila laheri kwenye biashara hiyo!.
Biashara hii inaweza kugharimu bei gani mpaka duka likamilike??
 
kingjohn255

kingjohn255

Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
46
Points
95
kingjohn255

kingjohn255

Member
Joined Oct 4, 2018
46 95
Mkuu naomba unisaidie maduka ya wafanyabiashara wanaouza vifaa original vya pikipiki kwa bei ya jumla kariakoo wapo mtaa gani
Ndugu hiyo biashara nimefanya faida ni kubwa lakini inakuja na masuala ya makadirio, kodi na usumbufu kadhaa!.. Pia ili uione faida isiyo na jasho sana uza spea feki, vifaa orijino kwa wabongo ni kama laana!.
Kitu kingine jua sana kufanya matangazo!.. Jishughulishe na vituo vya matangazo pamoja na kujitolea sana kuhudumia mteja kama ndio siku ya kwanza kuja dukani kwako!..
Uza spea mchanganyiko ukitaka tamaa ya faida kubwa lakini ukitaka jenga jina na heshima uza spea orijini pekee!.. Biashara ya spea imeingiliwa sana ukiamua kuwa wazi niambie eneo unalotakafungua Tz nikupe watu wa kukuongoza na ushauri!.
Nakutakia kila laheri kwenye biashara hiyo!.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,843
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,843 2,000
Hii kitu niliifikiria kabla sijaenda shamba but sikuweza kupata taarifa kamili kuhusu biashara inafanyikaje. Nataka nijue inafanyikaje na mtaji ni bei gani nianze nao kujaza kafremu walau ka laki moja
 
M

Masue 1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
330
Points
500
M

Masue 1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
330 500
Mk
Ndugu hiyo biashara nimefanya faida ni kubwa lakini inakuja na masuala ya makadirio, kodi na usumbufu kadhaa!.. Pia ili uione faida isiyo na jasho sana uza spea feki, vifaa orijino kwa wabongo ni kama laana!.
Kitu kingine jua sana kufanya matangazo!.. Jishughulishe na vituo vya matangazo pamoja na kujitolea sana kuhudumia mteja kama ndio siku ya kwanza kuja dukani kwako!..
Uza spea mchanganyiko ukitaka tamaa ya faida kubwa lakini ukitaka jenga jina na heshima uza spea orijini pekee!.. Biashara ya spea imeingiliwa sana ukiamua kuwa wazi niambie eneo unalotakafungua Tz nikupe watu wa kukuongoza na ushauri!.
Nakutakia kila laheri kwenye biashara hiyo!.
Mkuu Tugusie kidogo kuhusu mtaji na Machimbo ya kupata spea kkoo..
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,746
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,746 2,000
Kuna rafiki yangu alianza hii biashara kwa mtaji wa mil 1.5 mambo yanaenda vizuri, yeye alitafuta location nzuri karibu na wanapopaki pikipiki na vile vile akatafuta fundi akawa anatengenezea hapo hapo.
 
Nambarapi

Nambarapi

Senior Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
152
Points
250
Nambarapi

Nambarapi

Senior Member
Joined Jan 2, 2015
152 250
Kuna rafiki yangu alianza hii biashara kwa mtaji wa mil 1.5 mambo yanaenda vizuri, yeye alitafuta location nzuri karibu na wanapopaki pikipiki na vile vile akatafuta fundi akawa anatengenezea hapo hapo.
Ni sahihi ukishafungua biashara muweke fundi pembeni kwa sharti la kumuuzia spare
 

Forum statistics

Threads 1,325,475
Members 509,127
Posts 32,193,460
Top