Biashara ya viatu naweza kuanza na mtaji wa kiasi gani?

Nihry

New Member
Feb 17, 2021
1
45
Msadaa tafadhali,kwa biashara ya viatu ( sendo za kike) naweza anza na mtaji wa shi ngapi? Pia mzigo wanachukulia wapi kwa bei ya jumla?
 

Kiti Chema

JF-Expert Member
Oct 18, 2017
1,116
2,000
Nyoosha maelezo ili usaidiwe kwa ufasaha, wapi ulipo, aina ya viatu, kama ni mtumba au spesho, na n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom