Biashara ya Ufugaji wa Kuku wa kienyeji na Masoko yake | Page 167 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Ufugaji wa Kuku wa kienyeji na Masoko yake

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by newmzalendo, May 20, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,364
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeanza ufugaji wa kuku wa kienyeji, bado sija survey soko la kuku wa kienyeji likoje.
    Kama kuna mtu mwenye uzoefu na hili anishauri, pros and cons etc.

    By the way, nimeanza na Jogoo mmoja, ila natarajia kuongeza kuku within a week, projections ni kuwa na kuku 1,000, hapo ndio nianze kuuza, matarajio yangu ni kuuza via interent - hapa nalenga watu wa DAR, ambao wako bize, I can do delivery maofisini within city center, na baadae kuweka vituo vya kufanya pickup wakati watu wanarudi home jioni, e.g Mwenge Junction, Morocco Petrol Station, etc. Malipo via M-Pesa, SMS banking pia na mahoteli.

    Sitarajii faida ya haraka, naomba ushauri kwa wale walifanya biashara hii, au wanajua mtu wa karibu aliyeifanya.



     
  2. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #3321
    May 1, 2018
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 39,326
    Likes Received: 46,147
    Trophy Points: 280
    sijawahi kusikia hivyo
     
  3. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #3322
    May 3, 2018
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 6,165
    Likes Received: 3,993
    Trophy Points: 280
    ndo hivo sasa
     
  4. Rama Unene

    Rama Unene Member

    #3323
    May 4, 2018
    Joined: May 8, 2017
    Messages: 12
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Kweli tu
     
  5. Bossless

    Bossless JF-Expert Member

    #3324
    May 9, 2018
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 828
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wadau. Kutoka na vyuma kukazaa ile mbaya MTU mzima niliamua kuwekeza kwenye ufugaji wa kuku nimekutana na changamoto mbali mbali ,ila hii niliyokutana siku za karibuni ndo amenifanya kuomba msaada kwa wazoefu humu ndani JF. Kuku wawili wanataga mayai sehemu moja na yamechanganyika idadi yapo matano je? Nini nifanye ili kila kuku aendelee kutaga eneo lake bila kuathiri utagaji wao .tusaidiane tafadhari kuuliza si ujinga.
     
  6. A man with no name

    A man with no name JF-Expert Member

    #3325
    May 24, 2018
    Joined: May 7, 2017
    Messages: 428
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 80
    Wakuu habarini za muda huu naomba kufahamishwa ni kuku aina gani bora kufuga ambao watakupa tija na faida kati ya kuku wa kienyeji pure
    Kroiler kuchi na kuku wa mayai
    Nomba kupata mchanganuo kwa wanaofahamu kuhusu kuwafuga hawa ndege na faida zake zikoje na garama
    Nawasilisha asanteni
     
  7. zeshchriss

    zeshchriss JF-Expert Member

    #3326
    May 31, 2018
    Joined: Apr 27, 2017
    Messages: 2,817
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Jamani msaada nahitaji vifaranga kutoka ruvu jkt .....naomba mnieleweshe utaratibu wake na wanauza kuanzia vifaranga vingapi....kama kuna contact zao au email pia naomba mnipatie waungwana

    Ahsante
     
  8. J

    Jacosseny New Member

    #3327
    Jul 4, 2018
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajamii
    Habarini
    Nina mtaji Wa 500,000 na ninandoto ya kufuga kuku je nifanyeje. Ushauri tafadhali
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...