Biashara ya Ufugaji wa Kuku wa kienyeji na Masoko yake | Page 165 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Ufugaji wa Kuku wa kienyeji na Masoko yake

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by newmzalendo, May 20, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,364
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeanza ufugaji wa kuku wa kienyeji, bado sija survey soko la kuku wa kienyeji likoje.
    Kama kuna mtu mwenye uzoefu na hili anishauri, pros and cons etc.

    By the way, nimeanza na Jogoo mmoja, ila natarajia kuongeza kuku within a week, projections ni kuwa na kuku 1,000, hapo ndio nianze kuuza, matarajio yangu ni kuuza via interent - hapa nalenga watu wa DAR, ambao wako bize, I can do delivery maofisini within city center, na baadae kuweka vituo vya kufanya pickup wakati watu wanarudi home jioni, e.g Mwenge Junction, Morocco Petrol Station, etc. Malipo via M-Pesa, SMS banking pia na mahoteli.

    Sitarajii faida ya haraka, naomba ushauri kwa wale walifanya biashara hii, au wanajua mtu wa karibu aliyeifanya.



     
  2. nichdany

    nichdany New Member

    #3281
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 2, 2018
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari naomba kusaidiwa namna yakuanza kufuga kuku kuanzia kifaranga mpaka hatua ya mayai au kuuzwa...na list ya madawa na chakula
     
  3. Jackal

    Jackal JF-Expert Member

    #3282
    Feb 7, 2018
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 3,317
    Likes Received: 2,361
    Trophy Points: 280
    Hu
     
  4. kipwate

    kipwate JF-Expert Member

    #3283
    Feb 8, 2018
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 531
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 80
    Acha tu mkuuu mimi nina kuku na nguruwe ...mvua ili nyesha ukuta uka anguka nguruwe nikawala hifadh banda zur jiran na banda la kuku bwana eheeee...waka vunja banda lao kuvamia la kuku waka bomoa mabati na skia makelwleee vimejikusanya eneo moja nguruwe akipitisha mdomo ana toka na kuku wa tatu nilitaman kulia nikawa na jikuta na zungumza mwenyewe tu,nika bakisha kuku 80 kat kat ukiamka ukikuta kuku ameanguka swla la kawaida Mungu mwema wamebaki 80
     
  5. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #3284
    Feb 11, 2018
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 414
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  6. L

    Lugulu JF-Expert Member

    #3285
    Feb 12, 2018
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 478
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Mimi kuku wangu hawalei vfaranga manake nawachukuwa mara tu baada ya kutotolewa... Nilicheka sana pale rafiki yangu alipoona nachukua vfaranga toka kwa mama kuku ingali yupo kwenye kiota chake akasema niwaache wanyonye japo kwa wiki moja...
     
  7. mamenrevy

    mamenrevy JF-Expert Member

    #3286
    Feb 12, 2018
    Joined: Jun 9, 2014
    Messages: 591
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    0714504450
     
  8. LadyAJ

    LadyAJ JF-Expert Member

    #3287
    Feb 19, 2018
    Joined: Oct 21, 2015
    Messages: 6,966
    Likes Received: 8,942
    Trophy Points: 280
    Pole sana hizo ndio changamoto za ufugaji
     
  9. kipwate

    kipwate JF-Expert Member

    #3288
    Feb 19, 2018
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 531
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 80
    Shukran sana mkuuu tumechukulia positve
     
  10. E

    Emmanuel mduma New Member

    #3289
    Feb 21, 2018
    Joined: Feb 21, 2018
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ninaomba ishauri jinsi ya kuanza biashara ya ufugaji wa kuku
     
  11. ba Mike

    ba Mike Member

    #3290
    Feb 23, 2018
    Joined: Feb 18, 2018
    Messages: 9
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    0623267065 niunge aisee
     
  12. ba Mike

    ba Mike Member

    #3291
    Feb 23, 2018
    Joined: Feb 18, 2018
    Messages: 9
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Pole Sana ndgu duu. Skujua kama nguruwe anakulaga kuku.
     
  13. ba Mike

    ba Mike Member

    #3292
    Feb 23, 2018
    Joined: Feb 18, 2018
    Messages: 9
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Asnt mkuu
     
  14. miami0101

    miami0101 JF-Expert Member

    #3293
    Feb 27, 2018
    Joined: Feb 14, 2017
    Messages: 1,085
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Nina kuku kuroiler wapo 60, wakubwa kwa wadogo, mitetea ndio mingi majogoo machache, wote nauza lak6 tuu. . Anaehitaj anichek nipo kgamboni
     
  15. quier

    quier JF-Expert Member

    #3294
    Mar 3, 2018
    Joined: Nov 23, 2017
    Messages: 207
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Habari wapendwa.... Naomba nisaidiwe juu ya mbegu za azolla faida zake hasa kwa kuku na kama mnafahamu zinavyolimwa.
     
  16. Arafat23

    Arafat23 Member

    #3295
    Mar 7, 2018
    Joined: Oct 12, 2017
    Messages: 49
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 25
    Wana umri gani
     
  17. Thad

    Thad JF-Expert Member

    #3296
    Mar 7, 2018
    Joined: Mar 14, 2017
    Messages: 6,441
    Likes Received: 13,407
    Trophy Points: 280
    Kuna umuhimu wa kujenga mabanda imara
     
  18. maalimKijazi

    maalimKijazi New Member

    #3297
    Mar 11, 2018
    Joined: Jun 25, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    0658940891
     
  19. j

    justus zakaria New Member

    #3298
    Mar 29, 2018
    Joined: Mar 25, 2018
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ili nianze biashara ya kuku wa kienyeji ,how much could i start with?
     
  20. M

    Miss trinity Member

    #3299
    Apr 10, 2018
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 95
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mimi nipo kwenye hatua nimetafuta mitetea 20 na majogoo 3.Mungu anisaidie
     
  21. mtugani wa wapi huyo

    mtugani wa wapi huyo JF-Expert Member

    #3300
    Apr 11, 2018
    Joined: Dec 5, 2012
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Nawausia Shikeni Maneno yangu Hata nikifa msiyaache

    "Biashara ya Kwenye Makaratasi ni tofauti na Uhalisia"

    Hivyo Tuendelee kujipa Mioyo lkn Maneno yangu Msiyatupe
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...