Biashara ya Saloon ya Kike au ya kiume ipi inalipa zaidi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Saloon ya Kike au ya kiume ipi inalipa zaidi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkwanga, Oct 17, 2011.

  1. Mkwanga

    Mkwanga Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jaman naomba mwenye kufahamu gharama ya kufungua saloon ya kisasa unatakiwa uwe na mtaji kiasi gani naumba mnisaidie....

     
  2. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    saloon ni ya gari.hiyo inaandikwa salon au andika kwa kiswahili saluni
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu yeye anataka gari saloon la mwanaume la kutembelea we unmbadilishia maana
     
  4. Z

    Zanzibar-ASP JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2014
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 4,232
    Likes Received: 6,002
    Trophy Points: 280
    Ningependa kujua ni biashara ipi inalipa zaidi kati ya biashara ya saloon ya kawaida ya kike au ya kiume katika maeneo ya miji midogo(Mikoani na wilayani) kwa kuzingatia Mtaji wa chini wa kuanzisha, Gharama za Uendeshaji, Wingi wa wateja, Changamoto, Pato na Faida.

    Pia ningependa kufahamu ni wapi vifaa muhimu vyenye ubora vya saloon za kike na kiume kama Machine za kukaushia nywele(Dryer), Hair Steamer, Sterizer nk. zinapatikana na gharama zake zikoje.

    Naamini topic hii itakuwa msaada kwa watu wengi sana.
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2014
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    watu mbona wameikaushia hii
     
  6. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Tatizo hasemi yupo wapi.
    Kila sehem na kila mkoa au wilaya inachangamoto zake .
    Ni sawa na kuuza Chai Maharage Bar,badala ya supu.
    Lakini hao hao wateja wa supu ndio wateja wa chai maharage kwa maeneo mengine.
    Hapo akili kumkichwa mkono kumpumbu

    Na pia Salon za kike nakiume zinatfautiana pia maeneo,so jamaa afunguke ili watu wamsaidie,ukiwe kwa style ya kuficha ficha ndio tabu inakuja ya kukaa kama ubao wa viziwi
     
  7. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,105
    Likes Received: 11,257
    Trophy Points: 280
    Saloon ya kiume ni rahisi kuisimamia kuliko ya kike. Saloon ya kiume mnawekeana malipo kwa mwezi au week. So gharama nyingine zi za operators mf, spirit, luku, maji, kuajiri wale wanasafisha watu after kunyoa. Saloon ya kike ina changamoto nyingi sana mf, mtu anaweza kuja na dawa yake so akalipa costs za kuwekwa tu, utawezaje kucontrol mtu kusuka? Ni ngumu aisee.
    Upande wangu nakushauri fungua ya kiume

    Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
     
  8. MillionHairs

    MillionHairs JF Tanzanite Member

    #8
    Feb 9, 2014
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 805
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bila ya shaka wala hofu…salon ya kike ndiyo inayolipa zaidi kuliko ya kiume iwapo utafanya yafuatayo -

    Kwanza hakikisha unapata location mzuri kwa biashara yako kulingana na mtaji wako.
    Pili hakikisha unapata profesional staffs wenye kuiheshimu kazi na wawe waaminifu.
    Tatu hakikisha mnatoa huduma bora na siyo bora huduma…umbeya na uswahili swahili ni mwiko.

    Kuhusu faniture na vitu vidogo vidogo nenda RUDIUM(fire kariakoo) SH AMON(posta) na LEILA COSMETICS(kisutu,opposite Sewa Haji Hospital)

    Angalizo: ili pesa yako irudi na uone faida…salon ya kike inahitaji uangalizi na ufuatiliaji wa hali ya juu sana
    vinginevyo hesabu maumivu makali sana.
     
  9. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Salute Mrembo,
    Radium Salon Equipments wapo vizuri sana kwa vifaa hivi.

    Unajua tatizo la jamaa hapo juu ni kwamba Salon ya kike inahitaji usimamizi kila wakati,wakati ya kiume unachukua hesabu ya siku na wao vinyozi na watu wa scrub watajipanga
     
  10. M

    Mischieve Member

    #10
    May 30, 2014
    Joined: May 28, 2014
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana JF, nahitaji kuanzisha biashara ya saluni ya kunyoa nywele ila sijui nianze na mtaji wa kiasi gani? tafadhali kwa yeyote mwenye ideal karibu
     
  11. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #11
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari. Nataka kufanya biashara ya saloon ya kunyoa nywele wanaume pamoja na scrub. Naomba mnisaidie kujua gharama za vifaa vizuri vya saluni na upatikanaji wake. Mimi naishi mbeya na biashara itakuwa huko. Je mshahara wa kinyozi na mtu wa scrub kwa kuanzia huwa ni shilingi ngapi. Ushauri wenu utanisaidia mimi kutafuta mtaji sahihi wa kuanzia hii biashara .
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,418
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna nyuzi nyingi humu zitakusaidia
    ila nazani suala la mshahara ni maelewano tu ,kutokana na hadhi ya saloon!
    Una mtaj kias gan mkuu?
     
  13. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #13
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    milioni mbili mkuu ndio mtaji wangu.
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,418
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    mkuu kumbuka malipo yanatokana na hadhi ya saloon na wateja utakaowahudumia
    malipo ya mfanya kazi wa saloon zenye hadhi kama za masaki ni tofauti na yule wa mbagara
    hyo yote ni kutokana tofauti ya mapato
     
  15. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #15
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nataka nitengeneze saloon ya kisasa angalau kwa kiwango cha wastani itakayovutia wateja ndio maana nilitaka kujua malipo nijue najipanga na bajeti ya kiasi gani kwa kuanzia, kumbuka mwanzo unaweza usipate wateja wengi ukalazimika kutumia pesa yako kulipia baadhi ya gharama.
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2014
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama hujanunua vifaa ni-pm nina vifaa vya salon ya kiume nauza, kinyozi kanizingua na bado vipya
     
  17. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    So Saloon ni Salon
    Kuna kipindi kumwabia mtu ukweli nakuwa ngum sana ila inabidi.
    Hakuna Salon nzuri kama unavyotaka kwa milioni mbili.
    Sema nataka Salon ya kwaida uswaznigga hapo sawa.
    Maana mfumo wa sasa ni Full aluminum,na mlango wa aluminium si chini ya milioni moja,bado hujaingia ndani kufix.
    Unajua pesa kuitamka unaona no nyingi lakini ukiingia kwenye mipango ni ndogo sana,usije ukakurupuka kisha ukaja kukwama na mtaji ukaganda.
    Nakushari fungua Salon ya kawaida tu,weka mlango wa mbao,viti vya mbao,weka feni ya kiushkaji hapo itakutoa.
    Lakini ukitaka makuu hiyo pesa ni ndogo sana.
    Mtu wa kufanya scrub mara nyingi hakuna malipo ya mwezi,huwa analipwa kwa kila kichwa,tatizo ni kwamba ukianza kutafuta mtu aisemjuzi badso hapo biashara itakula kwako,wateja watakimbia,alikni kama ukitafuta mdada mzuri wa kazi hiyo basi unaweza kukuta hata mtu kama hajanyoa hapo anaweza kujakufanya scrub
     
  18. b

    bpouz Member

    #18
    Jun 2, 2014
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Barber shop clasic bajet ni kama ifuatavyo
    1.viti vya saloon clasic @1, 000, 000
    2.kiti cha scrub @1, 500, 000
    3.fetlizer @350, 000
    4.machine za kunyolea @150, 000
    5.tv and radio
    6 .air port chair @500, 000
    Hii ndio rougly bajet km frame ipo poa mean ac, vioo
     
  19. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Duh,mbolea hadi salon.
     
  20. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #20
    Jun 2, 2014
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poa nashukuru kwa ushauri ndugu wa jf. Mkubwa aine ntakucheki pm tuelewane bei hivyo vitu uliyonavyo.
     
Loading...