Biashara ya playstore application na blogu ina faida gani?

1taifa

Member
May 31, 2013
75
95
Kwa mud mwingi sana watu wanatengeneza blogu na applications kwenye Playstore ili ziwaingizie kipato.

Je, ni kwa namna gani nitafidika na bligu au kutengeneza application kwenye G/Playsore??

Naomba kutoa hoja.
 

warlord

Member
Dec 27, 2013
82
125
Duh...
Nimependa uandishi wako tuu!!!
..
Nikipata muda narejea na najibu kwa kina.
Inshort: faida utaipata kupitia Ads (Matangazo)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom