Biashara ya mihogo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mihogo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 21, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,369
    Likes Received: 11,160
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,369
    Likes Received: 11,160
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mhogo wa jang'ombe? Au wa wapi huu?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    mmhh huo muhogo ukiukaanga hapo alafu uwe na siki au kachumbari iwe na limao ya kutosha..... duuhhh
    sitaki mtu aniongeleshe....lol
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maisha bora kwa kila mtz..
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mihogo ndio inayotulea hapa bongo, idumu macasavery
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mihogo ya wapi hii ya Janyombe nini?
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,874
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Wa kulia mwenye blouse yenye picha, ni picha gani hiyo?
     
Loading...