Biashara ya maharage

Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2014
Messages
1,520
Points
1,500
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2014
1,520 1,500
Habari za saa wakuu wangu?

Bila kupoteza muda niende katika jambo husika kwenu wahenga na wasamaria mnisaidie maarifa...

Wakuu kama mhitimu bila kupoteza muda ktk kutafuta na kusubiri kupata ajira mwaka huu nilifanya maamuzi ya kuwekeza fedha yangu ya akiba ktk kilimo cha maharage huko Gairo Morogoro, namshukuru Mungu pamoja na changamoto za ukosefu wa mvua nimefanikiwa kupata mavuno yakuridhisha kiasi chake, nililima maharage ya njano na soya... Ktk hali ya ugeni ktk sekta hii na changamoto katika kumuuguza mama ambae kwa mapenzi ya Mungu aliona mama apumzike sikufanikiwa kufanya tafiti za kutosha juu ya soko la maharage

Sasa nimevuna na ninao mzigo kubwa wastani wa tani 5 na bado sijamaliza kuvuna ni maharage ya soya na njano, kwa yeyote mwenye kujua soko lake kwa wafanyabiashara ama taasisi yoyote tafadhali niunganishe nao, natanguliza shukrani za dhati

1 kg ni 1400 bei yaweza kupungua kulingana na ukubwa wa mzigo pia tutaweza fanya kazi endelevu hata baada ya msimu kupita, gharama za usafiri kwa asilimia kubwa zitakuwa kwangu, karibu pm mkuu
 
H

Hustler1

Member
Joined
Aug 10, 2018
Messages
88
Points
125
H

Hustler1

Member
Joined Aug 10, 2018
88 125
Habari za saa wakuu wangu?

Bila kupoteza muda niende katika jambo husika kwenu wahenga na wasamaria mnisaidie maarifa...

Wakuu kama mhitimu bila kupoteza muda ktk kutafuta na kusubiri kupata ajira mwaka huu nilifanya maamuzi ya kuwekeza fedha yangu ya akiba ktk kilimo cha maharage huko Gairo Morogoro, namshukuru Mungu pamoja na changamoto za ukosefu wa mvua nimefanikiwa kupata mavuno yakuridhisha kiasi chake, nililima maharage ya njano na soya... Ktk hali ya ugeni ktk sekta hii na changamoto katika kumuuguza mama ambae kwa mapenzi ya Mungu aliona mama apumzike sikufanikiwa kufanya tafiti za kutosha juu ya soko la maharage

Sasa nimevuna na ninao mzigo kubwa wastani wa tani 5 na bado sijamaliza kuvuna ni maharage ya soya na njano, kwa yeyote mwenye kujua soko lake kwa wafanyabiashara ama taasisi yoyote tafadhali niunganishe nao, natanguliza shukrani za dhati

1 kg ni 1400 bei yaweza kupungua kulingana na ukubwa wa mzigo pia tutaweza fanya kazi endelevu hata baada ya msimu kupita, gharama za usafiri kwa asilimia kubwa zitakuwa kwangu, karibu pm mkuu
Nenda sokoni kwa uhakika zaidi
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
Duhh Tani 5 halafu unasema kuwa hapo ndio ulilima kwa changamoto! !!


Mkuu si mihela hiyo? ...

Uko mkoa gani mkuu ? Jaribu kwenda katika masoko makuu ya mkoa ambao upo kisha watafute madalali Bila Shaka wataweza kutatua Tija yako
 
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2014
Messages
1,520
Points
1,500
Mr. Mangi

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2014
1,520 1,500
Duhh Tani 5 halafu unasema kuwa hapo ndio ulilima kwa changamoto! !!


Mkuu si mihela hiyo? ...

Uko mkoa gani mkuu ? Jaribu kwenda katika masoko makuu ya mkoa ambao upo kisha watafute madalali Bila Shaka wataweza kutatua Tija yako
Sikulima mwenyewe tupo kikundi
 
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
1,190
Points
2,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
1,190 2,000
Duhh Tani 5 halafu unasema kuwa hapo ndio ulilima kwa changamoto! !!


Mkuu si mihela hiyo? ...

Uko mkoa gani mkuu ? Jaribu kwenda katika masoko makuu ya mkoa ambao upo kisha watafute madalali Bila Shaka wataweza kutatua Tija yako
nafikiri kuna wakati unakurupuka kukomenti bila kusoma uzi. hivi juaoona kasema amelima Gairo ?
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,656
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,656 2,000
nafikiri kuna wakati unakurupuka kukomenti bila kusoma uzi. hivi juaoona kasema amelima Gairo ?
Jifunze kuwa na nidhamu. .Mwenye uzi ametulia tuli ''wewe una jibu kama vile una washwa washwa. ..mwenye uzi amekuzidi hekima --Ameona kuwa hayo ni mapungufu ya kawaida kwa binaadamu. .we are not perfect. .don't you know?
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
3,262
Points
2,000
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
3,262 2,000
Bei ya Kaharagwe Yote ni sawa?
Au njano ina bei yake na soya ya kawaida ina bei yake?
 
TRUMPLIZATION

TRUMPLIZATION

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2016
Messages
554
Points
250
TRUMPLIZATION

TRUMPLIZATION

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2016
554 250
Habari za saa wakuu wangu?

Bila kupoteza muda niende katika jambo husika kwenu wahenga na wasamaria mnisaidie maarifa...

Wakuu kama mhitimu bila kupoteza muda ktk kutafuta na kusubiri kupata ajira mwaka huu nilifanya maamuzi ya kuwekeza fedha yangu ya akiba ktk kilimo cha maharage huko Gairo Morogoro, namshukuru Mungu pamoja na changamoto za ukosefu wa mvua nimefanikiwa kupata mavuno yakuridhisha kiasi chake, nililima maharage ya njano na soya... Ktk hali ya ugeni ktk sekta hii na changamoto katika kumuuguza mama ambae kwa mapenzi ya Mungu aliona mama apumzike sikufanikiwa kufanya tafiti za kutosha juu ya soko la maharage

Sasa nimevuna na ninao mzigo kubwa wastani wa tani 5 na bado sijamaliza kuvuna ni maharage ya soya na njano, kwa yeyote mwenye kujua soko lake kwa wafanyabiashara ama taasisi yoyote tafadhali niunganishe nao, natanguliza shukrani za dhati

1 kg ni 1400 bei yaweza kupungua kulingana na ukubwa wa mzigo pia tutaweza fanya kazi endelevu hata baada ya msimu kupita, gharama za usafiri kwa asilimia kubwa zitakuwa kwangu, karibu pm mkuu
Hayo maharage ya njano....ni yale manene-mafupi au membamba-marefu?

Njoo pm nitakupa contacts tuwasiliane.
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,043
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,043 2,000
Jifunze kuwa na nidhamu. .Mwenye uzi ametulia tuli ''wewe una jibu kama vile una washwa washwa. ..mwenye uzi amekuzidi hekima --Ameona kuwa hayo ni mapungufu ya kawaida kwa binaadamu. .we are not perfect. .don't you know?
Kweli una kiherehere ww cha kuvamiaaa post boraa umeambiwaaa ukweli m
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top