Biashara ya bucha la samaki, nyama na kuku naweza kupata 60,000/= kama faida kwa Dar es Salaam?

jooohs

JF-Expert Member
Jul 26, 2017
1,425
2,000
Ndugu wana JamiiForums nimekuja kwa mara nyingine kuomba ushauri kuhusiana na biashara ya bucha. Huu mwaka ni mpango wangu wa kuongeza biashara nyingine ili kukabiliana na ukali wa maisha.

Ukiachilia mbali biashara ya nafaka ambayo hadi muda huu nakomaa nayo wazo la kwanza nililokuwa nalo ni kufungua biashara ya bucha, upande mmoja ni dili na samaki upande mmoja niweke nyama na kuku kidogo. Niliopanga kuweka ni 5-7 millioni

Jee kwa muenendo wa hiyo biashara inaweza kunilipa maana sina uzoefu nayo kabisa, naombeni ushauri nisije fukia pesa au nikala hasara, namna ya kuendesha hiyo biashara kwa faida, na jinsi ya kukabiliana na changamoto zake.

1620112723953.png

 

Vitalis Msungwite

Verified Member
May 11, 2014
2,264
2,000
Biashara ya chakula huwa zinalipa, ila kwakuwa ndio unaanza usianze na kiwango kikubwa cha nyama au bidhaa zako. Cha kufanya nipe mil 1 nisafirishie mchele wangu mpaka hapo Dar ukifika tupanue biashara maana mchele hauozi hata ukikaa mwezi.
 

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
15,153
2,000
Biashara ya chakula huwa zinalipa, ila kwakuwa ndio unaanza usianze na kiwango kikubwa cha nyama au bidhaa zako. Cha kufanya nipe mil 1 nisafirishie mchele wangu mpaka hapo Dar ukifika tupanue biashara maana mchele hauozi hata ukikaa mwezi.
Uo mchele wako ni wa wapi na unauzaje?
 

Mwita Mtu Mrefu

JF-Expert Member
Sep 6, 2020
755
1,000
Ndugu wana Jamiiforums nimekuja kwa mara nyingine kuomba ushauri kuhusiana na biashara ya bucha. Huu mwaka ni mpango wangu wa kuongeza biashara nyingine ili kukabiliana na ukali wa maisha.

Ukiachilia mbali biashara ya nafaka ambayo hadi muda huu nakomaa nayo wazo la kwanza nililokuwa nalo ni kufungua biashara ya bucha, upande mmoja ni dili na samaki upande mmoja niweke nyama na kuku kidogo.
Mtaji niliopanga kuweka ni 5-7 millioni

Jee kwa muenendo wa hiyo biashara inaweza kunilipa maana sina uzoefu nayo kabisa, naombeni ushauri nisije fukia pesa au nikala hasara, namna ya kuendesha hiyo biashara kwa faida, na jinsi ya kukabiliana na changamoto zake.
Mimi nipo mwanza. Najitolea kukusafirishia samaki kutoka huko.

Tukubaliane namna ya kunilipa
 

witnessj

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
22,546
2,000
Biashara ya chakula huwa zinalipa, ila kwakuwa ndio unaanza usianze na kiwango kikubwa cha nyama au bidhaa zako. Cha kufanya nipe mil 1 nisafirishie mchele wangu mpaka hapo Dar ukifika tupanue biashara maana mchele hauozi hata ukikaa mwezi.
Aiseeee
 

MCHEBETE

JF-Expert Member
Mar 4, 2016
267
500
Kwa sasa bei ya sangara na Sato iko juu Sana Kwa Dar,watu wa Bucha za samaki hawapati faida kubwa.sangara 1kg---9000.
Kipindi cha nyuma kidogo faida ilikuwa nusu Kwa nusu.
Bei ya jumla ya sangara ni 8000-8500
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
34,556
2,000
Kwa sasa bei ya sangara na Sato iko juu Sana Kwa Dar,watu wa Bucha za samaki hawapati faida kubwa.sangara 1kg---9000.
Kipindi cha nyuma kidogo faida ilikuwa nusu Kwa nusu.
Bei ya jumla ya sangara ni 8000-8500
😀😀.mnapigwa...! Bado ni ile ile tu mbona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom