Biashara haziendi awamu hii, hoteli kubwa Kariakoo nayo inauzwa


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,633
Likes
3,576
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,633 3,576 280
Nyingine zinageuzwa hosteli, nyingine zinapigwa mnada na benki, hii mwenye nayo anaiuza
mabasi na sheli nayo yanauzwa, waliokuwa na ndoto za kuwekeza sasa wameona ni bora kufungia fedha zao benki wakala riba tu... kuwekeza Tanzania kwa sasa ni kujitafutia matatizo
hayo mapato ya TRA sijui yanapatikana wapi?

whatsapp-image-2016-11-26-at-5-24-14-pm-jpeg.439873
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,337
Likes
3,601
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,337 3,601 280
Nyingine zinageuzwa hosteli, nyingine zinapigwa mnada na benki, hii mwenye nayo anaiuza
mabasi na sheli nayo yanauzwa, waliokuwa na ndoto za kuwekeza sasa wameona ni bora kufungia fedha zao benki wakala riba tu... kuwekeza Tanzania kwa sasa ni kujitafutia matatizo
hayo mapato ya TRA sijui yanapatikana wapi?

View attachment 439873
Kama hakuna pesa mbona anaweka bei ya kuuzia watu watazitoa wapi hizo pesa za kununulia?katika biashara ya hotel kuna msimu na mda sio msima,kipindi cha msimu unatakiwa kusave ili kipindi sio msimu uwe na balance,nani atainunua kila mtu hana pesa mwambie kabisa asituchanganye!
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,511
Likes
702
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,511 702 280
afadhali ndoa za watu zitarejea kwenye mstari, maana wengi wao walikua wanalla huko walidanganya wako safarini. na kupelekea ndoa nyingi kuporomoka
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,633
Likes
3,576
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,633 3,576 280
Kama hakuna pesa mbona anaweka bei ya kuuzia watu watazitoa wapi hizo pesa za kununulia?katika biashara ya hotel kuna msimu na mda sio msima,kipindi cha msimu unatakiwa kusave ili kipindi sio msimu uwe na balance,nani atainunua kila mtu hana pesa mwambie kabisa asituchanganye!
pesa zipo kwa baadhi ya watu, ila wengi hawana, so wale wenye nazo wanawekeza kwa namna ambayo ni safe kama kununua majengo, kuweka benk na sio biashara za luxury
 
super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
1,426
Likes
926
Points
280
super nova

super nova

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
1,426 926 280
hivi kwani hizi business hazikuwepo wakati wa kikwete?? something is extragated here..nakumbuka biashara kwa octa watu wanauza na kununua estates of auch amount na haikuwa big deal...anyway wacha msukuma anyoooshe if its so.. magu is still the finest president of all time in Tz
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,337
Likes
3,601
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,337 3,601 280
Akinunua ana badilisha aina ya biashara au anaendelea na hoteli iyo iyo?
 
M

Mama Obama

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
1,562
Likes
1,043
Points
280
M

Mama Obama

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
1,562 1,043 280
Nyingine zinageuzwa hosteli, nyingine zinapigwa mnada na benki, hii mwenye nayo anaiuza
mabasi na sheli nayo yanauzwa, waliokuwa na ndoto za kuwekeza sasa wameona ni bora kufungia fedha zao benki wakala riba tu... kuwekeza Tanzania kwa sasa ni kujitafutia matatizo
hayo mapato ya TRA sijui yanapatikana wapi?

View attachment 439873
Mwenye hotel hii anaonekana ni jipu, ukichunguza pesa zake zilikuwa za dili. CASH ONLY. NANI ANA PESA CASH KAMA HIZO. TANZANIA ILIKUWA IKIONGOZWA NA BIASHARA FEKI, HAZIENDELEI BILA DILI NDIYO MAANA BIASHARA zinakufa.

Ni kama BIASHARA ya Mbowe, ilikuwa ikionekana kubwa na kila mtu alifikiri Mbowe ni tajiri amezariwa kwenye utajiri, kumbe BIASHARA ilikuwa inaendeshwa kwa dili, kodi ya nyumba pesa za wananchi billion 1.3 hazilipwi.

Hii ni kodi ya nyumba tu, sijui kama alikuwa analipa kodi ya mapato, hakudaiwa wala kuguswa mpaka serikali ya Magufuli ilipoingia, a no nonsens government.

Uchumi wa Tanzania SERIKALI iliyopita ulikuwa uchumi feki, mteja wa mabiashara yote ilikuwa ni serikali pesa za watu wengi zikilisha watu wachache.

BIASHARA za ukweli zitaendelea biashara za dili zitapolomoka moja moja.
 
B

bombadier

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
437
Likes
294
Points
80
Age
33
B

bombadier

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
437 294 80
Labda wachana wa viwanda vya yeboyebo
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,368
Likes
8,897
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,368 8,897 280
1.8bn cash?! Kwahiyo nikodi Canter kuleta hiyo cash?
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,746
Likes
4,072
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,746 4,072 280
Mwenye hotel hii anaonekana ni jipu, ukichunguza pesa zake zilikuwa za dili. CASH ONLY. NANI ANA PESA CASH KAMA HIZO. TANZANIA ILIKUWA IKIONGOZWA NA BIASHARA FEKI, HAZIENDELEI BILA DILI NDIYO MAANA BIASHARA zinakufa. Ni kama BIASHARA ya Mbowe, ilikuwa ikionekana kubwa na kila mtu alifikiri Mbowe ni tajiri amezariwa kwenye utajiri, kumbe BIASHARA ilikuwa inaendeshwa kwa dili, kodi ya nyumba pesa za wananchi billion 1.3 hazilipwi. Hii ni kodi ya nyumba tu, sijui kama alikuwa analipa kodi ya mapato, hakudaiwa wala kuguswa mpaka serikali ya Mahufuli ilipoingia a no nonsens government. Uchumi wa Tanzania SERIKALI iliyopita ulikuwa uchumi feki, mteja wa mabiashara yote ilikuwa ni serikali pesa za watu wengi zikilisha watu wachache. BIASHARA za ukweli zitaendelea biashara za dili zitapolomoka moja moja.
Roho mbaya ya kimaskini! Wewe kwako kila mtu ni jipu? Unataka upangie watu maisha yao? Unajua mwenye hiyo hoteli anauza kwa sababu gani....kama anataka aondoke akawekeze mahali pengine hata nje ya nchi utajuaje? Mnakaririshwa kuchukia wenye fedha utafikiri fedha hizo zitageuka kuwa zenu! Mtaendelea kuwa maskini hivyo hivyo!
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,982
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,982 280
-Bus zinazouzwa ni kampuni gani, jina?
-Na hiyo sheli inayouzwa ni ipi?
Biashara zinahitaji ubunifu zaidi hasa kwa awamu hii
 
M

Mama Obama

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
1,562
Likes
1,043
Points
280
M

Mama Obama

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
1,562 1,043 280
Roho mbaya ya kimaskini! Wewe kwako kila mtu ni jipu? Unataka upangie watu maisha yao? Unajua mwenye hiyo hoteli anauza kwa sababu gani....kama anataka aondoke akawekeze mahali pengine hata nje ya nchi utajuaje? Mnakaririshwa kuchukia wenye fedha utafikiri fedha hizo zitageuka kuwa zenu! Mtaendelea kuwa maskini hivyo hivyo!
Mbona umekasirika? Jamani Chabusaru ama ukweli unauma? Hakuna mutu masikini, MASIKINI ni yule mtu anaulemavu ana ANA afya mbaya ama mvivu hawezi kufanya kazi. Kila mtu ni tajiri,lakini watu wanakuwa MASIKINI kwasababu wezi wanaojiita viongozi na WAFANYA BIASHARA feki wanatufilisi kwa kutuiibia ndiyo maana wengi wetu ni masikini kwa kuwa tunadhurumiwa na wachache. Kama wewe siyo mmoja wa wadhurumaji basi usikasirike. Na kama wewe ni jipu ama umefaidika kwa BIASHARA za dili basi badilika fanya kazi ama fanya biashara halali.
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527