Biashara gani yenye kuingiza profit ya milioni 100 mpaka 500/mwezi/wiki/siku

mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,832
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,832 2,000
sasa mkuu.unawaza biashara ya mil 100.faida Kwa wiki
Wakati hata biashara yako haujaweka.
Usije ikawa hata machungwa haujawahi kuuza.
Naona kama unafurahisha genge
mada kama hizi huwezi kukuta "traffic", ila za diamond kampa mimba tanasha...comments 500 na views 67,000.
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Hello business personels

Naomba kujua as per heading above, biashara ipi ambayo naweza kuingiza kiasi cha faida zaidi ya milioni 100 hadi 500 kwa mwez, kwa wiki au kwa siku..

Haijalishi mtaji kama ni mkubwa, niambiwe pia kiasi cha huo mtaji, na mtiririko wote kwa ujumla, kama utaona kueleza hapa ni shida, you can come direct to my PM kwa kunipa maelezo zaidi.
Kama unaomtaji wakutosha njoo uwekeze kwenye madini yadhahabu miezi mi3 kazi zikifanyika kisawasawa tayari utakuwa umepata faida yakutosha ukinielewa njoo inbox soma report yamgodi kwanza ndio unitafute
img-20190910-wa0004-jpeg.1204372
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
sounds interesting mkuu, naomba nije PM ,,,,,unipe kitu kama the whole sceleton of this
Ni kweli inalipa but very complicated uifanye for leisure.

Siku hizi vitalu vya uwindaji vinanunuliwa kwa mnada lakini kama unataka kuanza now unaweza kuingia collaboration na mwenye kitalu wewe ukawa unamletea wateja wa kuwinda wanyama. Hiyo itakuwa ina unafuu kwako.

Lakini kumiliki kitalu sio pesa ya maandazi. Kuna hela ya kukinunua, kuna ada ya kulipa kila mwaka kutokana na ubora na sehemu kitalu kilipo kuna cha ada ya dollar 15,000, 30,000 na 60,000 kuendelea.

Mnyama unayemwinda kuna gharama za kumlipia:-

Dollar 8, 500 Nyati
Dollar 4,500 Chui
Dollar 7,500 simba
Dollar 400 swala
Nk nk

Huyo mnyama unaweza kumuuzia mgeni/mteja bei mara 3

Kuna gharama za kulipia siku utakazoweka camp, wafanyakazi nk

Kiufupi hii biashara inalipa sana lakini ni very complicated na inahitaji mtaji mkubwa sana almost 1B na kuendelea kwa kumiliki kitalu.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
sasa mkuu why should a business man with his billions wants to invest and get huge profits gets problems here and there ..tena shida yenyewe vibali na kusafirisha
Kwa wapi labda?
Mbao zinalipa sana..
Shida inakuja kwenye Vibali na usafirishaji mzigo!

Mbao unapata pesa chap chap
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
mmmmh...i dont think to open a mobile company for now in this country will strive, maybe another country competition is very high, i asked my self for example there was a mobile company called SMART, where is it now? how about ZANTEL, i want something that is not competitive wise and less challenges especially on vibali things
Fungua kampuni ya mitandao ya simu;hii ndio biashara pekee na halali inayoweza kukupa hiyo faida unayoitaka kwa siku
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
11,161
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
11,161 2,000
Hello business personels
Naomba kujua as per heading above, biashara ipi ambayo naweza kuingiza kiasi cha faida zaidi ya milioni 100 hadi 500 kwa mwez, kwa wiki au kwa siku..
Haijalishi mtaji kama ni mkubwa, niambiwe pia kiasi cha huo mtaji, na mtiririko wote kwa ujumla, kama utaona kueleza hapa ni shida, you can come direct to my PM kwa kunipa maelezo zaidi.
Copy Business Model Ya Azam Ukwaju ( Azam Ice Lolly ).
Tengeneza Mtandao Wa Usambazaji Nchi Nzima.
Ukiuza ( Mfano Ukwaju ) Moja Na Ukapata Faida Ya Tsh 100 !
Na Kama Ukiuza Bars Laki 2 Kwa Siku, Tayari Una Tsh 200,000^100 = Tsh 20,000,000 Kama Profit.
Ukiongeza Mauzo Au Faida Unapata Zaidi.

Si Lazima Ufanye Ukwaju, Unaweza Kucheki Bidhaa Nyingine Yoyote !
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
Asante
Copy Business Model Ya Azam Ukwaju ( Azam Ice Lolly ).
Tengeneza Mtandao Wa Usambazaji Nchi Nzima.
Ukiuza ( Mfano Ukwaju ) Moja Na Ukapata Faida Ya Tsh 100 !
Na Kama Ukiuza Bars Laki 2 Kwa Siku, Tayari Una Tsh 200,000^100 = Tsh 20,000,000 Kama Profit.
Ukiongeza Mauzo Au Faida Unapata Zaidi.

Si Lazima Ufanye Ukwaju, Unaweza Kucheki Bidhaa Nyingine Yoyote !
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,026
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,026 2,000
Copy Business Model Ya Azam Ukwaju ( Azam Ice Lolly ).
Tengeneza Mtandao Wa Usambazaji Nchi Nzima.
Ukiuza ( Mfano Ukwaju ) Moja Na Ukapata Faida Ya Tsh 100 !
Na Kama Ukiuza Bars Laki 2 Kwa Siku, Tayari Una Tsh 200,000^100 = Tsh 20,000,000 Kama Profit.
Ukiongeza Mauzo Au Faida Unapata Zaidi.

Si Lazima Ufanye Ukwaju, Unaweza Kucheki Bidhaa Nyingine Yoyote !
Good!
 
T

tempid

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
941
Points
1,000
T

tempid

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
941 1,000
mada kama hizi huwezi kukuta "traffic", ila za diamond kampa mimba tanasha...comments 500 na views 67,000.
Mada yako iko too general. Mara nyingi faida inaendana na ukubwa wa mtaji aka volumes za utakachouza. Biashara yoyote inayolipa kiwango cha faida inategemea na mtaji una ukubwa gani.
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,962
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,962 2,000
Hello business personels

Naomba kujua as per heading above, biashara ipi ambayo naweza kuingiza kiasi cha faida zaidi ya milioni 100 hadi 500 kwa mwez, kwa wiki au kwa siku..

Haijalishi mtaji kama ni mkubwa, niambiwe pia kiasi cha huo mtaji, na mtiririko wote kwa ujumla, kama utaona kueleza hapa ni shida, you can come direct to my PM kwa kunipa maelezo zaidi.
Unga mkuu
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,287
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,287 2,000
Fungua kiwanda cha kubangua korosho and pack them kisasa (for export purpose). Maximum capital is 1m USD. Kiwanda sio cha kienyeji hichi, ni cha kisasa ambacho kila kitu kinafanywa na machines, kuanzia kuchoma, kubangua na kupack (unaweza ukatumia gas ya carbon n.k kwenye ku pack).

Korosho by next year and years to come zitakua balanced kibiashara contrary to this year serikali ilivoyumbisha soko.

Korosho katika soko la dunia ipo below margin ya mahitaji. Yani korosho inatumika zaidi kuliko kupatikana kwake (Demand is more than words could say).
 
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
354
Points
500
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
354 500
Hello business personels

Naomba kujua as per heading above, biashara ipi ambayo naweza kuingiza kiasi cha faida zaidi ya milioni 100 hadi 500 kwa mwez, kwa wiki au kwa siku..

Haijalishi mtaji kama ni mkubwa, niambiwe pia kiasi cha huo mtaji, na mtiririko wote kwa ujumla, kama utaona kueleza hapa ni shida, you can come direct to my PM kwa kunipa maelezo zaidi.
Kama Mtaji sio issue nakushauri kanunue Bond za Serikari wanatoa 15.49 p.a kwa miaka 20 na wanatoa gawio mara mbili kwa mwaka,Mfano 20,000,000,000 inakupa 258,166,666.67 kwa mwezi, na hio ni pesa ya Uhakika, haina kukamatwa kodi (haina withholding tax) wala makato yeyote
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
500 hadi bilioni
Mada yako iko too general. Mara nyingi faida inaendana na ukubwa wa mtaji aka volumes za utakachouza. Biashara yoyote inayolipa kiwango cha faida inategemea na mtaji una ukubwa gani.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,982
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,982 2,000
shukrani sana..1m usd its okey
Fungua kiwanda cha kubangua korosho and pack them kisasa (for export purpose). Maximum capital is 1m USD. Kiwanda sio cha kienyeji hichi, ni cha kisasa ambacho kila kitu kinafanywa na machines, kuanzia kuchoma, kubangua na kupack (unaweza ukatumia gas ya carbon n.k kwenye ku pack).

Korosho by next year and years to come zitakua balanced kibiashara contrary to this year serikali ilivoyumbisha soko.

Korosho katika soko la dunia ipo below margin ya mahitaji. Yani korosho inatumika zaidi kuliko kupatikana kwake (Demand is more than words could say).
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top