Biashara gani Naweza kufanya kwa Milioni 10-18?? Msaada Please


T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Habarini za jioni waugwana..

Ninapenda kutanguliza shukrani zangu kwa yeyote atakaenisaidia.

Ndugu zangu nina shida ambayo naamini wataalamu wa biashara wanaweza kunisadia- Katika kipindi hichi kigumu kwa wafanyabiashara walio wengi, Ningependa kuomba ushauri na msaada wa wazo la bishara gani nifanye.

Ninataka nifanye biashara lakini mtaji wangu nikama 10-18 Milioni- Wataalamu mnisaidie, ni Biashara gani nawezakufanya na ikanipa matokeo chanya kwa mda mfupi??

Nitashukuru sana kwa mawazo yenu.
 
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
275
Likes
414
Points
80
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
275 414 80
Muda mfupi ni siku, wiki, miezi au miaka mingapi? Kwa 15m unaweza enda kununua vitunguu maji gunia 300 mwezi wa 8-9, unavitunza hadi December. Wakati wa kuuza hutokosa 50,000 kama faida kwa kila gunia, so you are likely to make between 12-14m kama faida. VIGEZO NA MASHARTI YAZINGATIWE.
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Muda mfupi ni siku, wiki, miezi au miaka mingapi? Kwa 15m unaweza enda kununua vitunguu maji gunia 300 mwezi wa 8-9, unavitunza hadi December. Wakati wa kuuza hutokosa 50,000 kama faida kwa kila gunia, so you are likely to make between 12-14m kama faida. VIGEZO NA MASHARTI YAZINGATIWE.
Nashukuru Mkuu kwa wazo zuri..
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,511
Likes
2,069
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,511 2,069 280
mkuu vp,
mzima?
umeadimika ww au mm?
Nipo kaka majukum tu ndugu yangu,ila nipo.
Wewe ndio umeadimika Zaidi
Naona jamaa anapesa ila hajui afanye nini,ndio namshauri kabla hajatapeliwa hapa aende kwenye sticky uzi kule kuna maelezo ya kila mradi na umeelezwa kwa kina sana.
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
1,859
Likes
496
Points
180
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
1,859 496 180
Nipo kaka majukum tu ndugu yangu,ila nipo.
Wewe ndio umeadimika Zaidi
Naona jamaa anapesa ila hajui afanye nini,ndio namshauri kabla hajatapeliwa hapa aende kwenye sticky uzi kule kuna maelezo ya kila mradi na umeelezwa kwa kina sana.
na awe makini maana walimwengu sasaivi hawamjali mtu.
 
Muchaga

Muchaga

Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
60
Likes
27
Points
25
Age
26
Muchaga

Muchaga

Member
Joined Jun 8, 2016
60 27 25
Duh, watu tuna mawazo kibao ila hatuna mitaji....
huku watu wana mitaji but hawana mawazo.
kweli tunatofautiana

Ila mkuu usiwe na pupa ya kutaka mafanikio ya mda mfupi, jifunze kuwa na subira na tulia ukiwa unafkiria nn cha kufanya.
Anza kuuza mawazo yako basi.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,034
Likes
22,633
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,034 22,633 280
Unataka matokeo chanja kwa mda mfupi????.......There is where your end of the road is!
 
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
689
Likes
556
Points
180
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
689 556 180
Muda mfupi ni siku, wiki, miezi au miaka mingapi? Kwa 15m unaweza enda kununua vitunguu maji gunia 300 mwezi wa 8-9, unavitunza hadi December. Wakati wa kuuza hutokosa 50,000 kama faida kwa kila gunia, so you are likely to make between 12-14m kama faida. VIGEZO NA MASHARTI YAZINGATIWE.
Hujamwambia akachukue wapi hivyo vitunguu
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
1,859
Likes
496
Points
180
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
1,859 496 180
Anza kuuza mawazo yako basi.
Ningeweza kuyauza but yanaitaji kidogo mtu alie na kauproffessional ka uhandisi wa umeme au machenical......
it is very easy to make money when you have money.....
 
cruzz

cruzz

Senior Member
Joined
May 21, 2016
Messages
103
Likes
117
Points
60
cruzz

cruzz

Senior Member
Joined May 21, 2016
103 117 60
Nakushauri nenda kanunue bond pale nmb bank kwa kutumia huo mtaji wako .. nd utakua unalipwa 13% kila mwezi .. so hela yako itakua safe haupati hasara zaid ya kupata faida ..
 
codes

codes

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2015
Messages
227
Likes
97
Points
45
Age
28
codes

codes

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2015
227 97 45
Nakushauri nenda kanunue bond pale nmb bank kwa kutumia huo mtaji wako .. nd utakua unalipwa 13% kila mwezi .. so hela yako itakua safe haupati hasara zaid ya kupata faida ..
Hii ikoje mkuu?...Upo serious?...Ni kweli unaweza weka hela afu ukawa unapata faida ya 13%Kila mwezi?
 
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
601
Likes
260
Points
60
Age
29
essaugervas

essaugervas

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
601 260 60
ingia kwenye biashara ya mazao mkuu kama kununua mpunga then upge stoo uje ukoboe miez ya 12 au february
 

Forum statistics

Threads 1,236,414
Members 475,125
Posts 29,257,087