Biashara gani naweza kufanya kwa Milioni 10-18? Msaada Please


T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Habarini za jioni waugwana..

Ninapenda kutanguliza shukrani zangu kwa yeyote atakaenisaidia.

Ndugu zangu nina shida ambayo naamini wataalamu wa biashara wanaweza kunisadia- Katika kipindi hichi kigumu kwa wafanyabiashara walio wengi, Ningependa kuomba ushauri na msaada wa wazo la bishara gani nifanye.

Ninataka nifanye biashara lakini mtaji wangu nikama 10-18 Milioni- Wataalamu mnisaidie, ni Biashara gani nawezakufanya na ikanipa matokeo chanya kwa mda mfupi??

Nitashukuru sana kwa mawazo yenu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,532
Members 475,191
Posts 29,261,256