Biashara gani Ilikushinda?

mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
788
Points
1,000
mc gregor

mc gregor

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
788 1,000
Yaani acha pata picha mastress hayo afu nipo chuo napiga msuli aisee nilichoka nikaona isiwe shida nikauza zote
Wewe mimi kabisa hii biashara niliitamani nimenunua boda nikampa dereva mwanzoni hela ya hesabu wanaleta vizuri kati wanabadilika mpaka hela ya hesabu ikifika mimi ndio nimtafute na kumfata kwake jamani hii biashara ina presha mwisho wa siku nikaiuza na boda yenyewe sitaki hata kuisikia mtu aniambie mambo ya kufanya biashara ya boda
 
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined
May 5, 2019
Messages
92
Points
95
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined May 5, 2019
92 95
Biashara ya kilimo cha Mpunga na kisha kuuza mchele.

Kuanzia Octoba mpk juni mwaka unaofata (jumla=miezi 9) ni kupeleka tu pesa shambani.

Mwezi Juni, unavuna.

Unakuta bei hailipi.

Unaweka tena Mpunga godown mpk mwezi wa Decemba labda bei inakua imetulia.

Ukiangalia umeinvest more than 35mil.

Unakoboa NA kuuza unapata 41mil.

Just imagine, unahangaikia sh. 6mil for more than 14 months.

Hapo We we ndo umepata.

Wengine wamekula loss.


Hujakutana na stress za maji kuingia shamban, kimiyanga, n.k

Aisee nilinyoosha mikono.
Pole sana boss, Vp ulilimia wap na mwaka gan ,maana mm nimejipanga nilime mwaka huu
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Biashara ya taka sitoweza kuisahau. Nilipataga mtaa wa kigogo mwisho aisee muda na pesa iliotumika pale siwezi kusahau na watu wa kule walivyo watata kutoa hela ya taka
Kwamba unapita kuzoa taka alafu unadai hela???
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,510
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,510 2,000
Forex
Baada ya kuvutiwa na uzi wa kwanza kabisa. Mzee nikapakua vitabu msuli ile ile mixer YouTube. Nikaanza kupiga practical ya live cent ya 1$ kwa 100$
Hahahah nusu mwaka no development leo nikipata profit ya 5$ kesho nachoma 20$
***** nikapiga chini na nishaisahau
We kenge 10 kwa hiyo humo sio mwa kuingia?. Sio kwamba uliingia kwa speed?. Ulianza vibaya?
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,686
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,686 2,000
Jipange tu, kuna watu nipo nao kwny groups wanapiga hela
Kosa kubwa sana hilo la kufuata watu..., kupiga kwa watu pesa hakumaanishi wewe utapiga au hautapiga..

Na hata ukipiga sio wote wanaweza wakaishi kwa furaha na enjoyment ya skills na discipline za shughuli husika
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top