Biashara gani Ilikushinda?

Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
115,795
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
115,795 2,000
Kipindi niko first year chuo nlinunua bodaboda mbili aisee io changamoto yake usipime stres tupu madereva pasua kinoma nikapiga chini nikaziuza zote aisee
Wewe mimi kabisa hii biashara niliitamani nimenunua boda nikampa dereva mwanzoni hela ya hesabu wanaleta vizuri kati wanabadilika mpaka hela ya hesabu ikifika mimi ndio nimtafute na kumfata kwake jamani hii biashara ina presha mwisho wa siku nikaiuza na boda yenyewe sitaki hata kuisikia mtu aniambie mambo ya kufanya biashara ya boda
 
thomas_360

thomas_360

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
1,042
Points
2,000
thomas_360

thomas_360

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
1,042 2,000
Biashara za mtandaoni zimekuwa za pasua kichwa nakumbuka enzi za four corner alliance group, forever living, mara fahari ivestments, mara global alliance,Mara cjui na zingine mnazijua hizi hazijawahi kumuacha mtu salama walikwisha jaribu kufanya kwa miaka ya karibun hapa!!!
 
hyperkid

hyperkid

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
437
Points
500
hyperkid

hyperkid

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2019
437 500
Bishara ya kuza dawa za chooni aiseee nilikutana na changamoto Sana ila hili la mteja mmoja kunikabidhi dekio chafu ni lisugue kwa dawa likitakata ndo anunue sikulivumilia na kupiga chini hiyo biashara
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top