Biashara gani Ilikushinda?

rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Katika hustle za maisha huwa watu tunajaribu Biashara mbali mbali ili kuweza kufanikisha malengo yetu lakini Wengi wetu huweka Mitaji mikubwa pengine pesa za Kukopa lakini mwisho wa siku Changamoto zikiwa nyingi tunakata tamaa na Kuacha.

Mimi binafsi nakumbuku nilianza biashara ya kuuza saa za kike na viatu vya kike lakini changamoto kubwa ikawa ubora wa zile bidhaaa aisee nilipata malalamiko mengi sana Nikaamua kuacha Laiti ningejua ningeborasha ubora wa zile bidhaa tu pengine leo ningekuwa na mtaji mkubwa sana.

Karibuni tushirikishane kuhusu Bishara gani ulianzisha changamoto ulizopitia na ulizitatua vipi au uliacha??? Uzi huu unaweza kuwa mwanga kwa watu wengine pia.
screenshot_20190908-081610_instagram-2-jpeg.1203317
 
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
442
Points
500
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
442 500
Forex
Baada ya kuvutiwa na uzi wa kwanza kabisa. Mzee nikapakua vitabu msuli ile ile mixer YouTube. Nikaanza kupiga practical ya live cent ya 1$ kwa 100$
Hahahah nusu mwaka no development leo nikipata profit ya 5$ kesho nachoma 20$
***** nikapiga chini na nishaisahau
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Forex
Baada ya kuvutiwa na uzi wa kwanza kabisa. Mzee nikapakua vitabu msuli ile ile mixer YouTube. Nikaanza kupiga practical ya live cent ya 1$ kwa 100$
Hahahah nusu mwaka no development leo nikipata profit ya 5$ kesho nachoma 20$
***** nikapiga chini na nishaisahau
Forex me naifikiria ila kwa ninavyoona ooho..!!
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,595
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,595 2,000
Forex
Baada ya kuvutiwa na uzi wa kwanza kabisa. Mzee nikapakua vitabu msuli ile ile mixer YouTube. Nikaanza kupiga practical ya live cent ya 1$ kwa 100$
Hahahah nusu mwaka no development leo nikipata profit ya 5$ kesho nachoma 20$
***** nikapiga chini na nishaisahau
Yani unazungumzia dola 100 Tena ya cent account wakati Kuna watu wamechoma dola zaidi ya 5000 na bado wapo kwenye game ..
 
mzee toboa

mzee toboa

Senior Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
195
Points
500
mzee toboa

mzee toboa

Senior Member
Joined Aug 23, 2017
195 500
Katika hustle za maisha huwa watu tunajaribu Biashara mbali mbali ili kuweza kufanikisha malengo yetu lakini Wengi wetu huweka Mitaji mikubwa pengine pesa za Kukopa lakini mwisho wa siku Changamoto zikiwa nyingi tunakata tamaa na Kuacha.

Mimi binafsi nakumbuku nilianza biashara ya kuuza saa za kike na viatu vya kike lakini changamoto kubwa ikawa ubora wa zile bidhaaa aisee nilipata malalamiko mengi sana Nikaamua kuacha Laiti ningejua ningeborasha ubora wa zile bidhaa tu pengine leo ningekuwa na mtaji mkubwa sana.

Karibuni tushirikishane kuhusu Bishara gani ulianzisha changamoto ulizopitia na ulizitatua vipi au uliacha??? Uzi huu unaweza kuwa mwanga kwa watu wengine pia.View attachment 1203317
Inakuwaje mwanaume unatumia emoji nyingi hivo?
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top