Biashara gani hapa dar haitaji mtaji mkubwa lakini inaweza kukulipa sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara gani hapa dar haitaji mtaji mkubwa lakini inaweza kukulipa sana

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, Mar 11, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great thinkerz, naomba mawazo yenu, ni bíashara gn hapa dar ya kuuza bidhaa au ya kutoa huduma ambayo haitaji mtaji mkubwa lakini mtu akiifanya kwa maarifa na ustadi mkubwa inaweza mlipa pesa nyingi? Plz naomba mawazo yenu wadau!
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mtaji mkubwa au mdogo wa biashara ni ubongo wako
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    biashara ya kuuza mashudu au cocaine
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ice cream, barafu na ubuyuz!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kuuza mishkaki ya nyama za paka na mbwa.
     
  6. frozen

    frozen Senior Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahah you guys are nt serious!
     
  7. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duh,majibu mengine yanakatisha tamaa
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kama ni ke,corner bar panalipa sana
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mbona majibu mengine yako kushoto kushoto
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,065
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Wanaokushauri ni Wanamgambo Ngoja wanajeshi wenyewe WAJE.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Bange inalipa.
     
  12. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 381
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Pitia mijadala wana JF ya biashara iliyokwisha tolewa huko nyuma utapata kitu.
     
  13. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Duh mimi mwenyewe nimechoka lakini la muhimu fanya uchunguzi mwenyewe then itakchokiona ndio uulize watu je inalipa au hailipi,pole sana na hayo majibu.
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,557
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    Kuuza maji,juice,karanga,biscuit,sigara,pip,vocha nk kwa kifupi vitu vidogo vidogo inalipa sana dar hasa ukipata place yenye mzunguko.

    Au kama utakuwa na hela za kutoshereza fanya biashara ya vyakula kwani nayo hapa dar inalipa sana.
     
  15. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Tutawajua tu, vitu vingine inabidi kuwa serious na kama hamna cha muhimu ni bora kukaa kimya watu wakamshauri na sio kila kitu utani, haipendezi wakuu, kila mtu anaangalia namna ya kutoka kimaisha na sio kuweka utani!!
     
  16. b

    blessings JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2015
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 3,732
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Biashara/udalali ya kutafutia watu ma_Housegirl, shamba boy na wauza maduka, fremu, nyumba inalipa maana hela nje nje na haina kodi
     
  17. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2015
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,261
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Cha kufanya wewe angalia sehemu gani itakufaa kufanya biashara yenye mzunguko wa watu
    kisha weka kitu unachoona hapo mahali wana uhitaji nacho utafanikiwa na utatoka kivyako
     
  18. N

    Nando JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2015
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,509
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Uza pweza+supu ya pweza lazima utusue.
     
  19. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 12,888
    Likes Received: 8,425
    Trophy Points: 280
    Katika biashara hakuna msingi mdogo wala mkubwa.....bali inategemea unataka kufanya biashara gani na kwa wakati gani.....na mahali gani.....nakushauri mkuu jiangalie na ujipange kwa mtaji uliokuwa nao then fanya maamuzi......vile vile nakushauri utembelee jukwaa la wajasiliamali........huko naamini utapata idea kibao za biashara kuliko kupoteza muda hapa........kila la kheri mkuu na MUNGU akunyooshee.........
     
  20. godimpare

    godimpare JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2015
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 660
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    vaa smati tafuta ma document yakushika mkononi alafu u act kama bwana afya au watu wa TrA inalipa unavaana kitambulisho uchwara mbona unapata pesa ndo kaz zinazotuweka mjini au kuuza dhahabu feki na silver uwe muongeaji ndo mtaj
     
Loading...