Biashara 10 zinazolipa kipindi hiki kuelekea Uchaguzi Mkuu Oct. 2015


dr.malulu

dr.malulu

Senior Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
133
Points
225
dr.malulu

dr.malulu

Senior Member
Joined Jun 26, 2013
133 225
Kwa wafanya biashara..Fanya biashara hizi kuelekea uchaguzi mkuu.

1. Stationary (business card za wabunge, madiwani, n.k)
2. Ku print t-shirt
3. Kituo cha redio hata chenye masafa mafupi .eg. E-FM wanapiga pesa sasa hivi
4. Music system. MC tena ukiwa na malori ya kubebea huo mziki wako ndo swafiiii kabisaaa
5. Mapambo ya majukwaa
6. Mchawi/mganga hasa ukiwa na dawa ya mtu kupata mvuto.
7. Kukopesha kwa dhamana ya nyumba au magari kwa pesa kidogo ili akishindwa kulipa iwe mwisho wake.
8. Vyombo vya usafiri kama mabasi, costa na DCM
9. Wale wenye vikundi vya mazoezi,goging hasa zenye watu wengi(wanachama),pigeni pesa mmalizie nyumba zenu
10.Mabaunsa ndo wakati wenu sasa hv, wanasiasa wanahitaji ulinzi mkubwa. pesa pesa sasa iv

Ongeza zingine kama zipo....
 
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
1,884
Points
1,225
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
1,884 1,225
kina dada poa nao watavuna balaa kwa wale wazinzi
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Hii nimeipenda. Jamani mimi nina Machines za kuprint t-shirt, magic touch papers na photocopy machines. Anayehitaji ani PM.
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Points
2,000
Age
35
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 2,000
Wanyama wa kuvutia watu kwenye mikutano, kama Fisi, majoka nk...
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Points
2,000
Age
35
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 2,000
Ila kwa mwenye malori na mabasi ya kube watu atapiga pesa sana kama Lowasa atapitishwa na ccm.
 
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
460
Points
225
Age
29
D

Dj-kobo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
460 225
Nitumie namba yako tuongee dili ya tishets
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,143
Points
2,000
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,143 2,000
Namba 6 sijaipenda mkuu.
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,682
Points
2,000
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,682 2,000
Umewasahau wasanii kama kina Dangote, Mjomba Mpoto n.k . Watatumiwa sana hasa na wanasiasa wasio na mvuto jukwaani... Waambie waanze kabisa kutunga nyimbo za kampeni...
 
K

Kalwe

Senior Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
168
Points
195
K

Kalwe

Senior Member
Joined Jan 15, 2015
168 195
Ni mashine ya aina zinafaa kwa ku print tshirt?nataka kuagiza moja,
 
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Messages
2,836
Points
2,000
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2009
2,836 2,000
portable BP machine zinalipa sana
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Naunga Mkonyo hoja.
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,723
Points
2,000
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,723 2,000
Watu wakukodishwa nao saiv deal
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,770
Points
2,000
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,770 2,000
Kwa wafanya biashara..Fanya biashara hizi kuelekea uchaguzi mkuu.

1. Stationary(business card za wabunge,madiwani,n.k)
2. Ku print t-shirt
3. Kituo cha redio hata chenye masafa mafupi.eg.E-FM wanapiga pesa sasa hv
4. Music system.MC tena ukiwa na malori ya kubebea huo mziki wako ndo swafiiii kabisaaa
5. Mapambo ya majukwaa
6. Mchawi/mganga hasa ukiwa na dawa ya mtu kupata mvuto.
7. Kukopesha kwa dhamana ya nyumba au magari kwa pesa kidogo ili akishindwa kulipa iwe mwisho wake.
8. Vyombo vya usafiri kama mabasi,costa na DCM
9. Wale wenye vikundi vya mazoezi,goging hasa zenye watu wengi(wanachama),pigeni pesa mmalizie nyumba zenu
10.Mabaunsa ndo wakati wenu sasa hv,wanasiasa wanahitaji ulinzi mkubwa.pesa pesa sasa iv

Ongeza zingine kama zipo....

utalii hasa pale wazungu watakapokuja kuangalia sokwe akihutubia.... nyingine ni upambe
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
37,024
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
37,024 2,000
Hiyo # 6 kiboko ni kweli asilimia kbwa ya wanasiasa ni washirikina sana
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top