Bi. Nasma Hamisi Kidogo Afariki dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi. Nasma Hamisi Kidogo Afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Oloronyo, Jun 22, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yule Nguli wa miziki yenye mahadhi ya Pwani yaani Taarab amefariki dunia,Jijini Dar. Hii ni kwa mujibu wa mtangazaji wa Leo tena wa Clouds FM Dina Marios.



    [​IMG]

    Nasma Hamisi 'Kidogo' amefariki dunia juzi usiku katika hospitali ya Temeke jijini Dar.

    Kwa habari za uhakika zilizopatikana kutoka kwa ndugu wa karibu wa marehu zinaeleza kuwa Nasma alilazwa katika hospitali ya Temeke ijumaa mchana akisumbuliwa na malaria pamoja na presha ya kushuka,ugonjwa huo ulikuwa ukimsumbua kwa takriban miaka miwili.

    Msiba upo kwa baba yake mdogo,Mzee Kaniki.Kinondoni maeneo ya ya hananasifu karibu na shule ya TAPA,Mazishi yanatarajiwa kufanyika leo saa saba mchana kwenye makaburi ya kisutu jijini dar.

    Baadhi ya nyimbo alizotamba nazo msanii huyo ni Mwanamke mazingira,Subira Heri,Mpenzi na sanamu la michelin,pia enzi za uhai wake aliimbia vikundi kadhaa kikiwemo Egyptian,Babloom,Tanzania One Theatre na Muungano Cultural Troup.

    Nasma ameacha watoto sita, wanne wa kike na wawili wa kiume.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi-AMIN
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wanandugu na wapenzi wote wa muziki wa taarabu. Tumeondokewa na gwiji kwa hakika. Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi. Amen.
     
  3. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    R.I.P Bi Nasma Kidogo
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Mungu awape nguvu familia na ndugu wa mwana-sanaa nguli wa taarab.
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,424
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    rip nasma kidogo
     
  6. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    RIP Nasma Hamis Kidogo! Kipi kilichomuua jamani ama aliugua kwa muda mrefu?
     
  8. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 684
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi amina.Oloronyo, chanzo cha kifo chake kimesababishwa na nini?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah Poleni wafiwa poleni mashabiki.
    Watazika kesho makabuli ya Kiondoni saa kumi.
    Msiba upo karibu na shule ya Juhudi Kinondoni.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Marehemu aliugua kidogo.
    Poleni wote ndugu hata mashabiki wa rusha roho.
     
  11. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabla hatujatoa pole na kuonyesha hisia zetu,..JE habari hizi zimethibitishwa?
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,384
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Alale pema peponi! Amen
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,097
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    R.I.P Nasma Kidogo!

    Tutakukumbuka kweli kwa jinsi ulivyoichachafya TOT ya CCM kipindi kile ...cha sanam la Michellin...na jinsi walivyotumia nguvu kubwa kukuzima na kundi lako la Muungano.
     
  14. a

    aanntumaini New Member

    #14
    Jun 22, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi
    Amen
     
  15. L

    Limbukeni Senior Member

    #15
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu atakufa kilichompa uhai ndio lkilichomuua
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Daah! Inauma sana, kapumzike mahali pema peponi dada Nasma. Utakumbukwa kwa mengi hasa ule wimbo wa ' Wadudu wadogo wananyambua nyambua'
     
  17. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa,hasa mashabiki wa kuitupa roho.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Dah! RIP NASMA we will miss you!
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    RIP Bi Nasma Kidogo ulileta changamoto sana kwa Bi.Khadija Kopa kipindi kile cha miaka ya mwisho ya 90... Muungano Cultural Troupe.
     
  20. a

    agika JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye ametangulia nasi tutafata, Mwenyezimungu amlaze pema peponi....
     
Loading...