Bi Khadija nmekuja ku share nanyi mambo kadhaa. Tufahamiane members


Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
41
Points
125
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined Aug 20, 2018
41 125
Naitwa bi khadija. Nimejiunga muda kidogo JF lakini nikajikuta napendelea kwanza kufahamu wahusika wa humu na mambo ya humu.

Nmefanikiwa kuwafahamu watu kadhaa hasa nikivutiwa na uandishi mzuri wa GuDume na stories zake za kufunza na kufurahisha kwa uandishi mahiri kabisa.huwa ananifariji sana huyu bwana.i like him

Kuna pia kijana mmoja anaitwa Zero IQ nadhani atakuwa mtoto au mdogo wa gudume naye nmekuwa nikimsoma kupata visa mbalimbali.hasa habari za mapenzi.sijui atakuwa na umri gani.

Mmoja pia ya watu wanaonivutia kwenye uandishi wao wa kifasihi ni pascal mayala.nmekuwa naye nikipenda jinsi akiwachenga watu kwenye threads zake.utu uzima dawa

Mtaalamu asiye na choyo ya elimu CHIEF MKWAWA. Huyu nadhani kwenye IT ni mmoja ya watu muhimu sana humu ndani nmemsoma kila mara akitoa mawazo yake jengevu

Kuna wengine naopenda wasoma kama Bujibuji , Chizi Maarifa na kijana tajiri Kiduku Lilo. Bila kuwasahau wenzangu akina Ma Mshuza Baby Doll faiza foxy Sky Eclat na wengine wengi.

Naomba ambao sijaweza wataja leo msiwe na kinyongo. Majina mengine yamenitoka la msingi mnipokee dada yenu na tushirikiane elimu mbalimbali.
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
9,317
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
9,317 2,000
Naitwa bi khadija. Nimejiunga muda kidogo JF lakini nikajikuta napendelea kwanza kufahamu wahusika wa humu na mambo ya humu.

Nmefanikiwa kuwafahamu watu kadhaa hasa nikivutiwa na uandishi mzuri wa GuDume na stories zake za kufunza na kufurahisha kwa uandishi mahiri kabisa.huwa ananifariji sana huyu bwana.i like him

Kuna pia kijana mmoja anaitwa Zero IQ nadhani atakuwa mtoto au mdogo wa gudume naye nmekuwa nikimsoma kupata visa mbalimbali.hasa habari za mapenzi.sijui atakuwa na umri gani.

Mmoja pia ya watu wanaonivutia kwenye uandishi wao wa kifasihi ni pascal mayala.nmekuwa naye nikipenda jinsi akiwachenga watu kwenye threads zake.utu uzima dawa

Mtaalamu asiye na choyo ya elimu CHIEF MKWAWA. Huyu nadhani kwenye IT ni mmoja ya watu muhimu sana humu ndani nmemsoma kila mara akitoa mawazo yake jengevu

Kuna wengine naopenda wasoma kama Bujibuji , Chizi Maarifa na kijana tajiri Kiduku Lilo. Bila kuwasahau wenzangu akina Ma Mshuza Baby Doll faiza foxy Sky Eclat na wengine wengi.

Naomba ambao sijaweza wataja leo msiwe na kinyongo. Majina mengine yamenitoka la msingi mnipokee dada yenu na tushirikiane elimu mbalimbali.
Karibu Sana Bi khadija kwanza kabisa pole kwa Swaumu pili nasubiri umalize mfungo tukutane PM kwako tuyajenge
 
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
41
Points
125
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined Aug 20, 2018
41 125
Huwa ni muwazi napenda kwa jambo lolote liwe wazi tu.so kama you think you have anything to share unaweza tu kuandika hapa.

Karibu Sana Bi khadija kwanza kabisa pole kwa Swaumu pili nasubiri umalize mfungo tukutane PM kwako tuyajenge
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
3,217
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
3,217 2,000
Karibu Sana Bi khadija kwanza kabisa pole kwa Swaumu pili nasubiri umalize mfungo tukutane PM kwako tuyajenge
Wewe Leo si unahitajika jioni baada ya kufuturu,ushajiandaa?
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,894
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,894 2,000
Naitwa bi khadija. Nimejiunga muda kidogo JF lakini nikajikuta napendelea kwanza kufahamu wahusika wa humu na mambo ya humu.

Nmefanikiwa kuwafahamu watu kadhaa hasa nikivutiwa na uandishi mzuri wa GuDume na stories zake za kufunza na kufurahisha kwa uandishi mahiri kabisa.huwa ananifariji sana huyu bwana.i like him

Kuna pia kijana mmoja anaitwa Zero IQ nadhani atakuwa mtoto au mdogo wa gudume naye nmekuwa nikimsoma kupata visa mbalimbali.hasa habari za mapenzi.sijui atakuwa na umri gani.

Mmoja pia ya watu wanaonivutia kwenye uandishi wao wa kifasihi ni pascal mayala.nmekuwa naye nikipenda jinsi akiwachenga watu kwenye threads zake.utu uzima dawa

Mtaalamu asiye na choyo ya elimu CHIEF MKWAWA. Huyu nadhani kwenye IT ni mmoja ya watu muhimu sana humu ndani nmemsoma kila mara akitoa mawazo yake jengevu

Kuna wengine naopenda wasoma kama Bujibuji , Chizi Maarifa na kijana tajiri Kiduku Lilo. Bila kuwasahau wenzangu akina Ma Mshuza Baby Doll faiza foxy Sky Eclat na wengine wengi.

Naomba ambao sijaweza wataja leo msiwe na kinyongo. Majina mengine yamenitoka la msingi mnipokee dada yenu na tushirikiane elimu mbalimbali.
Kwa uandishi huu, naomba nihitimishe kwa kusema kwamba, wewe ni mwenyeji uliekuja na ID mpya.....
 

Forum statistics

Threads 1,295,452
Members 498,335
Posts 31,212,503
Top