Bhoke na Lotus waomba kura zako Mtanzania. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bhoke na Lotus waomba kura zako Mtanzania.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bibikuku, May 19, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siwapi kura wazidi kugawa uroda ndani ya jumba hatukeleka watu kugawa huko
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    warudi tu nyumbani maana mashemeji tumeshapata,ndicho walichofuata
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi akili zao ziko sawa? Au ndiyo uchizi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahaha mbona wivu,wakati Richard anakula mauroda madada wa watu mlikuwa mnamsifia sasa wa kwenu wanaliwa hahahahahaahahhh!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,545
    Likes Received: 14,948
    Trophy Points: 280
    *****...........
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!! Sijui wanamatatizo ya akili !!
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    he he hee inauma hiyo duh:mimba::A S 103:
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Bora watolewe tu!
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri ni Warabu tu ndiyo wenye wivu na wake na watoto zao, kumbe hata nyinyi!
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @kicheruka,umenchekesha kwel dah!full kugawa!
     
  13. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aibu yao aibu yetu
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahahhah kumbe watu mna wivueeee
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Lotus Notes???..!!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    yaani huyo bhoke kanichefua sana...kashindiliwa kitu yaani kajisahau anasikilizia kabisa bana...tushapata mashemeji warudi tu home tukale mishikaki kwa mama sabina kule leaders huku tunalicheza twanga ...wameniudhi ka nini
     
  17. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman kwa nin wasipigiwe kura?mfumo dume utaish lin ktk jamii ya waafrka?dada yetu alfanya mwenyewe?mbona ernest halaumiwi?richard alikuwa anafanya nin na tatiana?tuache ujinga wa kuona mwanamke anachofanya n big isu,let us sapot them bse they not fake and that is da way they are.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahhahha mnawaonea,au kwa kuwa wanawake mbona Richard mlikuwa mnashangilia na mapicha mnabandika humu au mmesahau,tuendelee kushangilia jamani..
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa analysis yako nzuri....mi nashangaa sana, watu wao wakifanya vitandani kwao au guest ni sawa....Bhoke au Lotus waki kiss tu kwa screen iwe tabu....ni nani aliyesema kuwa ukichaguliwa kuwa mwakilishi wa Big Brother unakuwa huna mapenzi au hamu ya kukiss na sex au unakuwa malaika usiye na mapungufu?....Let them be,let them live their life.....kipindi cha Richard ilikuwa bring Tati home,kipindi cha Mwisho,bring Merly home....leo kisa mabinti ishakuwa tabu,nyie si mna wenu?waacheni nao wawe na kina Ernest na Danny!!
     
  20. zombi

    zombi Senior Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani mtukumbushe hivi richard nae alishea tatiana na wengine kama hawa dada zetu walivyoshea? Kizuri wala na nduguyo etiiiii, lazima tuwapigie kura ili mfumo dume huu wa ERNEST uendelee,chicks 2 , si mchezo mi namuonea wivu, wairudi nami nitajaribu nione kama watanikubalia, teh teh teh, eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eh
     
Loading...