Betty Machangu Vs Shally Raymond: Wanawake wa CCM wanaotoana macho kisa ubunge

fred mwakitundu

fred mwakitundu

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
92
Points
150
fred mwakitundu

fred mwakitundu

Member
Joined Dec 31, 2018
92 150
Nikisema ni mchuano wa kukata na shoka mwaka 2020 sitakosea kwa hawa wanawake wawili wa CCM mkoani Kilimanjaro,Betty machangu na Shally Raymond.

Bahati mbaya sana mchuano wao ni wa kishamba,mchuano wa kuchafuana,kila mmoja akitumia nguvu ya pesa na wapambe wake na kama CCM watakifanya hawaoni basi lolote laweza tokea hapo mwakani.

Itakumbukwa kuwa Betty Machangu mwaka 2010 alikamatwa na Takukuru kwenye moja ya Nyumba za kulala wageni mjini Moshi akiwa na baadhi ya viongozi wa UWT Moshi Vijijini wakiandaa mazingira ya kuwapa rushwa ili wafanikishe ushindi wa machangu.

Ndani ya Nyumba hiyo ya kulala wageni palikutwa bahasha zenye pesa zikiwa tayari zimeandikwa majina ya wajumbe wa UWT wenye maamuzi ya kuchangua pamoja na doti moja ya Kitenge kwa kila mjumbe.

Sasa unaambiwa bosi wa Takukuru badala ya kupongezwa akahamishwa,Betty Machangu hakufunguliwa mashitaka yoyote lakini taarifa zinapasha kuwa kuna ka mchezo kalichezwa na washindani wake ambao ndiyo waliomchoma kwa Takukuru.

Wakati tukiwa na muda mfupi kuelekea uchaguzi mkuu hapo mwakani,juzi juzi wabaya wa Shally Raymond nao wakamchoma huko Takukuru,wakadai amemwaga sukari ya kutosha kwa wanawake wa UWT Moshi VIjijini,Takukuru wakatinga ulipo mzigo na wakaukuta kweli kweli na hata wajumbe walikuwepo tayari kupewa sukari yao.

Nani kasema CCM wanaweza kuumizana wenyewe kwa wenyewe?,tuhubutu yako,kibao kikageuzwa unaambiwa,mchezo ukachezwa sukari ile iliyokuwa isambazwe kwa kina mama wa UWT ili muda ukifika wapige kura ya ndiyo kwa Shally Raymond,sasa imepelekwa kwenye ile shule Kongwe ya Ashira ambayo hivi karibuni iliungua moto.

Lakini bado mambo yanaenda ndivyo sivyo kwa Shally Raymond,kwani wasbaya wake bado wamemshikia bango,wanadai sukari ili ilikuwa ni hongo kwa wajumbe wa UWT wilaya ya Moshi Vijijini,nani ataibuka mshindi ni suala la kusubiri na kuona.

Hiyo ndiyo CCM,anayebisha anyooshe mkono,afanye kama anajikuna
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,943
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,943 2,000
Siasa ni mchezo mchafu sana...


Cc: mahondaw
 
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
814
Points
1,000
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
814 1,000
Mugambo wanaluka na kukanyagana
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
7,081
Points
2,000
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
7,081 2,000
Just a tip of an iceberg
Nikisema ni mchuano wa kukata na shoka mwaka 2020 sitakosea kwa hawa wanawake wawili wa CCM mkoani Kilimanjaro,Betty machangu na Shally Raymond.

Bahati mbaya sana mchuano wao ni wa kishamba,mchuano wa kuchafuana,kila mmoja akitumia nguvu ya pesa na wapambe wake na kama CCM watakifanya hawaoni basi lolote laweza tokea hapo mwakani.

Itakumbukwa kuwa Betty Machangu mwaka 2010 alikamatwa na Takukuru kwenye moja ya Nyumba za kulala wageni mjini Moshi akiwa na baadhi ya viongozi wa UWT Moshi Vijijini wakiandaa mazingira ya kuwapa rushwa ili wafanikishe ushindi wa machangu.

Ndani ya Nyumba hiyo ya kulala wageni palikutwa bahasha zenye pesa zikiwa tayari zimeandikwa majina ya wajumbe wa UWT wenye maamuzi ya kuchangua pamoja na doti moja ya Kitenge kwa kila mjumbe.

Sasa unaambiwa bosi wa Takukuru badala ya kupongezwa akahamishwa,Betty Machangu hakufunguliwa mashitaka yoyote lakini taarifa zinapasha kuwa kuna ka mchezo kalichezwa na washindani wake ambao ndiyo waliomchoma kwa Takukuru.

Wakati tukiwa na muda mfupi kuelekea uchaguzi mkuu hapo mwakani,juzi juzi wabaya wa Shally Raymond nao wakamchoma huko Takukuru,wakadai amemwaga sukari ya kutosha kwa wanawake wa UWT Moshi VIjijini,Takukuru wakatinga ulipo mzigo na wakaukuta kweli kweli na hata wajumbe walikuwepo tayari kupewa sukari yao.

Nani kasema CCM wanaweza kuumizana wenyewe kwa wenyewe?,tuhubutu yako,kibao kikageuzwa unaambiwa,mchezo ukachezwa sukari ile iliyokuwa isambazwe kwa kina mama wa UWT ili muda ukifika wapige kura ya ndiyo kwa Shally Raymond,sasa imepelekwa kwenye ile shule Kongwe ya Ashira ambayo hivi karibuni iliungua moto.

Lakini bado mambo yanaenda ndivyo sivyo kwa Shally Raymond,kwani wasbaya wake bado wamemshikia bango,wanadai sukari ili ilikuwa ni hongo kwa wajumbe wa UWT wilaya ya Moshi Vijijini,nani ataibuka mshindi ni suala la kusubiri na kuona.

Hiyo ndiyo CCM,anayebisha anyooshe mkono,afanye kama anajikuna
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,550
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,550 2,000
Namna ulivyosimulia ni kama vile hao Wajumbe wao ni Maroboti, wakiitiwa rushwa na yeyote wao jukumu lao ni kwenda tu kupokea, dili likibumburuka basi wanaondoka kurudi kwenye shuguli zao.

Hivi wao huwa hawawajibiki kwa lolote?
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,106
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,106 2,000
Story imekaa kimbeya sana

Ila hakuna jambo linanfurahisha kama ma sisiemu kugombana

Cc Bujibuji
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,363
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,363 2,000
Story imekaa kimbeya sana

Ila hakuna jambo linanfurahisha kama ma sisiemu kugombana

Cc Bujibuji
Wataishia tu kupigwa miti na miroho ya wanawake rahisi. Mwanamke akiwa desperate unaweza mwambia tembea Mitaa yote ya Kariakoo ukiwa uchi na akatembea, kwa hiyo kutoa mbunye kwao siyo big issue
 
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
1,539
Points
2,000
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
1,539 2,000
Betty Machangu bado yumo tu. Atakuwa na uroda mtamu Kama sikosei
 

Forum statistics

Threads 1,325,697
Members 509,266
Posts 32,199,832
Top