Betry ya pc yangu inaonyesha inachaji but nikito charger tu inazima

jameszejie

Member
Jun 26, 2016
17
45
Hellow wanajamvi natumaini mko vizur,Naombeni msaada kwenu nina computer yangu Asus mwanzoni betri nilikua nikiichaji ilikua ina uwezo wa kukaa masaa manne lakin saizi naichaji inaonyesha inajaa hadi kufika asilimia 100 but nikiichomoa charger tu pc inazma sasa cjui tatizo nn cos haijanionyesha hata ule mkasi mwekundu kwenye icon ya betri ikimaanisha kuwa betri mbovu Naomba msaada tafadhar wa JF
 

seniorjinsimbo

New Member
Nov 24, 2016
4
45
Hellow wanajamvi natumaini mko vizur,Naombeni msaada kwenu nina computer yangu Asus mwanzoni betri nilikua nikiichaji ilikua ina uwezo wa kukaa masaa manne lakin saizi naichaji inaonyesha inajaa hadi kufika asilimia 100 but nikiichomoa charger tu pc inazma sasa cjui tatizo nn cos haijanionyesha hata ule mkasi mwekundu kwenye icon ya betri ikimaanisha kuwa betri mbovu Naomba msaada tafadhar wa JF
Kuna short katika betry charge control ic,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom