Betraim Mwombeki wa Simba SC kwa nini hayupo Timu ya Taifa?


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,558
Likes
46
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,558 46 145
Timu yetu ya Taifa Tanzania bara kwa sasa iko katika mashindano ya kombe la Chalenge nchini Kenya.. timu imecheza na Zambia imeonyesha uhai kidogo ambao kama ungeongezewa baadhi ya wachezaji timu ingelikuwa bora zaidi hasa katika katika idara ya upachikaji mabao na ushambuliaji.. inakumbukwa wakati mchezaji Mwaikimba alipokuwa Taifa Stars na ilipoenda kule Senegal vyombo vya habari na wapenzi wa soka walikuwa na hofu naye na kusababisha awekewe ulinzi mkali.......sababu ya umbile lake... hivi Betraim Mwombeki kweli hastahili kuitwa katika timu ya Taifa ili asaidiane na akina Ngassa, Samata Ulimwengu na hao wengine? binafsi naamini Mwombeki akiitwa stars atakuwa msaada mkubwa na tishio kwa mabeki wa timu mbalimbali
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,675
Likes
1,470
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,675 1,470 280
mwalimu anaangalia vigezo vingi pilau,washambuliaji wapo wengi,pia hata bahati inachangia,nikupe mfano miaka ya 2000 kuna namba moja ilikuwa na wachezaji watatu winga ya kushoto ambayo alikuwa Edibily Lunyamila,Dua Said na Victor Kilowoko hawa wote viwango vyao vilikua juu sana huyu wa kwanza alikuwa yanga,wa pili alikuwa simba na wa tatu alikuwa prison ya mbeya,lakini miaka yote walipo itwa kilimanjarostars,aliyekuwa chaguo la mwalimu ni Lunyamila na hata wachezaji wenyewe walikuwa wanarizika mkuu kwa usijali mwombeki atachukuliwa muda mwingine.
 
A

albani

Member
Joined
May 29, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
3
A

albani

Member
Joined May 29, 2012
24 0 3
Timu yetu ya Taifa Tanzania bara kwa sasa iko katika mashindano ya kombe la Chalenge nchini Kenya.. timu imecheza na Zambia imeonyesha uhai kidogo ambao kama ungeongezewa baadhi ya wachezaji timu ingelikuwa bora zaidi hasa katika katika idara ya upachikaji mabao na ushambuliaji.. inakumbukwa wakati mchezaji Mwaikimba alipokuwa Taifa Stars na ilipoenda kule Senegal vyombo vya habari na wapenzi wa soka walikuwa na hofu naye na kusababisha awekewe ulinzi mkali.......sababu ya umbile lake... hivi Betraim Mwombeki kweli hastahili kuitwa katika timu ya Taifa ili asaidiane na akina Ngassa, Samata Ulimwengu na hao wengine? binafsi naamini Mwombeki akiitwa stars atakuwa msaada mkubwa na tishio kwa mabeki wa timu mbalimbali
Pilau, sbir kwanzaMwmbeki awe tishio ka mabeki wa timu za Tanzania ndio aweze kupata nafasi ya kwenda kujaribu kuwa tishio kwa mabeki wa timu za mataifa mengine
 
W

WAVISA

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
229
Likes
3
Points
35
W

WAVISA

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
229 3 35
Mwombek mzuri pia ana kash kash lakini kdogo ana tatizo la uraia nadhani, hiki ndio kikwazo lakin hata kim polsen pia anamtamani.
 
N

Ndala ndefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
234
Likes
2
Points
35
Age
31
N

Ndala ndefu

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
234 2 35
Lile garasa la Maharage fc a.k.a Mikia likacheze wapi hata control ya mpira halina zaidi ya butua butua tu!
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,675
Likes
1,470
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,675 1,470 280
Lile garasa la Maharage fc a.k.a Mikia likacheze wapi hata control ya mpira halina zaidi ya butua butua tu!
ndala ndefu msaidie kuelimisha iliawape wengine maarifa ya hapa.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,197
Likes
7,491
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,197 7,491 280
Kwa mpira upi? Kwenye VPL kafanya nini ili aitwe? Nafasi haifungwa hata hivyo akifanya kweli ataitqa
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
taifa la wapi.. Marekani.. Mwanza.. au Tanzania...? mmhh..... Mwombeki bado sana
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,376
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,376 1,302 280
mwalimu anaangalia vigezo vingi pilau,washambuliaji wapo wengi,pia hata bahati inachangia,nikupe mfano miaka ya 2000 kuna namba moja ilikuwa na wachezaji watatu winga ya kushoto ambayo alikuwa Edibily Lunyamila,Dua Said na Victor Kilowoko hawa wote viwango vyao vilikua juu sana huyu wa kwanza alikuwa yanga,wa pili alikuwa simba na wa tatu alikuwa prison ya mbeya,lakini miaka yote walipo itwa kilimanjarostars,aliyekuwa chaguo la mwalimu ni Lunyamila na hata wachezaji wenyewe walikuwa wanarizika mkuu kwa usijali mwombeki atachukuliwa muda mwingine.
Kamanda Dua Said na Lunyamila miaka ya 2000 khaaa, wale ni wa early 90s' mpaka mid 90s' yaani kuanzia 1990 hadi 1995 au 1996.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
139
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 139 160
Kamanda Dua Said na Lunyamila miaka ya 2000 khaaa, wale ni wa early 90s' mpaka mid 90s' yaani kuanzia 1990 hadi 1995 au 1996.
Mkuu Lunyamila usimchukulie poa, nimemwona uwanja wa Uhuru kipindi hicho uwanja wa Taifa msimu wa 2002/2003 wakati huo yuko Simba, ingawa alikuwa ameshachuja, kwahiyo hakuishia 1996 kama unavyosema.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,042
Likes
39,780
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,042 39,780 280
Hivi Wewe Una Kocha wa Timu Ya Taifa au Una Shoga tu? Kwa Kocha Mwenye Akili Kamwe Hawezi Kumwacha Betram Mwombeki ,Mbelwa kwani Ana Kila Kitu Ambacho Foward Anatakiwa Kuwa Nacho.
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,150
Likes
2,294
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,150 2,294 280
Hivi Wewe Una Kocha wa Timu Ya Taifa au Una Shoga tu? Kwa Kocha Mwenye Akili Kamwe Hawezi Kumwacha Betram Mwombeki ,Mbelwa kwani Ana Kila Kitu Ambacho Foward Anatakiwa Kuwa Nacho.
Angekuwepo Bongo? Hebu acha ushabiki usio na maana. MManeno ya kipuuzi kama haya yalisababisha tukamkosa Maximo. Huyo mwombeki kikosini penyewe hana namba ya kudumu. Makocha wake wamegawanyika juu ya uwezo wake, halafu wewe unataka akafanyiwe majaribio stars. Wacha hizo bana.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,042
Likes
39,780
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,042 39,780 280
Angekuwepo Bongo? Hebu acha ushabiki usio na maana. MManeno ya kipuuzi kama haya yalisababisha tukamkosa Maximo. Huyo mwombeki kikosini penyewe hana namba ya kudumu. Makocha wake wamegawanyika juu ya uwezo wake, halafu wewe unataka akafanyiwe majaribio stars. Wacha hizo bana.
Makocha gani Hao Wanaogawanyika Juu Ya Mwombeki? Huyo Mende Kibaden na Mmendewa Julio? Hivi Wewe una Timu Ya Taifa au TAKATAKA tu?
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,150
Likes
2,294
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,150 2,294 280
Makocha gani Hao Wanaogawanyika Juu Ya Mwombeki? Huyo Mende Kibaden na Mmendewa Julio? Hivi Wewe una Timu Ya Taifa au TAKATAKA tu?
Hiyo hiyo takataka kwangu ni bora. Wewe akili yako ndiyo takataka
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193