Best Love and Life Story-Simulizi

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KWANZA
MTUNZI SINGANOJR
NO:0747280612
Email:issaysingano@gmail.com

////////ANZA NAYO SASA/////

Ni kipindi cha mwezi wa nane kuelekea wa Tisa kipindi ambacho wanafunzi wengi wana Fanya maombi mbali mbali ya kujiunga na vyuo vikuu na wengine wale waliokosa alama za ufaulu wakijaribu kufanya maombi kwenye vyuo vya kati katika ngazi ya diploma kwenye vyuo vya ufundi Afya na kilimo.

Moja ya wanafunzi hao ni kijana rafaeli kutoka tanga wilaya lushoto , ni mmoja wa vijana waljokuwa wakifanya maombi kwenye vyuo Vingi vya afya licha ya kwamba rafaeli alikuwa amepata ufaulu mzuri wa kidato cha sita kwa alama ambazo zingemwezesha kuomba course chuo kikuu lakini yeye anaamua moja kwa moja kujiunga na chuo cha afya katika ngazi ya utabibu kwani alitaka kutimiza ndoto zake za kuwa daktar mkubwa hapa nchini .

Rafaeli alfanikiwa kupata ufaulu wa daraja la pili point ya kumi na mbili point ambazo kwa mwaka huo hazikumwezesha kujiunga na chuo kikuu kama alivokuwa anatamani katika ngazi ya udaktari ndipo alipo amua kuomba udahili kwenye vyuo vya ngazi ya diploma.

Chuo alichofanikiwa kupata nafasi kwenye udahili huo ni katika chuo cha Bombo tanga mjini kwenye hospitali ya rufaa mkoa wa tanga ambapo alikuwa amebakiza mambo machache ili kujiunga na chuo hicho ambapo masomo yanaanza mwezi wa kumi.

Ni tarehe 11 mwezi wa Kumi na moja rafaeli ndo Siku alio ripoti chuoni hapo alifika moja kwa moja katika ofisi ya utawala nakupokelewa na kukamilisha taratibu zote za usaili hatimae na kupelekwa katika hosteli ya mwongozo, kwenye watu waliokabidhiwa kumpompkea ni Elisha ambae ndo alikuwa kiongozi wa first year kwa upande wa darasani .

****

Rafaeli ni kijana mwenye umri wa miaka 20 anaetokea katika familia ya mzee mswaki huko wilayani Lushoto elimu yake ya msingi aliipata katika shule ya international school braeburn huko arusha na akaja kuhamia katika shule ya st Eugene’s huko wilayani lushoto licha ya kuwa familia ya mzee mswaki kuwa na uwezo wa kati kiuchumi lakini alikuwa akimpenda sana rafaeli kati ya watoto wake wa nne .ndio maana alijitahidi kuhakikisha mtoto wake anasoma katika sbule nzuri hapa nchini.

Mwezi wa kumi na mbili mzee mswaki alifariki na ugonjwa wa kisukari ndipo mama yake akaamua kumuhamishia katika shule ya st Eugene’s ndipo alipo malizia elimu yake ya msingi na badae akajiunga na kidato cha kwanza shambalai secondary na badae akajiunga na kidato cha sita katika sbule ya makongo secondary iliopo katika jiji la dares salaam.

licha ya vote hayo rafaeli alikuwa anapendwa sana na watu kwa .mwonekano wake wa upole na akapewa sura nzuri inayomvutia kila mtu tokea akiwa mtoto kitu kilichompelekea kupendwa na watu wengi .

“Karibu Man hapa ndo umefika mzee karibu ,halafu daah mzee unjua wee ni bonge la handsome utatuchukulia watoto haha….”huyu ni Elisha alivyokuwa anamkaribisha rafaeli .

“hamna mzee mimi wala hayo mambo sina mpango nayo kabisa yani hapa ktabu tu nakulala.

“ daa kweli mzee hii kozi sio poa mzee ukileta michezo unafeli yani nasikia mwaka wa tatu walianza mia na wamemaliza mwaka huu watu nane tuh.

“ duuh! mzee noma ila mimi naamini kama tutakomaa tutapasua au we unaona je? .

” kweli ukikomaa unatusua. Chumba. chako kitakuwa hiki namba tano hapa anaishi jamaa mmoja wa .mwaka wa tatu na jamaa wa .mwaka wa pili jumla mtakuwa wa tatu so chumba kishakuwa full nadhani mtafahamiana na wenzako
“ poa mani ahsante”.
"Niambie kijana mimi naitwa rafaeli mswaki ndo nimepangwa rumu hii mimi ni first year.
” anhaa poa mimi ninaitwa abasi na lala hapa juu na kuna mshikaji katoka yeye analala hapo chini anaitwa mkwizu ila karibu sana
“ asante sana ,vpe chuo hapa "
“ hapa kama kawa kama unavyoona hapa msuli tuh maana mambo sio michezo ukizingua kozi ina kuzingua
“eee nasikia hii kozi si michezo?"
” ndo hivo ila ukikaza mbona unafaulu tuh kama wengine tuh "
“ poa mzee sema.nimechelewa kuripoti hapa naamini nina mzigo wa kusoma mpaka niwafikie wenzangu ngoja nianze kukomaa mpaka niwafikie fikie”.
“Poa we kaza wala ucwaze mambo marahisi tuh ukiyachukulia magumu yanakuwa magumu ila ukiyachukulia mepesi yatakuwa simple tuh”.

" freshi kaka umenipa nguvu yaani Mimi hapa ni.mwendo wa msuli tu sitaki mbwembwe” .Hivyo ndo ilivokuwa kwa kijana rafaeli Siku ya kwanza kufika chuoni .

Ni asubuhi ya siku nyingine ya alhamisi wanafunzi wote wakiwa wameenda darasani isipokuwa kwa rafaeli yeye aliamua kwenda vipindi vya mchana maana hakuweka sawa uniform zake.
Ilivofika vipindi vya mchana alikuwa amekamilisha uniform, sema alikuwa amechelewa dakika chache kuingia darasani kwani wenzake wengi walikuwa washaingia darasani sasa wakati anatoka aliulizia ulizia darasa la wanafunzi wa first year akaoneshwa na moja kwa moja akaelekea kwenye darasa hilo nakuingia na kwenda kukaa nyuma kabisa

Siku hiyo ilikuwa kipindi cha communication na siku hiyo ilikuwa siku ya kurepresent kazi waliopewa . mara hajakaa sana akaingia mwalimu wa somo hilo

“ enhe wale wanaotakiwa kurepresent wasogee wakaanze.”

Wanafunzi walianza kurepresent huku kichwa kiki sema challenges that facing communicating with deaf people .(yaani changamoto tunazokumbana nazo tukiwasiliana na Watoto wenye ulemavu wa kusikia yaani viziwi) mwalimu alikaribisha maswali na mmoja ya wanafunzi walio nyoosha mkono ni rafaeli.
.” Madam i have question about the topic according to what has represented.” (madam nina swali kutokana na jinsi walivyowakilisha na kuinyumbulisha topic hii) wanafunzi wote wakamgeukia rafaeli wakitaka kumsikia......................ITAENDELEA


MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA PILI
MTUNZI SINGANOJR
NO:0747280612
Email:issaysingano@gmail.com
Ilipoishia..............
. Wanafunzi walianza kurepresent huku kichwa kiki sema challenges that facing communicating with deaf people .(yaani changamoto tunazokumbana nazo tukiwasiliana na Watoto wenye ulemavu wa kusikia yaani viziwi) mwalimu alikaribisha maswali na mmoja ya wanafunzi walio nyoosha mkono ni rafaeli.
” Madam i have question about the topic according to what has represented.” (madam nina swali kutokana na jinsi walivyowakilisha na kuinyumbulisha topic hii) wanafunzi wote wakamgeukia rafaeli wakitaka kumsikia“ .........................................INAENDELEA..............................................................................................................................
"as you hosted about the challenges but no one of you concluded what are the ways to be taken to combat this challenges .generally we always get used to see this people living in our community and even in rehabilitation centres they live well and communicate so far my curiosity is to know how this can be facilitated.
(kama ulivowakilisha kuhusu hizo changamoto lakini sijasikia sehemu yoyote mliozungumzia kuhusu jinsi gani mnaweza kuziondoa au kuzifanyia kazi hizi changamoto, kama tunavyojua mahususi kwenye vituo vya watu wasio sikia nilichokuwa nataka ni hatua gani zinazo weza kuchukuliwa kutatua hizo changamoto).wanafunzi wengu walimshangaa kwa sababu ya kwanza ni mwanafunzi mpya na ni mara yake ya kwanza kuingia darasani lakini aliweza kuuliza swali tena kwa kujiamini nakutumia kingereza kilichonyooka .

”vipi umemuona yule mkaka mgeni aliengia leo darasani kwa kuchelewa”

Aliuliza msichana mmoja anaeitwa anjel akimuuliza Rafiki yake lucy,

“unamzungumzia yule alieuliza swali "

“eee huyo ila mh ! mzuri ni handsome halafu ana sura ya kipole”

"Ebu nitokee uko ushamtamani tayari maana wewe”

" yaishe bhana mimi wala sijamtamani sema nimependa tuh mwonekano wake.”

"Haya bhana tutakuona mwaka huu ,tuwahi tukanunue chipsi kwa yule mkaka maana tukichelewa watajaa watu si unajua wanavompenda maana anaweka nyingi”

Hawa ni lucy na angel ambao ni marafiki tokea walivyofika chuoni hawaachanagi .
kwa upande wa angel alikuwa mwembamba nrefu hivi na mweupe na lucy nae alikuwa mwembamna mwenye shape nzuri maji ya kunde.
Utofauti kati ya lucy na angeli ni kwamba angeli alikuwa anapenda sana kushobokea wanafunzi wenye hela na lucy yeye alikuwa mcheshi yeye sema yey kuna mwanafunzi alikuwa ametokea kumpenda sana kwa hiyo mara nyingi alikuwa akimtumia angeli kuzifikisha taarifa zake kwani angel na huyo mwanafunzi walikuwa marafiki.
.
Tukirudi upande wa rafaeli yeye baada ya kurudi hosteli moja kwa moja alimfuata moja ya wanafunzi mwenzake na kumwomba amrushie notes kwenye simu yake pamoja na kumwonyesha malecture walipo ishia kufundisha katika masomo yote , alioneshwa na baaada ya muda akarudi chumbani na kujilaza kitandani.

”Lazima kesho nikae mbele ili nipate kuelewa vizuri maana naona kama macho yananisumbua” rafaeli aliwaza .ngoja

"kwanza niende ststionary nikanunue limu nimpelekee yule madam kabla cjala pesa yote akanidai.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Jasmine ni moja ya wasichana waliodahiliwa kwenye chuo cha bombo akichukuwa kozi ya clinical medicine(utabibu), yeye akitokea mkoa wa dodoma kondoa irangi huko ambako ndiko asili yake lakini baba yaje alimpeleka katika shule za mjini huko dar es salaam akiamini huko ndo kwenye elimu bora.
lakini licha ya hivyo pia aliamini mkoa huo ni mzuri kwa sababu ya kaka yake ambaye makazi yake yapo mkoani humo atamsaidia pindi apatwapo na tatizo .
.jasmine tokea aingie katika chuo cha bombo alisifika sana kwa uzuri nadhani wengi mnafahamu watu wa kondoa ndo moja ya makabila yanayoaminika kwa uzuri hapa chini yaaniwarangi.

jasmine alikuwa mrefu saizi ya kati mweupe mwenye sura nzuri ya kitoto na akicheka anaonekana vishimo kwenye mashafu yake kitu kinacho upamba uzuri wake licha ya hivo alikuwa ndo msichana alijaliwa shepu nzuri kuliko msichana yoyote darasani kitu kinachomfanya kuwa gumzo chuoni kwa wanachuo wengi wa kiume .
Lakini licha ya kuwa mzuri na wengi kumtamani lakini hakuna aliewahi kumsogelea na kumtongoza hii ni kutokana na msichana huyu alivokuwa serious na masomo pia alikuwa akipenda dini yake ya kiislamu haswa pia na uvaaji wake na kutopenda kuonekana ndo kitu kinachomfanya asitongozwe na vijana wengi.

Ni asubuhi mida ya saa moja rafaeli akiwa usingizini mara anasikia watu wakipita pita mara akakurrupuka kutoka kitandani.

“ daah! Kumbe kumekucha ngoja nikaoge niwahi viti vya mbele Akachukua ndoo chapchapu akaenda kukinga maji akaenda kuoga na akavaa uniform akaingia darasani akaka zake viti vya mbele kabisa .hajakaa sana mara akaingia dada mmoja alievaa shungi na miwani akampa hai na akakaa na yeye viti vya pale pale mbele huku kila mmoja akijisomea zake wakimsubili lecturer mara akasikia.
“aisha mambo”
“poa”
Akajibu yule mdada alie kaa pale mbele.
“ anhaa kumbe huyu mdada anaitwa aisha” akajiwazia rafaeli huku wakiendele kupiga story na yule jamaa aliekaa nae.asubuhi hiyo hakuna walicho fundishwa mpaka baada ya kutoka lunch ndo mwalimu akaingia akafundisha anatomy kwa kudemostrate au kuonyesha mifupa baada ya hapo mwalimu akatoka kwenye mda wa saa tisa wanafunzi wakaanza kutawanyika mara akasikia.

“kaka samahani” rafa akageuka akakutana ni yule aisha aliekuwa amekaa nae pale mbele
,” bila samahani.
” kuna dada alikuwa amekaa pale nyuma alichelewa kuingia darasani pale mbele ulipo kaa leo nisehemu yake kanambia nikuambie maana anashida ya macho"
” anhaa sawa nilikaa pale nikajuwa vile viti nikuwahi kama nilivoona vyuo vingine ila haina shida mwambie jumatatu atakaa sehemu yake.
” Okey poa”

moja kwa moja akaelekea hosteli kupumzika kidogo

.” oya vipi mzee mbona umelela mapema sisi tunaelekea uwanjani kwenye mazoezi bhna amka twende we si umetoka shule ya vipaji makongo twende ukatupe nguvu wiki ija ligi inaanza na tumewekewa mbuzi na milioni moja na chuo kama tutakuwa washindi na fainali itakuwa siku ya welcome first year night party” huyu alikuwa ni Elisha akimwamsha rafaeli.

“ daah ila mzee sina viatu vya mpira labda uniazimishe kama unavingine.

” poa ngoja nikamcheki lewis ana pea nyingine we jiandae twende bhana”

"poa we kamcheki mshikji halafu utaniambia.

“ poa”

Alijiandaa haraka haraka nakumaliza akitoka kumtafuta Elisha

“ ngoja nikapashe mwili joto maana nimemisi sana mpira , nahisi hata kiwango kimeshuka” Alijiongelesha .

"oya tayari ee “

"ndio twende zetu”

walifika uwanjani na kuanza mazoezi ya kukimbia kuruka ruka kupasha mwili moto ndipo wakaanza kucheza mpira wakijigawa timu mbili
. uschojua ni kwamba rafaeli alikuwa yupo vizuri sana kwenye uchezaji mpira hata alivyokuwa makongo alikuwa akionyesha uwezo mkubwa kwenye kulisakata soka.

“Daah mzee kumbe upo vizuri “

"ndio mzee ila Elisha mimi napendelea namba tisa naiweza sana kuliko nilio cheza leo.

” poa basi tutakuweka tisa halafu baraka tutamuweka kumi “

"fresh mimi ngoja nikachukue maji kwa mchungaji pale maana nasikia bombamni hayatoki”

"poa mimi niliweka ya kwangu mapema poa mida basi
“ poa mzee mzima”

Rafa akachukua ndoo akaenda kwa mchungaji ila ile anafika akamkuta kuna mdada wa chuo nae anakinga maji

“mambo” Rafa akamsalimia
“ poa .

yule dada akainua ndoo zake na kwenda rafa alachota maji haraka akiwa njiani anarudi mara kamkuta yule dada kasimama na ndoo zake za maji

“ vpe unaelekea chuo nikusaidie ndoo moja

” nitashukuru kaka angu yaani nimeshindwa kubeba kabisa”.
Rafa akabeba zile ndoo nakuendelea na safari hadi alivyofikisha na mlango wa kuingilia na hosteli kwao akampa yule dada ndoo yake

“ ahsante sana kaka yangu kwa msaada wako”
"poa usijali ,
"sasa hapa ni mwendo wa kwenda kuoga niende kantini nikale niingie class nipige msuli.

"Emmy umechotea wapi hayo maji na mimi nikachote

“ nilichotea kule chini kwa mchungaji ila kuyapandisha mpaka huku ndo ikawa shida yani kuna mkaka yule mgeni ndo kanisaidia”

” Wacha wee yule handsome boy wa darasa ee ?
kumbe rafaeli alikuwa ashapigiwa kula ya uhandsome

” Eeee”

"yule mkaka mzuri alafu mpole hadi raha na ana sauti nzuri juzi alivyokuwa anajibu swali yaani we acha tu lazima nimshobokee yani

” wee lizzy nae na joel utamwacha ?“

joel bhana nae ana mambo ya kitoto bhna mapenzi hata hayajui mwenzie nina ukame namuonesha kwa vitendo ila hata haelewi”

"mhmh haya bhana mtajuana wenyewe bhana” .

"Mhmh! Amina hebu angalia kule wanakochukulia chakula “

" yule mkaka mbona hb vile na sijawahi kumwona hapa chuo kabisa “

"hata mimi ndo namuona leo”

"Ila kapendeza na huo mwonekano wake yaani akinitongoza hata sikatai”

" mh na wewe hebu tumalizie kula twende discussion wenzetu watakuwa wanatusubiri”
"poa “
hawa walikuwa ni wasichana wanaochukua kozi ya nursing mwaka wa pili walikuwa wamezoeleka sana pale chuoni

"Oya mzee unajua kupendeza sio poa “

"hamna bhana hii kawaida yangu yani kwenye vitu ninavyopenda ni mavazi na kuwa smart muda wote yani ndo maana na shine haha ha”

"ni vizuri mzee sema mzee una demu kweli?"

Mimi sina na sina hata mpango wakuwa nae saivi nawazia kitabu tuh yani mzee”

"acha ushamba mzee yaani mimi mzee wakupiga nakuchapa raba yani unakajua kale ka anjeli kule class ana Rafiki yake anaitwa lucy?
” yule flat hivi?”

"Eee yule nishapita nae saivi namuwinda na Rafiki yake "

“ duuh we jamaa sio poa mzee kazi kwako mimi ngoja niingie class maana mmeniacha pakubwa.

“ poa “
huyoo ni jamaa mmoja anaitwa lewisi anaaminika sana kuwa na hela maana anatumia simu na laptop ya bei ghali kuliko mwanafunzi yoyote pale chuo.

Ilikuwa ni siku ya jumatatu wanafunzi wanajiandaa kuwahi darasani mmoja wao alikuwa Rafaeli . rafa alijiandaa na akaelekea zake class akiwa amekaa nyuma akisubiria wenzake wajae huku akiendelea kujisomea hazikupita dakika nyingi akaingia mwalimu akaanza kufundisha ila alikuwa haoni vizuri ubaoni kuangaza angaza mara akaona nafasi ipo wazi mbele ikabidi asogee mbele “

"vpe sista hapa kuna mtu?

” hakuna “

"basi kwanzia leo nitakaa hapa eh

” poa karibu”

Mara mwalimu akafundisha kitu kilichoanza kuwachekesha akiwemo rafa alicheka mara akamgeukia yule dada wa pembeni yake macho yakamtoka . huku akiacha kucheka
.............
ITAENDLEA KESHO....
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA TATU
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
Ilipoishia........
Ilikuwa ni siku ya jumatatu wanafunzi wanajiandaa kuwahi darasani mmoja wao alikuwa Rafaeli . rafaeli alijiandaa na akaelekea zake class akiwa amekaa nyuma akisubiria wenzake wajae huku akiendelea kujisomea hazikupita dakika nyingi akaingia mwalimu akaanza kufundisha ila alikuwa haoni vizuri ubaoni kuangaza angaza mara akaona nafasi ipo wazi mbele ikabidi asogee mbele vpe sista hapa kuna mtu? hakuna basi kwanzia leo nitakaa hapa ee poa karibu mara mwalimu akafundisha kitu kilichoanza kuwachekesha akiwemo rafa alicheka mara akamgeukia yule dada wa pembeni yake macho yakamtoka . huku akiacha kucheka.....................................................................................................................................
Inaendelea.....
Pamoja na kujiamiini kwa Rafaeli sana hata Kuongea na kusimamama mbele za watu lakini huwa hana ujasiri wa kuangaliana na msichana yoyote ambae hajamzoea tofauti na vijana wengi wa umri wake hii ni kutokana na kutowahi kuingia kwenye mahusiano na msichana yoyote tokea azaliwe si kama amekosa wa kutoka nae ila wapo wengi walio kuwa wana taka kuanzisha mahusianao naye ila hakuwa tayari mmoja wao alikuwa msichana mmoja alieachanganya rangi ya arabu na mwa Afrika kwa jina lingine tunawaita warabu koko ,msichana huyu alikuwa akisomea ubungo Islamic na alipata kumjua Rafaeli kipindi wanaenda shuleni hapo kushiriki mashindano ya mdahalo ndo walipata kufahamiana .tokea kipindi hicho yule msichana alimwoneshea kumpenda rafaeli rakini lrafaeli wala hakujali ndo maana hata mwalimu alivyokuwa anafundisha na kuchekesha wanafunzi alijikuta akigeuka kwa furaha na kumwangalia jirani yake upande wa kushoto ndo akajikuta akiduaa kwa uzuri aliokuwa nao yule msichana wakati wa kucheka .

" huyu msichana ni mzuri sio poa alijiwazia rafaeli huku akiendelea kumsikiliza mwalimu alichokuwa akielekeza huku akiuliza maswali mara mwalimu akauliza swali akimnyoshea kidole Rafael.

" wewe mwenye sura ya kitoto hebu eleza sifa za bacteria anae eneza kichocho maana naona umekaa tu huongei utapata ugonjwa wa TMJ ( temporal mandible joint disorder) ugonjwa naomfanya mtu anashindwa kuongea , wanafunzi wakajikuta wanacheka kwa jinsi rafael alivotaniwa na mwalimu mpaka akajikuta anapoteza kujiamini pia ikichangiwa kwamba hakuweza kusoma ile topic maana yeye alichelewa kufika chuoni wenzake wamemuacha ,ikabidi atingishe kichwa tu kumaanisha Kwamba hajui.
Basi baada ya kipindi kuusha walitoka break kujiandaa na kipindi cha mchana huku wenzake wakimpachika jina la TMJ
"Haha oya tmj unakaa na mtoto mzuri pale hata huongei mpaka mwalimu anakuita TMJ baada ya kupiga hata vocal unajikuta kauzu ngoja utakula kwa macho.

" Yaani Elisha mzee dogo mwenyewe mimi ndo nimeenda kukaa pale leo we unafikiri nitaongea nae saa ngapi, ila mimi kauzu mzee mimi nipo hapa kusoma mzee sina habari na wanawake.

" Hahaha.. poa mzee we uzege ndo unakusumbua ila freshi mzee mimi yule dogo juma anamfatilia kinoma ndo hivo dogo hata kujibu message hataki yani dogo yupo kauzu vibaya."

" freshi yeye akomae tu maana hata mimi mtoto nimemuona mkali na vile vishimo wakati ule anacheka nimemkubali"

" poa mzee badae usisahau tutaenda kwenye zoezi "

"poa ngoja na mimi nikanywe chai mzee maana naona tumbo linanguruma ile ile

Tukija chumbani kwa kina jasmimine ambae chumbani kwao wanaishi wasichana wa nne ambao ni neema ,Catherine na fetty na jasmine wakikamilisha idadi ya watu wanne kila chumba .

"Jasmine leo naona umepata mgeni "
"Mh mgeni gani tena? "
"si yule uliekaa naye nyuma yangu leo, hujamuuliza jina?
“ Aka sijamuuliza yupo kauzu mimi nilitaka tu akae ile sehemu maana kidogo ananizibia maana pale ni njiani maana dokta mbale akiingia anapenda kushika shika watu
"Poa ngoja niwahi canteeni ni kachukue chai ni wahi kipindi mimi

Huyo ni neema alikuwa akiongea na jasmine. Hawakukaa sana wakarudi darasani kuendelea na vipindi .
Rafaeli baada ya kumaliza kunywa chai alikuwa anarudi darasani kwenye kipindi kinachofuata ile anaingia darasani mara akaona ile sehemu alio kaa kakaa msichana mwingine Daah sijui nikamtoe ila ngoja nikae zangu hapa tu , oya kassimu vipi alisalimia rafaeli.
“ Safi vipii mbona umekaa hapa si ukamtoe ukae sehemu yako yule msichana
"Daa! mzee mimi hata siwezi ngoja aendelee kukaa tu bwana .
Acha uoga kamtoe ukae bhana
"Poa ngoja niende. Huku akisogelea ille sehemu yake .
“ vipi sista samahani hii ni sehemu yangu naomba utoke nikae
“lakini unaweza ukakaa sehemu yoyote tu kaka yangu nafasi zzipo nyingi.
"Wee lizzy nae si mpishe kaka watu akae hii ni sehemu yake "
Aliongea jasmine
" okey its fine am leaving (naondoka ,aliondoka huku kama akiwa amekasirika
"ngoja nikae zangu kama amekasirika atajua mwenyewe"
baada ya mda lecturer alifundisha nakutoka huku akiacha assignment kila group wafanye na kurepresent ilikuwa kesho yake
"oya Elisha we sindo CR (class representative ) aka mwakilishi wa darasa
"ndio vipi "
"niingize kwenye group lenye nafasi basi"
" anhaa poa utaingia grupu namba nne kiongozi ni abdi yule jamaa mrefu pale anaeongea na neema
"oya abdi mambo vipi rafa akasalimia

" poa man vipii safi Cr kanambia we ndo kiongozi wa kikundi namba nne ,so nimekuja kukufahamisha nimepangwa kwenye kikundi chenu ili kama mtaifanya ile kazi mnishtue tukafanye wote

"anhaa poa ngoja nikaongee na hawa mademu halafu badae nitakushtua nipe namba yako kabisa ya simu "
"poa hii hapa andika ..."
"poa basi me naenda mazoezini utanishtua basi ukishaongea nao "poa "

"Jamani tuanzeni muda unaenda huyu sadiki sijui hata yuko wapi tuendeleeni akija atajiunga tu , tena huyu hapa , "
"wee nae mbona unachelewa kufika muda unaenda"
"We nae tulia bhana nilkuwa naongea na mtoto jasmine bhana "
"wee mpare na huo ufupi wako utamueza ?
" aaha wapi sema kakitoka darasani kanakimbia kujificha hosteli ila nitamtia voko tu we utaona ."
" tuendeleeni na nyie mda unaenda bhana "

"hawa walikuwa ni kikundi cha neema kikundi chao cha kujisomea nje na kazi za darasani kikundi chao kiliundwa na neema , Catherine ,hadija ,abdalah abdi na sadiki

Ni baada ya kurudi kwenye mazoezi rafa akijiandaa kwenda canteen kula chakula mara simu yake ikatoa mwanga kuonesha kuna ujumbe wa maandishi umeingia
"oya madogo wanasema saa tatu usiku tukutane lecture four kufanya kazi
"anhaa poa" rafa akajibu huku akitoka ,wakati anakaribia ofisi za utawala mara akakutana na lizzy na marafiki zake wanakuja upande aliokuwepo na wakampita.
" huyu mkaka leo kaniboa kama nini nilkuwa nimekaa pale kwa jasmine mara akaja kasema hii sehemu yake na jasmine akamtetea sijui kampenda "

" wee lizzy nae sasa si sehemu yake unalalamika nini ,sema tu umempenda mkaka wa wawatu usitusumbue sisi

" naniii? Mimi aka mimi sio saizi yake hahaha...."
" eti mimi sio saizi yake haya bhna tutakuona

Saa tatu ilivo timia rafaeli akaenda zake darasa aliloelekezwa kukutana kwa jili ya discussion kama alivo ambiwa na abdi ,akamuona abdi upande wa nyuma amekaa na wasichana wa nne nayeye abdi peke yake , akawasogelea

" mambo zenu jamani rafa akasalimia wakajibu wote kwa pamoja huku abdi akimwelekeza achukue kiti ajiunge , discussion ikaenndelea mpaka ikafikia sehemu
"kesho watakao wakilisha pale mbele kwenye kurepresent wavulana zamu yenu juzi kwenye communication sisi ndo tulienda kesho zamu yenu aliongea kidae
"hakuna shida mimi nitaanza maana hata somo lenyewe nalipenda halafu abdi atamalizia
" poa tumekubaliana hapo akamalizia kusema irene .
Kesho asubuhi rafaeli akajiandaa nakuelekea darasani alimkuta jasmine yupo akampa hai akakaa huku akipitia wanavyoenda kurepresent, baada kama ya nusu saa mwalimu wa somo la enterprenuer akaja

" hamjambo hatujambo wakajibu wanafunzi madam akasalimia hatujambo wakajibu wanafunzi kikundi cha kwanza mpaka cha tano leo mta represent ,kikundi cha kwanza watoke wakaanze Cr rekebisha projekta vizuri huku nyuma waone vizuri" aliongea mwalimu
walimaliza kurepresent vikundi vyote vitatu vilivobakia ni la rafaeli na grupu namba tano kurepresent . kikund namba nne akatoka rafael vizuri na siku hiyo alikuwa amechomekea na kapendeza kweli kweli "morning"akasalimia wakajibu

"i am infront of you to represent what we have discussed in our group , our questions was what are the rensponsibilities of good enterprenuer and qualities of good enterprenuer for me i will discuss the first question "

"Moja ya jukumu la mjasiriamali ni pamoja na kuajiri wafanya kazi, kutoa mtaji kwa ajili ya biashra , kujua ni jinsi gani ya kuwa na muunganiko kati ya wazalishaji, kuvumilia hasara na kuhakikisha maswala yote yakibiashra yanaenda vizuri huyo ni rafaeli akiwa anatoa somo kwa ufasaha kabisa tena kwa lugha ya kingereza kuna mwenye swali?
" hakuna alieonyesha kuwa na swali ahsanteni kwa kunisikiliza namkaribisha mwenzangu kwa ajili ya kumalizia akaenda mbele abdi akamalizia kikaja kikundi kiingine nacho kikamaliza kurepresent watu wakatoka lunch

Siku hiyo ikiwa mida ya saa kumi neema na wana kikundi wake wakiwa discussion mara wakamwona rafaeli anapita barabarani akiwa kwenye bodaboda ikionekana anaenda mjini

"rafa yule akasema neema yaani yule mkaka ana macho mazuri halafu handsome lazima nimwambie nampenda hahaaaa.."

" neema ni wewe kweli yaani kesho usipomwambia sisi lazima tumwambie" akasema Catherine
"yaani tena tuna mbeba akaongezea sadiki

" jamani mimi nilikuwa natania tu "
"hakuna cha kutania tuta mwambia wee ukishindwa .

Siku hiyo rafaeli akiwa anaingia darasani kujisomea mara ile anaingia akakutanisha macho na jasmine aliekuwa anajisomea ngoja nikamsabahi tu niondoke nikakae kule nyuma,

" mambo"jasmine
"poa mzima wewe" huku akitabasamu kumbe unalijua jina langu

"yaah nililijua jana kwenye ndoto nilisikia mtu anakuita hahahaha...
"haya bhana wewe waitwa nani huku akimpokonya daftari akisoma jina
"niite rafa tu inatosha
"anhaa poa nina shida ya pastpaper yoyote unitumie kwa watsapp "anhaaa nipe namba yako "
akamtajia akarushiwa
"basi poa asante mimi naenda kukaa kule nyuma "
"poa"
Jasmine alivorudi hosteli mara kawakuta wenzake wanapiga ile anaingia tu
"enhee tena jasmine bora hata umekuja yaani neema kasema anampenda yule rafa kwa hiyo tunapanga kesho akamnwambie "eti kweli neema jasmnine akamuuliza?
"hamna mimi nikitaka nitamwambia mwenyewe
"mh haya bhana jasmine aliitikia kinyonge hivi huku akipanda kwenye kitanda chake
"kesho inabidi nikae karibu na yule mkaka neema asipate nafasi maana maana nimempenda anaonekana hana tamaa huku nae neema akiwaza kumfuata rafaeli kesho kabla hawajamwambia
........... je nini kitaendelea usikose kesho ........
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA NNE
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

Ilipoishia......
Jasmine alivorudi hosteli mara kawakuta wenzake wanapiga ile anaingia tu enhee tena jasmine bora hata umekuja yaani neema kasema anampenda yule rafa kwa hiyo tunapanga kesho akamnwambie eti kweli neema jasmnine akamuuliza? hamna mimi nikitaka nitamwambia mwenyewe mh haya bhana jasmine aliitikia kinyonge hivi huku akipanda kwenye kitanda chake kesho inabidi nikae karibu na yule mkaka neema asipate nafasi maana maana nimempenda anaonekana hana tamaa huku nae neema akiwaza kumfuata rafaeli kesho kabla hawajamwambia
Songa nayo.............................
Licha ya jasmine kukataa wanaume wengi na kutotaka kujihusisha na mapenzi chuoni lakini alikuwa ametokea kumpenda rafaeli tokea siku ya kwanza anamuona akiwasili chuoni hapo .siku ambayo rafaeli alifika chuoni ni siku ambayo jasmine alikuwa ofisini kwa wadeni kujiandikisha na huduma ya afya ya bima ,licha ya kwamba siku hiyo rafaeli hakumwona lakini jasmine alimuona na kumsikia wakati akiongea na wadeni na hakupenda kumshirikisaha yoyote yule Zaidi ya kukaa kimya hata marafiki zake walivokuwa wanamjadili yeye alijua tu ni yule aliyekutana nae ofisini japo hakutaka kuliweka sana akilini na kulipa kipaumbele lakini alitamani sana kumwona .
siku ambayo rafali anaingia darasani alijikuta akitaka kuwa kaaribu na rafaeli japo awe hata Rafiki yake.Ndo maana wana chumba wenzake walivokuwa wanajipanga kwenda kumwambia kuhusu neema alijihisi wivu wa ghafla kitu ambacho hakijawahi kumtokea kwenye Maisha yake.

" inabidi kesho nihakikishe hawamwambii sitotoka darasani mapema jasmine alikuwa akijiwazia mwenyewe.

Kiufupi tokea rafaeli awasili chuoni alikuwa maarufu kwa muda mfupi sana katika vyumba vya wasichana wengi walikuwa wakimzungumzia rafaeli

"Shosti hivi unamwonaje yule mkaka tulie kutana nae akitoka kwenye mazoezi na wakina Elisha jana

"mbona sikumuona

"ile jana na wewe si yule mwenye weusi wa chocolate alinunua maji pale dukani wakati unaongea na yule john wa tigopesa "

" hebu nieleze yukoje yukoje huyo na wewe mkaka flani mrefu saizi ya kati mweusi rangi ya chocolate ana nywele kama za singasinga hivi ukimwona kama mtoto hasa ukiangalia lipsi zake

"utanionesha bwana hata simkumbuki "

poa "
hawa ni Judith na Rafiki yake lea wanafunzi waliokuwa wanachukuwa kozi ya nursing mwaka wa kwanza sawa na wakina rafaeli.
Lea alikuwa moja ya wasichana warembo sana pale chuoni alikuwa moja ya wasichana wanaojipenda sana pale chuoni na anaejua kupangilia mavazi tokea aingie pale chuo hajawahi kuvaa nguo moja siku mbili ukiachilia mbali na kuwa mrembo lakini alikuwa akionekana nadhifu muda wote .

Lea alikuwa mweusi maji ya kunde mfupi wa saizi ya kati na macho flani hivi makubwa ya kurembua pia nae alijaaliwa shepu nzuri na kilichokuwa kinamfanya kuwa mzuri Zaidi ni wakati akicheka akionesha mwanya na meno yake meupe.
Wengi walikuwa wanapenda kumwita mrembo wa kimasai kwani kabila lake alikuwa mmasai japo hakukulia umasaini lakini baba yake alikuwa mmasai na mama yake alikuwa msambaa.

licha ya wanaume wengi kujigonga kwake wakitaka kung'oa kigori lakini hakuna alie weza kumpata hii ni ni kutokana tayari alikuwa na mpenzi wake alietokea kumpenda sana yaani kwa kifupi kafa kaoza kwa huyo jamaa yake japo hakupenda sana kupiga soga na wenzake ila kila siku alikuwa anawasikiliza marafiki zake wakimzungumzia rafaeli hakuwa hata na time nao lakini kila anavyoziskia taarfa zake alikuwa akitamani sana kumwona huyo mtu

"mbona amekuwa gumzo sana natamani na mimi ni muone ila naamini hawezi kumzidi fredi wanngu kwa u handsome alijiwazia Lea wakati akiwa anaoga bafuni.

Ilikuwa ni siku nyingine asubuhi rafaeli akijiandaa kwenda class,alijiandaa baada ya kumaliza akaona leo achukue i pad akatumie kusomea maana hakua na laptop akamalizia kujipuliza marashi yake kisha akatoka kuelekea class akaingia na kwenda sehemu yake alimkuta jasmine anajisomea alimsalimia kisha akaendelea kujisomea hawajakaa sawa akaingia mwalimu wa kipindi cha asubuhi kufundisha akamaliza akatoka wakatoka wakaenda break fupi wakaendelea na kipindi kingine baada ya mwallimu kutoka jasmine akamwamwambia rafaeli yeye anaenda hosteli rafaeli akamwambia poa lakini hajakaa sana akamwona anarudi na kuja kukaa nafasi yake

"naomba unielekeze ule mfumo wa damu mwalimu aliokuwa anaufundiusha

" Anhaa poa wakati huo wakimwelekeza mara wakaja Catherine na sadiki wakiwa wanamvuta neema

"rafa kuna mtu hapa kuna kitu anataka kukuambia.

" kitu gani hicho mzee?

" wee atakuambia mwenyewe

" lakini hapa tunasoma kwanini asimwambie badae akaserma jasmine

"na wewe jasmine unatugeuka ee au hutaki akimwambia alizungumza Catherine

" rafa tufanye baadae ngoja nikuache kwanza naona neema kuna kitu anataka kukuambia akasema jasmine huku akiinuka kinyonge kwenye kiti alichokaa na kuanza kuondoka

"poa badae utanistua tukamalizie

" enhe haya neema nasikia unachakuniambia niambie sasa neema akaanza kunying`ata ng'ata mara aka mwambia

" mimi nilitaka nikuambie kwamba i pad yako ni nzuri huku akikimbia rafaeli alijikuta tu akitabasamu

"huyu nae ana lake jambo au kapenda mchuma nini , ngoja niende zangu gheto kwanza mpaka badae "
ile anatoka akakutana na sadiki na abdi

"oya Enhee yule dogo alikuwa anataka aniambie nini maana mmemuacha kaishia kuniambia i pad yangu nziuri

"hahaha... yule dogo jana wakati upo kwenye bodada wakati tupo discussion akaanza kukusifia mara una macho mazuri sijui sura nzuri sasa tukaona sasa asitusumbue lazima tumlazimishe akwambie hahaha.. hahaha....

"sasa itabidi nianze kuyalegeza vizuri kumbe mimi ni mtoto jichojicho hahahaaa... hahahaha......

"freshiii we lilegeze hilo mpaka lidondoke

"Oya we TMJ vipii kesho ligi inaanza so leo tuwahini uwanjani tukajiandae na mechi ya kesho sisi tunaanza sisi na nursing mwaka wa pili "

" poa Elisha, tena mimi kipindi cha dokta shayo sitokuwepo naenda town kuchukua viatu kabisa na soksi so usisahau kuniwekea nipo maana we sindo CR

" poa we usiwaze usichelewe nitamwachia madam cr majina yetu maana hata mi mi sitokuwepo namfata juma geto kwake kule kuna mishe tunaenda kufanya so by saa tisa na nusu tuwe tushafika

"basi poa sichukui muda mrefu nachukua boda chap utu narudi" rafa akaingia rumu akachange nguo chapu , ile anataka kutoka mara simu ikaita

"hellow miri vipi huko , biashara zinakwendaje?

"biashara zinaenda vizuri lakini ema kanipigia simu kasema zile mashine za ice crean na koni hazifanyi kazi vizuri amemuita fundi kasema matengenezo ni shilingi laki ,moja na nusu so vipi tunafanyaje sasa?

"Mwambie atoe hiyo hela ampe huyo fundi atengeneze nitai replace wiki ijayo
" sawa.
Huyo alikuwa moja ya wafanyakazi wa rafaeli aliokuwa wanamsaidia kuendesha biashara zake ndogondogo zinazomuingizia hela. .

Rafaeli baada tu ya kumaliza kidato cha nne alikuwa na hamu sana ya kufanya biashara licha ya ndoto yae ilkuwa ni kuwa daktarin lakini hakupenda sana swala la kuajiriwa na mtu kwa ndio maana baada ya kumaliza kidato cha nne alimuomba mama yake akaishi na baba yake mkubwa aliyekuwa anaishi mkoani pwani wilaya ya bagamoyo baba mkubwa wake huyo alikuwa ni mkufunzi na mkuu wa chuo cha marine kinachohusika na maswala ya uinjiania , licha ya kazi yake kubwa hiyo ila hakubahatika kupata,mtoto kutokana na ajali alio ipata nchini uingereza , ajali iliomplekea kuto kuwa na uwezo wa kupata mtoto tena ilikuwa ni pigo kubwa kwake lakini ilibidi akubaliane na hali , kitu kilichomfanya kumpenda sana rafaeli mtoto wa mdogo wake kama mtoto wake akaamua kuongea na mama yake rafaeli kumsomesha rafaeli ,
rafaeli baada tu ya kumaliza kidato cha nne ndo akaenda kuishi na baba mkubwa ake huyo akiwa na wazo la kutafuta chochote cha kufanya ndipo alipo amua kumuomba mtaji aanzishe biashara yake biashara alioiona ina faa na itamuingizia pesa ni biashara ya icecream na koni za maziwa ambazo alipanga kumtafuta mtu wa kumsaidia kuzipitisha mashuleni yeye akafungua duka la koni na icecream karibu na chuo kikuu cha st marry bagamoyo biashara ilmuendea vizuri sana na koni zikapata umaarufu na hiyo pia ilichangiwa na wanawake wengi wa chuo hicho kumpenda kwa sura yake ya kipole na jinsi anavyoongea na wateja na kuonekana mtoto ,baada ya muda akaongeza mashine nyingine ya kutengenezea na kuwapa watu waendelee kuuza katika mashule mpaka alivojiunga na shule ya makongo akaanza kulima tikiti maji na kuanza kuziuza kwenye mashule kama makongo na baobab licha ya hivo hakuna aliejua anamiliki biashara kwani alikua akiishi Maisha ya kawaida kama wenzake .

Rafa alifika mjini akachagua viatu vya mpiara vya elfu sabini na soksi akakodi tena boda boda akiianza safari ya kurudi chuoni awahi mazoezini

Basi mrembo wa kimasai baada ya kurudi kwenye chumba chake wakipiga stori

" jamani kesho kuna mpira kati Co mwaka wa kwanza na nursing mwaka wa pili mnaonaje tukienda halafu tena na sikia yule rafa nae anacheza

"wee kwelii lazima niende huko nikaangalie mpira ,vipi lea we si upendagi kuangalia mpira kesho utaenda?

"mhmh kesho nataka niende mjini kununua baadhi ya mahitaji yangu mimi ,nyie mtaenda tu "

" poa ahosti ningekupeleka lakini mwenzio najikuta kwenda uwanjani ile balaa
Lea akaenda zake bafuni

"nimemmisi fredy jamani halafu siku hizi hata hanipigii simu sijui ana nini halfu sijui niende nikaone huyo wanaemsifia kila siku, nikamuone si wamesema anacheza hiyo kesho, ila kweli mahitaji nitanunua ijumaa bhna kwanza hayana umuhimu sana akajiwazia lea au mrembo wa kimasai , akaoga haraka haraka akatoka bafuni akamkuta Rafiki yake anasoma kitabu

"shosti kesho usiniache nimeghairi nataka nikapoteze poteze mawazo uwanjani huko japo sipendi mpira ila nitaenda tu

"kweli Rafiki yangu twende mimi nitakupeleka kununua hayo mahitaji keshokutwa bhna

" haya poa

"Daah mzee hiko kiatu sio poa yaani ulivotoka kama Ronaldo vile

"yah mbona kawaida tu sema kiatu nimekipenda ila asante kwa kuniazima viatu vyako mzee lewisi

"poa usiwaze twende zetu sasa uwanjani nadhani wenzetu washafika

"poa Drogba

basi ilkuwa ni saa sita baada ya vipindi vipi rafa leo utaenda kucheza mpira akauliza jasmine wakati wanatoka "ndio nitaenda wee si utakuja kutushangilia

" mhmh nitaangalia maana sipendi kutoka toka pia nataka nikafue

"anhaa basi poa badae"

basi watu walifika uwanjani wengi wadada na wakaka wengine na wapenzi wao kushuhudia mechi ikichezwa wakiwemo wakina lea siku hiyo alipendeza balaa japo ni kawaida yake lakini siku hiyo alipitiliza alikuwa kavaa balauzi flani ya pink na jeans ya blue na raba zake nyeupe alkuwa anaonekana mrembo kweli kweli kila alipo pita watu walikuwa wamemkodolea macho

"duuh huyu jamaa anaemiliki huu mchuma jamaa anabahati sana

"haha ndo hivo mzee usione anapendeza hivo jamaa anahudumia ila yote na yote haingii kwa yule jasmine wa mwaka wa kwanza yule mtoto ni hatari akivaa suruali yule na ile shepu tutapanga foleni maana sio poa .

"halafu yule dogo katulia ile mbaya yani

" kweli mzee yule dogo mkali tena nasikia mrangi yule " hawa ni wanafunzi wa naursing mwaka wa pili wakiwa kwenye maongezi yao
Basi mda huo wanamichezo walikuwa ndo wanaanza kuingia uwanjani akiwemo rafaeli huku aliruka ruka akiwa amempa mgongo lea l

"ea sasa yule mkaka niliekuambia yulee anaekuja upande wetu "
lea akaangalia anakoelekezwa kumwangalia rafaeli.........

nini kitaendelea usikose sehemu ijayo share na kulike kwa wingi iliweze kujia mara mbili kwa siku
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA TANO
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

Ilipoishia ....
Basi m
muuda huo wanamichezo walikuwa ndo wanaanza kuingia uwanjani akiwemo rafaeli huku aliruka ruka akiwa amempa mgongo lea “ lea sasa yule mkaka niliekuambia yule anaekuja upande wetu lea akaangalia anakoelekezwa kumwangalia rafaeli
Inaendelea....
“ sijamuona vizuri ngoja akaribie nimwone “ rafaeli alikuwa akiruka ruka huku akikimbia akizunguka uwanja huku akielekea alipokuwa wamesimama jasminie na Rafiki zake kabla hajakaribia mara Elisha kiongozi wao akawaita ili wapeane mawili matatu na . badae mechi ilianza huku clinical medicine (CO) wakifunga goli la mashariki upande ambao wakina jasmine wamesimama na nursing wakianza na goli la magharibi ,filimbi ilpulizwa na wachezaji wakaanza kutawanyika kuelekea kwenye namba zao mpira ukianza .
Mara lea mapigo ya moyo yakaanza kumwenda kasi

"Mhmh daah! Huyu kaka kweli wanahaki ya kumsifia ni handsome japo nampenda baby wangu ila kwa huyu fredy haingii hapa, huyu akinitongoza nitaweza kukataa kweli ila nampenda fredy wangu sitaki kupenda mtu mwingine “ huyo alikuwa mrembo wa kimasai au lea kama walivomzoea kumwita

“ niambie asa lea umemwonaje ?” akaongea Rafiki yake lea.

“ kwa kweli pale sina usemi huyu anamwonekano wa kipekee sana sikufichi ni handsome “ aliongea lea

“ nilikuambia Rafiki yangu ukanibishia nadhani umejionea mwenyewe sasa huna ubishi tena “

Basi mechi ilendelea huku nursing wakiongoza goli moja liliopachikwa kwa uzembe wa Elisha kutoa pasi fupi iliyomfikia adui karibu na lango la maadui na goli kupachikwa wavuni kipindi cha kwanza kiliisha wachezaji wakaenda mapunzikoni huku wakiambiwa maneno mawili matatu kwa ajili ya kushinda mchezo huo .kipindi cha pili kilianza kwa kasi sana ikiwa dakika ya sitini juma alipata pasi kutoka kwa rafaeli na kuliingiza moja kwa moja kimiani mchezo ukawa ni goli moja moja ikiwa zimebaki dakika kama mbili mara ikipigwa pasi ndefu ikamfikia rafaeli alieituliza kifuani akaangalia mbele akauvuta mguu kwenda kushoto kama analazimisha mara akatoka kama mshale kuelekea golini hakuchelwesha akauvuta mguu wake na kupachika goli wavuni watu waliamka na kushangilia sana huku dakika zikiwa zimebaki chache basi baada ya muda mpira uliisha mchezo ukawa moja kwa mbili CO wakipata point yau za kusonga mbele wanachuo wa co mwaka wa kwanza walishangilia sana huku wakimpa rafaeli sifa nyingi za kuwafanya kuibuka kidedea katika mechi hiyo.
Lea siku hiyo alirudi chumbani huku akiwa sura ya rafaeli haimtoki kichwani

“ nini hiki kinanitokea mbana sura yake inajirudia rudia kwenye akili yangu au nishampenda tayari , ila hapana nampenda fredy sana sipo tayari kuchanganywa na hawa wa chuo , ngoja kwanza nimtafute freddy wangu “ alijiwazia lea mwenyewe huku akitoa simu akijaribu kumpigia mpenzi wake simu iliita mpaka ikakatika akapiga tena simu iliita mppaka ikakatika

“ huyu nae ana nini siku hizi ataki kupokea simu zangu au ashapata kidemu kingine kinachomchanganya .

" lea vipi mbona mnyonge hivo baada ya kutoka uwanjani nini tatizo ?” aliuliza Rafiki yake lea.

“ hamna tu najaribu kumpigia fredy simu wala hata hapokei na tokea juzi wala hajanitafuta.

“ wee nawe mapenzi ya mbali mi si yaamini kabisa tena eti mtu mwenyewe anasoma UDSM hebu achana nae we fanya mambo yako kama anakupenda atakutafuta ”

Wengine wakienda kutafuta maji ya kuoga ili wajiandae kuchukua chakula wengine wakienda kula huko huko . rafaeli yeye alioga baada ya kuoga akachukua nguo zake safi akazivaaa akachukua sando zake nyeupe safi akatoka zake kuelekea kantin kupiga msosi siku hiyo alivoingia kantini alikuta watu wamejaa hata sehemu ile ya kuchukiulia chakula watu walikuwa wamepanga foleni

“ ninavochukia kupanga foleni daah ngoja nikae tu pembeni kwanza mpaka waishe bhana “ alijisema rafaeli.
Kwenye wanachuo walio paanga foleni lea na Rafiki yake walikuwepo tena walimuona rafaeli tokea akiingia.

“ oya unaitwa na yule mdada kule"

“ wapi ?

” anhaa yule mrembo nimemuona” akasema rafaeli

“mambo niliona umetoka kwenye foleni nikuchukulie chakula gani” aliongea lea kwa mapozi

“ anhaa daah asante dada yangu nichukulie wali na ndizi kidogo na mishikaki mitatu

“ ok”
"kaka chakula chako hiki hapa sisi tunaondoka “ akasema lea.

“ poa asante una roho nzuri kama ulivo mzuri

” hahaha...... toka huko nina uzuri gani mimi” alijibu lea

“ wee mzuri muulize Rafiki yako, but anyway unaitwa nani vile “ naitwa lea

“ anhaaa mimi naitwa rafaeli nipo mwaka wa kwanza clinical

“ anhaa poa rafaeli tutaonana.

“ poa “

“ duuh ! mtoto anasauti tamu huyu na hilo jicho jamani jamaniiii.... huu mwaka wangu , ngoja nile nikachat na yule mrembo jasmine kwanza , ila hawa Watoto wanaweza kuyumbisha msimamo wangu“ aliwaza rafaeli .

Huku upande wa jasmine mambo yalikuwa si mambo mda wote alikuwa anamuwazia rafaeli akijizungiusha kitandani

“ huyu kaka sijui kanipa nini mbona namuwaza hivi daah sijui nimtafute kwenye simu , ila mh usikute yupo anasoma au niende darasani naweza kumuona ila anaweza asiwepo yule kama jana nimezunguka madarasani wala sikumuona ngoja nivumilie nitamwona kesho nimwombe tupige story “ alikuwa akiwaza jasmine akijiuliza na kujijibu mwenyewe maswali yake mara akasikia simu yake inatoa mngurumo kuangalia kuna ujumbe kutoka kwa rafaeli
Rafaeli baada ya kurudi tu kutoka kantini akajirusha kitandani huku akichukua simu yake nakutafuta namba ya jasmine “ ngoja nimchokoze huyu mtoto akaandika
Rafaeli : “niambie mrembo”
Jasmine: “poa mambo”
Rafaeli: “safii nilkuwa nakuota hapa”
Jasmine “hahaha.. umeniota saa ngapi wewe”
Rafaeli: “nipo macho lakini nakuota sijui ni kale kaugonjwa.”
Jasmine : “hahaha... kaugonjwa gani hako”
Rafaeli : “si kale na wewe au unajifanya hukajui”
Jasmine : “mimi sikajui niambie bhana “
Rafaeli : “jamani na wewe”
Jasmine : “hahaha... tuyaache hayo bhana”
Rafaeli : “haya poa”
Jasmine : “vipe kesho una ratiba gani?”
Rafaeli “ “sina ulikuwa unasemaje?”
Jasmine : “ tuwe tunasoma wotee
Rafaeli: huku akitoa tabasamu kama lote
", poa yaani wee hata usiwaze
Jasmine: basi poa usiku mwema , msalimie shemeji yangu
Rafaeli : poa na wewe pia msalimie
Jasmine: “ok”

"Mfyuuu kumbe ana mpenzi wake jasmine aliongea tena kwa sauti

“ wee jasmine mbona unaongea peke yako ?

” hamna nilikuwa nikiimba "

“ hahaha.. haya bhna muimbaji”

" hahaha... hadija ushaanza ee

“ aka hata sijaanza mimi wee si umesema ulikuwa ukiimba

“ Eee “

"sasa ndo nikasema haya muimbaji”

"hahaha.. poa”.

Basi asubuhi rafaeli aliwahi kuamka akachukua ndoo ya maji na kwenda bafuni kuoga baada ya kumaliza akavaa uniform zake akachukua simu na madaftari

,” oya mzee tutaonana mida mimi naingia class hivoo “ rafaeli akimuaga abasi

“ anhaa poa poa “

Ile anafika macho kwa macho na neema wakati anakaribia mlangoni neema akiwa anatoka darasani kwenda nje

“ mambo” huku akiangalia chini

“ poa vipi neema "

“ safii”

"jana nilikuona umecheza mpira vizuri “

"amna ile mbona kawaida tu

“ mhmh haya bhna “ rafaeli akaingia zake class ile sehemu aliokuwa anakaa kuna mdada alikuwa anapiga stori na jasmine ,akaamua kwenda kukaa sehemu nyingine tofauti karibu na dirisha.

“ rafa mambo “ akageukia dirishani
“ poa kumbe lea
” yeah “
"nakuona mwenyewe
“ ndio karibu” rafaeli twende tukapitie epidemiology kabla dokta hajaingia
“ badae basi rafa
“ poa “ akamgeukia jasmine
“ mambo “
" rudi sehemu yako ili tukaipitie wote basi .
“ okey poa , mhmh huyu nae ana nini “ akajiwazia rafa , Kumbe wakati rafaeli anaongea na lea jasmine alimuona akahisi wivu flani mpka akaamka nia yake akakatishe mazungumzo yao wala hakuwa na kutaka kupitia maana ashapitia ila ilkuwa janja tuh ya kukatisha mazungumzo . ile rafaeli anafika kwenye nafasi yake mara na dokta nae akaingia na kuanza kufundisha maada ya lisaa limoja na nusu akatoka na wanafunzi wakatoka kwenda kunywa chai walivorudi akaingia mwalimu mwingine wa anatomy akafundisha akamaliza na kutoka zake . rafaeli akarudi zake getto huku akisikiliza mziki , mara akaona ujumbe wa message umeingia

“ uko wapi?” alikuwa jasmine akajibu
“ nipo hosteli “
“anhaa ok”
" Njoo class basi “ akachombeza rafaeli
“ nakuja”
"okey poa “ basi rafaeli akavaa shati akachomoka kuelekea class ,tena wote wakakutana kwenye corrido . baasi walipiga story mpka muda wa kutoka kila mtu akaelekea zake hosteli
Basi ilikuwa muda wa saa moja na nusu usiku siku hiyo lea alifanya upelelezi wa darasa rafaeli alikuwa anapenda kujisomea nyakati za usiku nia yake amuone tuh , alijiandaa akavaa sketi flani iliyo mpendeza wala sio ndefu sana kiasi kwamba akikaa mapaja yanaonekana ,aakajipamba alivomaliza akachukua laptop yake akaweka kwenye begi na kuelekea darasani akachagua kwenye kona maana mda huo watu walikuwa sio wengi akawasha laptop yake akianza kusoma huku anasikiliza mziki , hajakaa sana na rtafaeli akaingia akiwa amevaa sweta lenye kofia hivi liliompendeza akaa zake mbele , hajakaa sana kuna dada akamuita akimwambia anaitwa kule nyuma alivo angalia akamuona ni lea akaamka kuelekea aliko iotwa na I pad yake
“ mamabo”
" poa”
"naomba unisadie laptop yangu mouse iko slow sana “
" poa basi ngoja nichukue kiti nikae. Alimsaidia kuitengeneza baada ya hapo akaanza kupiga story huku anamchekesha lea , walivokuwa wanataniana na kucheka utadhani walikutana miaka mingi lakini kumbe ni siku moja na nusu . ile wanaendelea jasmine alifika dirishani karibu na upande aliopo rafaeli akiangalia nafasi nzuri ya kukaa akiwazia kumtamfuta rafaeli wasome kama walivokubaliana mchana ile anageuza macho upande wa nyuma mara akajikuta anageuza alikotoka kurudi hosteli , Wakati rafaeli anaendelea kuaongea na lea ni kama alimuona jasmine dirishani akaamka na kuangali nje akamuona jasmine yupo kwa mbali kama mita hamsini hivi
“ ngoja ni mfuate mbona anarudi....................................itaendele
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA SITA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

Inaendelea ………….
Jasmine walikuwa chumbani kwao akijiandaa kuelekea darasani kwani walikuwa na miadi ya kuKutana na rafaeli ili wakaanze kusoma ,alijiandaa haraka haraka maana muda ulikuwa umeenda sana ,waliahidiana kukutana muda wa saa mbili kamili madarasa yalioyokuwepo upande wa chini au lecture za chini ,basi alimaliza akamuaga rafiki yake kama anaelkea darasani kusoma

“ rafaeli na yeye sijui yuko wapi ngoja niende darasani ni mtafute kwenye simu “
ile anakaribia darasani akatembea mpaka dirisha lililoko nyuma kuangalia sehemu nzuri ambayo wanaweza kukaa na kusoma ile anaingiza kichwa akamwona juma aliekuwa anamsumbua sana akimtaka kimapenzi japo amemuambia hawezi kuwa nae lakini alikuwa bado akimsumbua sana jasmine ndo maana alivomuona tu yupo kwenye lile darasa akaamua kurudi alikotoka kabla ya juma hajamwona pasipo kujua kuwa rafaeli na yeye alikuwemo mle darasani
Rafaeli akashika simu yake akampigia jasmine huku akitoka akimfuata kwa nyuma simu iliita mda kidogo ikpokelewa

“vipi mbona umekuja halafu umeondoka Mimi nakusubiri tuanze “
"Kwani wee uko wapi?
” angalia nyuma yako”
"mbona umegeuka tu ulivochungulia ina maana hujaniona pale “wala mimi sijakuona , kuna MTU tuh nilkuwa sitaki anione “
" nani huyo ushaanza kuwa na ugomvi na watu ee ?”
“Hapana kuna mkaka ananisumbua kila siku anaitongoza nimemkatalia lakini hataki kunielwa sasa pale nilimwona yupo mle class nikaona hapafai hap mana angekuja na kuanza habari zake “
"anhaa nani huyo?
” anaitwa juma “
"anhaa kumbe ni juma Saidi yule ,“twende zetu bhana si utakuwa na mimi hata akija nitamwambia tunasoma kwa hiyo twende tuka some zetu bhana
“ okey poa turudi basi maana mda umeenda sana saa mbili kamili hii inaelekea na robo “

basi wakaenda zao kusoma juma alipita pale walipo kaa akasalimia akaondoka zake

Basi ndo mwanzo wa jasmine kuzoeana na rafaeli walikuwa hawaachani popote pale umwonapo rafaeli anajisomea pia utamwona jasmine nae yupo ,jinsi siku zinavoenda jasmine alitokea kumpenda sana rafaeli haiwezi kupita siku hajamtia rafaeli machoni huku wakiwasiliana na rafaeli kila siku ,kwa upande wa rafaeli mambo nayo yalikuwa hivo hivo Rafael alitokea kumpenda sana jasmine ijapokuwa hakuna alie wahi kuliweka wazi jambo hilo kwa mwenzake lakini ni kwamba walikuwa wanapenda ilifikia kipindi wanasoma walijikuta wakiangaliana kwa macho ya kila mtu kumtamani mwenzake lakini walijikuta wakishtuka na kuzuga .

watu wengine walikuwa wanajua rafaeli na jasmine tayari ni wapenzi hukuwengi wakimtania jasmine na kumuuliza kuhusu mahusiano yake na Rafaelia lakini hakukataa zaidi ya kutotoa jibu LA moja kwa moja hivo hivo hata kwa upande wa Rafael hakuwa na jibu la moja kwa moja la kukubali au kukataa kuhusu kutoka kimapenzi na jasmine .
Mmoja wapo ya wasichana walikuwa wakitaka na kulifuatilia jambo hili ni mrembo wa kimasai au Lea kama wanavomuita ,Lea alijikuta akimsahau kabisa kuhusu mpenzi wake alioko chuo cha UDSM aitwaye fredy akafa akaoza kwa rafaeli japo alikuwa akikosa ujasiri wa kumwambia rafaeli kama anampenda lakini alijitahidi kuonesha mapenzi yake kwa vitendo kwa rafaeli

” yaani huamini rafaeli namwoneshea kumpenda kwa vitendo lakini kama haoni na hana mpango kabisa wa kunitongoza ,sijawahi kumpenda mwanaume hivi hata Freddy aliekuwa mpenzi wangu sijawahi kumpenda kama ninavompenda rafaeli minah nateseka mwenzako” Lea alikuwaakisema huku akitoa machozi akimwambia rafiki yake anaesoma nae aitwaye minah

“ pole sana rafiki yangu lakini Mimi naamini. Bora uvvumilie labda hayuko tayari kuingia kwenye mapenzi kwa sasa

“ ona Leo juzi akanikubalia twende tanga beach lakini Leo hii anasema hawezi kwenda , mbona yule jasmine anaeniambia ni rafiki yake mbona kila sehemu wapo pamoja , kama ni mpenzi wake si bora anaiambie tu kuliko kunidanganya.

” Nikwambie rafiki yangu subiri tarehe kumi na Moja siku ya welcome first year night party halafu mweleze kuhusu hisia zako juu yake “
“kweli ee?
” ndiyo we subiri hiyo siku mwambie mkutane halafu utamwambia ili ajue unavoteseka juu yake”
" asante rafiki yangu kwa ushauri wako” wala hata usiwaze rafiki yangu”

Basi ligi ilikuwa ilikuwa ilikaribia kuisha huku fainali ikitarajiwa kufanyika wiki inayofuata siku ya ijumaa ili kutangazwa mshindi, pia siku hiyo ilikuwa pia ni siku ya welcome first year party ambayo ilikuwa ikifanyika usiku wa siku hiyo pamoja na kutunuku kikombe kwa timu itakayo shinda fainali hiyo ambayo mgeni rasmi ni mfadhili wa chuo hicho ambae ni Nakei urio mfanya biashara maarufu sana ndani ya jiji la Arusha ambae ndo baba yake Lea japo hakuna aliekuwa anajuwa kuwa baba yake Lea ndo mfadhili wa chuo hicho ni kutokana na Lea mwenyewe kutopenda watu wamjue baba yake hii ni kutokana na baba yake kuwa mtu maarufu sana kutokana na uwekezaji wake katika elimu na Utarii nchini akimiliki makampuni makubwa ya utarii hapa Tanzania na Kenya.

Basi wachezaji wa mwaka wa kwanza walijifua vyakutosha kwa ajili ya mpambano wa fainali kati ya mwaka wa kwanza na mwaka wa tatu wanaochukua mafunzo ya unesi siku hiyo rafaeli alirudi zake hosteli kutoka mazoezini akaoga na kujiandaaa kwenda kantin kula chakula akiwa na rafiki yake lewisi ile wanatoka wakautana na Lea akitoka kuchukua chakula

“ vipi Lea ,kwanza samahani kwa kutotimiza ahadi ya yangu ya kwenda wote tanga. Beach

“ wala hata usijali wangu , lakini naomba ijumaa kama utakuwa na nafasi tukutane kuna kitu nataka tuongee tafathari

“ anhaaa usijali tutaonana siku hiyo usiwaze ee ,halafu siku hizi nakuona kama hana furaha tatizo nini?”

Hamna rafaeli Niko sawa tu sema siku hazilingani"

“ anhaa poa ila kama una tatizo niambie rafiki yangu
“ okey poa badae ila usiniangushe ijumaa Rafa”
" poa wee hata usiwaze tutakutana “

basi rafaeli baada ya kuongea na lea wakaenda zao kantini

“ ila mzee huyu demu anakupenda sana yani , ujue kabla haujaja walikuwa wanachtati fresh na yusuph yule msikaji wa nursing mwaka wa pili hata sisi tulikuwa tukijua ni demu wake ila dogo jamaa anasema saiv yaani hata text zake hajibu yani”

" duuh sio poa ila Mimi mwenyewe namkubali Sana huyu mtoto hasa anavoongea na ustaarabu wake ila sina mpango nae”

" Oya hebu tuyaache hayo mzee msosi unaweza kuisha tuwahi “poa” huyo ni rafaeli na lewisi .
Lea alivyofika chumbani kwake alikuta missed call ya baba yake akaamua kumpigia
“ hellow daddy
“ hellow my beloved daughter how are you?”
" am fine daddy how is mom doing. ?
” she is fine we just missed you my daughter “
"me too”
"by the way kesho nitakuwepo chuoni kwenu nimealikwa kama mgeni rasmi so me and your mom tutakuwepo hapo chuoni “

"waaoh ! Okey daddy am so happy am going to see you and mom again“
"okey see you my daughter “
"okey daddy msalimie mom "
“ okey”

Hatimae siku ya michezo wa fainali iliwadia wanafunzi walijiandaa wakiekea uwanjani kwa ajili ya kuona mpambano wanafunzi wengi walijaa siku hiyo hata jasmine ambae hakuwa na mazoea ya kuangalia mpira alijikuta tu siku hiyo yupo uwanjani na marafiki zake , huku lea na marafiki zake wote wakiwepo uwanjani kwa ajili ya kushuhudia amchezo
siku hiyo kabla mpira kuanza lea alimwita rafaeli na kumnyooshea dole gumba rafaeli aliishia kutabasamu tu , kitendo hicho jasmine alikiona na kuhisi wivu unamuunguza ndani kwa ndani.

Basi mpira ulianza huku pande zote mbili wakishambuliana kwa kasi kila timu ikitafuta goli la mapema mpira ulichezwa huku rafaeli akionesha kiwango cha juu kabisa kuliko wachezaji wote kila kona watu walikuwa wakimshangilia kila apatapo mpira basi ilimpa munkari sana rafaeli mpira uliendelea mpaka kipindi cha kwanza kilivyoisha mechi ikawa ni sare walipumzika kidogo na wakaingia tena uwanjani siku hiyo wachezaji wote walikuwa wakijitahidi kuto ruhusu mpira kuingia golini kwao mchezo ulidumu mpaka dakika za mwisho refa akapuliza filimbi kuashiria mpira umeisha huku muda ukiwa umeenda sana ikabidi wacheze matuta au penati moja kwa moja , basi penati zilipigwa mwaka wa tatu wakakosa penati moja ya mwisho huku rafaeli akienda kumalizia penati ya mwisho baada ta filimbi kupulizwa rafaeli aliachia shuti lililo zama moja kwa moja wavuni wanafunzi waliingia uwanjani na kuanza kumbeba rafaeli kwa furaha sana huku wakishangilia . walirudi mpaka chuoni wakishangilia na kila mtu kwenda kujiandaa kwa ajili ya kuelekea ukumbini kwa ajili ya sherehe yao.
Rafaeli alioga akamaliza akatafuta nguo alizoziandaa kwa ajili ya kuelekea ukumbini siku hiyo rafaeli alivaa koti flani amaizing la rangi ya blue na jeans nyeusi na kiatu cha lazer muundo wa travota na shati la mikono mifupi la maua ya njano na nyeusi .alipendeza kweli siku hiyo ,kwa upande wa jasmine siku hiyo hakuwa hata na mpango wa kuhudhuria sherehe hizo wenzake wakitafuta nguo za kuvaa siku hiiyo yeye hakuwa na mpango wa kwenda.
“ wee jasmine leo huendi ?“
"nyie nendeni tu mimi nalala bhana “
" wee nae ushamba tu ndo unakusumbua ,ngoja twende zetu tuka injoy sisi aliongea Catherine.

Watu siku hiyo walipendeza sana yaani kila mtu unaemuangallia siku hiyo alikuwa amependeza wakiwa bado wapo nje ya ukumbi ulioandaliwa na chuo ambao wamekodi nje kidogo ya chuo siku hiyo kwa ajili ya sherehe hiyo ya kuwakaribisha mwaka wa kwanza wanafunzi wengi walikuwa wamesima nje wengine na boyfriend na girl friend zao wengine waakiwa wamesimama wao kwa wao wakipiga story za hapa na pale .rafaeli yeye alikuwa amesimama na marafiki zake wakipiga stori huku akijaribu kuzungusha zungusha shingo kama atamuona jasmine walisimama sana mara akamuona Rafiki yake jasmine anaeitwa hadija ikambidi amfuate
“ hadija mambo?”
"poa rafa nambie “
"safi tu nakuona umependeza kweli yani”
" hahaha.. asante hata wewe umependeza sana
“ vipi mbona sijamuona jasmine ?
” hahaha ... huyo mwenzako nae kasema eti analala mimi nimeamua kuja zangu”
" duuh! haya bhana poa mimi ngoja nijichanganye na wenzangu
” poa” rafaeli akiwa amesimama mara akaja neema kapendeza kweli kweli yani
“ rafa mambo huku akitabasanu”
"poa mambo ,umependeza umekuwa mrembo mara mia hivi “ "hahaha.. asante sana rafa hata wewe pia umependeza
“ daah asante sana “ badae basi nasalimia marafiki zangu kule “ anhaa poa “
Jasmine siku hiyo alikuwa amedhamiria kuto kwenda kwenye sherehe lakini akajikuta hosteli yote kama yupo mwenyewe mara akaingia Janeth mdada mmoja wanao soma nao
“ wee jasmine wenzako tunajiandaa kwenda wewe nakuona kama huna mpango vile hebu jiandae twende bhana acha kujitenga na wenzako halafu Catherine ashaondoka?”
"Ndio ashaondoka
“ anhaa haya nilikuja kumwangalia maana amesema nimshtue wakati wa kuondoka kumbe ashatangulia
“ Eee” Janeth akatoka zake nje akimuaga jasmine ,ile jasmine amekaa mara akamkumbuka rafaeli na alijua wakati huo rafaeli lazima atakuwa ameondoka “
"ngoja niende bhna ujinga huu kubaki peke yangu kama mchawi” akatoka nje haraka haraka kumwangalia Janeth kama bado hajaondoka , kweli ile anatoka akamuona Janeth anaongea na mdada flani hivi
“ Janeth nisubiri twende wote
“ poa fanya haraka basi bado nusu saa sherehe kuanza “
bahati nzuri ni kwmba ile Janeth amaeingia ndo ametoka kuoga akavaa nguo haraka haraka akapaka Mafuta na kujipuliza unyunyu ,kwenye kujipodoa jasmine hakuwa na tabia ya kujipodoa kama wengine lakini bado alionekana mrembo basi akavaa nguo zenye mahazi ya dini ya kiislamu mavazi ya heshima akachukua kijimkoba akatoka nje na kumfuata Janeth
“ Hee ushamaliza ?“
"Eee twende zetu”
" poa”
walikuwa wamechelewa ila sio sana waliwakuta watu wanaingia basi waliingia Janeth yeye akaenda kwa mpenzi wake jasmine akaenda meza za pembeni kukaa na wadada flani anao soma nao huku akizungusha shingo akimtafuta rafaeli

Basi wageni wote walikuwa wamefika na washakaa meza zao sherehe ikiwa ndo inaanza mara kabla hawajaanza mara kuna watu wawili kama mapacha na jinsi walivo pendeza wakiwa wameshikana mikono wakisogea taratibu kuelekea mbele kila mtu aliwakodolea macho . Jasmine wakati huo akitaka kumtumia message rafaeli ile akasikia wale aliokuwa amekaa nao wakiguna akainua macho.... ................................ITAENDELEA ...............
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA SABA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

ilipoishia
Basi wageni wote walikuwa wamefika na washakaa meza zao sherehe ikiwa ndo inaanza mara kabla hawajaanza mara kuna watu wawili kama mapacha na jinsi walivo pendeza wakiwa wameshikana mikono wakisogea taratibu kuelekea mbele kila mtu aliwakodolea macho . Jasmine wakati huo akitaka kumtumia message rafaeli ile akasikia wale aliokuwa amekaa nao wakiguna akainua macho....

°°°°°°°°°°°°°°°inaendelea°°°°°°°
Rafaeli kabla ya kuingia ukumbini alikuwa amesimama upande wa nyuma wa ukumbi ambako kulikuwa na parking ya magari yanayotokea mtaa wa raskazoni hajakaa sana akiwa na marafiki zake yakaingia magari manne yalioongozana aina ya range rover spot yalifika parking akatoka mzee mmoja ambae rafaeli wenzake walimuambia kuwa huyo ndo mfadhili wa chuo, basi mzee yule akaja mkurugenzi wa chuo na kumpokea wakiingia ndani ya ukumbi ,ile rafaeli akitaka kuondoka mara akasikia moja ya sauti anazopenda kuzisikia ikimwita kwa nyuma hata wenzake aloikuwa naao walisimama na kugeuka , rafaeli macho yalimtoka maana siku hiyo Lea alikuwa anaonekana kama malaika alieshushwa , akameza fundo la mate kabla ya kuongea huku lea akimsogelea rafaeli
“ mambo ?”
“ poa malikia wa usiku huu sina wasi wasi wa kusema wewe ni mrembo kuliko wasichana wote walio hudhuria kwenye sherehe , hakika umependeza sana “ rafaeli alijikuta maneno yakimtoka bila kutegemea huku akitanua mikono yake kumkumbatia lea, wala lea nae hakubisha alijikuta akitabasamu baada ya kulala kwenye kifua cha mwanaume ampendae , basi waliachiana huku lea akimshika mkono rafaeli wala rafaeli hakuwa na hiyana akaupokea mkono wake wakielekea kuingia ukumbini, rafaeli siku hiyo alikuwa akijua kabisa jasmine hakuhudhuria ndo maana wakatia anaingia ukumbini alijiachia vya kutosha huku akitoa tabasamu murua wakiwa wanaelekea meza za mbele sehemu ambayo Rafiki yake lea alipo kwani alitenga nafasi mbili kwa ajili yao, basi walitembea kama vile ndo walikuwa wakisubiliwa ili sherehe ianze maana walivokalia tu viti vyao mshehereshaji alimkalibisha mkurugenzi ili aifungue sherehe hiyo.
Kwa upande alio kuwa amekaa jasmine roho ilimuuma sana baada ya kumuona mtu ampendae akiwa na mtu mwingine tena kilicho muuma Zaidi ni pale watu walivokuwa wanawasifia kwamba rafaeli na lea wameendana sana.
“ hii itakuwa couple nzuri sana hapa chuoni angalia walivo pendeza “ waliongea wadada waliokuwa wamekaa pembeni pasipo kujua kuna anaumia pembeni yao , alijikuta akijilaumu kwa nini asingesimamia msimamo wake wa kutokuja kwenye sherehe ikabidi ajikaushe kama sio yeye wala hata kilichokuwa kinaendelea wala alikuwa hafuatilii ila macho yote yalikuwa kwenye meza ambayo rafaeli wamekaa huku wakionekana wanatabasamu na kucheka kwa furaha , alijikuta mpaka akianza kumkasirikia rafaeli

“ siku zote anaonesha kunijali kumbe anatoka na lea si angeniambia tu, na saivi si mtafuti kwenye simu yangu na namba yake nafuta hata aniambie tukutane kwa ajili ya kusomaa siendi , akasome na huyo anaejifanya nae ni mpenzi wake” alijisemea jasmine .

Sherehe iliendelea kabla ya zawadi kutolewa mkuu wa chuo alimkaribisha mgeni rasmi kwa ajili ya kutoa wosia

“ bombo oyee” alianza mzee urio ambae ndo mgeni rasmi “ wanfunzi wakaitikiia “oyeee”

*Nina furaha kubwa sana siku ya leo kuhudhuria sherehe hii ya kuwakaribisha wanafunzi wa mwaka wa kwanza katika chuo hichi , kitu ambacho kina nipa hamasa kubwa ya kuona na mimi kuwa mmoja wa wadau muhimu wa elimu katika kuindeleza hapa nchini, labda ni waambiee jambo moja watoto wangu , elimu haijalishi unasomea kitu gani ,na somo lolote lile na kozi yoyote ile kwa sababu unachokipata hapa ndo kinakuwezesha akili yako kupanuka Zaidi na ukaweza kuziona fursa nyingi tofauti na yule asiesoma...................”

basi mgeni rasmi aliongea maneno mengi ya kuwajenga wanafunzi na kuwapa moyo , baada ya hapo washindi walipewa kikombe chao na mbuzi wa wili na hela taslimu laki nne.

Sherehe iliimalizika huku wanafunzi wakienda kuchukua chakula , wakati rafaeli yupo kwenye foleni akiongea na wenzake mara akamwona jasmine ,mapigo yake ya moyo yaliongezeka na kudunda kwa kasi kwani alikuwa anajua siku hiyo hakuwepo na kumwona eneo lile alishangaa sana ,akatoka kwenye foleni ya chakula na kumfuata jasmine ile anakaribia jasmine aliamka kabla hata rafaeli hajasema chochote na kumfuata mwaanachuo mwenzake aitwae baricki akiongea nae huku akiigiza kuwa mtu mwenye furaha sana ,rafaeli yeye baada ya kuona jasmine kafanya makusudi kabisa ya kuondoka mbele yake na kwenda kuongea na watu wengine alijua kabisa sababu ,wala hakujishughulisha sana japo roho ilimuuma akarudi kwenye foleni huku akijaribu kumwangalli lea ila nae hakumwona mle ndani ,akachukua chakula akaenda kukaa na kuanza kula chakula chake akiwa na Rafiki yake lea aitwae judyy huku anapiga stori , basi baada ya wanafunzi wote kumaliza kula na kunywa ilikuwa ni wasaa mwingine ambao wengi walikuwa wakiusubiria wasaa wa kucheza mziki au disco mpaka majogooo , basi viti vilitolewa na disco light zikawashwa na watu wakaingia na kuanza kuserebuka ,watu walicheza rafaeli akatoka zake nje maana hata mood ilikuwa imeyayuka ila akaguswa begani alivogeuka alikuwa ni lea

“ ulikuwa umeenda wapi “ rafaeli aliuliza huku akijawa na hasira na wivu juu yake wala hakujua hata kama ulitoka wapi

“ au ulikuwa umeitwa na bwana ako mmemalizana ndo unarudi kwangu

“ no rafaeli madam wadeni alikuwa ameniita kuna sehemu aliniambia nimsindikize ndo nimekufuata saivi trust me rafaeli “ huku akimshika mgongoni na kumkaribia kabisa karibu , rafaeli alijikuta hasira zote zikisoma zero , basi walichukuana na kuingia tena disko na kucheza , walijikuta wakicheza kimahaba mpka rafaeli akajikuta hisia zimempanda na lea mwenyewe jicho lilikuwa limelegea ,walianza kushikana mpaka lea akamwambia watoke waende nyuma kuna guest house ,basi walitoka na kulipia chumba , ile wanaingia tu walianza kunyonyana ndimi kwa fujo kama wapo kwenye mashindano, ligi ya kunyonyana iliendelea huku wakijikuta kila mtu yupo kama alivoletwa kwenye ulimwengu ,rafaeli akaanza kumtomasa lea maziwa yake yalio simama saa sita huku akianza kunyonya shingo , mara kwenye masikia japo hakuwa na utaratibu maalumu( wazungu wanasema hayupo systematic ) ila ila mchezo ulimzidia lea ,wakajibwaga kitandani huku shughuli ikiendelea rafaeli akavua boksa na kuimalizia na mguu iliko tua utadhani hataivaa tena , alimnyonya lea mwili mzima kilicho sikika tu hapo ni miguno ya kimahaba , rafaeli akaulengesha beberu lake huko kisimani linywe maji, kilichosikika hapo ....... wanayajua wao.

Basi jasmine wala baada ya kumkimbia rafaeli hakukaa maeneo yale alipanda boda huyo akafika hosteli huku hasira na wivu vikimsakama , aliingia bafuni na kuoga akajitupa kitandani na usingizi bila adabu ukamchukua alikuja kushituka asubuhi ya jumamosi ,basi aliamka na kuchukua nguo zake akienda kufua huku akiwaacha wenzake wakipiga soga za yaliotokea jana usiku , akachukua ndoo akaelekea bombani aliwakuta wakina lizzy wanachota maji ,lizzy alivomuona jasmine akaropoka akijifanyisha kuuliza swali yote hiyo ni kujaribu kumuumiza jasmine

“ hivi jana Lea alirudi jamani?

” wee nae kwani kurudi na kutokurudi kwake kuna kusaidia nini , hebu toa ndoo yako ishajaa tuchote sie

“ naona unanishushua mwenzangu ,ila tuyaache “
ile hajakaa sawa alimuona lea anaingia huku akionesha sura ya huzuni, wala jasmine hakuongea nae chochote Zaidi ya kupishana nae.

“ huyu kama hajaenda kulala na huyo Malaya mwenzake ,,ila mitajua tu kama wamefanya mapenzi! Alijiwazia jasmine .

Lea aliingia chumbani kaona kumkuta Rafiki yake akichezea simu “ naona mama leo umeutoa ugwadu wako wote “

pasipo ya kumjibu Rafiki yake alianza kulia ,huku Rafiki yake akishangaa maana anajua alienda na mtu anaempenda kulikoni analia ..........................ITAENDELEA KESHO
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA NANE
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
_______________________________________________________________________________
_______INARNDELEA ILIPOISHIA __
Iliishia pale ambapo tunamuona mrembo wa kimasai akiingia hosteli katika chumba anacho lala na kukutana na rafiki yake juddy na kuanza kumsaili kile kilicho tokea huko gesti alikokuwa na kijana rafaeli , lakini lea akaanza kulia
_____INAENDELEA_
MASAA NYUMA
Basi baada ya rafaeli na lea kumaliza kufanya yalio katazwa na mungu walijikuta wakipitiwa na usingizi mzito.

Rafaeli alijikuta akiwa wakwanza kushtuka akaangalia pembeni kumuangalia lea aliekuwa amelala akiwa amejiachia.
daah ! nimefanya nini mimi leo aliwazia rafaeli akijiuliza maswali ya kujilaumu kwa kitendo alichotoka kukifanya. ,huku akiangalia saa na kuona kumbe ishafika saa tisa na wakati wanaingia ilikuwa saa tano.

Basi akaingia bafuni ndani ya chumba hicho akaoga akamaliza akatoka akamwamsha lea aliemka kivivu akamkokota mpaka bafuni na kumfungulia bomba akarudi zake kitandani , akiangalia message zilizo ingia akidhani labda jasmine alimtafuta ila hakuwa na ujumbe wowote wa maana Zaidi ya kuona message ya kibenki ikionyesha kuna hela zimeingizwa .

Lea alirudi akiwa alijifuta futa maji huku akiwa amempa mgongo rafaeli na wakati huo hakuwa na chochote alichovaa

duuh huyu mtoto huyu si kwa umbo hili subiri tuone kama tutapitisha hizi saa zilizo baki ,

lea alimuangalia rafaeli huku akitabasamu baada ya kukutanisha macho ,rafaeli alipanda kitandani kumalizia usingizi maana kwa muda huo aliona hawawezi kuenda chuo ,lea nae akapanda wakishare shuka moja , lea alikuwa anaona aibu hata ya kumwongelesha rafaeli alijifanya amelala huku akimgeukia rafaeli wakiangaliana uso kwa uso na Rafael huku rafaeli yeye akiwa macho .

Rafaeli alimuangalia na kukumbuka alivyookuwa anamuona mbele yake muda mfupi ulio pita shetani nae akazidi kuchochea hisia zikaanza kumpanda alitamani afungue shuka ilia one tena taratibu alijikuta akipeleka mkono na kuanza kushika makalio maana uvumilivu umemshinda akiyaminya minya huku anatembeza mkono kama anapaka Mafuta juu ya makalio ya lea , lea alifungua macho akimwangalia huku akitabasamu ,walijikuta wakisogeleana wakinyonyana ndimi huku wakipapasana kwa utaratibu ulio wapelekea mpaka kurudia tena mchezo ulio dumu kwa lisaa moja na wote wakapitiwa na usingizi ,walijikuta wakishtuka asubuhi saa kumi na mbili na nusu ,alienza kuamka na kwenda kuoga ni lea alivomaliza akamwambia rafaeli nae akaoge ,bila hiyana Rafael akaamka na kwenda kuoga na akaanza kuvaa , huku lea akimwangalia wala rafaeli hakulijali hilo aligeukia kioo akiweka akifunga vifungo vya koti lake la suti , lea uvumilivu ulimshinda akaenda kumkumbatia kwa nyuma

Rafaeli nakupenda please yote haya nilifanya kwa ajili yako wala ,usidhanie kama nimejirahisha kwako ,hapana kwa sababu nakupenda usije ukasema hapana rafaeli utaniumiza alizungumza lea kwa hisia sana huku akitoa machozi , rafaeli alimgeukia lea na akamwangalia machoni na kumbusu kwenye paji la uso

usijihisi mwenye hatia ila naomba niweke mambo sawa kwa sasa ,na mimi nakupenda ila bado mapema sana naomba unipe muda kidogo sawa mama.
lea kusikia vile wala hakutaka kuongea Zaidi ya kutoka machozi na kuchukua vitu vyake na kutoka nje akimuacha rafaeli ndani akachukua boda boda iliyo mpeleka chuo na rafaeli nayeye hakutaka kuvuta muda alitoka akakabidhi ufunguo na yeye akiondoka . Lea alifika chuoni akikutana na jasmine anatoka kuchota maji wala hakumuongelesha Zaidi ya hasira kuongezeka ,alifika chumbani kwake na kumkuta Rafiki yake anachezea simu akionekana ana chati naona mama leo umeutoa ugwadu wako wote pasipo ya kumjibu Rafiki yake alianza kulia ,huku Rafiki yake akishangaa maana anajua alienda na mtu anaempenda kulikoni analia. ,Rafiki yake alishuka haraka kwenye kitanda na kumfuata na kumkalisha kitandani ,

Kimetokea nini Rafiki yangu jana si umetoka na rafaeli mbona una lia .

hapana judy ninauchungu rafaeli ataniona mimi mteremko sijui nilikuwa nimeshikwa na pepo gani yaanii mtu kabla hata hajanitongoza nimeshalala nae aliongea lea huku akilia .

Hapana Rafiki yangu usijilaumu wala huna kosa lolote , kwani rafaeli hamjaongea chochote .

nimemwambia nampenda rakini hajanipa jibu la kuniridhisha naona kabisa hanipendi ndo maana najihisi thamani yangu imeshuka .

usiseme hivo Rafiki yangu thamani yako wala haijashuka kwani naamini hata rafaeli anakupenda ndo maana alikuambia umpe muda , we jiandae twende mjini tukanunue mahitaji

sawa , yaani saivi wala sitaki hata kuwa kumsogelea japo na mpenda lakini pia najiheshimu sitaki tena hisia zi niendeshe.

sawa lea jiandae twende .

Rafaeli aliruddi zake hosteli wala hakutaka kuongeaa na mtu akachukua nguo zake akitaka ampelekee dobi maana kwenye vitu ambavyo haviwezi na ni mvivu sana basi ni kufua ,alitoka akaziweka kwenye begi akatoka zake alivofika getini akakutana sadiki anaongea na lizzy akamsalimia sadiki na lizzy sadiki aliitika ila lizzy hakuitika , basi akapita zake akampa dobi nguo wakakubaliana bei na kuondoka zake akiahidiwa aje achukue kesho saa sita ,
oya vipi mzee.
safii niaje
gud ila we mzee nilikuwa na kudharau ila jana ulivomkamatia yule mtoto wa nesini daah wee ni noma aisee, halafu niliwaona mkitoka nje nilijua tu mnaenda guest

hahaha.. inaonekana ulikuwa unatuchora tu Hamna mzee wala ni macho tu ndo yaliona, halafu kibaya msihkaji yule anaemkubali sana lea aliwaona mkitoka hadi mkiingia guest alitaka aje awagongee sema lewisi ndo alimzuia mzee , jamaa machozi jana yalimtoka unachezea kupenda wewe

duuh kwa hiyo jamaa alituona umesema ? .
ndio tena jamaa ana hasira kinyama yani na wewe , sema mzee hongera yule mtoto sio poa yani.
hahaha.. kawaida mzee mimi ngoja niingie hosteli
poa mani badae
huyu alikuwa ni Elisha akiongea na rafaeli.. , ile rafaeli anakaribia kwenye korido simu yake iliita . kuangalia ni baba mkubwa ambae alimsevu baba maana alikuwa amezoea kumwita baba , basi alimaliza kuongea na simu huku akiharakisha kuingia chumbani kwake
duu safari ya dar tena , ila ngoja niende maana baba kwa sababu kasema ni muhimu ngoja niende

kumbe wakati anaongea na simu alipewa maelekezo na baba yake mkubwa kama yupo tanga ajiandae wakutane mjini waelekee dar es salaam kuna dharula ,

oya lewisi niaje man
safiii mzee vipi mishe
gud mzee
, sasa mwanagu naomba unisaidie kitu kimoja mimi naingia dar maramoja ila kule kwa dobi nimeona nguo zako , so naomba ukienda kuzichua nichukulie na zangu basi nishamlipa tayari,

anhaa poa .
Basi rafaeli alijiandaa na kuchukua begi lake dogo na kutoka alivomuaga abasi , akachukua boda na kuelekea mjini alipo elekezwa , ile anafika mjini akautana uso kwa uso na lea waliokuwa wanatoka mjini kuna vitu wakipakia kwenye boda boda rafaeli akawafuata ,akamsalimia Rafiki yake lea na akamgeukia lea aliejikausha kama hamwoni

dereva naomba tuondoke aliongea lea na dereva akakiwasha rafaeli akiachwa

usijisikie vibaya mzoee tu Rafiki yangu ana hasira pale alipo aliongea judy , huku nayeye akiondoka .

hili gundu ila anyway ngoja nitambae zangu mimi let say its just favourite , let e focus on my dream aliongea rafaeli .

Kwa upande wa jasmine yeye alimaliza kufua huku hasira zikianza kumpotea taratibu taratibu alijikuta alkianza kujilaumu kwa kitendo alichofanya jana cha kumkaushia rafaeli .

jasmine vipi mbona kama una mawazo , halafu hata hujaniamsha tukafua wote,

" hamna Rafiki yangu nilijua umechoka nikakuacha uendelee kulala

. Mhmh haya halafu jana nikajua hutohudhuria hata rafaeli alikuja kukuuridhia nikamwambia hautokuja
, kumbe aliniuridhia ?

ee alikuuridhia tena alionekana kama alikuwa anakutafuta ,maana alivoniona tu akanifuata ,

, mhmh kumbee

Ee mimi naenda kuchota maji haya po mimi ndo nishamaliza hivo
anhaa poa

, ukienda kuchukua chai unichukulie basi

poa , hivi kumbe jana alinitafta maskini na nika mkaushia , saivi ujue kakasirika ngoja nimalizie nikamtafute kwenye simu.

Basi rafaeli alikutana na baba yake akiwa na moja ya marafiki zake ambao hawajui , aliingia kwenye gari na safari ikaanza baada ya masaa matau wakawa washafika bagamoyo moja kwa moja wakenda hotelini na kuwashusha wale wengine wakielekea nyumbani , walifika nyumbani geti lilijifungua na wakaingiza na kupaki kwenye moja ya magari yaliokuwepo wakashuka na kuingia ndani , basi rafaeli alienda kuoga na alivomaliza akavaa vest akaelekea jikoni na kumkuta dada wao wa kazi anaosha vyombo akamsalimia na na kutoka nje kumsalimia mlinzi aliekuwa anatengeneza gardeni , walisalimiana na mara dada akamuita akimwambia anaitwa na baba , basi rafaeli alirudi ndani na kupanda seble ya juu akamkuta baba yake akimsubiri.

sasa rafaeli kuna kampuni kubwa ya nguo na vipodozi nimewekeza hisa zangu ila nimeweka jina lako so kesho ndo siku ya kusaini sasa nilitaka uende ukasain i hayo makubaliono maana hizo hisa ni za kwako na yote haya nafanya kwa ajili yako.

rarafeli alijikuta akitabasamu kwa furaha ,

mimi kesho nina safari ya kwenda kutembelea ile garage yangu ya ndege Kenya nataka kuingia zabuni na shirika la super Africa airways, halafu kitu kingine nilitajka nikuambie , kwa nini usiachane na maswala yako ya kusomea udaktari uka focus kwenye biashara , maana naona kule kama unapitia njia ndefu mno kuyafikia mafanikio , mimi nataka uache chuo ...................
Yote full ni shilingi 1500 kwa watsapp fb ni 2000/ namba ya malipo ni 0747280612 namba ya mawasiliano ni 0687151346

MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA TISA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

//////////// INAENDELEA////////////

Kampuni ya v DROSO FASHION AFRICAN WEAR GROUP OF COMPANIES ni moja ya kampuni kubwa sana ya kushona na kutalizi nguo hapa nchini iliokuwa na matawi nchi tisa Malaysia ,ghana ,Eritrea , Kenya ,south Africa , Nigeria ,morocco, Rwanda na Namibia.

IIlkuwa ikimilikiwa na mama mmoja anaeitwa jacqline ambae alivyo irithi malI kutoka kwa marehemu mume wake jack akaja na wazo la kuanzisha matawi mengine ya kampuni hiyo iliokuja kupata maarufu sana .

Jackline alikuwa na watoto wawili wa kike tu alibahatika kuwa nao lakini alikuja kumpoteza Mtoto wake wa kwanza baada kujiuwa kwa sumu kwa kisa cha mwanaume alokuwa anampenda kuoa mwanamke mwingine ndo familia ikabakia na mtoto mmoja wa pekee aitwaye nifani.

Mama nifani aliiongoza kampuni hiyo kama mtendaji mkuu kwa miaka mitano ndipo alipo pata ajari ya gari wakati nifani alivyofikia umri wa miaka kumi na nane wakati akisafiri kwenda kusalimia nyumbani kwao moshi na kupoteza maisha hapo hapo.

Basi bodi ya wakurugenzi wakiongozwa na wosia wa mama wakamchagua nifani kuwa mkurugenzi mtendaji wa kampuni hiyo .

Nifani alikuwa ni msichana liebarikiwa sana kwa uzuri ,alikuwa mrembo sana mweupe mwenye umbo namba nane hakika alikuwa mrembo kila sehemu alio kuwa anapita aliacha lawama kwa wanaume rijali wengi katika jiji la dar japo alikuwa na umri mdogo lakini umbo lake lili mbeba sana ,licha ya yote nifani alikuwa amebarikiwa sana kuwa na akili hata kipindi alichokuwa anasoma alikuwa akiwaburuza wanafunzi wengi hadi wenzake wakampa jina beutifull Genius ,licha ya kwamba mama yake alikuwa na hela na utajiri lakini nishani alipenda kuishi maisha ya kawida sana na alikwa na busara sana kwenye kufanya maamuzi,kama usipofuatilia maisha yake usinveweza kujua ni mtoto wa tajiri jack,lakini kitu kilichokuwa kina wasumbua ni upole na ukimya aliokuwa nao nifan hakuwa na rafiki wa karibu wala hakuwa muongeaji sana ,tena Baada ya mama yake kufariki upole na ukimya vilizidi kuongezeka na kuishi maisha ya ki upweke sana na hali ya kuchukia wanaume kwa kiasi kikubwa .Basi kutokana na kutaka kuinua Zaidi na kujipanua kibiashara aliamua auze asilimia therathini za kampuni, na baada ya kutangaza mtu wa kwanza kujitokeza alikuwa injinia na mkurugenzi wa chuo cha merine bagamoyo ambae ndo baba yake rafaeli.

Basi rafaeli aliamua amjibu baba yake kwamba chuo hawezi kuacha kwani udaktari ni moja ya ndoto yake alikuwa nayo tokea akiwa mdogo na biashara ni sehemu ya vitu alivotokea kuvipenda na atatumia vitu anavyo vipenda ili kutimiza ndoto yake.

daddy to be a business man is one of my favourite but to be a doctor is my dream and i want to use my favourites for accomplishing my dream .

basi baba yake akakubaliana na mawazo ya mwanae huyo na kumpa maelekezo ya kufanya kesho akienda huko akasaini hisa hizo kama moja ya wamilki wa kampuni hiyo ,basi saa kumi usiku baba yake aliamka na kumuaga kwamba yeye anasafiri angerejea baada ya wiki moja huku akimsisitizia asichelewe kwend kwenye kusaini

dont be late to go there always remember time if you want to be successfull .

Basi livyofika saa moja asubuhi alijiandaa na kuelekea dar es salaam ambako ndio makao makuu ya kampuni hiyo iliopo maeneo ya posta ,basi haikumchukua muda mrefu maana gari binafsi aina ya aud new model alifika akiwa amevalia suti yake nyeusi ilio mkaa vizuri na glasses nyeusi.

this bulding is so huge and attractive only working here is respect jamaa alishusha umombo akimaanisha jengo ni kubwa na la kuvutia na kufanya kazi hapa ni heshima tosha .

basi wakati anaingia kwenye mara akagongana na mdada mmoja mzuri aliekuwa ameshika mkoba uliokuwa unaonekana ni wa thamani sana na kudondoka chini rafaeli alimwokotea mkoba wake na kumwomba msamaha na yule dada alimwambia usijali huku akionekana kuna sehemu anawahi na hakumwangalia rafaeli usoni , basi rafaeli alienda mpaka reception ( mapokezi)

sorry how are you ,am rafaeli am here with appointment with managing director

ohoo welcome mister rafaeli unfortunately chief has got urgent emergency so i will direct you to assistant manager

okey thank you

you are always welcome

basi aliambiwa bosi wao kapata dharula ila atawakilishwa mkurugenzi msaidizi wa kampuni hiyo . Basi walisaini na kuoneshwa utendaji wa kampuni alivomaliza akaondoka huku akiwa na wazo la kurudi chuo asubuhi siku inayofuata .

Basi lea baada ya kumuacha rafaeli alirudi chuo na kukimbilia chumbani na kuanza kulia kwa kile alichokifanya mbele ya mwanaume anaye mpenda huku akijilaumu ,rafiki yake juddy alifika na kumkuta kwenye hali ile wala hakujiuliza anajua kinacho mliza lea ni kitu gani akamwambia maneno yalio mtia nguvu na kujikuta akirudi kwenye hali ya kawaida , basi walitoka nje na kuelekea kantini kuchukua chakula cha mchana , ile anapita mara rafiki yake yusuph aitwae idrisa akwasimamisha na kutaka kuongea na lea ,basi idrisa alimwambia hali alokuwa nayo yusuph baada yakumwona wakati wanaingia guest , alimueleza yote ikiwemo jamaa kagoma hata kula tokea asubuhi , lea alimuhurumia sana japo hampendi lakini alionekana kuguswa na maneno ya idrissa basi asante kwa kuniambia nitampigia simu .

poa fanya hivo inaniuma kumwona rafiki yangu kwenye hali ile

. haya poa

vipi alikuwa anakuambia nini? Aliuliza juddy , kasema eti kajua nilivofanya na rafaeli jana so kashindwa hata kula hahaha.. Kumbe yupo deep kiasi hicho duuh kweli mapenzi sio poa Ngoja nimtafute kwenye simu aje hapa kantini wewe tu na maamuzi yako basi lea alimtafuta yusuph wakutane ,yusuph aliitiKia wito huo kwa furaha kwani alikuwa akimpenda sana lea hata akajikuta anasahau kilicho tokea jana , basi alienda wakanunua chakula wakala huku lea akimwmbia Ashaachana na rafaeli, ila anaomba wawe marafiki maana hawezi kuzilazimisha hisia zake ,basi kwanzia siku hiyo wakawa marafiki wanaoshirikiana katika vitu vingi hasa maswala ya wodini kwenye mazoezi walikuwa pamoja , hii ilichangiwa kwamba yusuph alikuwa amemtangulia mwaka.
+++++++++++++++++±++++++++
Basi jasmine alirudi kuchukua chai kutoka kantini huku akimfikiria sana rafaeli akachukua simu yake na akamtumia ujumbe wa maandishi
mambo
Akisubiria kwa hamu ujumbe ujibiwe lakini wapi hakupata majibu yoyote
“ mhmh bado atakuwa amekasirika ngoja nimuache kwanza , kwanza ananipenda hawezi kwenda popote aliongea jasmine huku akijihakikishia kupendwa na rafaeli
+++++++++++++++++++++++++++++
Basi rafaeli alipitia kwenye duka la vito na kuchagua saa nzuri mbili akaulizia bei akaambiwa inauzwa elfu themanini kila moja ,akatoa hela na kuondoka zake huku akipanga kwenda kumpa jasmine na lea alinunua na kutoka dukani akianza safari ya kurudi bagamoyo , akafika nyumbani na kuingiza gari parking na kuingia ndani alimkuta dada wao wa kazi akiwa amelala juu ya sofa huku kigauni kikiw kimempanda mpaka magotini kikionesha chupi aliovaa ndani ya rangi nyeupe,
huyu mtoto wa kisambaa leo kajiachia mhmh sijui leo nitatoka salama kweli hapa
akapandisha gorofani kwenda kwenye chumba chake ,akavua nguo na kuoga akarudi seble ya chini kwa ajili ya kula akajikuta anasogea karibu na mage na kumsogelea ,ile anavozidi kumsogelea alijikuta jamaa akifuruka kwa kiu ndani ya boksa ,akampndia mage juu ya sofa na kushusha mdomo taratibu huku Mkono ukishika makalio maana mtoto alijaaliwa akayashika kwa kupangusa pangusa mage akashtuka kutoka kwenye ndoto nzuri ( kumbuka mage ndo dada wao wa nyumbani) alokuwa akiota anashikwa na rafaeli kwani alitokea kumpenda sana na kumuota mara kwa mara ile anafungua macho akamuona ni rafaeli wala hakuleta hiyana wakaanza kufanya yao baada ya nusu saa mwana FA alifika kibo ( kileleni ) na kupeperusha bendera kwani alimwagia humo humo mmaji maji ya uzima , baada ya pale rafaeli alimwambia iwe siri na mage alikubali siku hiyo rafaeli alihudumiwa kama mme usiku ulivoingia wakafanya tena ,asubuhi kulivokucha rafa yeye alimuaga anaondoka basi wakaagana na rafa akaondoka kueleikea chuo.
Wakati rafaeli anarudi kutoka bagamoyo alipokea ujumbe wa maandishi wa jasmine uki muuliza , uko wapi nimekumic sijakuona class siku mbili ,basi rafaeli nae akamjibu nipo kwenye basi narudi kutoka dar es salaam nikifika naomba tuonane kuna jambo linanisumbua muda mrefu nataka nikumbie , basi jasmine alifurahi sana huku akipanga avae nini ili akakutane na rafaeli.
sijui anaenda kuniambia nini? alijisemea jasmine
ila najua tu anaenda kuniambia ananipenda hahaha..... huku akimwigiza
unajua jasmine mimi oooh muda mrefu nimekufa nimeoza kwa hiooo......hahahaha
huyo ni jasmine akiwa anamwigiza rafaeli jinsi atakavyyoambiwa
wee nae muamala umesoma nini mbona unacheka mwenyewe aliuliza hadija Rafiki yake jasmine , ahahaha... nimejikuta nina furaha tuu.
mhmh haya bwana tutakuona
, basi jioni jioni jasmine alipata ujumbe kwamba amefika ajiandae wakutane kwenye gardeni vimbwetani.
...........................................................................................................................................................................................ITAENDELEA KESHO .......,...............
__________________________________________________________________________________________
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

//////////...... INAENDELEA........./////////////
“ Uko wapi ,ushafika? “jasmine alimtumia ujumbe rafaeli
“ ndio nakusubiri njoo
” poa nakuja
“ alijibu jasmine , wala rafaeli hajakaa sana akamuona jasmine anakuja , basi jasmine alivofika karibu na jasmine walijikuta wakiangaliana kwa sekunde kama tano hivi , rrafaeli alijikuta akimkumbatia jasmine kwa nguvu , huku jasmine alijikuta mapigo ya moyo yakienda kasi , basi rafaeli alimwachia na kumshikilia mabegani
“ nilikumiss sana “alisema rafaeli wee
"muongo ungenimiss unge nitafuta , tena umesafiri bila hata ya kuniambia .
“ hamna ilitokea kama dharula tu
” mhmh dharula gani hiyo
“ amna maswala tu ya kifamilia , njoo tukae hapa “ rafaeli alimshika mkono jasmine na kwenda kukaa kwenye vimbweta
“ nambie sasa nataka nisikie ulichokuwa unataka kuniambia “ "naona una shauku ya kutaka kusikia ninachotaka kukwambia ee ila nilkubebea zawdi fumba macho na unipe mkono wako wa kushoto “ jasmine nae akafumba macho huku akimpa rafaeli , basi rafaeli alitoa ile saa na kumvalisha halafu akamwambia afumbue macho , jasmine akafumbua macho na kuangalia ile saa !
"haaaa..! hii ni yangu
” ndio vipi hujaipenda niichukue
“ hapana nzuri sana ,ahsane sana rafaeli wangu ,ndo maana nakupenda ,
" mhmh unanipenda wapi siku ile kwenye party ukaniacha kwenye mataa ukamfata barick
“ hahahaha.... jasmine alicheka kwa aibu huku akiangalia chini kwa aibu ,
“ au sababu ni lea
“ hamna tu Rafiki yangu siku hazifanani ndo maana.
“ Huyu nae Rafiki yangu tena .“ aliwaza rafaeli kabla ya kumjibu jasmine ,
“ haya bhna nasikia test one inaanza mwezi wa kumi na mbili mwanzoni?
” Eee tena ina bidi tukomae kujisomea “ alijibu jasmine . hawakukaa sana rafaeli aka mwambia ahkuwa na lolote la kumwambia Zaidi ya kutaka tu kumwona
“ huyu nae sijui zege hata hajiongezi “ aliwaza jasmine huku wakiachana na kila mtu kuelekea hostel kwake basi ukaribu wao ukarudi na kuzidi kuzoeana na kufanya mambo mengi kwa pamoja. Ki ufupi walikuwa kama mapacha
Rafeli tokea arudi kutoka dar es salaamu alijikuta akimfikiria sana lea na kujikuta roho ikimuuma sana hasa pale kila akiomba miadi ya kukutana na mrembo huyo alikuwa akitoa sababu sizizo eleweka katika kichwa cha rafaeli, hata alivomtumia Rafiki yake aitwaye juddy kwa ajili ya kumkutanisha na rafaeli pia ngoma iligonga mwamba alijiuliza sababu ni nini ila alikosa jibu
“ oya lewisi vipe mzee .
“ safi mzee mmishe zinasemaje mzee wa totoz , unajifanyishaga mpole kumbe huna lolote
“ hamna bhna una nionea mimi upole ndo hulka yangu
“ Aaa wapi, vipi yule demu wako hajambo.
” demu yupi huyo ?
“Aaa unazingua kwani unao wangapi , si yule ulienda kulala naye siku ya party
“ hamna mzee ile siku ujue kama ilitokea bahati mbaya tu ujue , halafu kibaya yule dogo saivi ana hasira na mimi kinoma.
“ duuh kwa nini sasa?
“ sijui tuu nadhani yule boya wake wa nesini ndo anasababisha
” hamna yule dogo anakupenda sema anakufanyia makusudi
” ndo asitake hata kuonana na mimi , ila mimi nampotezea “.

Basi mwezi wa kumi na mbili ulikaribia kufika huku wanafunzi wengi hususani wa masomo ya utabibu walikua bize kujiandaa na majaribio ya maendeleo yaani continuous assessment test one , kijana rafaeli hakutaka mchezo kabisa kwenye swala la mitihani hiyo alijikuta akiwa bize sana na masomo mpaka siku ya mitihani hiyo ilivyo wadia alikuwa amejiandaaa vyakutosha na aliamini anaenda kufanya vizuri kwenye mitihani hiyo huku hakumwacha nyuma jasmine kwani katika juhudi zote za kusoma alimuhusisha jasmine, basi siku ya majaribio hayo ilifika wanachuo wote wakafanya mitihani yao salama na kupewa likizo ya wiki moja kwa ajili ya sikukuu ya chrismass na mwaka mpya , rafaeli yeye baada tu ya kumaliza mitihani hiyo alipanga siku hiyo hiyo kuondoka na kurejea nyumbani, kwa upande wa jasmine ilkuwa hivyo hivyo japo yeye alipanga kusafiri kuelekea kwa ndugu zake walioko mkoani dar es slaam siku inayofuata , basi rafaeli aliagana na jasmine na kuondoka chuni hapo kuelekea nyumbani , jasmine alijikuta kuwa myonge sana baada ya rafaeli kuondoka ilukuwa ni wiki moja lakini aliona kama ni mwaka mzima atakao kaa mbali na rafaeli japo waliahidiana kukutana huko huko nyumbani kwani bagamoyo na dar es salaam sio mbali basi alikubaliana na hali na kwenda kuungana na marafiki zake kwa ajili ya kujiandaa na safari kwa siku ya kesho.

Nifani ambae ndo boss wa kampuni ya droso fashion wear siku ambayo alipanga kukutana na mtoto wa injinia kama alivopewa taarifa ya baba yake huyo alijikuta akichanganyiwa ile baada ya kuingia ofisini baada ya kupigiwa na mkurugenzi wa tawi la kampuni hiyo liloko Namibia kwani kuna upotevu wa pesa kiasi kikubwa na moja ya wafanyakazi wa kampuni hiyo kusweka rumande kwa uchunguzi , basi aliamua kuahirisha miadi ya kukutana na mwana hisa mwenza wa kampuni hiyo na kumuachia msaidizi wake yeye akielekea nchini humo kwa ajili ya kushughulika na tatizo lilo jitokeza , basi wakati anatoka kuelekea kwenye parking ya magari ndipo alipo gongana na rafaeli wakati akiingia kwenye ofisi hiyo,.

basi baada ya kukaa wiki moja nchini Namibia alirudi nchini na siku iliyofuata akaripoti kazini
“ habari za asubuhi nasma
“ salama boss vipi safari ya Namibia
“ nilienda na kurudi salama kama unavyoniona , vipi lakini kila kitu kipo vizuri “ aliuliza ,
” ndio boss” vipi ratiba yangu ya leo
“ ratiba yako ya leo ni kwenda kukutana na naibu waziri wa viwanda saa tano kamili, na saa tisa kamili una kikao na ranco phillipsi mwekezaji kutoka swedeni. ,
"okey sawa .
“ niitie assistant director.
“ basi director msaidizi alifika
“ enhe james vipi yule mhisani wa kampuni mlisainishana ?
” ndio boss
” na vipi kuhusu utendaji mzima wa kampuni ulimwonesha pia
“ ndio boss ,
“ sawa
“ni hayo tu ,unaweza kwenda “ japo alikuwa mdogo kuendesha kampuni kubwa kama hiyo lakini aliendesha vizuri sana na hakuwa na utani katika kazi.

Basi rafaeli alirudi nyumbani kwa ajili ya likizo ya wiki moja ila kwa upande wake yeye alipanga atumie wiki mbili kukaa nyumbani ili aweke mambo yake vizuri ya kibiashara , siku hiyo hakupitia njia ya moja kwa moja ya msata bagamoyo bali alienda moja kwa moja mpaka stendi ya mabasi ubungo , akashuka na kuelekea mlimani city mall akaingia na kwenda moja kwa moja ATM na kutoa pesa kwani alipanga kwenda kumnunulia zawadi dada yao wa kazi , moja ya vitu vilivyo msukuma kufanya hivo ni kwamba dada huyo alikaa sana pale nyumbani kwa muda mrefu na alikuwa akifanya majukumu yake kwa uadilifu mkubwa na tokea aingie hapo hajawahi ku misbehave hata maramoja ,hata baba yake kuna kipindi alikuwa akimwambia rafaeli kwamba huyu ni wife material .

“ your welcome sir
“ okey thank u” alikuwa ni mrembo mmoja wa mapokezi akimkaribisha rafaeli, rafaeli alimnunulia mage zawadi za kutosha na kukodi tax ilio mpeleka bagamoyo alimlipa dereve nauli na akabonyeza kengele na geti likajifungua kwani mlinzi almuona ni rafaeli kupitia kiji tv cha camera za nje. Akaingia ndani na hakukuta mtu yoyote sebleni akaenda mpaka chumbani kwake akaweka mizigo yake na kuingia bafuni akaoga akamaliza na akashuka chini na kwenda jikoni kumtafuta mage ila hakumuona akaenda chumbani kwake nako hakumuona ikabidi atoke nje kwendaa kumuuliza mlinzi
“ kigo mzee kasafiri?
“ ndio kasafiri amesema anaenda uingereza atarudi baada ya wiki tatu
” duuh ! na vipe kuhusu mage kaenda wapi,
"mage kaenda nyumbani kwao jana aliniaga akasema alionekana kuwa myonge sana na kaaga kama anaenda kumsalimia mama yake ila atarudi baada ya wiki moja .
“ duuh kwa hiyo umesema alikuwa myonge
“ ndio juzi alienda hositalini nilimuuliza kambiwa nini ila aliishia kutoa machozi ndo jana kanambia anaenda nyumbani ila alionekana kuwa mnyonge sana “ alisema kigo ,
Rafael alijikuta akiwa myongwe kwa taarifa hiyo .
"poa kaka mimi niko ndani.

Mage siku ambayo baba yake rafaeli anamuaga kuelekea uingereza alikuwa akijisikia vibaya sana alijikaza na kuagana nae kisha akarudi kitandani huku jasho jingi likimtoka huku ana hisi kichefu chef na baridi kali na tumbo liki msumbua , basi ilivyo fika asubuhi aliamua kwenda hospitali alichukua funguo za gari kwani alikuwa akijua kuendesha na pia alikuwa na leseni alokatiwa na baba yake rafaeli na kumnunulia pia na gari aina ya Murano, basi alichukua gari yake na kwenda hospitali ya tegeta iitwayo rabynsia memeorial hospital kwani kutoka mapinga na tegeta ilikuwa ni umbali wa kama nusu saa , alifika akashuka kwenye gari akaenda mapokezi na kupokelewa na manesi wa hospitali ile kwa ukarimu mkubwa na baadae akajiandikisha na kutoa kadi yake ya benki na kupitishwa kwa ajili ya malipo na moja kwa moja akaoneshwa aende flour namba mbili kuonana na daktari , basi aliingia na kumelezea daktari kwamba anashida ya tumbo kumuuma sana pia kuhisi kizungu zungu mara kwa mara na hajziona siku zake mwezi

“ miss mage tatizo hili limekuanza lini? Lilinianza siku mbili zilizo pita
“ je ushawahi kukutana kimwili na mwanaume yoyote hivi siku za karibuni?
" Ndio dokta “
basi daktarin alimfanyia uchunguzi wa awali na kumwandikia vipimo vya uchunguzi wa maabara , akatoka na kuelekea maabara ambako walimpima mkojo( urinalysis) ultrasound, na kiwango cha chembe chembe hai za damu , baada ya nusu saa alipewa karatasi akitakiwa arudi kwa daktari kwani vipimo tayari .
“ miss mage vipimo vinaonesha una uja uzito wa mwezi mmoja na nusu , mage alijikuta akibubujikwa na machozi ya furaha , daktarin akaendelea
“ lakini jambo la kuhuzunisha ni kwamba una saratani ya mfuko wa uzazi ( endrometriosis) huku akimwelezea
“”endometriosis ni ugonjwa wa kutoka uvimbe kwenye ukuta wa mfuko wa uzazi ambao una sabaishwa na vitu vingi ikiwemo virusi vinavyotambulika kwa jina La kisayansi
“ human papilloma virus , hepatisi A&B virus na muda mwingine bakteria wanaweza kusababisha ugonjwa huu , ambao umegawanyika katika makundi mawili ya kisayansi kundi la kwanza ni malignant tumor na kundi la pili ni benign tumor , labda nikuelezee kuhusu benign tumor maana ndo tatizo lako lilipo hii ni aina ya kansa ambayo inatokea sehemu moja ya mwili na inakula taratibu sana na haiwezi kuhama na kutokea sehemu nyingine ya mwili , lakini kansa ya aina hii inaweza ikamshambulia mtu kwa kasi kutokana na sehemu iliopo mfano wa sehemu hizo ni kwenye mfuko wa uzazi , basi nikushauri kutokana na ujauzito uliokuwa nao uko katika hatari ya kupoteza Maisha kama tu utaruhusu mimba iendelee kukuwa inaweza kuku sababishia kupoteza Maisha wakati wa kujifungua .. ......
basi daktari alimuelezea mage kuhusu ugonjwa huo kwa mapana na kumshauri mage kutoa ujauzito huo kwani Maisha yake yatakuwa hatarini mage alijikuta akitokwa na machozi mengi kwani hakua tayari kukitoa kiumbe alichokuwa nacho ila kutokana na maelezo ya daktarin alijifikiria na kutoa jibu......................... nini kitaendelea .............................

///////MY DREAM MY FAVOURITE
///////SEHEMU YA KUMI MOJA
////////MTUNZI: SINGANOJR
////////NO:0747280612 watsapp
/////////////Email:issaysingano@gmail.com

inaendelea............

Mage baada ya kupewa ushauri wa daktari hakutaka kutoa majibu hapo hapo Zaidi ya kusema anaomba muda akajifikirie , basi daktari alimpa dawa ambazo zingemwezesha kutibu maumivu na kumwelekeza kuwa lolote jibu atakubariana nalo afike hospitalini basi alirudi kutoka hospitalini akiwa na mawazo sana alifika getini na kwenda kupaki gari na chogo akamfuata na kumuuliza ugonjwa alokutwa nao wala hakutaka kusema Zaidi ya kutoshindwa kuzuia machozi kumtoka , aliingia ndani na kwenda kulala huku akiwaza mengi.
“Nampenda sana rafaeli na siko tayari kuitoa mimba hii nipo tayari kufa ila mtoto aendelee kuishi , ila ina bidi nisimweleze mtu yoyote kama nina mimba na nipo hatarini kufa” alijiwazia mage huku machozi yakimtoka kwani aliamini rafaeli hakuwa akimpenda kama yeye alivokuwa anampenda , lazima nimwoneshe kama nampenda kuliko kitu chochote kile .Mage alikuwa akimpenda sana rafaeli tokea siku ya kwanza kumwona rafaeli alivofika kutoka Kijijini kwao baada ya kuja kuchukuliwa na shangazi yake rafaeli kwenda bagamoyo baada tu yakumaliza kidato cha nne kwani mama yake hakuwa na uwezo wa kumpeleka shule za private kwani ufaulu wake wa kidato cha nne ulikuwa ukimwezesha kujiunga na kidato cha tano na chuo lakini kutokana na hali ya kiuchumi ya familia alikosa ada ya kusoma ndipo alivokuja kupata nafasi ya kwenda kufanya kazi za ndani akiahidiwa mshahara mkubwa , alifurahi sana siku hiyo kwani aliamini mshahara wa laki mbili atakao pewa ungemwezesha kurudi tena shule , basi siku alio kuja kuchukuliwa alienda mpaka kwa shangazi yake rafaeli aliekuwa akiishi tanga wilayani lushoto sehemu ambayo rafaeli kipindi hicho ndo yupo kidato cha tatu, ki umri walikuwa wanalingana kwani rafaeli yeye alizaliwa mwaka mmoja na mage sema rafaeli akiwa amemzidi mage miezi minne ,ila rafaeli alikuwa nyuma kimadarasa kwani yeye alipitia shule za international kabla ya kurudi kusoma shule za kawaida , basi mage alifika akitarajia kwenda bagamoyo baada ya wiki moja mbeleni. Basi siku hiyo akiwa amekaa sebleni rafaeli alikuwa wa kwanza kufika kutoka shuleni kwaani yupo mtoto wa shangazi yake alokuwa akisoma nae , rafaeli alikuwa anatabia kila akirudi shule lazima akimbilie tv kabla hata ya kutafuta chakula ili asikilize miziki ilkuwa kama katabia , basi siku anayofika kama kawaida yake alifika sebleni
“ hebu weka star tv kuna hip pop ya maana muda huu “ aliongea bila kumtazama aliekuwa anaongea nae na akaona hajibiwi akaenda kuchukua rimoti alijikuta akijigonga na kumdondokea mage na kujikuta akishika sehemu za VIP za mage , mage aalishtuka na kukodoa jicho , rafaeli aliamka na kumwangalia akajikuta anashangaa maana alidhania ni mfanya kazi wao aliekuwa akiitwa zakati , basi rafaeli alijikuta akijiinua kwa aibu maana mage alikuwa akiangalia mkono ulipo shika.
“dada samahani nilijua ni zakati ,
“sawa shika rimoti hii hapa “ rafaeli alichukua na kuendelea kuangalia na akamuuliza jina ndo akamjua anaitwa mage ,basi mage wiki alio kaa pale alijikuta akimpenda sana rafaeli kutokana na ucheshi alio kuwa nao , basi mage alienda bagamoyo na baada ya mwaka mmoja ndipo rafaeli alifika nyumbani hapo kwa baba yake mkubwa , mage ali furahi sana kumuona rafaeli,kwani alikuwa akimpenda sana rafaeli , siku moja mage na rafaeli wakati huo baba yake alikuwa kazini wakiwa wanaangalia tv mara mage wakati anabadilisha channel rafaeli alijikuta akipenda sana kuna channeli ilio kuwa ikionyesa mpira sasa alikuwa akimwambia arudishe ile channel mage akawa anakata abasi walianza kupokonyana rimoti mpaka kanhga alio jifunga mage ikamtoka mwilini na kubaki na kigauni kilichomvka magoti , basi waliendelea kupokonyana na ikawa kama mchezo , mage aliamka na kukimbia chumbani kwake na rafaeli hakuta kushindwa alimfata huko huko kuchukua rimoti , ile anaingia mage akaiweka rimoti chini ya kitanda na kuilalia rafaeli alimpandi juu ya kitanda huku akimwinua mguu sasa wakti anainua mguu kile kigauni kikashuka mpaka kiunoni rafaele alijikuta dhakari yake ikisimama na kujikuta wakianza kupokonyanali ikibadilka kwenye miili yao mage yeye hisia zilikuwa zishampanda , basi walijikura wakihama mchezo wa kupokonyana rimoti na kuanza kunyonyana midomo waliendelea huku rafaeli akitumia maaelekezo alio kuwa anayasikia shuleni kwa marafiki zake na kuanza kuminya minya manyonyo akamvua mage kigauni na kubaki na taiti alishika na kuaza kunyonya chuchu huku mkono ukisugua sugua kunako ..... kwa mage , huku akianza kuivuta ile taiti na kufanikiwa kuitoa ila kwa mbinde sasa ikawa imebaki ch*** hapo ndo akakutana na ugumu kwni kila alivokuwa akitaka kuitoa mage alibana miguu ila kwakua mwanaume mwana ume tu alifanikiwa kuitoa huku akizidisha kunyonya kila kona ya mwili mage na kujikuta mtoto akichanua miguu mwenyewe basi alivua suruali huku shati akiacha mwilini na kumtoa tundu lissu na kuanza kumwingiza kwa shida bungeni kwani alikutana na kizuizi basi aliforce na kumwingiza kwa nguvu na damu zikaanza kumtoka mage...... basi walimaliza wakioneana aibu kwani rafaeli alikuwa nae hajawahi . basi mchezo jinsi siku zilivoenda ndipo walijikuta kila baada ya wiki wanafanya ....... mage ndo akafa akaoza kwa rafaeli ila kwa rafaeli ilikuwa tofauti alikuwa hampendi sema alifurahia kuikidhi haja yake.

Basi mage aliamua kwendaa kijijini kwao kuilea mimba ile kwani hakutaka rafaeli ajue wala baba yake basi aliaga huku akimdangany kigo kwamba atarudi ila haikuwa hivyo.

Nifani baada ya kukutana na kufanya kikao na naibu waziri wa viwanda akimshawishi kujenga na kuwekeza katika usindikaji wa samaki , nifani alikubali akimwahidi kulifanyia kazi pendekezo lake
“ Eti mtoto mdogo kama huyu anamiliki mali zote hizi ,tena nafanya kunyenyekea pumbavu sana “ aliongea waziri na mlinzi wake.
“ kweli boss halafu huyu mwanamke ni mzuri sijapata ona “ aliongea mlinzi wake
“inabidi nifanye jambo”

basi nifani alivyotoka kuonana na naibu waziri moja kwa moja alirudi ofisini na kukutana na ranco philipsi mtoto wa Tajiri mmoja kutoka marekani . alliingia kwenye ofisi yake na kumwamulu secretary amruhusu aingie ,ranco aliingia huku akimtolea macho nifani
“ what a beutifuull girl. Basi aliingia na kutambulishana huku Philips akiwa amemtamani nifani kwa kiasi kikubwa.
“ i must make her my girl for any cost “
basi walimaliza kiao huku ranco akihitaji namba ya simu wala nifani hakutoa Zaidi ya kumtaka kama anataka kuasiliana nay eye atumie namba ya ofisini
“ and mister Philips let me give you a warning apart from our bissiness deal dont sit and think that you can make me your girlfriend i say never and dont dare otherwise what has been done to day will be nothing ( naomba nikupe ushauri bwana phillipsi usije ukakaa chini na kufikiria kwamba unaweza kutoka kimapenzi na mimi huta weza na kama utalazimisha navunja haya makubaliano ya kibiashara .

Basi rafaeli siku hiyo asubuhi alivyo amka alienda kuchukua mazoezi kwenye chumba kilichopo chini ya ardhi (GYM) alichukua mazoezi kwa kasi na badae akahamia kwenye kulenga shabaha alivoona amefanya vizuri akaanza kufanya mafunzo kung fu alifanya kwa mda na akamaliza
“ hapa nadhani niko fit , sio unakuja jitu alifanyi mazoezi hata ya kujilinda wa kumlinda anaye mpenda mimi siwezi kufanya huo upuuzi mtu akiingia kwenye anga zangu nammaliza” , basi rafaeli alirudi chumbani kwake
Na kuchuku simu yake na kukuta missed call kutoka kwa jasmine , basi akaamua ampigie simu waliongea na simu huku jasmine akumwambia aende nyumbani kwao kwani ammemmisi maana siku hyo baba yake mkubwa kasafiri , basi rafaeli alitabasamu huku akielekea jikoni kutengeneza kifungua kinywa baada ya kuoga ,baada ya nusu saa alitoka na kuchukua gari yake na kuelekea kwa jasmine huko mbagala charambe alichukua lisaa moja na nusu akampigia kwamba amefika na akaja kuchukuliwa na jasmine , basi walifurahi sana kuonana , jasmine alimpa juice alo iandaa na baada ya kumaliza rafaeli alitaka kuondokam wakati wakiagana rafaeli akitaka kuondoka walikumbatiana , tafaeli aligundua siku hiyo jasmine anajoto sana , basi alimwachia na kumwangalia usoni huku nae akimwangalia kwa macho ya kutamani kufanyiwa kitu , rafaeli alpeleka mdomo wake na kuanza kumnyonya mdomo jasmine nae alijikuta akilegea na kumwacha rafaeli afanye yake , jasmine alijikuta mambo yakimzidia mpaka akiisi huko kwenye wizara ya mambo ya ndani kukianza kumtekenya na kutoa mchuzi ,rafaeli alijikuta akipandisha dela alilovaa jasmine na kuanza kupeleka mkono na alifanikiwa kullipandisha na kuanza kuchezea kitumbua huku akitumbukiza mkono ndani kabisa ya ofisi ya lugola ilee wanaendelea mara mlango ukatoa sauti kwamba kuna mtu anaingia...............................................................
SEHEMU YA KUMI NA MBILI
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

“dada hela ya maj. sauti ilisikika kutoka mlangoni
i” haya subiri naja kuichukua “ alijibu jasmine huku wakiachiana na rafaeli kwani ile sehemu walokuwa wanaishi jasmine nyumbani kwao kuna bomba la maji hivo watu walikuwa wakija kununua maji, jasmine alitoka nje na kuchukua ile hela nan a kurudi ndani huku akimwangalia rafaeli alivokuwa anahema
“ hahaha.. mwanaume gani muoga hivo “
“ wee tatizo unachukulia vitu simple simple we unadhani ingekuwa baba yako hapa ungemweleza nini”
“ acha woga bhana baba hawezi kurudi kwanza wameenda kwenye msiba .
“ haya bhana ila mimi hapa kukaa tena hapana naomba niende , ila siku nyingine tuwe tunakutana mbali na nyumbani ,mimi naondoka” huku akichukua funguo zake na kuufuata mlango.
“ rafa “ aliita jasmine , rafeli ikabidi ageuke , rafeli alijikuta akigeuka na kujikuta akinyongonyea kwani jasmine machozi yalikuwa yashaanza kumtoka ,rafeli roho ilimuuma sana akajikuta akirudi na kwenda kumkumbatia jasmine kwa nguvu kwa sekunde kadhaa na akamwachia na kumwangalia usoni huku akipeleka mkono na kumfuta mahozi jasmine.
.”nakupenda sana jasmine hata siku moja sitaki kuona machozi yako , nakupenda sana ..., rafaeli aliyatamka maneno hayo kwa hisia sana akimwangalia jasmine usoni , jasmine nae alimwangalia rafaeli usoni huku akitabasamu na kumfanya apendeze Zaidi.
“nakupenda pia rafaeli tokea siku ya kwanza kukuona , i love you rafaeli but..... akanyamaza jasmine.
“ mhmh but nini....?
” naomba tusiyatangulize sana mapenzi , naomba tusaidiane kimasomo , nakupenda ila sitaki kuwa kwenye mapenzi kwa sasa naomba univumilie aliongea jasmine na kumfanya rafaeli amkumbatia jasmine huku akimwambia wala asiwe na wasi wasi . basi siku hiyo jasmine alifurahi sana , mara azungushe kichwa , mara afanye hivi ilimradi kuionyesha furaha yake mbele ya rafaeli, rafaeli hata lile wazo la yeye kuondoka lilipotea ghafla , walipika wakala na wadogo zake , basi badae jasmine alimsindikiza rafaeli na wakaagana huku wakiahidiana kukutana siku nyingine. Basi rafaeli alitembea na akalifikia gari lake kwani hakutaka jasmine alione , akaondoka zake huku akipanga aende moja kwa moja mlimani city supermarket kabla ya kurudi nyumbani .
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Bosi kuna document hapa unatakiwa kuzisaini kwani ni muhimu sana kwa ajili ya kutoa mzigo kiwandani “ aliongea sekretali wa Nifani au lady boss kama wengi walivokuwa wanamuita hapo mjini
“ okey ziweke hapo halafu kitu kingine kama kuna appointment yoyote inayo nihusu naomba uivunje nataka kurudi nyumbani maana nimechoka , sijisikii vizuri
“ sawa bosi pole sana “
basi baada ya muda nifani alitoka ofisini na alipanga kabla ya kuelekea kwake aende mlimani kununua baadhi ya mahitaji ya ndani , basi alitoka na gari yake kwani hakupenda kupewa ulinzi wa aina yoyote kwani alijiamini sana kwamba hana ugomvi na mtu , baada ya nusu saa alifika supermarket na kuanza kuchagua mahitaji ya nyumbani , alizunguka upande wa pili akichagua vitu ila mara anageuka macho yake yaalitua kwa kijana mmoja aliekuwa bize akichagua vitu , alijikuta akivutiwa saana na jinsi yule kijana alivokuwa anachagua vitu , alimwangalia mpaka akajishtukia na kuendelea kuchagua vitu , ila uvumilivu ukamshinda akajikuta akigeuka tena nyuma na kuangalia ule upande alokuwa yule kijana , wala hakumuona tena
>>>>>
Rafaeli baada ya kuingia supermarket alichagua vitu alivoona vina mtosha na kutoka na kwenda kuvilipia na kutoka nje akiifuata parking ya magari huku akivaa miwani ya jua iliomfanya kuonekana kama mwimbaji maarufu wa marekani Justine biber , wakati anafika kuna wasichana walokuwa wanashuka kwenye gari aina ya range rover spot , rafaeli alijikuta akikosa umakini na kumgonga moja ya wale wasichana.
“ wee kaka hebu kuwa makini hiyo miwani ndio inayokuchanganya mpaka huoni watu
“ samahani sana dada yangu ni bahati mbaya.
“ mfyuu eti bahati mbaya nipishe mimi
“ rafaeli wala hakuwa na hiyana alimpisha na pamoja na marafiki zake lakini kuna mmoja alibaki nyuma.
“ kaka msamehe Rafiki yetu ndo alivo.
“ usijali nipo kawaida tu
” okey bye.
”Hao alikuwa ni Nusrat mtoto wa waziri mkuu alie gongana na rafaeli , msichana huyu alikuwa na maringo sana na kimdomo domo ,hata wazazi wake walimkanya kuhusu tabia yake ila hakuacha ikawa mazoea na yakajenga tabia .
basi rafaeli aliweka vitu vyake siti ya nyuma na kuwasha gari na kuondoka kuelekea nyumabni . Basi ilipita wiki moja , wiki ambayo wanafunzi likizo yao inaisha rafeli alipokea ujumbe kutoka kwa jasmine kwamba anarudi chuo basi alikubaliana nae na kumtakia safari njema , alimwahidi atawahi kurudi chuo.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mage alifika kijijini kwao na kupokelewa kwa furaha na mama yake japo yeye hakuonesha sura ya furaha , mama yake alimkaribisha ndani na kumwandalia maji ya kuoga , na baada ya mda alimwandalia na chakula ,
“ niambie mwanangu mbona unaonekana una huzuni , uliko toka kwema .
“ ndio kwema tu mama.
“ sasa mbona huna furaha .
“ mama mimi nina mimba .
“ mage alimuambia mama yake.
“ mama jasmine alijikuta jasho likimtoka na hasira zikimpanda kwani aliamini mwanae wahuni washamdanganya na kumtia mimba , ila alijitahidi kuzizuia ili asikie maelezo yote .
“ kwa hiyo ulifukuzwa baada ya kubainika una mimba.
“ wala sijafukuzwa ila nimeamua kuondoka mwenyewe .
“, una maanisha nini kuondoka mwenyewe.
“ baba alieniajili kasafiri nimeondoka ila sijamwuaga maana hayupo , nimemuambia tu mlinzi kwamba nakuja kuku salimia ila nitarudi.
“ aliongea mage huku akitia huruma , hadi mama yake akamuonea huruma .
“ sasa na hiyo mimba ni ya nani” aliuliza mama jasmine .
“ ni ya rafaeli mtoto wa muajiri wangu” aliongea mage huku akiangua kilio .
“ sasa mbona unalia tena mwanangu kwani huyo rafaeli kakufanya nini , niambie kama kakubaka nimfuate hukuo huko. aliongea
,” wala mama hajanifanya kitu
” sasa mwanangu mbona una lia , au hukupanga kupata mimba ,usilie maana mimba ni bahati mwanangu .
“ mama alimpoza mwanae mpaka akatulia na mwishowe akaenda kupumzika akiwa amepunzika alikua amemkumbuka sana rafaeli na alitamani hatamuone , sema tayari alikuwa ashafika kijijini kwao “ sitomwambia mama kama nina tatizo maana anaweza asikubaliane na mimi . alijifikiria mage .

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Basi rafaeli ile wiki iliyo baki akaona aanze kufatilia biashara zake kwani alipanga likizo inayofuata aanze kushughurikia usajili wa jina la kampuni yake katika utengenezaji wa koni na ice cream , alipanga awe anauza ice cream na koni kwenye mahoteli makubwa na mashuleni na kujipanua Zaidi mikoani na mkoa alio uona wakwanza ni wa tanga , alipanga akaweke ofisi ndogo ya kutengeneza ice cream na koni wilayani muheza na tanga mjini. Basi wakati akijiandaa kutoka siku hiyo asubuhi mara simu iliita kuangalia mpigaji alikuwa ni Ema moja ya wafanya kazi wake wa maduka ya koni kwani yeye ndo alio kuwa anayasimamia .
“ boss za asubuhi.
“ salama lete habari
“ ndio boss kuna moja ya tenda kubwa tumeipata hapa sasa kama unaweza uje usome hii tenda
“ sawa nakuja
“ sawa boss
basi rafaeli alikuwa na hamu san ya kuona hiyo tenda kwani yeye siku zote alitaka kufanikiwa mapema kimaisha kabla hata ya kumaliza chuo , alifika na kuisoma na kuanza kutabasamu kwani moja ya hoteli maarufu sana pale bagamoyo iitwayo oceanic bay hotel and resort inayomilikiwa na Tajiri mmoja kutoka Arusha ndo ilileta tenda ya kupeleka basi haraka haraka aliikubali ile tenda huku akianza kufanya mawasiliano na manager wa hotel hiyo .
“ hellow , mimi ni rafaeli mmiliki wa maduka ya sweet refreshing ya bagamoyo .
“ ohoo mister rafaeli , una bahati sana kwani mtoto wa boss alinunua koni na kuzipenda na kumshauli baba yake akupe hiyo tenda, ila boss mwenyewe yupo ina bidi ufike hotelini ukutane na boss “
basi rafaeli hakutaka kuchelewa alipanda gari na kwenda moja kwa moja kwani sio mbali akafika aka paki gari na kuelekea ndani na kuelekezwa moja kwa moja ofisi ya boss ilipo , alifika na kugonga mlango na mlango ulifunguliwa na kujikuta akipigwa na butwaa kwani hakutegemea kumkuta huyu mtu mahali hapo.................

MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA TATU
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
INAENDELEA
Lea alivyofunga chuo moja kwa moja alielekea nyumbani kwao Arusha , alifika nyumbani mama yake alimpokea kwa shangwe lakini lea hakuonesha uchangamfu kama wanafamilia walivyomzoea kuwa nao, hali ile ilimtesa sana mama yake alijaribu kukaa chini na kuzungumza na mwanae kuhusu hali yake lakini hakupata kujua chochote , baba yake alivyosikia taarifa kuhusu mwanae huyo alitoa agizo kwamba asafiri kuelekea bagamoyo kwa ajili ya kupambana na mawazo na kubadilisha mazingira , lea alifurahi sana kusikia kauli y baba yake kwenda bagamoyo kwani aliamini anaweza kumuona rafaeli akiwa bagamoyo , basi baada ya siku moja kupita alichukuliwa na dereva wa nyumbani kwao na kuelekea bagamoyo , walisafiri kwa mda wa masaa matatu na nusu kufika bagamoyo, lakini alikuwa akifikiria sana jinsi ya kumpata rafaeli kwani namba yake aliifuta , basi alijaribu kuwatafuta marafiki zake wengi kama wanaweza kuwa na namba ya rafaeli lakini hakufanikiwa ,kwani rafaeli alikuwa si mtoaji wa namba zake kwa watu , basi baada ya wiki moja kupita bila kumpata rafaeli aliamua kwenda kutembea mjini akiwa njiani aliona tangazo la icecream alilipenda na kuon aende sehemu ice cream hizo zinapo uziwa , alifika na kununua alijikuta akizipenda sana mpaka akaanza kumuhoji yule muuzaji kuhusu mmiliki wa ice cream na koni hizo.
“ samahani kaka hizi koni nimezipenda sana , wewe ndo mmiliki wa hapa ?
hapana kuna mmiliki wa hapa anaishi huko mapinga sema ni mwanafunzi wa chuo huko tanga
“,” mhmh kwa hiyo unaniambia hapa anamiliki mwanafunzi wa chuo>” ,
“ndiyo tena si haya tu anayo mengine kule upande wa chuo na kuna alowapa waamuuzie mashuleni
lea alijikuta akivutiwa basi tori ya mmiliki huyo
“ enhe kwa hiyo anasoma chuo gani ?
“ ramuuzaji huyo alijikuta akijibu kila alichoulizwa kwani mtoto aliekuwa mbele yake si mchezo ni bonge la toto
,” anasomea kwenye hospitali moja kubwa tanga mjini” , japo jina silijui ila ninachojua anaosea karibu na hospitali hiyo.
,” mhmh mbona mimi mwenywewe masomea huko “. Alijifikiria lea “ “sasa sister angu noja kwanza nihudumie wateja
“ wee endele mi nishamaliza naondoka , sawa karibu tena .
“ lea aliondoka huku akimpa sifa huyo mwanafuni anae soma huku akifanya biashara tena kubwa kama ile ,
“ ila kasema hosiptali kubwa tanga , hebu niongee na baba tuingie nae mkataba wa kutuuzia koni maana zile koni ni nzuri sana naamini wateja watazipenda “ alijiwazia lea kwani hoteli aliyofikia ilikuwa ya baba yake mzee urio, aliongea na baba yake na akamkubalia huku akimwambia mwanae kuwa kama radha ameipenda anaamini hata wateja wataipenda , lea alimwambia manager wa hotel hiyo na kwenda kutoa tenda hiyo. Basi lea alikuwa na hamu sana ya kukutana na mmililiki wa sweat refreshing , kwani alipewa madaraka na baba yake kusainishana tenda hiyo. Basi rafaeli baada ya kufika aligonga na mlango ulivyofunguliwa alihamaki kumwona lea , huku akipandwa na hasira maana alijua moja kwa moja lea alikuja kudanga ila hakutaka kulipa kipaumbele alikaribishwa na manager na kwenda kukaa, lea alijikutaakitokwa na machozi baada ya kumwona rafaeli mbele yake kwani alikuwa anakumbuka aliviokuwa anamkaushia kipindi wakiwa chuoni , alijikuta akipiga magoti na kumwomba rafaeli amsamehe , hata manager nae alikuwa akishangaa tukio hilo .
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Nifani siku aliotoka supermarket na kumuona yule kijana asiemjua aliekua akifanya manunuzi alikuwa akimkumbuka sana , kwa asilimia kubwa kijan yule alimvutia sana japo hakuiona sura yake lakini alijikuta akianza kuitengeneza sura yake mawazoni kwake , kiufupi alikuwa akimuwaza sana alijikuta akiitengeneza sura kwenye kichwa chake akisaidiwa na baadhi ya haiba alizomwona nazo , hakutaka kuvumilia tu bali aliamua kutumia kipaji chake cha uchoraji na kuamua kuchora picha yake , alifanikiwa kwa kiasi kikubwa sana kuichora na kujikuta akiikumbatia kwa hisia sana na kuahidi atakutana na mtu huyo wa kwenye mchoro alie mchora na ndo atakuwa mume wake , japo hakupenda sana na aliapa kutokuja kuolewa na mwanaume yoyote yule ila alijikuta akimpenda mtu asie muona sura , kwa maneno mengine mapenzi yake yote yalikuwa kwenye ile picha kwani aliamini kwamba kuna mtu mwenye sura na mwonekano wa picha yake ambae ndo mwanaume atakaye muoa , mme wa Maisha yake , basi zilipita siku mbili akiwa anaingalia picha yake mara kwa mara mara mfanyakazi wake ambae mara nyingi amekuwa kama dada yake kwani alikuwa amemzidi umri na alifanya kazi tokea nifani anazaliwa na nikwamba aliahidi kumlinda na kuwa karibu na nifani siku zote , lakini ndani ya siku mbili aliona mabadiliko ya nifani kwa kiasi kikubwa , kwani mda mwingi alikuwa akijifungia chumbani kwake na alionekana kuwa na mawazo na jambo Fulani , kama alivyokuwa anamchukulia kama ndugu au mdogo wake alimkalisha chini siku hiyo alivokuwa anarudi kutoka kazini ili kumuhoji kilichokuwa kina mtatiza , nifani ratiba zake zilibadilika kwani alikuwa anawahi nyumbani il kuonana na mpenzi wake picha
, “ nifani mdogo wangu naomba uniambie una tatizo gani , unanipa mawazo nilimuahidi mama yako kuishi na wewe kama ndugu naomba uniambie “ aliongea dada yake huyo kwa upole hadi nifani akajikuta kumwonea dada yake huruma
“ sister mercy kinachonisumbua ni mapenzi “ dada yake alishangaa sana kwani alijua moja ya wanawake waliokuwa wakiwachukia wanaume ni nifani , siku hiyo mercy au dada yake nifani alijikuta akijawa na furaha sana kusikia mdogo wake anasumbuliwa na mapenzi .
“ hebu ngoja kwanza nikachukue wine kabla ya kuniambia huyo mpenzi wako naomba kwanza nijipe ofa maana hakuna neno nililokuwa nalipenda na kulisubiria kutoka kwako kama kuniambia nina mpenzi au nasumbuliwa na mapenzi “
Nifani alijikuta akimshangaa dada yake huyo kwani hajamaliza hata kumuelezea laikini alijikuta akifurahi sana . mara hawajakaa sawa mara mlango ukagongwa akaingia mlinzi huku ameshikilia zawadi wakati huo nifani ashatoka sebleni na kwenda chumbani
“ dada mercy kuna zawdi hapa nimepewa na mwanaume mmoja wa kizungu kanambia ni kwa ajili ya nifani kasema nimkabidhi yeye mwenyewe “ aliongea mlinzi “ mercy alijikuta akiruka ruka kwa furaha sana kusikia maneno hayo moja kwa moja akajua huyo ndo anaezungumziwa na nifani
“ usijari lete nimpelekee yupo chumbani kwake “,
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mercy ni mtoto wa tatu katika familia ya mzee magoda aliekuwa anaishi mkoani pwani wilaya ya kisarawe , mzee magoda alikuwa na Maisha duni sana hali iliyopelekea kutoweza kuwapeleka Watoto wake shule hata mmoja kutokana na kutokuwa na hela za kutosha kuwasomesha Watoto wake kwani alitegemea sana katika uvuvi lakini hakuweza kupata kipato cha kuweza kuwawezesha kula na kusomesha , kwani alikuwa mzazi pekee kwani mama yao alifariki wakati mercy anazaliwa , siku moja mzee magoda akiwa baharini na Watoto wake wawili wa kiume Paulo na samweli walijkuta wakisombwa na dhoruba kubwa na upepo mkali na kujikuta mtumbwi wao kupindikia majini na wao kuzama , haikujulikana miili yao iliishia wapi , lakini taarifa zilitolewa kuwa mzee na Watoto wake wawili wamepoteza Maisha kwa kufa maji wakti wakivua , taarifa hizo zilimfikia mercy ambae ndo alikuwa mdogo wa mwisho kwao na kujikuta akilia sana kwa uchungu wa kubaki mpweke na yatima , na ndoto zake zota alizoahidiwa na baba yake kusoma zilisababisha kulia na kujikuta akipata mataizo ya kisaikolojia ,wengi walisikitishwa na tukio hilo , ndipo kanisa lilivomchukua na kumpeleka katika kituo cha kulelea yatima huko irente wilayani lushoto, ndipo siku moja tajili mkubwa mwanamke alijulikana kwa kuitwa jackline ambae ndo mama nifani alitembelea kituo hicho na kusikitishwa na mkasa uliomtokea ndipo akaamua kumchuku kumlea kama mwanae na kumrudisha katika hali ya kawaida na kumpeleka shule ............
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Philipsi au ranco alijikuta akifanya shughuli zake kwa mawazo makubwa kwani jambo kubwa lilokuwa likimsumbua ni mlimwende nifani, alitokea kumpenda sana nifani lakini kauli ya mwisho ilimsumbua sana kichwani kwake , alifanya shughuli zake zote za kibiashara mpaka siku aliyomaliza ndipo akaamua kuanza kumfatilia nifani maeneo alokuwa akiishi wala jambo hilo halikumpa shida sana kupafahamu kwani alikuwa anajulikana na wengi siku hiyo alikuwa amebeba uwa zuri na kadi zenye maneno ya mapenzi alifika getini na kuonga na mlinzi alimfungulia na akampa ule mzigo akimsistizia ampe nifani mwenyewe “ mlinzi aligoma ila baadae alikubali baada ya Philips kumpa elfu kumi ..............
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA NNE
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
////////INAENDELEA//////

Mercy baada ya kumpokea zawadi ile mlinzi aliingalia na kutabasamu huku moja kwa moja akipanda ngazi kulelekea juu chumbani kwa mdogo wake huyo wa hiyari alifika wala hakugonga aliingia mojaa kwa moja na kwenda kukaa kwenye sofa liliopo chumbani hapo , huku akisikia maji yana mwagika ikiimaanisha kwamba nishani alikuwa bafuni anaoga , ila alijikuta akivutiwa na picha iliyowekwa pale kitandani aliamka na kuifuata na kuishika , alijikuta akipokonywa kwa nguvu na nifani huku akiwa ahajajifunga hata taulo .
“ mbona hutaki nikiangalia hiyo picha au hutaki nikikusifia kama umeichora vizuri “ aliongea mercy
“ wala nifani hakuongea chochote Zaidi ya kwenda kukaa kwenye dressing table ,mercy alimsogelea nifani na kumpokonya body dryer na kuanza kumkausha maji
“ ila mdogo wangu wewe ni mzuri hadi nakutamani , walah huyo mwanaume aliekupata wewe hakika anabahati “ aliongea mercy , nifani Alishia kutabasam
“ halafu umeletewa zawadi ya uwa zuri kweli na shemeji yangu” “shemeji gani tena dada , na iko wapi hiyo zawadi “
“ ile pale “, nifani alinyanyuka akitaka kujua ni zawadi gani hiyo na nani ambaye kamtumia , aliichukua na kutoa kikadi kilichofungwa juu ya ua hilo na kukisoma na sura kuanza kujikunja kama ameona mende , huku akitupia uwa hilo chini na kulikanyaga
“ haaa...! nifani mbona umebadilika tena na una likanyaga hilo ua.
“ kwanza nani kaleta hii zawadi na ikaingia humu ndani . nifani aliuliza kwa hasira ,
"ni mlinzi “ alichukua taulo na kukimbilia chini na kutoka nje na kuelekea kwenye chumba cha mlinzi.
“ hivi wewe umekuja kulinda au kuanza kuchukua vitu nje na kuviingiza ndani ee, au umechoka kufanya kazi hapa ,” mlinzi alijikuta akibabaika baadala ya kujibu.
“ nakuuliza unanikalia kimya nasema kwanzi leo kazi huna “ nifani please punguza hasira kwani mlinzi wawatu kafanya nini jamani .
“ twende ndani “ nifani hakutaka kuongea tena alirudi ndani na moja kwa moja akenda chumbani kwake “mercy alimwambia mlinzi asiwaze anaenda kuongea na nifani huku akimwambia siku nyingine asipokee vitu la sivyo atafukuzwa kazi , basi mercy moja kwa moja alienda mpaka chumbani kwa mercy na kumkuta kashikilia picha huku akitoa machozi
“ nifani una tatizo gani niambie mdogo wangu , what wrong with you ...........
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mercy baada ya kuchukuliwa na mama yake nifani ambae ndo jackline alimpeleka kwa wataalamu wa saikolojia na baada ya mwezi mercy alianza Maisha mapya kwani kipindi hicho alikuwa na umri wa miaka nane , basi mama nifani alimpeleka shule Tanganyika international school na kuchukua mtaala wa nje ya nchi yaani Cambridge curriculum kutokana na mtaara ule alifanikiwa kumaliza elimu ya awali na kuchagua kwenda kusomea biashara katika moja ya matawi yaliopo nchini china , alifanya vizuri sana kwenye masomo na ndoto yake ilikuwa ni kuwa mfanya biashara mkubwa ilia apate hela nyingi kwa ajili ya kuwasaidia Watoto wasiokuwa na wazazi kama yeye , . siku moja wanafunzi wa chuo alichokuwa akisomea mercy walitembelea moja ya majengo ya kihistoria ya nchini nchina walifika siku hiyo kkwenye makumbusho hayo ya tample na kujikuta wakifurahi sana basi waliendelea kuoneshwa hadi wakafika kwenye moja ya chuo cha mafunzo ya kung fu , basi wanafunzi wachuo hicho wliamua kuonyesha uwezo wao wa kupambana mbele ya wanafunzi hao walitembelea , mercy alijikuta akipenda sana mchezo huo maana aliona moj ya wadada wakifanya mambo makubwa tena na kmuwapiga wanaume , basi baada ya kumaliza onyesho hilo mercy alimfata moja ya wazee na kumuomba nayeye awe mmoja ya wanafunzi wake , mzee hakuwa na shida kwani aliona ni moja ya kuupanua utamaduni wao kwenda kwa nchi nyingine alimkubalia mercy na akawa kila baada ya vipindi alihudhuria kwenye mafunzo hayo ..baada ya miaka mitatu mercy alikuwa ni mwanamke wa kuotea mbali kwani alijua kila aina ya mapigano hata wazee wa tempo lile walijikuta wakifurahishwa na uwezo aliokuwa nao mercy , mama yake wa kufikia hakujua kwamba mercy alikuwa na mafunzo hayo . basi baada ya miaka minne kuisha mercy alirudi nyumbani na kuendelea na Maisha huku mama yao akiwasisitiza yeye na nifani kupendana , siku mama yake alivyokuwa akisafiri kuelekea moshi alimsisitiza sana mercy kumlinda sana nifani.. siku hiyo mercy alikuwa mzito sana na hisia mbaya za mama yao kuondoka kuelekea moshi kwani kuna hisisa mbaya zilikuwa zikimsumbua ... kutokana na mafunzo aliopewa na mzee yule kwenye kuziamini hisia zake . kwani monk wa chuo alichokuwa anasomea alimwambia kuwa “hisia ni moja ya nguvu kubwa iliyoko ndani ya binadamu japo wengi hawajawahi kuzitumi na kujua ni namna gani ya kuzitumia hisia hizo , na moja ya hisia ya watu kuzijua hisia hizo ni juu ya watu awapendao , kama utahisi moyo wako kuwa mzito juu ya mtu umpendae basi hiyo ni moja ya hisia kujarribu kutambua tukio litakalo tokea “......mzee alimueleza njia nyingi za kutofautisha hisia za ukweli ................ basi baada ya masaa kama matano kupita ndipo alipopigiwa simu juu ya mama yao kupata ajari huku chanzo kikishindwa kujulikana kwani sehemu ajari ilpotokea si kwa mtu yoyote kupata ajali .......mercy alijikuta akilia sana na kujiona mwenye hatia kwa kutokumzuia mama yake kusafiri siku hiyo ,nifani baada ya kuelezwa nayeye alijikuta akipoteza fahamu , basi baada ya wiki mbili walimpunzosha mama yao huyo huku ndugu wa marehemu akiwa ni nifani na mercy peke yao. Na moja ya marafiki ... mercy hakutaka jambo hilo liishie chini chini , siku hiyo alitoka asubuhi sana na kumwaga nifani kama angelejea mda si mrefu. Lakini siku hiyo alipanga aende sehemu ya ajali ilpotokea , alifika na kuanza uchunguzi kwani gari lilikuwa lishtolewa alizunguka maeneo ya hapo karibu na kuanza kufanya uchunguzi wake alizunguka wala hakuona lolote ,ila mara akajikuta amesimama nyuma ya mti mmoja wenye mizizi mingi karibu na barabara ,alifumba macho na kuanza kuvuta hisia sana kama alivyoelekezwa na mwalimu wake na kujikuta akianza kuliona gari la mama yake likitokea kwenye kona ndogo ya barabara ........mara alijikuta akifumbua macho kwa kutetemeka sana na kukaa chini huku machozi yakimtoka ..............

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
“ rafaeli noamba unisamehe sana naomba please , rafaeli nilikuwa nafanya vile lakini nilikuwa naumia sana nimeishi Maisha ya maumivu , “ lea alikuwa akitia huruma sana kwanii tangu afanye mapenzi na rafeli alijikuta akikiwazia kitendo hicho sio kama alikuwa hampendi ila alikuwa alikuwa akijutia kitendo cha kufanya mapenzi na mtu ambae hakuwa hata na uhakika kama anampenda au la ,rafaeli alijikuta akimuonea huruma lea na kumuinua huku akimkalisha kwenye kiti ,nakumpa kitambaa na kujifuta machozi nakumwambia amemsamehe.
. “ hujawahi kunifanyia kosa sitaki uombe msamaha kwani nilkuwa naelewa. Basi lea alijikuta akirudi kawaida na rafaeli akamwambia yuko mahali pale kwa ajili ya kuchukua tenda aliyoitiwa ,ila lea alitabasamu na kuamka na kutoa karatasi za kusainishana tenda hiyo.
“ so lea your boss here.
“ no namwakilisha baba
“ ohoo baba yako kajitahidi sana ,halafu unaonekana kuwa na Maisha ya kawaida chuo kumbe kwenu hela zipo.
” yale ndo Maisha ninayo penda ,napenda na nafurahia kuishi Maisha wanayo ishi marafiki zangu kwani sijisikii upweke , but rafaeli how did you manage to own your own business ?” aliuliza lea
“ no kawaida business is not my dream but its something that i really like to do, you can say its favourites . ( ni kawaida sana kwani napenda sana kufanya biashara japo sio ndoto yangu kuwa mfanya biashara unaweza kusema kwamba ni mapenzi tu)“ ohoo congratulation rafaeli
“ i really admire you “. lea alijikuta akizidi kumpenda Zaidi kwani japo alijua wanaume wenye mwonekano mzuri mara nyingi hawana akili lakini kwa rafeli alijikuta akiona maneno wengi wanayosema ni uongo. Rafaeli alisaini mkataba huo wa tenda na kumaliza na akatoka nje ya hoteli hiyo huku jasmine nae akiwa nyuma yake
“ rafa “ aliita lea kwa sauti yake inayomfanya kila mwanaume kutamani kumsikiliza .
“ naam “ aliitikia rafaeli.
“ nataka kujua hisia zako juu yangu rafaeli ,usinione nakwambia hivi mimi sio Malaya rafaeli.
.” lea najua kuwa unanipenda but kwa muda huu sitaki kujihusisha na mapenzi nataka nitimize ndoto zangu kwanza please lea ,let first be friend ,okey “ aliongea rafaeli kwa sauti ya msisitizo , ila kwa lea maneno yale yalikuwa mwiba kwake kwani mtu anayemwambia wawe marafiki ashamvulia nguo , alikimbilia ndani huku akilia hata wafanyakazi walijikuta wakimshangaa. Alifika chumbani kwake na kuanza kulia , alichokuwa anaamini lea rafaeli alikuwa hampendi na moja ya kumwambia wawe marafiki ni moja ya kutompa jibu la moja kwa moja na pia ilikuwa haiwezekani kuwa na Rafiki ambae tayari ashafanya nae mapenzi .
Rafaeli akiwa anawaza maana alijikuta akipata wakati mgumu sana kwani upande mwingine alikuwa akimpenda lea lakini hakuwa na uhakika wa hisia zake , simu yake mfukoni ikatoa mtetemo kwamba simu inaita kuangalia ni baba yake kwanza alishituka kwani aliamini bado atakuwa nje ya nchi
“ hellow daddy umerudi ?. yes na njoo nyumbani kuna tatizo kubwa ....................................
ITAENDELEA ..
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA TANO
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

Inaendelea..........
“Okey daddy nakuja, nafika hapo ndani ya nusu saa” , Rafael alikimbilia gari yake na kuliwasha na kuondoka eneo la hotelini , alikuwa na shauku ya tatizo lililotokea nyumbani kwao maana si kawaida kwa baba yake kumwambia kuna tatizo . basi alifika nyumbani na moja kwa moja kupaki gari yake na kushuka na kuingia ndani , aliingia na moja kwa moja akpandisha sebleni iliyoko juu na kumkuta baba yake anamalizia kuongea na simu.

,,,my son umefika “
"yes kuna tatizo gani ?
” hahaha... my boy hakuna tatizo lolote nilkuita maana nilivyosikia upo nyumbani nilifurahi , and i have big suprize for you ..... ,let us go down my boy "
, walishuka chini na baba yake rafaeli au mzee justice akamwonyeshea dole gumba mlinzi na geti likafunguka na ikaingizwa moja ya gari mpya kabisa aina ya benz new model , rafeli alijikuta akiishangaa sana hiyo gari kwani alikuwa akiiona kwenye mitandao ya kijamii... iliingia na ikasimamishwa mbele ya profesa injinia justice ambae ndo baba yake rafaeli.
"My son this is your car , and this is your key and this is detail and owner of this car “ rafaeli alijikuta akipigwa na bumbuwazi la kutoamini anachoambiwa ,
" daddy are you serious , stop joking daddy ,”
"rafeli read the car card “ rafaeli alijikuta machozi yakimtoka kwani , zawadi aliopewa na baba yake ilikuwa kubwa mno na hakuwahi kutegemea japo alikuwa anajua baba yake huyo anampenda sana .daaaa...
"dady thank you so much i cant belive this really ,thank you “
" dont worry my boy all of what i have is yours , your going to be owner of all of what i have (usijali kijana wangu kila unachokiona na ninacho kimiliki vyote vitakuwa mali yako ) ,rafaeli siku hiyo alijikuta akiwa na furaha sana , aliingia kwenye gari na moja kwa moja akiliwasha
“ please you car cant switch on until you register, please agree and ragister ,” maelekezo hayo yalikuwa yakisikika kwenye spika za gari hiyo, ikimwambia ajiandikishe kwa ajili ya kuwasha gari hiyo, rafaeli alijiandikisha kwa vidole na au fingerprint na kiganja ,pia gari hiyo iliscan mwili mzima wa danieli na uzito wake . ni gari iliyo undwa kwa muundo wa kisasa kabisa . rafaeli kwa furaha alijikuta akiiwasha gari hyo na kutoka nayo na kuelekea moja kwa moja bagamoyo mjini , alifika huku kila aliekuwa anaiyona gari hiyo walijikuta wakiisifia na kusema mwenye gari hiyo hakika ni mwenye hela . rafaeli alinyoosha moja kwa moja mpaka hotelini moja kwa moja alienda kwenye chumba alichomuacha lea na kugonga lakini hakukua na majibu aliamua asukume mlango na kuingia ndani , alijikuta roho ikimuuma ajabu kwani hali aliyomkuta nayo lea haikuwa nzuri kwani alikuwa amevimba macho sana ikionyesha alikuwa analia huku akiwa amenjikunyata kama kashikwa na baridi kali
“lea am so sorry “
lea alimwangalia tu rafaeli huku machozi yakianza kumtoka , rafaeli alimwinua na kuanza kumfuta machozi , lea muda huo alikuwa haongei Zaidi ya kumwangalia tu rafaeli , alikuwa kama kapatwa na ugonjwa , basi alimkokota hadi bafuni na kumfungulia maji na kuanza kumuogesha , rafaeli alijikuta dudu la yuyu likitutumka , sema alijitahidi kujizuia , basi alimtoa bafuni nakuanza kumkausha maji , lea alijikuta hisia za mapenzi zikimpanda kwa kasi ya upepo wa kisuli suli , huku rafaeli na yeye mambo yakimzidi kumshinda alijikuta akimgeuza na kukutanisha macho, na midomo kuanza kusogeleana na kuanza kunyonyana ndimi kwa hisia kubwa sana , rafaeli alijikuta akipatwa na msisimko wa ajabu sana na kuanza kupeleka mkono kwenye utamu wa lea na kuaza kusugua , lea alianza kukatikia kidole kama hataki kimguse na akihisi nguvu za miguu zinamuishia “ ngo ngo.. ngo “ , mlangu uligongwa na kujikuta fahamu zao zikirudi duniani , lea alichukua taulo na kwenda kufungua mlango
“ boss kuna mgeni wako
“ yuko wapi “ ,
"yupo kule chini garden “
" okey mwambie nakuja “
"huku akirudi ndani “
"rafa nina mgeni , naomba unisubiri “
" okey poa usichelewe nataka tukatembee mjini “ lea alivaa nguo haraka na kuchana nywele na kujiweka katika hali ya unadhifu na kutoka nje na kueleka huko garden ,lakini ghafla mapigo yake ya moyo yakiongezeka kwa mtu aliokuwa amemuona mbele yake hakuamini , alijikuta akichomoka kama mshale na kwenda kumrukia
“ freddy oooh my god ,, is really you . ?
” yes my dear your father called akanambia upo huku nije nikuone , nimekuja kukuchukua twende sehemu tuka relax kidogo nimekumiss my dear ,
“ really ?”
huku lea akijikuta akimwangalia usoni ...

basi rafaeli baada ya lea kutoka akaamua atoke aangalie mandhari ya hoteri ile kwani ilkua pembeni ya bahari alivutiwa sana na maeneo mengi ya hoteli ile , hasa eneo la bustani iliyopandwa maua ya kupendeza , laikini wakati akiangalia uzuri wa eneo lile alimwona lea akimkimbilia mtu na kumkumbatia , aliendelea kuwaangalia na kujikuta roho ikimuuma , na kilichomuuma Zaidi ni pale walivoondoka sehemu ile na kuelekea upande yalipo magari au parking.
“ shit ,
“huyu mwanamke siku zote kulia mbele yangu zote kumbe ni mbwembwe “ alijikuta akingata meno yake kwa hasira , na dalili za wivu zikimsakama , alijikuta roho ikimuuma na kujikuta machozi yakianza kumtoka .
Lea hakuwa hata na habari alikuwa amesahau kabisa kama kuna mtu alimuacha ndani.
“ baby who is the owner of this car its so attractive an it seem to be so expensive “ aliuliza freddy
“ kweli baby ndo kwanza naiona maeneo haya , nadhani mwenye hii gari kaingia hapa mda si mrefu” . huyu alikuwa ni freddy mpenzi wake lea wa utotoni kwani walikuwa pamoja na kusomea shule moja na mapenzi yao yalianza mda mrefu sana n ahata bikra ya lea ilitolewa na huyo freddy , na lea alikuwa akimpenda sana freddy na penzi lake kwa mwanaume huyo kila akisimama mbele yake anashindwa kujizuia kabisa , lea aliingia kwenye gari aliokuja nayo freddy aina ya BMW X7 na kuondoka huku akimsahau kabisa rafaeli.
Rafaeli alitoka nje huku akitawaliwa na hasira kali sana alishuka mpaka chini na huku macho yakiwa mekundu sana ,kitendo alichokifanya lea kilimuumiza sana alitafsiri kama dharau japo hakuwa amemtakia kuwa anampenda lakini hakuwa na uhakika wa hisia zake , ila kwa maumivu aliokuwa anayasikia alijikuta akikiri kama alikuwa akimpenda lea , alivyokuwa anapita chini kutoka nje dada aliekuwa amekaa hapo mapokezi aitwae asha alijikuta akimsikitikia rafaeli kwani hali aliokuwa amemuona nayo ilionyesha kabisa hakuwa vizuri. Alienda na kuingia kwenye gari yake mpya hiyo na kuitoa nduki hata watu walishangaa kwa speed alyotoka nayo , hakujua hata anaelekea wapi , maana aliendesha gari na kupita nyumbani kwao , aliendesha gari mpaka maeneo ya tegeta akaipita na kupita kituo kinachoitwa mbuyuni na kukunja kushoto na kuelekea kunduchi, alifika maeneo hayo na kufunga break alishuka akafunga gari na kuelekea beach , aikaa chini na kujifikiria mwishowe akaamua atoe simu na kuangalia simu imejizima alijaribu kuiwasha ila haikuwaka moja kwa moja akajua ni imeisha chaji ,
“ pumbavu ngoja niachane nae bhana kwanza imekuwaje namfikiria n ahata sina mpango nae , ngoja nirudi home nikaweke mazingira kesho nielekee chuo, kwanza nimemmiss jasmine .......” aliongea mwenyewe na kupanda gari huku akichomeka simu kwenye chaji na kuiwasha , akiwa amekaribia maeneo ya bunju mara simu ilianza kuita , aliiunganisha na system ya gari na kuipokea
“ helloow, hellow, mbona huongei “ simu ilikatika huku akijiuliza ni nani alie kuwa anampigia kwani namba ilikuwa ni mpya . basi alipotezea na kwenda moja kwa moja mpaka nyumbani na kumkuta baba yake yupo nje anasoma gazeti alienda akamsalimia “ my boy naona unarudi sasa
“ yes daddy ,na nimerudi sijamkuta mage mlinzi kanambia anakuja baada ya wiki mbili , nimemzoea sana.
"unajua rafaeli nimekaa na mage nimempenda sana na natamani awe mkwe wangu , anajua kutimiza majukumu yake kwa mda , anajua kuipangilia nyumba na sijawahi kumkasirikia ,so mwanangu nakuomba kabla hujarudi chuo naomba uwende nyumbani kwao kesho , kwani nilichogundua anakupenda sana na nimeligundua hilo muda mrefu nenda kamrudishe hapa na nataka awe mke wako.... aliongea baba yaake rafaeli......................................
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.
Jasmine alikuwa mpweke sana na mwazo yake yote alikuwa anamfikiria sana rafaeli , alitamani sana kumuona jambo amemwambia kama atawahi ila alikuwa anaona mda hauwendiili kuonana na rafaeli , alijikuta akimpigia rafaeli lakini simu ilikuwa haipatikani , alijikuta akipanda kitandani na kulala . na usingizi mzito ukamchukua “ oooooh , mhmhmh, aaaaaaah , rafeli taratibu jamaaaani ...aaaaaaaa..... aaaaaaaah .unaniumizaaaaaaa......oooooh , pleaaase ................” mara paaa weee jasmine , jasmine alikurupuka kumbe yote yaliokuwa yanafanyika ni ndoto
“ yaani na mchana wotee huu unaota , hahahahaaaaa......mimi nikajua ni neema tu kumbe na wewe umedata ...hahahah.....daah , eti rafeli unaniumiza ohhooo tuacheeee .....haha jamani mapenzi nyie haadi unamuota mtu khaa "
hadihjaa lijikuta akicheka sana kwani mda huo wote alikuwa akimsikia lea na akaenda kumsikiliza kabisa ndo akajua huyu anafanya mapenzi na rafeli huyu , na akaamua kabla ya kufika kileleni kwenye ndoto yake amshitue ndo akampiga kofi alivomuona anapandisha kiuno akajua anafika kitonga ndipo alimshtua huku akicheka mpaka anagala gala chini
“ yaani hahaha.... jasmine ....daah umenichekesha sana leo , yaani nenda tu ukaoge . , hahaha....daah jamanii” jasmine mda huo alikuwa anaona aibu , alitoka nduki na kuchukua ndoo ya maji na kwenda bafuni na kweli alijikuta hata nguo yake ya ndani ina maji maji basi alioga na kufua akarudi na kuvaa nguo , ile anamalizia mara akaona simu inait kuangalia mpigaji alijikuta moyo wake ukitabasamu na kwa furaha akaipokea ...................................................
.............................................................Itaendelea .............
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA SITA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
INAENDELEA
“Hellow my jasm
” hellow rafaeli i miss you
” i miss you too
” mbona ulikuwa upatikani kwenye simu ,

"nilikuwa bize kidogo dear,vipii mambo yanendaje hapo chuoni,mshaanza kufundishwa ?
“ndiyo best nashangaaa haurudi nimekuwa mpweke hata kusoma sijisikii ,rudi bhana nishachoka kusoma mwenyewe.
“ kesho nakuja usiwe na wasiwasi my.
” sawa na unileteee zawad
” hIlo hata usiwaze.
” ukikaribia kufika nipigie nije nikupokee stand.
“ mhmh nitakuja tu usijisumbie sana
“ mimi sitaki nataka nikupokee au ushapanga mtu wa kukupokea ndo maana.
“ no jasm okey nikifika uje unipokeee ee.
” sawa nitakuja “ huku akijichekesha .
” nani huyo?” aliuliza hadija.
“ ni rafaeli kasema anakuja kesho” huku akijichekesha ,anhaa, halafu jasmine unampenda rafaeli maana sikuelewi hadi unamuota “ mhmh ndiyo nampenda sana na nashindwa kujizuia tokea siku ya kwanza niliyo muona.
“ mhmh we jasmine rafaell si mkristo yule , halafu wakati tunaingia chuoni si ulisema unampenzi wako wewe na ulisema anakupenda na yupo tayari ukimaliza chuo akuoe “ aliongea hadija.
,” please hadija tuyaache hayo ,mimi nashindwa kujizuia mbele yake.
.” haya mimi sitaki ufikie hatua mbaya , maana kama una mtu na wazazi wako wanajua kama ulivyosema , bora uwe serius na mmoja ,ila haya maamuzi ni ya kwako.
”. Hadija naelewa ninachokifanya usiwe na wasiwasi my dear”
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>……>>>…>>>>>…>>>>>>
But daddy kwani lazima nimuoe mage isitoshe siwezi kumuoa mtu ambae simpendi daddy please.
“ rafaeli nadhani hujajua mambo yanavyoenda kwenye ulimwengu huu , nivigumu sana kumpata msichana mpole na mtiifu kama mage, yule mtoto tokea amekuja hapa amekuwa ni wa kufanya majukumu yake ya kazi kwa ufasaha bila dosari yoyote , pia amekuwa na malengo ya kimaisha maana mimi ndo nimekaa nae zaidi ya miaka minne hajawahi kuonesha utomvu wa nidhamu ,anajiheshimu na anajua maisha ni nini…….labda ngoja nikwambie kwenye maisha kuna wanawake wa aina mbili lazima uwaweke kichwani likija swala la kuoa ,wa kwanza ni mwanamke wa maisha nikimaanisha mwanamke ambaye unaweza ukaishi nae nakupanga nae mipango ya kimaisha na ukafanikiwa . Na wapili ni mwanamke wa ndoto zako mwanamke wa aina hiii nivigumu sana kumpata kwenye dunia ya sasa ,ndo maana wanaume wengi wameo lakini hawatulii kwenye ndoa zao kwani hawajaridhika bado na washatengeneza sifa zake ubongoni mwao na hata ikitokea umempata anaweza asikufanye ufanikiwe kwenye maisha yako ., hap ani Zaidi ya kumuomba mungu kwani ndoa ni mipango ya mungu juu yako , ukiona mwanamke anakupenda kwa moyo wake wote mjali sana , kwani anaweza kukufanya uishi maisha mazuri sana tofauti ya hao unao taka uwapende ndio uoe, ila mimi sitaki kukuchagulia mke ila zingatia sana dunia imebadilika , kesho nitampigia simu mage arudi hapa.
.” Okey daddy nitayazingatia ila mimi kesho narudi chuo “ rafaeli aliingia ndani huku akiyafikiria maneno ya baba yake ila akapotezea alivyomkumbuka jasmine , akachukua simu na kumtafuta na kuahidiana kesho atamfuata.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mdogo wangu niambie mbona unalia unashida gani ….tell me …. Sister mercy alikuwa akimuuliza mdogo wake nifani aliekuwa ameshikilia mchoro wa picha huku akitoa machozi.
" Sister mwanaume ninaye mpenda ni huyu kwenye mchoro “ aliongea nifani kinyonge .
“ sikuelewi nifani unanambia huyu ndo anaekusumbua , na yupo wapi?, na huu si mchoro kwanini usingemuomba picha yake mpaka umchore.
“ no siater huyu nilikutana nae supermarkrt na sijawahi kuongea nae na hata sura sijaiona kwani nilivogeuka kumwangalia alikuwa ashaondoka,…
.” Ooooh my god sasa mdogo wangu unataka uniambie umempenda mtu ambae humjui , hujui kama ameoa , hujui kama anamchumba ……., hujui anaishi wapi … kweli mdogo wangu , halafu na huo mchoro uliuchora vipi mpaka ukapata hiyo sura ?
” kila siku hii sura inanijia kwenye ndoto zangu and I cant help it .ndo nimeamua kuichora ,na naamini nitakutana nae tu na nisipokutana nae sitokubali mwanamme yoyote kwenye maisha yangu anioe . Huku akiamka na kutoka nje “

mercy alijikuta akitingisha kichwa kwa huzuni kwani furaha aliokuwa ameipata muda mfupi ulio pita imeopotea akijua mdogo wake kapata mchumba kumbe ni mchoro , aliishia kucheka tu kwa masikitiko.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Naibu waziri wa vjwanda mheshimiwa james kombwe ni mmoja ya rafiki mkubwa na mzeee peter mahonge tokea wakiwa sekondary walikuwa wakishilikiana kwenye mambo mengi na waliishi maisha ya undugu hata familia zao zilikuwa zikiwajua kwamba hao ni marafiki walio shibana lakini urafiki wao ulikuja kuvunjika wakiwa kidato cha pili , kisa cha urafiki wao kuvunjika kilikuwa Ni mapenzi kwani wote wawili walitokea kumpenda sana msichana mmoja aliekuja kuripoti chuoni hapo kipindi wakimaliza kidato cha pili na kuingia kidato cha tatu ndipo mwaka huo alihamia msichana mmoja mrembo sana aitwae jackline na moja ya mwanafunzi alieambiwa awe anamuelekeza na kusoma nae alikuwa ni james , na james tokea siku hiyo alimpenda sana jackiline na kwa upande wa peter mambo yalikuwa hivyo hivyo alikuwa akimpenda sana jackline mwanamke mwenye asili ya kirwanda na kinyaturu , kwa upande wa jackline tokea amuone peter alitokea kuvutiwa nae sana japo muda mwingi alikuwa akisoma na james lakini muda wote alikuwa akimuwaza peter baada mwaka mmoja kupita james aliamua kumwambia peter kwamba anampenda sana jackline na ashamwambia hisia zake ila hajampa jibu la kuridhisha , kwa maneno hayo peter alijikuta akitabasamu ndani kwa ndani , walivyoingia kidato cha nne jackline hakutaka kabisa kuwa karibu na james kitu kilichokuwa kinampa mawazo lakini aliamua kukomaa lakini jakline alimpaga jibu la moja kwa moja kwamba hawezi kuwa nae kimahusiano kwani anampenda peter, toho ilmuuma sana james na kuanza kumchukia peter, peter nae kadri siku zinavyoenda alijukuta akimshangaa rafiki yake kwni alikuwa amebadirika sana huku akimtisha waziwazi kwamba atampoteza duniani. Peter alikuwa mpole sana na mwenye kujiamini japo hakujua sababau ilio mfanya rafiki yake huyo kubadilka aliamua kusoma kwa jjhudi japo peter kwao mali zilkuwwepo za kutosha lakini hakujali aliendelea kukazana na kitabu na hakuna mwanafunzi aliejua kuwa peter kwao hela zipo kwa jinsi alivyokua anajitahidi kimasomo,,, kwa upande wa jackline alikuwa anampenda sana peter ila alikuwa anashindwa kumuambia , mpaka siku aliopanga kumwambia ni siku ya mahafali yao ya kidato cha nne . Peter yeye alikuwa akimpenda sana jackline lakini kutokana na rafiki yake kumwambia anampenda basi aliamua kuishi na maumivu yake moyoni akiamini atampata anaempenda huko badae. Upande wa james aliendelea kumsumbua sana jackline hata kumtishia kumuua peter lakini alijua ni maneno tu hawezi kuyafanya , pasipo kujua kwamba mwenzie yupo serious na anackokifikitia basi siku hazikuchelewa siku ya mahafali ilitimia na watu walifanya mahafali huku familia ya mzee kombwe na mahonge ziliunganika pamoja na kuwapongeza vijana wao ,Peter na james walioneshana tabasamu la uongo mbele ya wazazi wao , basi mzee kombwe aliwaaalika wanafunzi wote katika tafrija ndogo itakayo fanyika nyumbani kwake , kipinfi hicho baba yake james ndo alikuwa mwanasheria mkuu wa serikari, basi wanafunzi walifurahia sana mualiko huo hata kwa upande wa jackline alifurahia kwani aljua atapata muda mzuri wa kumwambia peter kilichokuwa moyoni mwake , basi ilivyofika mida ya jioni wanafunzi walijiandaa kwa ajili ya tafrija hiyo ,watu walifika kwa wingi wakiwemo peter , sherehe ilianza ikiambatana na james kupewa zawadi ya gari pindi tu atakapo maliza mtihani , james alifurahi sana na kuona sasa jakline hawezi kumkataa , na alipanga siku hiyo hyo amkumbushie tena ombi lake. Basi sherehe ilikuwa inakaribia kuisha mshereheshaji akaaamuru wamchague mmoja wao aende kuimba Watu wakaanza kuangaliana mwisho dada mkkuu wa shule yao akamchagua jackline na watu wote wakamuunga mkono kwa kushangilia “ jakline alichukua maiki na kuanza kuimba kwa hisia sana wimbo alioutunga yeye mwenyewe alio upa jina la”patience “ wimbo ulikuwa ukifurahisha na kuteka hisia za watu wengi ukumbini hapo , hata james ulimfurahisha sana hasa aliposikia sehemu ya ya wimbo huo ikisema “ never give up on the way, trust the journey “ ( ikimaanisha usikate tamaa njiani) james alipata nguvu mpya ya kutongoza tena . basi jakline alimaliza kuimba na mziki ukafunguliwa wimbo wa “ i wanna dance with somebody- whitney Houston “ peter alifuatwa na jakline wacheze basi bila hiyana peter alikubali na wakaanza kucheza kadri mda unavoenda wakajikuta wamenogewa huku kitendo hjicho kikishuhudiwa na james , baada ya kucheza jakline alimtoa nje peter kwenye maua na kuanza kunyonyana , james wakati wanatoka na yeye aliona na roho ili kuwa ina muuma na hasira zilimpanda mpaka akawa anatetemeka alichukuwa reki store na kuwa fuata huku peter na kuinyanyua juu akimuelekezea peter..................................................................................
...........................................................................................
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA SABA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com
Ilipoishia
Ni pale tukimuona james akichukua reki store na moja kwa moja akiwafuata jakline na peter upande waliokuwa huku akidhamiria kumdhulu peter kwa kukataliwa na jackline huku akimkubali peter , na james kutafsiri kitendo hicho kama kasalitiwa na Rafiki yake huyo kwani alimueleza kwamba alikuwa akimpenda sana jackline , lakini leo anawaona kwa macho yake wakifanya yao tena nyumbani kwao kitendo kilichomkasirisha sana na wivu kumjaa ........
ENDELEA
James alidhamiria kumpiga peter na reki kwani hasira zilikuwa zikimwendesha kiasi cha kutoweza kuziendesha , kwa wakati huo peter na jackline walikuwa kwenye ulimwengu mwingine kabisa wala hawakuzania kwamba kuna mtu anawaangalia na kuwafuata na kutaka kuwazuru....., james kabla hajafawakaribia alijikuta akirudishwa nyuma na kukandamizwa ukutani kwa nguvu na kupokonywa ile reki.
“ james mwanagu punguza hasira , najua una mpenda sana yule msichana lakini hili unalotaka kufanya si sahihi na huu si mda sahihi , twende ndani tukaongee jambo” kumbe wakati rafaeli akichukua reki baba yake alimuona na alitaka kujua anataka kufanya nini kwani ishara za chuki alikuwa ashaziona tokea mchana wakiwa wenye mahafari shuleni, na moja kwa moja alijua ni mapenzi ndo yalikuwa yanamsumbua na litaka jambo hilo alithibitishe ndipo wakati sherehe inaendelea james alikuwa akimwangalia sana jackline na jakcline akiwa akimwangalia sana peter ndipo alipong`amua kwamba mtoto wake amependa asipo pendwa alijikuta akimuonea sana huruma mtoto wake na alipanga amsaidie katika hilo ila hakutaka afanye jambo lolote la kijinga mapema hususani kipindi hichi cha mitihani , walifika ndani na baba yake kumkalisha chini kwenye sofa .
“ ebu james nieleze shida nini kati ya wewe na mtoto wa mahonge “ daddy mimi nilikuwa nampenda sana yule msichana hata peter nilimuambia kuwa nampenda sana jackline , lakini kinachoniuma japo na kujua nampenda sana jakline peter alimtongoza .
“. Okey james nimekuelewa , lakini ulichokuwa unataka kufanya si sahihi mwanangu ,subiri muda ukifika utalipiza kisasi kwa peter aliekuzunguka kwani hata mimi nisingekubali.
“ ndio daddy nitahakikisha nawarudishia maumivu yote ninayo yapata “ huku akingata meno kwa hasira “
kwa upande wa peter penzi lao lilishamiri kwani walimaliza kidato cha nne na kufaulu kwenda kidato cha tano na sita katika shule tofaauti kwani jackline alienda shule ya Mtwara girls , huku peter akipangiwa shule ya tabora boys na baada ya miaka sita kupita peter alifanikiwa kuoana na jackline nae kuzaa Watoto wa wawili na wakati nifani akiwa na mwaka mmoja ndipo baba yake alipofariki kwa kilichosemekana ni ugonjwa wa kisukari. Huku james nae baada ya kurudi masomoni alifanikiwa kujiingiza katika siasa na kuchaguliwa kuwa mbunge na hatimae kutokana na cheo cha baba yake aliteuliwa kuwa naibu waziri wa viwanda. .Kwa upande wa jakline baada ya mme wake kufariki aliishi Maisha ya kimawazo sana , japo mmewe kuacha mali nyingi lakini hakuwa na furaha kabisa, japo mawazo hayakuuathiri utendaji wake wa kazi kwani alifungua kampuni ya nguo ijulikanayo “ DROSO FASHION AFRICAN WEAR” na kujikuta kampuni yake ikipata umaarufu sana ndani na nje ya nchi huku watu wengi wakinunua sana nguo zilizokuwa zikitengenezwa na kampuni hiyo kwani alikuwa akipokea order nyingi kutoka nje ya nchi basi hali iliyompelekea kujipanua kibiashra katika nchi nyingine ., lakini kipindi chote hicho alikuwa akipokea jumbe za vitisho kwa mtu asiemjua zikimtishia kuteketeza familia yake yote ,, hali ilyokuwa ikimuogopesha sana lakini mwisho wa siku akasahau akidhania ni wahuni tu , miaka miwili ilivyoisha ndipo akijikuta akimpoteza mtoto wake wa kwanza aliekunywa sumu huku akiacha ujumbe akisema amefanya hayo yote kwa sababu ya kusalitiwa kimapenzi na mtu alikuwa ana mpenda au mpenzi wake kipindi hicho mtotot wake huyo akiwa masomoni ncini Africa kusini, jackline alilia na kuhuzunika sana kwani kwake aliona kama furaha yake yote ikitoweka kwani alikuwa akimpenda sana mtoto wake , watu mbalimbali walimfariji kwani alikuwa akijitolea sana kuwasaidia watu wenye shida mbvali mbali lakini haikusaidia kwani aliishi kwa huzuni na mawazo sana , furaha yake yote aliihamishia kwa mwanae nifani na mercy aliyemlea huku akiwasisitiza kuishi kwa kupendana sana . ndipo siku alipopigiwa simu kutoka moshi simu hiyo ikimtaarifu kwamba kaka yake aliyepotezana nae miaka mingi ameonekana mkoa wa Arusha . ndipo alipanga safari siku iliyofuata na kuelekea moshi huku akiwaaga na kuwasistizia kupendana sana . lakini baada ya masaa matano kupita ndipo Watoto wake walipopigiwa simu kwamba mama yao amepata ajali na kufariki hapo hapo.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>..
Rafaeli alirudi chuo kuendelea na masomo huku wakipewa matokeo ya majaribio waliokwisha kufuanya , rafaeli alifanya vizuri sana kwani kati ya wanachuo waliofanya majaribio hayo rafaeli alikuwa wa pili kwani mwanafunzi wa kwanza aliongoza kwenye matoke hayo alikuwa ni neema , akifuatiwa na rafaeli na wa tatu akichukua sadiki , rafaeli alijisikia vibaya sana kwa Rafiki kipenzi chake jasmine kwani alifanya vibaya sana kwenye majaribio hayo, jasmine kwa upande wake alijihisi mnyonge kwa matoke hayo lakini rafaeli almpa nguvu akimwambia wajitahidi ili waweze kufanya vizuri kwenye mitihani inayofuata ,huku wakipanga kusoma kwanza na mapenzi kuyaweka pembeni ili waweze kutimiza ndoto zao , huku rafaeli nae akimsistiza sana jasmine , asije akamgeuka kwani alikuwa akimpenda sana , jasmine naye bila hiyana alimthibitishia rafaeli kumpenda sana , japo wataishi kama sio wapenzi . licha ya yote walijikuta wakishindwa kuzizuia hisia zao kwani kuna kipindi wakiwa wanasoma walijikuta wakifanya vitendo vyote vya kimapenzi ,japo walikuwa wakijua ni marafiki rakini hisia za kimapenzi zikiwa zina wasaliti , kitu kilichopelekea wanafunzi wengi wa chuo hicho kuwaita wapenzi , hata baadhi ya walimu chuoni hapo walikuwa wakijua kabisa kwamba wapo katika mahusiano ya kimapenzi , waligombana sana na kupatana na jambo lilokuwa linawaaminisha kwamba wanapendana ni kwamba hawajawahi kununiana siku nzima na hata kama wakigombana basi mbele ya watu hawakutaka wajue kama wamegombana , Zaidi ya kuonyeshana tabasamu na ndipo ugomvi wao huisha , rafaeli alifurahia sana Maisha aliokuwa anaishi na jasmine na wala alikuwa hataki kusikia mwanamke yoyote yule kwani alitokea kumpenda na kumwamini sana jasmine hata maneno ya baba yake kuhusu kumuoa mage hakutaka kuyasikia kabisa ,Huku akitokea kumchukia sana lea , japo lea aliomba msamaha sana juu ya alichokifanya siku ile na kuzidi kumwambia kwamba anampenda , lakini kwa rafaeli alijikuta akikasirika sana baada ya kuwambiwa maneno hayo kwani alimtafsiri lea kama mnafiki kwake.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Baba yake rafaeli alipiga simu kijijini kwao wakina mage huku akimtaka binti huyo arudi lakini alipata jibu lililomvunja moyo kwani siku hiyo alivyopiga simu ilipokelewa na mama yake na kumuambia mage ashapata mchumba wa kumuoa huku kijijini na mage kakaubali kuolewa nae kwa hiyo hatoweza kurudi tena mjini ,

basi baba yake rafaeli baada ya kupata taarifa hiyo moyo ulimuuma sana kwani alikuwa akimpenda sana mage na alitaka hapo mbeleni awe mkwe wake , ila ikabidi akubaliane na matokeo ndipo alipo amua kumpigia tena mama yake na kuamua kuwa tumia milioni ishirini kama zawadi kwani mzee huyo aliona ni vyema lufanya hivo kwani aliishi na mage mda mrefu na siku hiyo alifanikiwa kuongea na mage , akimtakia Maisha mema ya ndoa . Kwa upande wa mage baada ya kumaliza kuongea na baba yake rafaeli , alijikuta akianza kulia sana kwani roho ilikuwa ikimuuma sana na kumsuta kwa kumwambia mzee wa watu uongo kwamba anaolewa,.
“ sasa mwanangu kinacho kuliza nini , si ulisema mwenyewe hutaki kurudi huko mjini ?.
” ndio mama lakini roho inaniuma sana kumdanganya baba rafeli kwani alikuwa akinichukulia kama mwanae.
“ sawa mwanangu nimekuelewa , lakini unacho nishangaza mage umebadlilka sana sio mage ninayemjua tangu umerudi ni mtu wa kujifungia tu ndani, na kwanini hutaki huyo rafaeli asijue kama umebeba ujauzito wake. “aliuliza mama mage .
“ mama nitamwambia muda ukifika wala usiwe na wasi wasi.
” haya mwanangu na kusikiliza wewe .

,basi mama na mwana waliachana , mage alikuwa akihudhuria clinic mara kwa mara huku akitum,ia vidonge vya kutuliza maumivu mara kwa mara kwa siri sana hata mama yake hakujua kama mwanae anatumia vidonge vya kutuliza maumivu , kadri siku zilivyozidi kusogea alikuwa akitamani sana kuongea na rafaeli , hata kukutana nae kwani alikuwa akimuwaza sana lakini kila akikumbuka rafaeli hana hisia zozote za kimapenzi na yeye alijikuta akikata tamaaa na kutoa machozi na kusononeka kwani aliamini anaweza kupoteza Maisha pasio kumwona mwanaume anae mpenda tena kutokana na tatizo alilokuwa nalo , huku mimba yake ikifikisha miezi sita . siku moja alivyotoka clinic kuangalia maendeleo ya mtoto na kuambiwa mtoto anaendelea vizuri , siku hiyo alizamiria sana kuongea na rafaeli hata kumwambia kama ana ujauzito wake japo aliogopa rafaeli kuikataa mimba hiyo kama wanaume wengi walivyo .
alinunua vocha na kuiweka kabisa kwenye simu na kurudi nyumbani , huku akitabasamu hata mama yake alivyomuona mtoto wake anafuraha basi alijikuta akifurahi sana na kumuuliza kulikoni leo kuwa na furaha lakini mage alimwambia mama yake hamna chochote ila alijikuta akiwa na furaha tu ,
basi usiku baada ya kumaliza kula aliingia chumbani kwake na kujifungia alichukua simu yake na kuipigia namba ya rafaeli ,iliita kwa muda mrefu mpaka inakata , akapiga tena ikaita mara ya pili na kupokelewa , huku sauti ya hellow ikisikika na mage akajikuta anatabasamu na kujiweka vizuri.

......ITAENDELEA.......
JIONI
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
Swahili story media
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA NANE
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

///// INAENDELEA /////
Rafaeli alitoka darasani na moja kwa moja kwenda chumbani kwake na kulala alipanda apumzike kidogo kisha aende mazoezini , basi ilivyofika muda wa jioni wakati akiwa anarudi mazoezini , kuna namba mpya iliyokuwa ikimpigia hakutaka kujiuliza mara mbili mbili akaipokea na alivyoanza kuongea akaijua sauti ilikuwa ya jasmine , rafaeli alimuuliza kwa nini kampigia kwenye namba nyingine , jasmine akamwambia simu yake imezimika ghafra na haiwaki kwani ameichomeka kwenye charger labda kama imeisha chaji lakini haikuwaka , basi rafaeli akamwambia asiwe na wasi wasi atamletea simu yake kubwa ili asomee kwanza kwani rafaeli alikuwa na simu kubwa moja na ndogo ya nokia huku akiwa na i pad , hakutaka kumpa jasmine i pad kwani alikuwa hajaizoea kutumia ndo maana akaamua kumpa sumsung galaxy note 8 basi alirudi hosteli akaoga kwa ajili ya kujiandaa kwa ajili ya kwenda kuchukua chakula ili akimaliza aelekee kusoma kama ilivyokuwa kawaida yao yeye na jasmine , alienda akachukua chakula na kakihifadhi kwa ajili ya kula akisharudi kusoma .

Basi alifika kwenye chimbo lao alilokuwa anapenda kusomea na akamkuta jasmine tayari amekwisha kufika , basi aliungana nae huku akimkabidhi simu , basi wakati wanaendelea kusoma alikuja kuitwa na msichana mmoja wa nursing akimuomba amsaidie laptop yake imepata shida kwani mafaili hayafunguki , basi rafaeli akamwacha jasmine na kufuatana na huyo dada, jasmine akiwa anaendelea kusoma mara simu ya rafaeli ilianza kuita akaangalia jina la mpigaji alikuta limeseviwa “uknown” jasmine kuna kitu kama kilimpa wasi wasi na kujikuta akipokea simu hiyo na kutaka kujua ni nani anaempigia rafaeli . lakini alijikuta simu ameipokea lakini mpigaji haongei lolote , jasmine alijikuta akipata wivu Fulani , nakumsubiri rafaeli ili ampe simu ili amwangalie kama ataipiga hiyo namba mbele yake . rafaeli alimaliza kumrekebishia yule dada tatizo lake na kurudi .
“ simu yako ilikuwa ikiita na niliipokea bahati mbaya lakini mpigaji haongei neno lolote “ aliongea jasmine hebu lete hiyo simu “ rafaeli aliichukuwa simu na kuangalia jina la mpigaji na kulisoma na kumwangalia jasmine .
“ huyu ashawahi kunipigia kipindi tupo likizo na alifanya hivyo hivyo na hata simjui ndo maana ni lisave jina lake kama unkown kwamba simjui .
“ anhaa poa , mpigie sasa labda alishindwa kuongea baada ya kusikia sauti yangu “ rafaeli alichukua simu na kupiga lakini jibu aliliopata ni kwamba si mu hiyo haipatikani , kwamba imezimwa .
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Mercy alisimama chini ya shina la mti na kuanza kuvuta hisia kwa kutumia mafunzo aliyo yapata kutoka china na kuanza kuvuta picha ya ajari jinsi ilivyotokea.

Kitu alichokuwa kiliwashangaza mzee kaichi wa china ambae ndie mwalimu wake mercy katika mafunzo ya hisia ni kwamba mercy alikuwa na uwezo mkubwa wa kuzitumia hisia zake na kutambua kitu kilicho tokea kabla kama tu atakuwepo karibu na eneo la tukio .

basi mercy alianza kuvuta hisia kubwa kama vile anafanya meditation na baada ya muda wa sekunde therathini jasho lilianza kumtoka huku akianza kutetemeka , na kujikuta akishindwa kuvumilia hali ile na kujikuta akidondoka na kuzimia pale pale , na maada ya nusu saa alizinduka na kujikokota kuelekea mpaka lilipo gari lake alifika na kuingia huku akiliwasha na kutoka hapo kwa speed kubwa sana ...

” they must pay for this and i will make sure for any cost nawaua mmoja baada ya mwingine ,

basi kutokana na mwendo aliokuwa anatumia haikuchukua muda mrefu kufika mombo na kuliegesha gari pembeni na kuchukua simu na kumpigia mdogo wake nifani akimueleza hatofika nyumbani siku hiyo anaellekea wilaya ya lushoto kuwa tembelea ndugu zake( Watoto yatima) , mercy aliwasha gari na kufika lushoto mjini baada ya lisaa moja alifika na moja kwa moja alifika hotelini moja ya executive hotel and resort , alienda na kuchukua chumba na kuingia ndani akaaa kitandani huku akianza kulia , roho ilikuwa ikimuuma sana .

“ mama am so sorry , ulijitolea kunilea katika mazingira mazuri na kwa upendo kama mwanao laikini nimeshindwa hata kukulinda mama ........ahahaha...hihiiii .,. mercy alijkuta akilia sana kwa uchungu na kujiona yeye ndio mwenye hatia kubwa sana juu ya kifo cha mama yake( yaani mama nifani) , aliiagiza bia moja aina ya whisk na kuchukua na kuinywa mfululizo huku akigugumia maumivu makali kwenye moyo wake baada ya kumaliza, alijikuta akiamka kwa hasira na kuvuruga kila kitu kilichokuwemo humo ndani huku akitweta kwa hasira ...

” nasema nitahakikisha mna lipa kwa hili na nitawajua woteeeee .....sitoruhusu muendelee kuwauwa viumbe wasio na hatia tena nasemaaaa......” baada ya hapo aliegamia kitanda na alijipitiwa na usingizi na kujikuta akiamka saa moja na nusu usiku na kukaa kitandani huku akitetemeka kwani alikuwa akihisi baridi kali sana kutokamna na hali ya hewa iliyokuwepo wilayani humo kwani ilikuwa hali ya ubaridi sana ..

“ ita bidi nifani asijue juu ya jambo hili kwani anaweza kuchanganyikiwa maana hata saivi simuelewi elewi , na anamoyo mwepesi nitamwambia mda ukifika”

“Nitalipiza kisasi hiki kimya kimya na kuhakikisha nampa nifani ulinzi wa kutosha naamini nitakuwa nimerudisha fadhila alizo nifanyia mama yake .”

"Na Hapa inabidi niongee na mzee kaichi anitumie marafikin zangu ili wanisaidie katika hili hususani kutoa ulinzi kwa nifani ( marafiki zake mercy walikuwa ni wasichana wawili aliokutana nao chuoni hapo kwenye shaolini tempo la mzee kaichi na walikuwa wakijiita “holic shadow” hawa wadada walikuwa ni hatari sana katika mapigano ya kila aina na na walikuwa moja ya wasichana wenye uwezo mkubwa wa kiteknolojia , kwani washafanyaga vitendo vingi vya kutuma virus na kuharibu mafaili kwenye komputa za watu mashuhuri wengi ikiwemo wanasiasa , walikuwa na historia kubwa sana ya uharifu hususani kwa nchi ya uingereza na marekani , na walikuwa wakitafutwa sana na serikari ya marekani lakini walishindwa kuwapata mpaka wakajua kusadiki kweli ilikuwa na maana kubwa ya kuitwa hollic shadow kwani walikuwa hawashikiki na walikuwa wakifanya kazi zao kama kivuri tu na hakutoa uhai wa mtu asie na hatia na walikuwa warembo kweli kweli na hawakufahamika majina yao na mtu yoyote na hakuna aliedhania kuwa wanaweza kufanya mambo makubwa kama hayo kwa mwonekano wao
basi mercy aliwasiliana na mzee kaichi na kumwambia anawataka hao wadada na mzee huyo hakuwa na hiyana na kumwahidi watakuja baada ya siku mbili.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Kwa upande wa nifani alijikuta akizidi kuzama kwenye mapenzi na picha alio ichora huku akiwa kama amepata ugonjwa wa arosto na hasira za karibu kitendo kilichokuwa kinafanya kuanza kuwafokea wafanya kazi bila sababu, kiufupi utendaji wake wa kazi ulishuka sana , ndipo mercy alipo pigiwa simu na baba yake rafaeli kwani alikuwa moja ya wakurugenzi wa bodi ya kampuni hiyo na hakutaka kuona kampuni ikiyumba kutokana na utendaji mbovu wa nifani , mercy alimsikiliza kwa umakini na kumwambia ataongea na nifani kwa ajili ya kulifaniyia kazi swala hilo , basi mercy alikaa chini na mdogo wake na kumpa moyo kwamba huyo mwanaume atampata na azidi kumuomba mungu kwani yeye ndio anapanga yote , basi nifani alijikuta akijisikia furaha sana baada ya dada yake kuzitambua hisia zake na kujikuta akirudi kwenye hali yake ya kawaida na kuanza kufanya kazi kwa bidii sana huku kila siku akimuomba mungu amuwezeshe kukutana na mwanaume aliyemuona supermarkert na kutokea kumpenda .

basi kila siku aliiweka picha mbele na kuanza kumuomba mungu ampate mwanaume huyo kwani anampenda sana na alinuia hata kama mwanaume huyo ameoa basi atakubali hata kuwa mke wa pili..
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Basi ziku zilienda hata semester ikaisha na wanafunzi wengi wa chuo walikuwa wakijiandaa na mtihani wa kuingia mwaka wa pili , urafiki uliopo kati ya jasmine na rafaeli uliendelea na kukomaa , lakini kwa upande wa jasmine mambo yalikuwa yamebadilika sana kwani hakutaka rafaeli aishike simu yake , rafaeli alijikuta akijisikia vibaya pale anapotaka kuishika simu ya jasmine na yeye kutotaka kuishika , ia mwisho wa siku kwakuwa alikuwa akimpenda sana jasmine alijikuta akiacha kuishika kwani alikuwa akimpenda sana jasmine , na alikuwa na mpango baada ya kumaliza chuo tu afanye mpango wa kumuoa , japo alijua kuwa jasmine ni muislamu tena yule alioko deep lakini alikuwa tayari kwa chochote ili mradi ampate jasmine , basi siku za mtihani wa zilikaribia na wanafunzi wote walijifanya mtihani yao na kumaliza mwaka na chuo kikafungwa huku kila mwanafunzi akijiandaaa kuondoka kueelekea nyumbani kwa ajili ya likizo , kwa upande wa rafaeli siku hiyo aliamua kwenda nyumbni kwao wilayani lushoto kwenda kumsalimia mama yake kwani ana siku nyingi haja muona , basi waliagana na jasmine na huku jasmine akielekea dar kwa baba yake mkubwa , waliahidiana kwamba wawasiliane na ikiwezekana wakutane pindi wawapo likizo .basi waliachana na kila mtu kupanda basi , rafaeli alifika nyumbani kwao na kumsalimia mama yake , huku akimsifia amekuwa mbaba sasa , mama yake rafaeli alikuwa mwislamu kwani alioana na baba yake rafaeli kwa ndoa ya kiserikali , basi rafaeli alikaaa wiki moja na kumuaga mama yake kwamba anarudi mjini kwani anabiashara zake anataka akazisimamie kwa kipindi hicho cha likizo
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>........
Basi ikiwa muda wa jioni kama saa kumi na mbili hivi mama yake mage akitoka bomba la kijiki kuchota maji , akiwa anatembea kuelekea nyumbani kwake , mara alivyokaribia kwenye kibaraza cha nyumba yao mara akasikia mage analia akiliita jina la mama yake ..... basi alitua ndooo harakaharaka na kukimbilia ndani na kumkuta mage akiwa kwenye hali mbaya sana , kwani damu zilikuwa zishaanza kumtoka , alivyo muona mama yake aliishia kusema mama muokoe mwanangu na kujikuta akipoteza fahamu hapo hapo
ITAENDELEA
 

singanojr

Senior Member
Sep 24, 2020
165
500
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA TISA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

--------------------------ILIPOISHIA -----------------
Basi ikiwa muda wa jioni kama saa kumi na mbili hivi mama yake mage akitoka bomba la kijiki kuchota maji , akiwa anatembea kuelekea nyumbani kwake , mara alivyokaribia kwenye kibaraza cha nyumba yao mara akasikia mage analia akiliita jina la mama yake ..... basi alitua ndooo harakaharaka na kukimbilia ndani na kumkuta mage akiwa kwenye hali mbaya sana , kwani damu zilikuwa zishaanza kumtoka , alivyo muona mama yake aliishia kusema mama muokoe mwanangu na kujikuta akipoteza fahamu hapo hapo
-----------------------ENDELEA NAYO--------------

Mama yake mage alipigwa butwaa kwani moja kwa moja alidhania kwamba mwanae kapoteza Maisha , mama yake baada ya kuona hali ile alianza kulia kwa kilio kukubwa mpaka kikawafikia baadhi ya majirani na baadhi ya waendesha boda boda, wakaingia mbio mbio kwa mama yake mage kuangalia nini kimetokeaa

“ mama mage acha kulia tumsaidie hajafa huyu katoe funguo ya gari tumuwahishe zahanati ya Kijiji “aliongea mzee yusuphu .

mama nifani kama ndo akili zimemrudia , akakimbilia ndani na kufungua droo na kukuta baadhi ya makaratasi na bahasha , aliiiona funguo na moja kwa moja akatoka , na kijana anaejulikana saidi alichukua funguo na kuliwasha gari ( ikumbukwe mage nay eye alikuwa na gari alilo nunuliwa na baba yake rafaeli) na mage akaingizwa kwenye gari, mzee yusuph jirani yake mama mage aliingia kwenye gari akifuatiwa na mama mage na gari likaondoshwa kwa spidi kuelekea zahanati , baada ya dakika kumi walikuwa washafika na kumkuta dokta shani ,

“Mama mwanao amepatwa na nini , mbona yupo kwenye hali mbaya namna hii,” aliuliza dokta

“ mimi nilimkuta amedondoka huku anatokwa na damu , tafadhari dokta naomba umsaidie mwanangu ,nakuomba tafathari ndio niliyebakiwa kuwa nae bado namtegemea ....mama mage alijikuta akitoa kilio tena .

“ mama naomba utoke nje kwanza , baba naomba umchukue utoke nae nje “ aliongea dokta

Mama mage alikuwa akilia sana na mzee yusuphu alikuwa akijaribu kumpa maneno ya faraja kwamba mage atapona , japo mzee yusuphu alikuwa na wasiwasi kweli kwani hali aliyomuona nayo mage hajawahi kuiona na uzee wake , huku mama mage akiwa ameinama huku machozi yakimtoka mara alitoka dokta huku akivua gloves na kukimbilia chumba kingine na baada ya muda dokta akawaita
“naomba mkae , jamani mgonjwa wenu yupo kwenye hali mbaya isitoshe siku za kujifungua zimetimia lakini kutokana na ukosekanaji wa vifaa inabidi apelekwe lushoto mjini kwenye hospitali ya wilaya kwa ajili ya uchunguzi Zaidi kwani inaonekana amepoteza damu nyingi sana “ aliongea dokta shani huku akimpigia simu nesi na akanyanyuka na kutoka nje akifuatiwa na mama mage na mzee yusuphu

Mage alitolewa na kuingizwa kwenye gari , na mama mage akiingia huku mzee yusuphu akiahidi kuja siku inayofuata kwa ajili ya kuweka mambo sawa na usalama wa mali za mama mage , huku wakiongozwa na nesi amina na gari likawashwa na kwenda lushoto mjini , gari lilitembea kwa lisaa limoja ndipo walipo fika na kupokelewa na manesi na kuingizwa chumba cha matibabu huku dokta singano akaanza kuchukua vipimo vya awali , huku akiongezewa damu ,

"nesi hebu toka nje ukaulizie kama wamekuja na faili la mgonjwa “ aliongea dokta singano , huku akianza kufuta jasho “ nesi alirudi na kusema hawana.

“ basi mpelekeni chumba cha upasuaji haraka “

. Basi mage aliingizwa kwenye chumba cha upasuaji
Huko nje mama nifani alijikuta mara akae mara ainuke huku akitoa machozi na kuzidi kumuomba mungu .
baada ya lisaa limoja dokta alitoka huku akionesha uso wa hudhuni , mama nifani ndio wakwanza kumfuata dokta .

“ dokta vipi hali ya mwanangu , anaendeleaje nambie dokta tafathari “ dokta alijikuta akipata kigugumizi kwani mama mage alikuwa akitia huruma sana .

“ vipi mama kwanza umekuja peke yako?” hapana kuna mtu nimekuja nae yule pale na nesi mmoja hivi ila aliaga anaondoka “

"wee kijana hebu twendeni ndani tukaongeee....

"Kwanza naomba niwape pole sana, ila mgonjwa wenu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kike kwa njia ya upasuaji kwani mama alikuwa hana uwezo wa kumsukuma mtoto na kujifungua kwa njia ya kawaida hivyo tungemchelewesha mtoto angepoteza, Maisha ndipo tukaamua kumpasua na mtoto yuko salama kabisa ila kwa upande wa mama hali yake si nzuri kwani tumegundua alikuwa akisumbuliwa na kansa ya kizazi , hali iliyompelekea kupoteza damu nyingi na uwezo wa kupona ni mdogo mno hivy tumuachie mungu na kumuomba ” aliongea dokta singano na kumfanya ,mama mage aanze kutokwa na machozi mengi na kilio cha chini chini.

Basi baada ya lisaa nesi alikuja kumuita dokta kwamba mgonjwa ,amefumbua macho na anasema anahitaji amuone mtoto wake na mama yake “ dokta haraka haraka akatoka na kuelekea kwenye chumba cha wagonjwa mahututi na kusogelea kitanda alicholazwa mage , huku akiagiza mama yake aitwe , basi mage aliletewa mwanae na kuoneshwa huku akiambiwa ni mtoto wa kike mage aliiachia tabasamu la unyonge uliochanganyika na maumivu , basi kwa shida alimchukua mtoto wake na kuanza kumnyonyesha , kalikuwa katoto kazuri sana kama kamdoli , basi alifanikiwa kumnyonyesha na kumbusu kwenye paji la uso na kumwangalia mama yake huku machozi yakimtirirka

“ mama nisamehe mwanao ila sidhani kama nitaendelea kuishi , ila naomba umpigie simu baba yake rafaeli na mwambie kuhusu hali yangu na kuhusu huyu mtoto pia naomba aitwe gladness ( gladness rafaeli mswaki), na piaaa.. huku akisikilizia maumivu .nimeacha barua kwenye droo naomba umpatie rafa.ee...eli, baada ya kumaliza kwa kususa sua hali ghafla ilibadirika na mapigo ya moyo kupungua kwa kasi ..............
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Baada ya siku mbili kupita baada ya jasmine kufika nyumbani , mara nyingi alionekana bize sana akichati na simu yake huku akionekana muda wote kutabasamu, na muda mwingine kucheka kabisa

“ dada naona unafurahi tu hapo nani anakufurahisha au shimeji yangu nini ?” aliuliza mdogo wake jasmine mtoto wa baba yake mkubwa aitwae asma , asma alikuwa anasoma darasa la pili laikini mambo yake ni kama wa darasa la nne , ee nachat na she meji yako “ alijibu jasmine .

“ mhmh dada anaitwa nani huyo shemeji na naomba nimuone “ na wewe mdogo wangu una maswali mengi bhana , anaitwa kassimu , yupo bukoba huko , ila picha nitakuonesha siku nyingine ee.

” sawa dada” , ila ana hela ee.

” bwana wee ebu nenda nje nichati na kassimu wangu” hajakaa sawa mara simu iliiita na kuangalia jina la mpigaji alikuwa ni Rafiki yake wa nyumbani aitwae halima “ nambie shosti za chuo” aaliongea halima

“ safi pacha wangu hujambo , nishafika nyumbani uje kwetu”

“ nimekuona jana watoka dukani nilikuita ila huku sikia” ,

“ hahaha.. labda nilikuwa bize si unajua mambo yangu yangu.

“ naelewa ila shosti umekuwa kibonge na msambwanda umeongezeka shahawa za nani hizo au za kassimu yule meneja wetu wa bukobaaa ?

” hahaha..... ndio .

“ duu..uh! mtoto una hatari wewe sio kwa hiko chungu ,

“ hahaa... acha hizo bhana , njoo unitembelee home basi.

“ sawa nitakuja badae” poaaa pacha”.

Kwa upande wa rafaeli alikuwa akimtumia sana message jasmine lakini alikuwa akijibu kama analazimishwa hata muda mwingine akipiga muda mwingine simu haipokelewi , alijaribu kumhoji nini tatizo jasmine aliishia kumwambia nyumbani anakuwaga bize sana na majukumu ,basi rafaeli kwakuwa alikuwa akimuamini sana jasmine alijikuta akikubaliana nae ......... ila ilivyofika usiku akamaamua kumpigia simu na kukuta ina tumika akapiga tena mara ya pili baada ya dakika tano , alijikuta wivu ukaanza kumuendesha il hakutaka kulipa kipaumbele bali alitulia kama baada ya dakika tano huku akijaribu kujifariji kama anaongea na Rafiki zake na kupiga tena , jibu lilikuwa lile lile rafaeli alijikuta hasira zilizochanganyana na wivu zikimpanda.

“ huyu dogo kazi kuongea na mabwana zake tuu” alijikuta akiitupa simu pembeni na kuacha kupiga simu, ila baada ya nusu saa akapiga tena na jasmine aliipokea.

“ naona uko bize unaongea na mabwana zako tuu” aliongea rafaeli “ mhmh nilikuwa naongea na marafiki zangu.

“ marafiki wapi acha kunizuga si useme tu ukweli.

” nasema nilikuwa naongea na marafiki zangu na kama huamini basi “ na huku simu ikikatwa. Shit...!!!

"huyu demu ashaanza kuwa na dharau mpaka ananikatia simu ngoja tutaonyeshana huku akiizima kabisa simu. .
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Dokta singano alichanganyikiwa kwa hali ile , haraka haraka akaomba kifaa ch kushtulia mapigo ya moyo huku mama mage akitolewa nje huku akilia ,anza na volti miambili , haya twende ,,tuuu... volti miambili tena twende ...tuuu...ongeza miaannne twende ....tuuuuu...... huku mashine ya mapigo ya moyo ikilia t......tiiiiiiiiiiii... mpaka ikafika zero na ikasimama....

"nesi naomba umfunike na mumuhamishe mumpeleke mochwari “

"sawa “

dokta singano alitoka huku akijifuta machozi kwani alimuonea sana huruma mtoto atakavyoishi bila mama , basi alitoka nje na moja kwa moja akmwita yule kijana aliyekuja na mama mage huku mama mama mage nae akifuata nyuma

"Mama niseme poleni sana kwani juhudi zetu zimefikia mwisho na mtoto wako hatunae tena duniani.

.” dokta unasem...a.aa!!!!!” mama mage alidondoka na kupoteza fahamu hapo hapo , huku dokta singano akimbeba na kumuweka kwenye kitanda kilichokuwepo pale pale na kuanza kumpa huduma ya kwanza.. na baada ya hapo akamwacha akiwa hajarudiwa na fahamu badoo...,

"sasa kijana wewe inabidi uwasiliane na ndugu ili muanze kufanya utaratibu wa kuuchukua mwili si unaona hali ya huyu mama , ....

basi yule kijana anaejulikana kwa jina la saidi alitoka nje na kumpigia mzee yusuphu simu na kumweleza yaliotokea yote na kumwambia waandae taratibu za maziko

taarifa ile ilimsikitisha sana kila mtu alie isikia huku wengi wakimuonea huruma mtoto alieachwa nyuma ....

baada ya muda mama mage alizinduka huku akilia sana na kutokana na kuwa walikuwa na gari yao kabisa basi mama mage aliomba apewe mjukuu wake .....mtoto alikuwa akilia kilio kikali sana kama cha filimbi .....mama rafaeli alijikuta roho ikizidi kumuuma kwani akifikilia mtoto alieachwa jinsi atakavyoishi.. hata manesi waliokuwepo pale walijikuta wakitokwa na machozi yakitoka . saidi alimkokota mama mage mpaka kwenye gari na kumuingiza na kuelekea safari ya kurudi kijijini ili kuandaa msiba .... walifika kijijini na kupokelewa na wanawake wenzake ... kwa kilio , basi alipelekwa ndani huku akitaka apelekwe kwenye chumba cha mtoto wake .. aliingia na moja kwa moja akafungua droo na kutoa bahasha iliyokuwa na barua ndani yake na kuitoa na kuanza kuisoma ......ile anaanza kuisoma alijikuta akidondoka na kuzimia hapo hapo.

--------------------------------------haya sasa mage anapoteza naisha anaacha mtoto nini kitaendelea usikose kipande kijacho kesho -------------------
 
May 5, 2021
51
125
MY DREAM MY FAVOURITE
SEHEMU YA KUMI NA TISA
MTUNZI: SINGANOJR
NO:0747280612 watsapp
Email:issaysingano@gmail.com

--------------------------ILIPOISHIA -----------------
Basi ikiwa muda wa jioni kama saa kumi na mbili hivi mama yake mage akitoka bomba la kijiki kuchota maji , akiwa anatembea kuelekea nyumbani kwake , mara alivyokaribia kwenye kibaraza cha nyumba yao mara akasikia mage analia akiliita jina la mama yake ..... basi alitua ndooo harakaharaka na kukimbilia ndani na kumkuta mage akiwa kwenye hali mbaya sana , kwani damu zilikuwa zishaanza kumtoka , alivyo muona mama yake aliishia kusema mama muokoe mwanangu na kujikuta akipoteza fahamu hapo hapo
-----------------------ENDELEA NAYO--------------

Mama yake mage alipigwa butwaa kwani moja kwa moja alidhania kwamba mwanae kapoteza Maisha , mama yake baada ya kuona hali ile alianza kulia kwa kilio kukubwa mpaka kikawafikia baadhi ya majirani na baadhi ya waendesha boda boda, wakaingia mbio mbio kwa mama yake mage kuangalia nini kimetokeaa

“ mama mage acha kulia tumsaidie hajafa huyu katoe funguo ya gari tumuwahishe zahanati ya Kijiji “aliongea mzee yusuphu .

mama nifani kama ndo akili zimemrudia , akakimbilia ndani na kufungua droo na kukuta baadhi ya makaratasi na bahasha , aliiiona funguo na moja kwa moja akatoka , na kijana anaejulikana saidi alichukua funguo na kuliwasha gari ( ikumbukwe mage nay eye alikuwa na gari alilo nunuliwa na baba yake rafaeli) na mage akaingizwa kwenye gari, mzee yusuph jirani yake mama mage aliingia kwenye gari akifuatiwa na mama mage na gari likaondoshwa kwa spidi kuelekea zahanati , baada ya dakika kumi walikuwa washafika na kumkuta dokta shani ,

“Mama mwanao amepatwa na nini , mbona yupo kwenye hali mbaya namna hii,” aliuliza dokta

“ mimi nilimkuta amedondoka huku anatokwa na damu , tafadhari dokta naomba umsaidie mwanangu ,nakuomba tafathari ndio niliyebakiwa kuwa nae bado namtegemea ....mama mage alijikuta akitoa kilio tena .

“ mama naomba utoke nje kwanza , baba naomba umchukue utoke nae nje “ aliongea dokta

Mama mage alikuwa akilia sana na mzee yusuphu alikuwa akijaribu kumpa maneno ya faraja kwamba mage atapona , japo mzee yusuphu alikuwa na wasiwasi kweli kwani hali aliyomuona nayo mage hajawahi kuiona na uzee wake , huku mama mage akiwa ameinama huku machozi yakimtoka mara alitoka dokta huku akivua gloves na kukimbilia chumba kingine na baada ya muda dokta akawaita
“naomba mkae , jamani mgonjwa wenu yupo kwenye hali mbaya isitoshe siku za kujifungua zimetimia lakini kutokana na ukosekanaji wa vifaa inabidi apelekwe lushoto mjini kwenye hospitali ya wilaya kwa ajili ya uchunguzi Zaidi kwani inaonekana amepoteza damu nyingi sana “ aliongea dokta shani huku akimpigia simu nesi na akanyanyuka na kutoka nje akifuatiwa na mama mage na mzee yusuphu

Mage alitolewa na kuingizwa kwenye gari , na mama mage akiingia huku mzee yusuphu akiahidi kuja siku inayofuata kwa ajili ya kuweka mambo sawa na usalama wa mali za mama mage , huku wakiongozwa na nesi amina na gari likawashwa na kwenda lushoto mjini , gari lilitembea kwa lisaa limoja ndipo walipo fika na kupokelewa na manesi na kuingizwa chumba cha matibabu huku dokta singano akaanza kuchukua vipimo vya awali , huku akiongezewa damu ,

"nesi hebu toka nje ukaulizie kama wamekuja na faili la mgonjwa “ aliongea dokta singano , huku akianza kufuta jasho “ nesi alirudi na kusema hawana.

“ basi mpelekeni chumba cha upasuaji haraka “

. Basi mage aliingizwa kwenye chumba cha upasuaji
Huko nje mama nifani alijikuta mara akae mara ainuke huku akitoa machozi na kuzidi kumuomba mungu .
baada ya lisaa limoja dokta alitoka huku akionesha uso wa hudhuni , mama nifani ndio wakwanza kumfuata dokta .

“ dokta vipi hali ya mwanangu , anaendeleaje nambie dokta tafathari “ dokta alijikuta akipata kigugumizi kwani mama mage alikuwa akitia huruma sana .

“ vipi mama kwanza umekuja peke yako?” hapana kuna mtu nimekuja nae yule pale na nesi mmoja hivi ila aliaga anaondoka “

"wee kijana hebu twendeni ndani tukaongeee....

"Kwanza naomba niwape pole sana, ila mgonjwa wenu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kike kwa njia ya upasuaji kwani mama alikuwa hana uwezo wa kumsukuma mtoto na kujifungua kwa njia ya kawaida hivyo tungemchelewesha mtoto angepoteza, Maisha ndipo tukaamua kumpasua na mtoto yuko salama kabisa ila kwa upande wa mama hali yake si nzuri kwani tumegundua alikuwa akisumbuliwa na kansa ya kizazi , hali iliyompelekea kupoteza damu nyingi na uwezo wa kupona ni mdogo mno hivy tumuachie mungu na kumuomba ” aliongea dokta singano na kumfanya ,mama mage aanze kutokwa na machozi mengi na kilio cha chini chini.

Basi baada ya lisaa nesi alikuja kumuita dokta kwamba mgonjwa ,amefumbua macho na anasema anahitaji amuone mtoto wake na mama yake “ dokta haraka haraka akatoka na kuelekea kwenye chumba cha wagonjwa mahututi na kusogelea kitanda alicholazwa mage , huku akiagiza mama yake aitwe , basi mage aliletewa mwanae na kuoneshwa huku akiambiwa ni mtoto wa kike mage aliiachia tabasamu la unyonge uliochanganyika na maumivu , basi kwa shida alimchukua mtoto wake na kuanza kumnyonyesha , kalikuwa katoto kazuri sana kama kamdoli , basi alifanikiwa kumnyonyesha na kumbusu kwenye paji la uso na kumwangalia mama yake huku machozi yakimtirirka

“ mama nisamehe mwanao ila sidhani kama nitaendelea kuishi , ila naomba umpigie simu baba yake rafaeli na mwambie kuhusu hali yangu na kuhusu huyu mtoto pia naomba aitwe gladness ( gladness rafaeli mswaki), na piaaa.. huku akisikilizia maumivu .nimeacha barua kwenye droo naomba umpatie rafa.ee...eli, baada ya kumaliza kwa kususa sua hali ghafla ilibadirika na mapigo ya moyo kupungua kwa kasi ..............

Baada ya siku mbili kupita baada ya jasmine kufika nyumbani , mara nyingi alionekana bize sana akichati na simu yake huku akionekana muda wote kutabasamu, na muda mwingine kucheka kabisa

“ dada naona unafurahi tu hapo nani anakufurahisha au shimeji yangu nini ?” aliuliza mdogo wake jasmine mtoto wa baba yake mkubwa aitwae asma , asma alikuwa anasoma darasa la pili laikini mambo yake ni kama wa darasa la nne , ee nachat na she meji yako “ alijibu jasmine .

“ mhmh dada anaitwa nani huyo shemeji na naomba nimuone “ na wewe mdogo wangu una maswali mengi bhana , anaitwa kassimu , yupo bukoba huko , ila picha nitakuonesha siku nyingine ee.

” sawa dada” , ila ana hela ee.

” bwana wee ebu nenda nje nichati na kassimu wangu” hajakaa sawa mara simu iliiita na kuangalia jina la mpigaji alikuwa ni Rafiki yake wa nyumbani aitwae halima “ nambie shosti za chuo” aaliongea halima

“ safi pacha wangu hujambo , nishafika nyumbani uje kwetu”

“ nimekuona jana watoka dukani nilikuita ila huku sikia” ,

“ hahaha.. labda nilikuwa bize si unajua mambo yangu yangu.

“ naelewa ila shosti umekuwa kibonge na msambwanda umeongezeka shahawa za nani hizo au za kassimu yule meneja wetu wa bukobaaa ?

” hahaha..... ndio .

“ duu..uh! mtoto una hatari wewe sio kwa hiko chungu ,

“ hahaa... acha hizo bhana , njoo unitembelee home basi.

“ sawa nitakuja badae” poaaa pacha”.

Kwa upande wa rafaeli alikuwa akimtumia sana message jasmine lakini alikuwa akijibu kama analazimishwa hata muda mwingine akipiga muda mwingine simu haipokelewi , alijaribu kumhoji nini tatizo jasmine aliishia kumwambia nyumbani anakuwaga bize sana na majukumu ,basi rafaeli kwakuwa alikuwa akimuamini sana jasmine alijikuta akikubaliana nae ......... ila ilivyofika usiku akamaamua kumpigia simu na kukuta ina tumika akapiga tena mara ya pili baada ya dakika tano , alijikuta wivu ukaanza kumuendesha il hakutaka kulipa kipaumbele bali alitulia kama baada ya dakika tano huku akijaribu kujifariji kama anaongea na Rafiki zake na kupiga tena , jibu lilikuwa lile lile rafaeli alijikuta hasira zilizochanganyana na wivu zikimpanda.

“ huyu dogo kazi kuongea na mabwana zake tuu” alijikuta akiitupa simu pembeni na kuacha kupiga simu, ila baada ya nusu saa akapiga tena na jasmine aliipokea.

“ naona uko bize unaongea na mabwana zako tuu” aliongea rafaeli “ mhmh nilikuwa naongea na marafiki zangu.

“ marafiki wapi acha kunizuga si useme tu ukweli.

” nasema nilikuwa naongea na marafiki zangu na kama huamini basi “ na huku simu ikikatwa. Shit...!!!

"huyu demu ashaanza kuwa na dharau mpaka ananikatia simu ngoja tutaonyeshana huku akiizima kabisa simu. .

Dokta singano alichanganyikiwa kwa hali ile , haraka haraka akaomba kifaa ch kushtulia mapigo ya moyo huku mama mage akitolewa nje huku akilia ,anza na volti miambili , haya twende ,,tuuu... volti miambili tena twende ...tuuu...ongeza miaannne twende ....tuuuuu...... huku mashine ya mapigo ya moyo ikilia t......tiiiiiiiiiiii... mpaka ikafika zero na ikasimama....

"nesi naomba umfunike na mumuhamishe mumpeleke mochwari “

"sawa “

dokta singano alitoka huku akijifuta machozi kwani alimuonea sana huruma mtoto atakavyoishi bila mama , basi alitoka nje na moja kwa moja akmwita yule kijana aliyekuja na mama mage huku mama mama mage nae akifuata nyuma

"Mama niseme poleni sana kwani juhudi zetu zimefikia mwisho na mtoto wako hatunae tena duniani.

.” dokta unasem...a.aa!!!!!” mama mage alidondoka na kupoteza fahamu hapo hapo , huku dokta singano akimbeba na kumuweka kwenye kitanda kilichokuwepo pale pale na kuanza kumpa huduma ya kwanza.. na baada ya hapo akamwacha akiwa hajarudiwa na fahamu badoo...,

"sasa kijana wewe inabidi uwasiliane na ndugu ili muanze kufanya utaratibu wa kuuchukua mwili si unaona hali ya huyu mama , ....

basi yule kijana anaejulikana kwa jina la saidi alitoka nje na kumpigia mzee yusuphu simu na kumweleza yaliotokea yote na kumwambia waandae taratibu za maziko

taarifa ile ilimsikitisha sana kila mtu alie isikia huku wengi wakimuonea huruma mtoto alieachwa nyuma ....

baada ya muda mama mage alizinduka huku akilia sana na kutokana na kuwa walikuwa na gari yao kabisa basi mama mage aliomba apewe mjukuu wake .....mtoto alikuwa akilia kilio kikali sana kama cha filimbi .....mama rafaeli alijikuta roho ikizidi kumuuma kwani akifikilia mtoto alieachwa jinsi atakavyoishi.. hata manesi waliokuwepo pale walijikuta wakitokwa na machozi yakitoka . saidi alimkokota mama mage mpaka kwenye gari na kumuingiza na kuelekea safari ya kurudi kijijini ili kuandaa msiba .... walifika kijijini na kupokelewa na wanawake wenzake ... kwa kilio , basi alipelekwa ndani huku akitaka apelekwe kwenye chumba cha mtoto wake .. aliingia na moja kwa moja akafungua droo na kutoa bahasha iliyokuwa na barua ndani yake na kuitoa na kuanza kuisoma ......ile anaanza kuisoma alijikuta akidondoka na kuzimia hapo hapo.

--------------------------------------haya sasa mage anapoteza naisha anaacha mtoto nini kitaendelea usikose kipande kijacho kesho -------------------
Hii kali sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom