Bernard Membe: Serikali ikemee utekaji unaondelea nchini

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,042
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,042 2,000
Waziri Mstaafu wa Mambo ya nje Bernard Membe imeitaka serikali kukemea utekaji unaondelea nchini hasa wakati huu tunavyoelekea kwenye uchaguzi

Ameongeza kuwa huu sio utamaduni wa Taifa letu.

Viongozi wa serikali na Chama pia vyama vyote, bila kusahau viongozi wa dini wa madhehebu yote kukemea kwa nguvu utamaduni huu mpya kwenye nchi yetu.....bila kusahau Wastaafu wa ngazi zote.



Amesema itafika wakati wawekeza,watalii na wageni mbalimbali wataogopa kutembelea nchi yetu sababu ya sifa hii mbaya.

Akizungumzia kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lissu, amesema hata yeye ameshangazwa na hiyo taarifa.

Hata hivyo amesema anaamini Lissu haki yake ataipata Mahakamani

 

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
5,526
Points
2,000

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
5,526 2,000
Hii nchi ilivyo ni kama vile haijawahi kuwa na maraisi kabla ya huyu. Hakuna anayeongea chochote !
Marais wote waliopita wanatakiwa kushtakiwa na Mahakama kwa kutumia madaraka yao kupora rasilimali za nchi, marais wote wastaafu hakuna hata mmoja msafi
 

syrora

Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
86
Points
150

syrora

Member
Joined Sep 15, 2016
86 150
Hivi huyu nae bado anaongea tuu
Waziri Mstaafu wa Mambo ya nje Bernard Membe imeitaka serikali kukemea utekaji unaondelea nchini hasa wakati huu tunavyoelekea kwenye uchaguzi

Ameongeza kuwa huu sio utamaduni wa Taifa letu.

Viongozi wa serikali na Chama pia vyama vyote, bila kusahau viongozi wa dini wa madhehebu yote kukemea kwa nguvu utamaduni huu mpya kwenye nchi yetu.

Amesema itafika wakati wawekeza,watalii na wageni mbalimbali wataogopa kutembelea nchi yetu sababu ya sifa hii mbaya.

Akizungumzia kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lissu, amesema hata yeye ameshangazwa na hiyo taarifa.

Hata hivyo amesema anaamini Lissu haki yake ataipata Mahakamani

mwakani.https://youtu.be/k8eBZLJfDKA
 

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
483
Points
500

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
483 500
Huyu jamaa Membe ndiyo aliye master lile tukio la Ulimboka alikemea? Huyu jamaa ni mnafiki i never see.... Atulie hivyo hivyo
Akisema Serikali ikemee anamaanisha waziri akemee au anagusa Ikulu. Wakati Ulimboka anatekwa Membe alikuwa rais?

So, unafurahishwa na vitendo vya utekaji - lkn unataka kutuambia kuwa Serikali haijakemea makusudi?
 

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
548
Points
500

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
548 500
Waziri Mstaafu wa Mambo ya nje Bernard Membe imeitaka serikali kukemea utekaji unaondelea nchini hasa wakati huu tunavyoelekea kwenye uchaguzi

Ameongeza kuwa huu sio utamaduni wa Taifa letu.

Viongozi wa serikali na Chama pia vyama vyote, bila kusahau viongozi wa dini wa madhehebu yote kukemea kwa nguvu utamaduni huu mpya kwenye nchi yetu.....bila kusahau Wastaafu wa ngazi zote.



Amesema itafika wakati wawekeza,watalii na wageni mbalimbali wataogopa kutembelea nchi yetu sababu ya sifa hii mbaya.

Akizungumzia kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lissu, amesema hata yeye ameshangazwa na hiyo taarifa.

Hata hivyo amesema anaamini Lissu haki yake ataipata Mahakamani

mwakani.https://youtu.be/k8eBZLJfDKA
Huyu nae bado anatafuta umaarufu? Apumzike tu na familia yake.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,591
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,591 2,000
Waziri Mstaafu wa Mambo ya nje Bernard Membe imeitaka serikali kukemea utekaji unaondelea nchini hasa wakati huu tunavyoelekea kwenye uchaguzi

Ameongeza kuwa huu sio utamaduni wa Taifa letu.

Viongozi wa serikali na Chama pia vyama vyote, bila kusahau viongozi wa dini wa madhehebu yote kukemea kwa nguvu utamaduni huu mpya kwenye nchi yetu.....bila kusahau Wastaafu wa ngazi zote.



Amesema itafika wakati wawekeza,watalii na wageni mbalimbali wataogopa kutembelea nchi yetu sababu ya sifa hii mbaya.

Akizungumzia kuvuliwa ubunge kwa Tundu Lissu, amesema hata yeye ameshangazwa na hiyo taarifa.

Hata hivyo amesema anaamini Lissu haki yake ataipata Mahakamani

mwakani.https://youtu.be/k8eBZLJfDKA
gamba mwenzangu johnthebaptist .... njoo huku usikie maendeleo hayana vyama bana!
 

Forum statistics

Threads 1,390,041
Members 528,088
Posts 34,041,785
Top