News Alert: Bernard Membe ataka Msaidizi wake Jerome Luanda aliyetekwa arudishwe bila Mchubuko, vinginevyo watafikishana Mbali, hela za Kampeni zatajwa

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
9,905
2,000
Siku zote mtu akitekwa,CCM huwa wanakuja na maneno yaliyojaa kejeli na karaha!
Ila uzuri haya mambo yana mwisho.
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
7,896
2,000
vipi huko kwenu saa kumi ishafika! nasubiri hapa kusikiliza mheshimiwa akimwaga kuku kwenye mtama wengi
 

Uwazitu

JF-Expert Member
Aug 19, 2019
1,272
2,000
Membe ana mikwara kama Polepole

Mtu kakamatwa na askari halafu yeye anatuambia wamemteka, wamteke kwa lipi hasa la maana alilo nalo?
Kwa nini amekamatwa na Polisi.

Taarifa ya kukamatwa na sababu zitolewe na Polisi ili kutoleta TAHARUKI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom