Bernard Membe amjulia hali Zitto atakayefanyiwa upasuaji kesho baada ya kupata ajali

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
381
1,000
It is gratifying to see my Leader and Brother Hon. Zitto Kabwe recovering well at Aghakan Hospital. I wish him a very safe and a successful surgery that will be performed tomorrow. He has my prayers!


IMG_20201008_105047.jpg

 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,181
2,000
Kumbe Membe anamiliki 'kitu kikubwa' huku yeye mdogo kwa kuachwa mbali namna hiyo!

Labda aliishamkuja samaki wake kabla hajamkaukia, vinginevyo kwa mwili huo, mtu anaweza kudhibitiwa kwa kipigo ndani, akafa na tai yake shingoni na jamii msijue chochote.

Wanaume tunabebaga mizigo 'over size' nyie!


Sent using Jamii Forums mobile app
 

kasulavenance

JF-Expert Member
Jan 23, 2020
731
1,000
It is gratifying to see my Leader and Brother Hon. Zitto Kabwe recovering well at Aghakan Hospital. I wish him a very safe and a successful surgery that will be performed tomorrow. He has my prayers!

View attachment 1593715
Ameenda kwenye hospitali gani au na hii iliyojengwa na Rais wa vitu ha ha! Na leo tumesikia kumbe ulikula mpunga wa ACACIA! Sijui mtapiga kampeni ipi tena!
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,389
2,000
Kumbe Zito Kabwe na wewe ni binadamu pia mwenye nyama na damu inayoembea mwilini? Nilifikiri wewe ni Super human, wewe si ulimzulia Kifo Raisi wetu? Mimi nilifikiri kuwa wewe ni immortal, ona sasa umelala soo powerles sura mbaaaya na bado Mungu hajamalizana na wewe, ....
 

Vyura99tu

Member
Jan 14, 2017
77
125
Ameenda kwenye hospitali gani au na hii iliyojengwa na Rais wa vitu ha ha! Na leo tumesikia kumbe ulikula mpunga wa ACACIA! Sijui mtapiga kampeni ipi tena!
Akili ndogo. Hospitali ya Muhimbili iko enzi na enzi unaposema kajenga Rais unamaaisha nini. Ameikuta na kama ni kuboresha basi ninwajibu wake kwa kodi zetu.
 

kasulavenance

JF-Expert Member
Jan 23, 2020
731
1,000
Akili ndogo. Hospitali ya Muhimbili iko enzi na enzi unaposema kajenga Rais unamaaisha nini. Ameikuta na kama ni kuboresha basi ninwajibu wake kwa kodi zetu.

Hicho kitanda kiwewekwa Hapo na Rais wa vitu we mpumbavu. Mpaka umesahau .Huyu Rais wa vitu amewabana kila kona na ile stendi ya mbezi msiende basi mpaka mrudi kwenu banyamulnge nyie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom