BERMUDA TRIANGLE ( bahari ya shetani)

Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
291
Points
500
Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2019
291 500
Bahari hii inayopatikana katika bahari ya atlantic inasemekana ni sehemu pekee ambapo zaidi ya meli 50 na ndege 20 zimepotea katika eneo hilo moja.

Hali inaonekana kuwaacha vinywa wazi wanasayansi wengi kwani chanzo hasa cha kupotea kwa meli na ndege hizi bado ni fumbo, inasemekana Christopher Columbus alipita eneo hilo na alipokaribia dira yake iliacha kufanya kazi hali iliyompa taharuki kubwa.

Tukio kubwa na la kushangaza kuhusu eneo hili ni kuzama na kupotea kwa ndege sita za jeshi la Marekani zilizokuwa zinafanya mazoezi na kupita eneo hili kwa bahati mbaya na mpaka leo hazijawahi kuonekana mpaka leo

Mwenye kujua zaidi kuhusu hili anaweza kutupa lolote hasa kuhusu ni hasa kinachopelekea eneo hili kuwa hatari zaidi
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,726
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,726 2,000
Zipo thread nyiangi sana zinazohusu hii Bermuda Triangle
Tafuta yenye wachangiaji wengi usome labda utapata mwangaza, maana jibu sahihi halijapatikana
Pia kuna Dragon triangle
 
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
1,445
Points
2,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
1,445 2,000
hakuna shetani pale kuna mkondo wa maji hatari ndio sababu kuu
 
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
312
Points
500
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
312 500
hakuna shetani pale kuna mkondo wa maji hatari ndio sababu kuu
Mkondo wa maji hauwezi zuru ndege iliyo angani. Siamini kama kuna shetani pale ila pia siamini kama chanzo cha yote ni mkondo mkari wa maji. Labda kama huo mkondo utakuwa unatengenezwa na kimbunga
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
1,620
Points
2,000
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
1,620 2,000
Nishavuta kiti na kahawa yangu hapa, nasubiri comments zenu wakuu.

Cc Unforgetable
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,549
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,549 2,000
Makazi ya masih dajjal hayo.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
33,810
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
33,810 2,000
Mbona umeshahitimisha bahari ya shetani.....
 
boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
281
Points
500
boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
281 500
watafuta views wa yuutubu wamekuaminisha ni bahari ya shetani Basi jibu rahisi ni shetani ndo anayefanya yote hayo
 
F

Fumadilu Kalimanzila

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Messages
252
Points
1,000
F

Fumadilu Kalimanzila

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2016
252 1,000
Mkondo wa maji hauwezi zuru ndege iliyo angani. Siamini kama kuna shetani pale ila pia siamini kama chanzo cha yote ni mkondo mkari wa maji. Labda kama huo mkondo utakuwa unatengenezwa na kimbunga
Siyo " zuru" ni dhuru
Siyo "mkari" ni mkali ,nyie shule za kata vipi?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,914
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,914 2,000



Jaribu hapo...


Cc: mahondaw
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
884
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
884 1,000
Hilo eneo baharia le mutuz kapita sana, walikuwa wanaingia kwenye huo mkondo unawazungusha siku tatu then unawaachia waendelee na safari.
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,534
Points
2,000
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,534 2,000
Hivi hichi kitu kipo au ni story tu za marekani!?
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
892
Points
1,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
892 1,000
Hilo eneo baharia le mutuz kapita sana, walikuwa wanaingia kwenye huo mkondo unawazungusha siku tatu then unawaachia waendelee na safari.
Hebu muacheni Waziri Mkuu mstaafu apumzike jmn.
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
892
Points
1,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
892 1,000
hahahaa
Le mutuz alikuwa hataki kabisa kuishi kwa title ya baba yake. Alitaka life yake yeye kama yeye.
Na kweli amipata tittle yake yeye kama yeye nikimuangaliaga ndani ya kile kinoah najiulizaga hivi huyu mtoto wa Waziri mkuu kweli kuendesha kinoah kama hiki jmn. Khaaaaaa...! 🙄
 

Forum statistics

Threads 1,336,205
Members 512,562
Posts 32,530,421
Top