Beno Malisa kupewa ubunge na baadae unaibu waziri


Democrasia

Democrasia

Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
80
Likes
2
Points
15
Democrasia

Democrasia

Member
Joined Feb 1, 2008
80 2 15
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
 
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
Hizo ni porojo tu.
 
K

kibebii

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
80
Likes
1
Points
15
K

kibebii

Member
Joined Nov 5, 2009
80 1 15
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
unataka kusema JK sio mwanaume hasa wa kuweza kutongoza! yaani mpaka atumie watoto wa juzi hawa wamtongozee, Tafakari!
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia jk vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
unamtafutia umashuhuri huyu dogo ni mwhu tuu hana lolote
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
unataka kusema JK sio mwanaume hasa wa kuweza kutongoza! yaani mpaka atumie watoto wa juzi hawa wamtongozee, Tafakari!
toka lini wanajeshi wanajuaga kutongoza???
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
TEH TEH MSIWASAHAU NA MA ENGINEER WANA TATIZO HILO.apewe kama kichwani kupo poa haina shida kabisaaaa
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
TEH TEH MSIWASAHAU NA MA ENGINEER WANA TATIZO HILO.apewe kama kichwani kupo poa haina shida kabisaaaa
Beno is a LLB and not An Engineer...!!Good for him incase he becomes mbunge!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
"Iko siku nami nitapewa fursa ya dhamana kubwa nchini na hapo nitaonyesha jinsi gani UVCCM imetupatia uzoefu wa kutosha katika utendaji na uongozi..." Ameandika kwenye facebook page yake natumai anajua atakuja kuwa naibu waziri hebu tusubiri baraza tuone....
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
Da yaani Rais wetu anatafutiwa Mademu mtakeni radhi jamani, hata kama anahiyo tabia wangekuwa wanajigonga wenyewe
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
unataka kusema JK sio mwanaume hasa wa kuweza kutongoza! yaani mpaka atumie watoto wa juzi hawa wamtongozee, Tafakari!
Kama unakiri kwamba JK anatongoza tongoza mabinti basi atakuwa anatongoza na wake za watu. Huyo ni malaya basi!!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
CCM inawareward washkaji wa Ridhiwani Kikwete kwa kazi kubwa waliofanya kumpigia kampeni JK kama hii

 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi

Kamuulize shigongo hapa sio mahari pake

TO Hell

 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
JK watoto wa kike wanajingonga wenyewe, kwani ni HANDSOME !
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Jk atakuwa kichaa kumpa dogo ubunge viti maalumu kwani amefanya nini?

Hiyo yakumtafutia mademu nadhani ni uongo ila dogo anafahamika sana,

ila sitegemei kusikia hivyo. Itakuwa ni aibu na kashfa kwa taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570