Benki ya Wanawake Tanzania(TWB) inamilikiwa na wanawake Tanzania au UWTCCM?

chanaga

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
343
250
Hbr za sikukuu,wikii hii Rais Magufuli wakati anahutubia mkutano mkuu wa UWT nilimsikia akisema nataka viongozi ambao watahakikisha wanawake wakija kukopa hata ambao sio wa CCM wanapata mkopo kwa riba ndogo. Nataka kujua hii benki ni ya Wanawake wa Tanzania au inamilikiwa na UWTCCM.
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
6,158
2,000
Ajabu ni kuwa hata mtaji wa benki hii ulitolewa na serikali lakini CCM wamebinafsisha. UWT imejimilikisha benki ya serikali!
 

prickle

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
272
500
Hbr za sikukuu,wikii hii Rais Magufuli wakati anahutubia mkutano mkuu wa UWT nilimsikia akisema nataka viongozi ambao watahakikisha wanawake wakija kukopa hata ambao sio wa CCM wanapata mkopo kwa riba ndogo. Nataka kujua hii benki ni ya Wanawake wa Tanzania au inamilikiwa na UWTCCM.
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Naona ni katika maongezi tu au hajui na wasaidizi hataki aendelee kuua.TWB inamilikiwa na Serikali kwa 100%
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,660
2,000
Hahaha ulikuwa hujui mkuu ndio maana wanawadanganya wakina mama na viko feki huku wanaumizwa



Swissme
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,627
2,000
Hajui tofauti ya UWT na wanawake wa Tanzania nzima
ilianzishwa kwa kutumia kodi za umma na mswaada ulienda bungeni
hakuna waliposema ni mali ya CCM kwa kupitia UWT..

Wanasema kujua hujui ni nusu ya tiba....hajui kuwa hajui..
 

chanaga

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
343
250
Naona ni katika maongezi tu au hajui na wasaidizi hataki aendelee kuua.TWB inamilikiwa na Serikali kwa 100%
Basi tusubiri labda kuna wale watu wanaosema hatukumuelewa mheshimiwa halikua hana maana hayo watajitokeza soon kutuelewesha.
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Basi tusubiri labda kuna wale watu wanaosema hatukumuelewa mheshimiwa halikua hana maana hayo watajitokeza soon kutuelewesha.

TWB ilianzishwa baada ya Sheria kupitishwa Bungeni hivyo IPO Kisheria.Na ilianzishwa ili kuwapa wanawake nafuu ya kupata mikopo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom