Bendera ya CHADEMA yabebwa na afisa mtendaji wa kijiji (VEO), jengo lafutwa rangi


Ayoub Idd

Ayoub Idd

Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
36
Likes
0
Points
13
Ayoub Idd

Ayoub Idd

Member
Joined Aug 11, 2012
36 0 13
UKIUKWAJI WA DEMOKRASIA WAFANYIKA IRAMBA MASHARIKI.

Tukiwa katika mfumo wa vyama vingi bado kuna watu wana mawazo ya mfumo wa chama kimoja. Amani tuliyonayo ni lulu bado kuna watu wanaichezea tena kwa mzaha wa kitoto kabisa. Jana 01/12/2012 tukiwa kwenye tafakari ya siku ya ukimwi dunia kumbe wengine walikuwa na mipango isiyo na tija kwa taifa, majira ya saa 2 usiku ofisi ya CHADEMA KATA ya Iguguno ilivamiwa na watu wanaojulikana na kufutwa rangi, Afisa mtendaji wa serikali ya kijiji bwana Athumani Makiya akishirikiana na Mrisho pamoja na mtumishi mmoja wa serikali kwa makusudi na kiburi walifuta rangi ofisi ya CHADEMA kata ya Iguguno na kisha kuondoka na bendera.

Ofisi hiyo iliyopangishwa kwa shughuli za chama mpaka 2015 ni pango halali kabisa la CHADEMA, Tukiwa kwenye kumbukumbu za vurugu Ndago zilizopelekea mtu kuuwawa wengine tena wanatengeneza jaziba kwa wafuasi wa CHADEMA.

Kwasasa mambo yapo kwenye mwelekeo wa mahakamani, tunapenda sheria itumike kwa vile hili ni suala la kisheria. Kufuta alama za CHADEMA maana yake kufuta moja ya utambulisho wake, Kiongozi wa serikali kujiingiza kwenye itikadi za chama inajenga taswira ya utawala wa mabavu ukizingatia yeye ndio afisa wa usalama hapo kijijini kwa cheo alichonacho.

Rai ya hili viongozi kama hawa wasome nyakati, wajitambue na waache ushabiki wa vyama kazi itawashinda. Kuna fununua ya watu hawa kutumwa, wasitumike vibaya. CHADEMA ipo kwenye mioyo ya watu kama watu wapo basi ujue CHADEMA ipo.

Asanteni sana !
Mwanamikakati CHADEMA.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,425
Likes
15,572
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,425 15,572 280
Hao ni wakusaheme tuu maana hawako sawa kichwani
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
11
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 11 135
Wanaanza wenyewe sisi tukimaliza wanatuita watu wa vurugu.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Huu ni uchokozi wa watawala ili Vijana wa CHADEMA wachukue hatua(Reaction) kujibu mapigo na hapo ipatikane sababu ya kuwakamata.
Tunaomba Chadema watumie busara zifuatazo.

1/Watoe Tamko la kulaani kitendo hicho.

2/Watoe onyo kali kwa hao wahusika.

3/Wachungue dhumuni na msukumo ya hao watu kufanya hivyo na kuweka hadharani uchunguzi huo.

4/Wachukue hatua za kisheria dhidi ya wote waliohusika kama kuripoti Polisi!, Kwa Tendwa!, Mahakamani.

5/Wapandishe bendera mpya kwenye hiyo ofisi na sehemu mbalimbali kwenye hiyo kata(Ikiwezekana kila nyumba ya wanachama wa Chadema) tena kwa shamrashamra, nderemo, vifijo na mbwembwe.

6/Wapake rangi upya hiyo ofisi na pia sehemu mbalimbali za wazi kama kuta za nyumba za wapenzi wa Chadema.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,797
Likes
45,136
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,797 45,136 280
Watafuta rangi ya chama kwenye majengo ila kamwe hawawezi kufuta mapenzi yetu ya chama yaliyojikita moyoni.

"CCM kwenye mabango CHADEMA kwenye mioyo yetu"

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Hiyo ni sawa na kushindana na kimbunga!..kitu ambacho hawataweza ni kufuta chadema ndani ya mioyo yetu......
 
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Likes
1
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 1 0
Huu ni uchokozi wa watawala ili Vijana wa CHADEMA wachukue hatua(Reaction) kujibu mapigo na hapo ipatikane sababu ya kuwakamata.
Tunaomba Chadema watumie busara zifuatazo.

1/Watoe Tamko la kulaani kitendo hicho.

2/Watoe onyo kali kwa hao wahusika.

3/Wachungue dhumuni na msukumo ya hao watu kufanya hivyo na kuweka hadharani uchunguzi huo.

4/Wachukue hatua za kisheria dhidi ya wote waliohusika kama kuripoti Polisi!, Kwa Tendwa!, Mahakamani.

5/Wapandishe bendera mpya kwenye hiyo ofisi na sehemu mbalimbali kwenye hiyo kata(Ikiwezekana kila nyumba ya wanachama wa Chadema) tena kwa shamrashamra, nderemo, vifijo na mbwembwe.

6/Wapake rangi upya hiyo ofisi na pia sehemu mbalimbali za wazi kama kuta za nyumba za wapenzi wa Chadema.
poleni.msife moyo. Pakeni upya rangi halafu iteni uongozi wa kitaifa uje kulizindua upya akiwepo tundu lisu.
 
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Likes
3
Points
35
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 3 35
Hiyo ni sawa na kushindana na kimbunga!..kitu ambacho hawataweza ni kufuta chadema ndani ya mioyo yetu......
unanikumbusha shairi la kimbunga.lingoa mibuyu
 
O

obeid666

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
1,280
Likes
1
Points
0
Age
47
O

obeid666

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
1,280 1 0
Huu ni uchokozi wa watawala ili Vijana wa CHADEMA wachukue hatua(Reaction) kujibu mapigo na hapo ipatikane sababu ya kuwakamata.
Tunaomba Chadema watumie busara zifuatazo.

1/Watoe Tamko la kulaani kitendo hicho.

2/Watoe onyo kali kwa hao wahusika.

3/Wachungue dhumuni na msukumo ya hao watu kufanya hivyo na kuweka hadharani uchunguzi huo.

4/Wachukue hatua za kisheria dhidi ya wote waliohusika kama kuripoti Polisi!, Kwa Tendwa!, Mahakamani.

5/Wapandishe bendera mpya kwenye hiyo ofisi na sehemu mbalimbali kwenye hiyo kata(Ikiwezekana kila nyumba ya wanachama wa Chadema) tena kwa shamrashamra, nderemo, vifijo na mbwembwe.

6/Wapake rangi upya hiyo ofisi na pia sehemu mbalimbali za wazi kama kuta za nyumba za wapenzi wa Chadema.
Huyo Mtendaji hajui mwisho wa majukumu yaku hata kama alifanyiwa Interview hakuambiwa aangalie vyama vya upinzani na ukifuatilia kwa makini utakuta ni wale walioanza kwa kujitolea kwanzandipo akaajiriwa haelewi majukumu yake yanamtaka kufnya nini wapi na kwa wakati gani
 
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Likes
1
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 1 0
Huku ikiripotiwa humu jamvini kuibwa kwa bendera ya chadema pale iguguno,hali ya mambo kwa majirani zao wa iramba magharibi si shwari.
Wanaotarajiwa kugombea watajwa wakipishana huku na huko kama mwewe msaka kifaranga,mengi yaibuliwa,wengine wanasomesha watoto kama alama ya kukumbukwa wakati wa kura.(hii nayo ni aina fulani ya rushwa ),anatokea maeneo ya ndago ana ukwasi mkubwa wa kifedha.mwenye jimbo hana habari ya kuwapelekea maji wakazi wa jimbo hilo.
DK. KITILA MKUMBO atajwa mwenye mrengo thabiti wa chadema.aweza kulinyakua jimbo kirahisi bila nguvu kubwa ya vijizawadi kama wanavyofanya wengine toka ccm.Yumo pia kijana mhandisi wa ujenzi ,ameapa kupeleka kazi yake ya kihandisi kuwatumikia wana iramba kama wakimpa ridhaa hiyo.kwa kuwajengea uwezo wa kuwa na umeme asilia utokanao na kinyesi cha mifugo.umeme ulioshindikana kuwafikia wana vijiji wengi.
Haya.yetu macho na masikio.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,550
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,550 280
Halafu kuna watu huwa wanadiriki kusema eti nchi hii ina utawala bora wa sheria. Really?

Tanzania ya sasa kuna sheria za kibaguzi NA sizizo za haki. Zinatumika kuinufaisha CCM tu. 1) UFISADI na 2)VITISHO/MAUAJI (kisiasa) mifumo ya kimkakati.

Vita na harakati za ukombozi wa nchi hii si suala jepesi au la muda mfupi, lakini mwisho tutashinda na kufika tutakako kama Taifa huru, lenye misingi ya sheria, na maendeleo kwa kila raia wake
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
14
Points
0
Age
37
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 14 0
Ofisi haitapiga kura kwa hiyo wanajisumbua. Kama wangeweza kuifuta CHADEMA katika vichwa vya wananchi hilo lingekuwa ni tishio kubwa. M4C inawatesa.
 
mgashi

mgashi

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
307
Likes
15
Points
35
mgashi

mgashi

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
307 15 35
hiyo ni kazi ya mchumi wao ndo huwa zake hizo kupambana na wapinzani wake kwa mbinu za hovyo hovyo.
 
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Likes
55
Points
45
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 55 45
watafuta rangi ukutani,wataondoa bendera lakini hawataweza kufuta moyoni mwa watu
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
215
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 215 160
A very desperate move indeed
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,908
Likes
371
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,908 371 180
Strategically publicize the incident to show cheated Tanzanians how people on power will disturb our peace.
 
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,915
Likes
363
Points
180
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,915 363 180
Anatafuta kupandishwa cheo na waziri wa Tamisemi.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
hiyo ni kazi ya mchumi wao ndo huwa zake hizo kupambana na wapinzani wake kwa mbinu za hovyo hovyo.
Mbinu za secretariat mpya ya CCM.
 
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
464
Likes
2
Points
35
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
464 2 35
Kwa kuwa ni serikali imefanya hivyo (mtendaji wa serikali ni kwa niaba ya serikali) na wamezoea kuchezea kodi za walala hoi, wapake hiyo rangi kwa hizo kodi za walala hoi. Hainiingii akilini mtendaji wa serikali afute rangi halafu CHADEMA wawajibike kurudishia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,822
Members 463,428
Posts 28,560,935