Bendera ya ccm ibadilishwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya ccm ibadilishwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, Mar 27, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bendera ya ccm ina alama ya jembe kumaanisha mkulina na nyundo kwa mfanyakazi. Hivi mkulima na mf'kazi wana lolote pale? Nadhani wafanyabiashara za mikataba tata kama rchm au dow.. (wanaofaidi zaidi) hakuna alama yao kwenye hiyo bendera. Au kijani ina maana ya wafanyabiashara wakuuubwa na vigogo kadhaa. Nashawishika kusema bendera hiyo ya kijamaa haina tena relevance ktk jamii ya ki-capitalist., uwekezaji, utandawazi, nk. Hivyo ibadilishwe.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,810
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    bendera ya ccm ichomwe moto
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Au iwe nyeusi kuonesha maombolezo yameanza ya ccm
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    No mkuu mbona ilibadilishwa tangu zamani haa baada ya mwalimu kuondoka> rangi ni ileile ila jembe na nyundowaliondoa wakaweka kisu na uma!
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda Hii!!!!!!!!!!!!!

    Nakumbuka John Cheyo kwenye kampeni za 1995 alisema nyundo inatumika kumpondaponda mtanzania na jembe ni kuchimbia kaburi na kumzilka. Sijui leo anasemaje kuhusu nyundo na jembe
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,632
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    Haswaaa hii ndio inawafaa nashangaa wafanyaka ****** alishawambia hataki kura zao mwisho wasiku TISS ni wafanyakazi wakampa kibali cha kula tena!!!
     
Loading...