Ben Mwanantala haiwezekani ukahoji watu wote wakapongeza kubomolewa kwa jengo la TANESCO


R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,192
Likes
20,170
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,192 20,170 280
Jana katika taarifa ya habari ya saa mbili, uliwahoji watu kuhusu kubomolewa jengo la Tanesco Dar. Wote walipongeza kubomolewa! Ni kweli wote uliowahoji walipongeza libomolewe. Hakuna aliyetoa maoni tofauti? Mbona tunaona maoni tofauti mitaani na "wengi" wakipinga ubomoaji? Wakitafuta namna ya kulikwepesha lakini barabara zijengwe! We wa kwako uliwatoa wapi?
 
alexelias

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
1,475
Likes
1,976
Points
280
alexelias

alexelias

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
1,475 1,976 280
Kwa umechukia sana jengo lile kubomolewa ili barabara ijengwe,au?!
 
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
839
Likes
520
Points
180
Doubleg Mwamasangula

Doubleg Mwamasangula

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
839 520 180
Jana katika taarifa ya habari ya saa mbili, uliwahoji watu kuhusu kubomolewa jengo la Tanesco Dar. Wote walipongeza kubomolewa! Ni kweli wote uliowahoji walipongeza libomolewe. Hakuna aliyetoa maoni tofauti? Mbona tunaona maoni tofauti mitaani na "wengi" wakipinga ubomoaji? Wakitafuta namna ya kulikwepesha lakini barabara zijengwe! We wa kwako uliwatoa wapi?
Hahaha mkuu, asingeweza kurusha maoni ya watu wanaopingana na magufuri maana ataonekana mchochezi
Watu wasiojulikana hawajawahi mwacha MTU salama mkuu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Hakuna mtangazaji mjinga kama huyo duniani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,503
Members 474,615
Posts 29,224,890