Ben Hinn kuachana na mkewe


K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
5
Points
35
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 5 35
Nimesoma gazeti la Mwananchi la leo kuna habari kuhusu Ben Hinn kuachana na mkewe!
Wanasema, walikuwa wamekwisha achana tokea 26th January 2010, ila mkewe anataka waachane kisheria.

Hawajesema chanzo cha ugomvi zaidi ya kudai kutokuelewana kwa muda mrefu, na tofauti zao kushindwa kuwa resolved!

Dini ya kikristo hairuhusu talaka ya aina hii.

Naanza kupata wasiwasi na utumishi wa huyu ndugu!
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,727
Likes
41
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,727 41 145
Nimesoma moja gazeti la Mwananchi la leo kuna habari kuhusu Ben Hinn kuachana na mkewe!
Wanasema, walikuwa wamekwisha achana tokea 26th January 2010, ila mkewe anataka waachane kisheria.

Hawajesema chanzo cha ugomvi zaidi ya kudai kutokuelewana kwa muda mrefu, na tofauti zao kushindwa kuwa resolved!

Dini ya kikristo hairuhusu talaka ya aina hii.

Naanza kupata wasiwasi na utumishi ma huyu ndugu!
kaka Naomba nikuambie kuna habari moja niliona inasikitisha sana. For the sake of your Christian health achia hapo hapo.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
who r zis pple?
 
L

Lusajo Kyejo

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
33
Likes
3
Points
0
L

Lusajo Kyejo

Member
Joined Jan 10, 2008
33 3 0
Ben ni mtumishi wa Mungu hawezi kuachana na mkewe na wamekuwa watumishi wa mda mrefu wote wawili kwa jaribu kama hilo haliwezi kuwashinda ni magazeti tu na kupakana matope basi
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
Nimesoma moja gazeti la Mwananchi la leo kuna habari kuhusu Ben Hinn kuachana na mkewe!
Wanasema, walikuwa wamekwisha achana tokea 26th January 2010, ila mkewe anataka waachane kisheria.

Hawajesema chanzo cha ugomvi zaidi ya kudai kutokuelewana kwa muda mrefu, na tofauti zao kushindwa kuwa resolved!

Dini ya kikristo hairuhusu talaka ya aina hii.

Naanza kupata wasiwasi na utumishi ma huyu ndugu!
Soma biblia, msome Ayoub wakati alipopata majaribu bila imani yake mkewe angemwangusha!
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
753
Likes
150
Points
60
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
753 150 60
nimesoma moja gazeti la mwananchi la leo kuna habari kuhusu ben hinn kuachana na mkewe!
wanasema, walikuwa wamekwisha achana tokea 26th january 2010, ila mkewe anataka waachane kisheria.

hawajesema chanzo cha ugomvi zaidi ya kudai kutokuelewana kwa muda mrefu, na tofauti zao kushindwa kuwa resolved!

dini ya kikristo hairuhusu talaka ya aina hii.

naanza kupata wasiwasi na utumishi ma huyu ndugu!
magazeti ya tanzania yanauongo hata kununua huwa sinunui huwa habari zao hazina ukweli na ushahidi wowote wenye nguvu mbali ya kuandika uzushi usio na maana
 
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
5
Points
35
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 5 35
Kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi, wamekuwa kwenye ndoa kwa kipindi cha karibu miaka 30 au zaidi, na wana watoto 4, mmoja wa kiume na watatu wakike.
Mkewe ndo anataka kwenda mahakamani kufungua kesi ya kudai talaka.
Na kwasasa hawaishi pamoja
 
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
5
Points
35
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 5 35
Ben Hinn ni mchungaji maarufu sana duniani wa kilokole!
Kwa hapa kwetu tunaweza kumfananisha na Kakobe coz na yeye huombea watu dizaini za Kakobe!

But he is very famous!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
thx dia
Ben Hinn ni mchungaji maarufu sana duniani wa kilokole!
Kwa hapa kwetu tunaweza kumfananisha na Kakobe coz na yeye huombea watu dizaini za Kakobe!

But he is very famous!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Imeandikwa hivi, dalili za siku za mwisho wa ulimwengu familia zitakosana, mtu na mkewe, watoto na wazazi wao, ndugu kwa ndugu, magonjwa yasiyotibika, manabii wa uongo, n.k. Je kwa jinsi mambo yalivyo kwa sasa bado hatujaamini tu, au tu kama Thomas mpaka tuone yatokee?? Imagine kule Arusha ndugu anamlawiti nduguye na kumuua!!! Toba rabi!!
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
175
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 175 160
lets stop speculate issues, its tru his wife has file a divorce paper due but the exactly reason is unknown, but i am sure there is clear explanation to follow after this be it religious or humanly!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
Kwani hana yeye na mkewe hawana damu? au na wao walizaliwa kwa uwezo wa roho mtakatifu?

Yesu mwenyewe alishinda vishawishi kwasababu hakuwa binadamu sasa mnawashagaa hawa binadamu.

sasa si bora aachane na mkewe. Je akisema amekuwa shoga kwa miaka mingi.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
What is so special
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
America wana mambo ya tofauti sana na pia hii habari kama ni kweli maana ni shetani kabisa kama wao wamefunga ndoa toka mwaka 1979 hivyo ni shetani hivyo kuna umuhimu sana wa kufanya maombi na pia kama watalakiana basi inapaswa kugawana mali zote hivyo ni kazi kbwa sna katika utumishi wa Mungu, Tupo pamoja mtumishi wa Mungu
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Jamani hii habari kuhusu kutalikiana kwa Ben Hinn na mkewe iliwekwa hapa na pia Ben Hinn alitoa taarifa kwa waumini wake kuhusu hilo na kuahidi kwamba ataendelea kumtumikia mungu kwa kiwango kile kile wala hili la kuachana na mkewe halitaweza kumtenganisha na mungu wake. Naamini hii yote ni vita ya ibilisi lakini mungu atampigania mtumishi wake kama alivyowapigania wana wa israel ( Kutoka 14:14).
 
leseiyo

leseiyo

Senior Member
Joined
Oct 25, 2007
Messages
116
Likes
1
Points
0
leseiyo

leseiyo

Senior Member
Joined Oct 25, 2007
116 1 0
only God knowns why this is happening
tusubiri tuone
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Mbona yule aliyeko Arusha -Kisongo naye alitaliki kaoa secretary wake!!!!!!
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
.......Huyu shetani anawanyemelea watumishi wa Mungu, mkewe hadi sasa wala hajasema sababu nini haswa ya kumuacha mumewe.
Watumishi wa Mungu huko ughaibuni wengi wao wamedivorce.
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859