BEKI 3 aleta maafa


Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Da shida sana. Jana tumechoka sana tulikuwa na kesi ya mshikaji wangu fulani hivi.
Mke wa huyo rafiki yangu kamshitaki mr kuwa amemdoo HG wao. Mama alikuwa kwenye kampeni kwa kipindi kirefu hivyo mzee akawa anarudi home mwenyewe kila siku. Kwa kusema ukweli hakukataa kuwa alimdoo ila alisema kuwa uvumilivu ulimshinda akafikia kufanya na huyu binti. Mkuu anasema kuwa huyu binti alimpa mchezo ambao umemwaribu akili. Akaendelea zaidi kwa kusema hata wazee walioko hawataweza kuvumilia wakiona hilo tunda changa. Si wazee wakasema huyo HG yuko wapi. Mama mwenyenyumba akaenda kumwita bwana! We acha utani binti ni mzuri ile mbaya! hapo kati ya kichwa na miguu mashallah aahhh asikwambie mtu bwana. Jamaa akamalizia SASA WAZEE WANGU HUYU BINTI AKUVALIE KANGA MOJA AKUFUNGULIE MLANGO USIKU NA WEWE UNAHITAJI HUDUMA YA MAMA NA HAYUKO UNAFANYAJE? Wazee wakakaa kimya mwisho wakamwambia USIRUDIE TENAKULA HAPO! Mzee kanambia liwalo na liwe ila haachi hii kitu. Yuko tayari hata mama anataka kuondoka wacha iwe tu. Jamaa anajiandaa kufata mzigo hukohuko kijijini.
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Pale KRT baba
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
anahitaji maombi huyo baba
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
hahahha polen
-kapewa mchezo uliomwaribu akil siyo?alivaaa kinga?
lakin km jamaa amekiri basi poa mama amsamehe tu baba na wampime hg km ana mimba ama lah iliwajue jins ya kumsaidia
- hg pia aulizwwe km anampenda bab au alifanya kwa kulazimishwa au alitoa mzgo kwa kuogopa uyu ni boss wangu....
-hg arudishwe aliokotoka
BT KM KAADMIT BAS BABA ASEMEHEWE cz ata km mama akikomaa kununa haisaidii kwan uko kooooooote jamaa anakochapa mama anajua?basi ni jambo la kusameheana tu....ila km akiona wanaendelea bado iyo ni kashda nyingne tena
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Ha Jamaa ka declare kuwa haachi hata iweje. HG hata wakati anaenda kupelekwa stendi hakuwa na hata wacwac. Hilo la kinga cjui ila jamaa ndo keshakolea anasema mama aendelee na siasa tu hamna taabu.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Jamaa akamalizia SASA WAZEE WANGU HUYU BINTI AKUVALIE KANGA MOJA AKUFUNGULIE MLANGO USIKU NA WEWE UNAHITAJI HUDUMA YA MAMA NA HAYUKO UNAFANYAJE? Wazee wakakaa kimya mwisho wakamwambia USIRUDIE TENAKULA HAPO! Mzee kanambia liwalo na liwe ila haachi hii kitu. Yuko tayari hata mama anataka kuondoka wacha iwe tu. Jamaa anajiandaa kufata mzigo hukohuko kijijini.
Haya ni matunda na athari za kampeni.........................Hata huyo mke wake hatujui huko mbugani yalimkuta yapi....................
 
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2009
Messages
380
Likes
2
Points
0
D

Diana-DaboDiff

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2009
380 2 0
Afadhali muda ule mahausigeli walivokuwa wanatoka Iringa/Mbeya hawa wa Singapore(Singida) wameleta balaa nyumba nyingi,vitoto vyeupe shepu balaa na sauti usiseme.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Afadhali muda ule mahausigeli walivokuwa wanatoka Iringa/Mbeya hawa wa Singapore(Singida) wameleta balaa nyumba nyingi,vitoto vyeupe shepu balaa na sauti usiseme.
Aaah Diana.....................SINGAPORE ni braaaaaaaaaa! Yaani nyie acheni tu! mimi nimeamua kuipiga stop hamna kuleta Beki 3 home!...........I love my wife bana!:smile::smile::smile:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nimeipenda kweli hiyo
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Aaah Diana.....................SINGAPORE ni braaaaaaaaaa! Yaani nyie acheni tu! mimi nimeamua kuipiga stop hamna kuleta Beki 3 home!...........I love my wife bana!:smile::smile::smile:
Dawa sio kupiga stop b3 bali kumleta aaafu ushinde vishawishi. Ukiweza kuhimili basi ndo tataamini unampenda Waziri wako.
Kuna wakati cc wanaume hatuwapendi wake zetu ila tunawaogopa na zaidi kuheshimu ndoa zetu.
 
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
35
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2008
346 5 35
kama shepu ndio tatizo, watafutwe wasichana wenye shepu mbaya.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
hahaaaaaa beki 3 unanipa raha sana
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
kumbe na wewe unawapendagaeeeeeeeeeee. naskiaga watu wakisema
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Da shida sana. Jana tumechoka sana tulikuwa na kesi ya mshikaji wangu fulani hivi.
Mke wa huyo rafiki yangu kamshitaki mr kuwa amemdoo HG wao. Mama alikuwa kwenye kampeni kwa kipindi kirefu hivyo mzee akawa anarudi home mwenyewe kila siku. Kwa kusema ukweli hakukataa kuwa alimdoo ila alisema kuwa uvumilivu ulimshinda akafikia kufanya na huyu binti. Mkuu anasema kuwa huyu binti alimpa mchezo ambao umemwaribu akili. Akaendelea zaidi kwa kusema hata wazee walioko hawataweza kuvumilia wakiona hilo tunda changa. Si wazee wakasema huyo HG yuko wapi. Mama mwenyenyumba akaenda kumwita bwana! We acha utani binti ni mzuri ile mbaya! hapo kati ya kichwa na miguu mashallah aahhh asikwambie mtu bwana. Jamaa akamalizia SASA WAZEE WANGU HUYU BINTI AKUVALIE KANGA MOJA AKUFUNGULIE MLANGO USIKU NA WEWE UNAHITAJI HUDUMA YA MAMA NA HAYUKO UNAFANYAJE? Wazee wakakaa kimya mwisho wakamwambia USIRUDIE TENAKULA HAPO! Mzee kanambia liwalo na liwe ila haachi hii kitu. Yuko tayari hata mama anataka kuondoka wacha iwe tu. Jamaa anajiandaa kufata mzigo hukohuko kijijini.
BOLD..When nature and reality outpower wisdom.......inabidi upotezeee tu...!!
RED.... No comment
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Afadhali muda ule mahausigeli walivokuwa wanatoka Iringa/Mbeya hawa wa Singapore(Singida) wameleta balaa nyumba nyingi,vitoto vyeupe shepu balaa na sauti usiseme.
maskini **** zanguuuuu.....
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
hahahha polen
-kapewa mchezo uliomwaribu akil siyo?alivaaa kinga?
lakin km jamaa amekiri basi poa mama amsamehe tu baba na wampime hg km ana mimba ama lah iliwajue jins ya kumsaidia
- hg pia aulizwwe km anampenda bab au alifanya kwa kulazimishwa au alitoa mzgo kwa kuogopa uyu ni boss wangu....
-hg arudishwe aliokotoka
BT KM KAADMIT BAS BABA ASEMEHEWE cz ata km mama akikomaa kununa haisaidii kwan uko kooooooote jamaa anakochapa mama anajua?basi ni jambo la kusameheana tu....ila km akiona wanaendelea bado iyo ni kashda nyingne tena
Afu............ Rosie ... sikuhizi mmekuwa na mawazo kwamba tunachapo hovyo kila mahali, hapa si umeona mwenye, huko kwenye kampeni
si unajua mambo yake .............. mzigo lazima uchabwe mheshimiwa akiuhitaji
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
hahahha polen
-kapewa mchezo uliomwaribu akil siyo?alivaaa kinga?
lakin km jamaa amekiri basi poa mama amsamehe tu baba na wampime hg km ana mimba ama lah iliwajue jins ya kumsaidia
- hg pia aulizwwe km anampenda bab au alifanya kwa kulazimishwa au alitoa mzgo kwa kuogopa uyu ni boss wangu....
-hg arudishwe aliokotoka
BT KM KAADMIT BAS BABA ASEMEHEWE cz ata km mama akikomaa kununa haisaidii kwan uko kooooooote jamaa anakochapa mama anajua?basi ni jambo la kusameheana tu....ila km akiona wanaendelea bado iyo ni kashda nyingne tena
Kweli masikini hana haki hapa duniani, yaani mtoto wa watu kachezewa tena pengine kwa kubakwa, halafu mwisho wa siku mnamrudisha KIJIJINI utafikiri yeye ndio mwenye makosa. Ee Mungu sikiliza kilio cha ma-house girl na watoto hawa waliokosa fursa ya kuendelezwa! Na nyie wazee mnaofanya huo ufirauni, si muende kwa machangu mbona wako wengi tu na siku hizi kwa kuwa supply imeongezeka price nayo imeshuka sana, kuna mpaka wa bao moja sh. 500 sasa shida iko wapi?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Da shida sana. Jana tumechoka sana tulikuwa na kesi ya mshikaji wangu fulani hivi.
Mke wa huyo rafiki yangu kamshitaki mr kuwa amemdoo HG wao. Mama alikuwa kwenye kampeni kwa kipindi kirefu hivyo mzee akawa anarudi home mwenyewe kila siku. Kwa kusema ukweli hakukataa kuwa alimdoo ila alisema kuwa uvumilivu ulimshinda akafikia kufanya na huyu binti. Mkuu anasema kuwa huyu binti alimpa mchezo ambao umemwaribu akili. Akaendelea zaidi kwa kusema hata wazee walioko hawataweza kuvumilia wakiona hilo tunda changa. Si wazee wakasema huyo HG yuko wapi. Mama mwenyenyumba akaenda kumwita bwana! We acha utani binti ni mzuri ile mbaya! hapo kati ya kichwa na miguu mashallah aahhh asikwambie mtu bwana. Jamaa akamalizia SASA WAZEE WANGU HUYU BINTI AKUVALIE KANGA MOJA AKUFUNGULIE MLANGO USIKU NA WEWE UNAHITAJI HUDUMA YA MAMA NA HAYUKO UNAFANYAJE? Wazee wakakaa kimya mwisho wakamwambia USIRUDIE TENAKULA HAPO! Mzee kanambia liwalo na liwe ila haachi hii kitu. Yuko tayari hata mama anataka kuondoka wacha iwe tu. Jamaa anajiandaa kufata mzigo hukohuko kijijini.
Wasema zafanana lakini wee msikilize huyu babu kwenye red. Mapishi tofauti au matumizi??
 
B

bwanashamba

Senior Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
193
Likes
0
Points
0
B

bwanashamba

Senior Member
Joined Mar 29, 2010
193 0 0
Ha Jamaa ka declare kuwa haachi hata iweje. HG hata wakati anaenda kupelekwa stendi hakuwa na hata wacwac. Hilo la kinga cjui ila jamaa ndo keshakolea anasema mama aendelee na siasa tu hamna taabu.
ewe mangi neewe kweifo yo moondu nyeto lyo
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119