Beka: Mkubwa Fella kuingia kwenye siasa kumesababisha Yamoto Band tushuke

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,803
2,000
Dogo aliyekuwa akiunda kundi hilo Beka amedai Mkubwa Fella kuingia kwenye siasa kumechangia kuishusha Yamoto Band kwa kuwa alikuwa busy na shughuli za serikali zaidi,

pia amesema walikuwa hawapewi fedha kutokana na show walizokuwa wakifanya bali walikuwa wakifanyiwa vitu kama kujengewa nyumba na kuandaliwa project mpya za muziki

 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,368
2,000
Huyu dogo kutoa ngoma moja kama solo ndio kaona tayari amemaliza... hivi isingekua show zile wewe tungekujua wapi beka?
 

mzaramo

JF-Expert Member
Sep 4, 2006
6,372
2,000
Huyu dogo kutoa ngoma moja kama solo ndio kaona tayari amemaliza... hivi isingekua show zile wewe tungekujua wapi beka?
Kwa hiyo ulitaka awe anafanya show bure kisa bila hizo show usingemfahamu?!
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
15,149
2,000
Huyu dogo kutoa ngoma moja kama solo ndio kaona tayari amemaliza... hivi isingekua show zile wewe tungekujua wapi beka?

Mkuu kakosea wapi? mbona yuko genuine kabisa ...au kajigamba au karinga??

unajihisi
 

Maestrol

Member
Jan 25, 2016
46
125
Wakishaamini unawaitaj zaid ya wanavyokuitaj mapenz ya wadau wamjin ugeukà-->KA".. samaki na maji. Uishi ndan yake 2! nje yake uvuliwe, kwamsaadake upikwe kisha awanawishe uliwe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom