Bei za mafuta kwa Desemba 2018 zapanda. Bei hizo kuanza kutumika Desemba 05


beth

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,014
Likes
1,464
Points
280
beth

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,014 1,464 280
Bei za rejareja za mafuta yaliyoingizwa nchini kupitia bandari ya Dar inaonesha Petroli imepanda kwa Tsh. 40/lita, Dizeli imepanda kwa Tsh. 50/lita na Mafuta ya taa imepanda kwa Tsh. 88/lita

Pia, kwa bei za jumla inaonesha imepanda ambapo Petroli imeongezeka kwa Tsh. 39.68/lita, Dizeli imeongezeka kwa Tsh. 50.22/lita na Mafuta ya Taa imepanda kwa Tsh. 87.48/lita

Aidha, hakuna mzigo mpya wa mafuta ulioingia katika bandari ya Tanga hivyo bei za mafuta kwa mikoa ya Kaskazini kwa Desemba itaendelea kubaki ile ya Novemba

Hakuna mzigo mpya ulioingia bandari ya Mtwara hivyo kutokana na kuwepo kwa mafuta ya Dizeli tu kwenye hifadhi, bei ya Dizeli kwa mikoa ya Kusini itakuwa kama ya Novemba

Kutokana na kutokuwepo kwa mafuta ya Taa na Petroli Mtwara bei ya mafuta hayo itategemea na uwagizwaji wake kutoka Dar

Ikumbukwe kuwa unaweza kuangalia bei za mafuta nchini kwa kutumia simu yako kwa kupiga namba *152*00# ambayo ni bure
 

Attachments:

Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,759
Likes
2,732
Points
280
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,759 2,732 280
Chadema wako bize na Membe huku Mbowe akisotaSegerea
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Bei za rejareja za mafuta yaliyoingizwa nchini kupitia bandari ya Dar inaonesha Petroli imepanda kwa Tsh. 40/lita, Dizeli imepanda kwa Tsh. 50/lita na Mafuta ya taa imepanda kwa Tsh. 88/lita

Pia, kwa bei za jumla inaonesha imepanda ambapo Petroli imeongezeka kwa Tsh. 39.68/lita, Dizeli imeongezeka kwa Tsh. 50.22/lita na Mafuta ya Taa imepanda kwa Tsh. 87.48/lita

Aidha, hakuna mzigo mpya wa mafuta ulioingia katika bandari ya Tanga hivyo bei za mafuta kwa mikoa ya Kaskazini kwa Desemba itaendelea kubaki ile ya Novemba

Hakuna mzigo mpya ulioingia bandari ya Mtwara hivyo kutokana na kuwepo kwa mafuta ya Dizeli tu kwenye hifadhi, bei ya Dizeli kwa mikoa ya Kusini itakuwa kama ya Novemba

Kutokana na kutokuwepo kwa mafuta ya Taa na Petroli Mtwara bei ya mafuta hayo itategemea na uwagizwaji wake kutoka Dar

Ikumbukwe kuwa unaweza kuangalia bei za mafuta nchini kwa kutumia simu yako kwa kupiga namba *152*00# ambayo ni bure
Huyu jamaa mpaka aondoke mafuta yatakua 5000 lita kama alivyoitoa sukari 1800 mpaka 3000
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,376
Likes
9,259
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,376 9,259 280
Nilosoma kuwa wajapan kati ya serikali na watu binafsi wana mafuta ya kutosha siku 160.Hii maana yake bei ya mafuta haiwezi kuathiriwa kwa siku 160 tangu ibadilike. Na huu ni mpango wa serikali.
Tanzania tuna mafuta ya kutosha siku ngapi bila kuagiza?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Bei za rejareja za mafuta yaliyoingizwa nchini kupitia bandari ya Dar inaonesha Petroli imepanda kwa Tsh. 40/lita, Dizeli imepanda kwa Tsh. 50/lita na Mafuta ya taa imepanda kwa Tsh. 88/lita

Pia, kwa bei za jumla inaonesha imepanda ambapo Petroli imeongezeka kwa Tsh. 39.68/lita, Dizeli imeongezeka kwa Tsh. 50.22/lita na Mafuta ya Taa imepanda kwa Tsh. 87.48/lita

Aidha, hakuna mzigo mpya wa mafuta ulioingia katika bandari ya Tanga hivyo bei za mafuta kwa mikoa ya Kaskazini kwa Desemba itaendelea kubaki ile ya Novemba

Hakuna mzigo mpya ulioingia bandari ya Mtwara hivyo kutokana na kuwepo kwa mafuta ya Dizeli tu kwenye hifadhi, bei ya Dizeli kwa mikoa ya Kusini itakuwa kama ya Novemba

Kutokana na kutokuwepo kwa mafuta ya Taa na Petroli Mtwara bei ya mafuta hayo itategemea na uwagizwaji wake kutoka Dar

Ikumbukwe kuwa unaweza kuangalia bei za mafuta nchini kwa kutumia simu yako kwa kupiga namba *152*00# ambayo ni bure
Huku nilipo situmii chochote kinachohusiana na petrol /diesel au mafuta ya taa,ni mwendo wa baiskeli tu.
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2,482
Likes
613
Points
280
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
2,482 613 280
kwa Tsh. 87.48/lita

Aidha, hakuna mzigo mpya wa mafuta ulioingia katika bandari ya Tanga hivyo bei za mafuta kwa mikoa ya Kaskazini kwa Desemba itaendelea kubaki ile ya Novemba
kwa nilivyoelewa kama mzigo mpya hakuna hata Kama bei imepanda wenye mzigo wa zamani watauza bei ile ile sasa je Kama bei imeshuka inakuweje?
 
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
734
Likes
572
Points
180
K

Koryo2

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
734 572 180
Mbona iko shida hivi. Nchi hii tunaelekea wapi.
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
498
Likes
366
Points
80
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
498 366 80
Hiv mbona hii maneno tunaiangalia tuu...yaan tayar 2400...na watu wako kimya tu fresh yaan.

France wanaandamana siku ya 5 leo.kenya waliandama.

Au wabongo tuko vzur nn kiuchum,ni mim tu ndo njaa kali
loading..........
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,576
Likes
5,549
Points
280
Age
100
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,576 5,549 280
Kagera tunanunua around Tsh 2600 mpaka 2800 karibu mwezi wa NNE kwa Petrol


Bei kikomo ya mafuta Karagwe (Kayanga) kwa sasa ni:-
Petroli Tsh 2,628
Dizeli Tsh 2,617
Mafuta ya Taa Tsh 2,512


Watu wa Dar acheni kulalalalalalama, kazi na bata mpaka 2020, nchi yapigwa pasii
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,468
Likes
484
Points
180
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,468 484 180
Wenzenu huku mwezi ulio isha tulikuwa tunanunua diesel kwa tsh.2472/= na petrol kwa tsh. 2481/=. Sijui leo itakuwa bei gani?
Hiv mbona hii maneno tunaiangalia tuu...yaan tayar 2400...na watu wako kimya tu fresh yaan.

France wanaandamana siku ya 5 leo.kenya waliandama.

Au wabongo tuko vzur nn kiuchum,ni mim tu ndo njaa kali
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,321