Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za bidhaa kupanda ni matokeo ya uchaguzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kingo, Nov 5, 2010.

  1. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 742
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Wana JF naomba mnijuze kama kuna uhusiano wa kuanza kupanda kwa bei za bidhaa mbalimbali madukani na matokeo ya uchaguzi. Au ndo tunaanza kurudisha gharama za t-shirts na mabango? sioni any economic justification kwa hizi bei mpya! Naomba kuwasilisha.
     
  2. A

    A Lady Senior Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlishaambiwa kuchagua CCM ni maafa. Sasa hizi zinaitwa rasha rasha! Watanzania lazima washike adabu this time!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    natamani lita moja ya petroli ifike elfu kumi ili waTz*wapate akili, yaani tufike ka zimbabwe hivi
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tupe mfano mkuu, nini kimepanda bei na kwa kiasi gani?
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu leo kaniambia bei ya cement imefika elfu 20 katika mkoa Mbeya,

    Nafikiri hiyo ni beep ya JK
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Nilishawai andika kuwa watz tujiandae kufunga mikanda hamkunielwa
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Leo nimenunua petrol sh.1850 badala ya 1700 nilizotumia kununulia kituo hicho hicho jumanne
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,037
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sai it again
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,037
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    bei ya cement imefika elfu 20 katika mkoa Mbeya
     
  10. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Na vitu vitapanda zaidi. Alipoingia madarakani alikuta balance ya Ben, sasa sijui baada ya miaka 5 amebakiza balance yoyote.
     
  11. Amigo

    Amigo Senior Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii hali ndio inakuja na sasa tufnge mkanda pia nafikiri kama serikali isipo kua makini tutegemee kupata maandamano kwani wananchi watashindwa kuvumilia kabisa.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mkuu Njowepo !! Uko sawa kabisa. Yaani hii ni trailer tu sinema yenyewe inakuja fedha yote ya kampeni lazima irudi. Tutegemee mkate kwa 5000 tsh.
     
  13. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NI lazima bei zipande sana kwani ufujaji wakati wa uchaguzi haukuwa na kifani. Watanzania wanatwisha mizigo wasiyojitakia na mtu ambaye ameiba kura ili aendelee kuwatawala.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Naona watanzania wanaelewa matendo zaidi kuliko maneno ngoja yawasibu then watatia akili.
    Lazima tulipia wote kwa ujumla gharama za uchaguzi wa CCM manake this time EPA MONEY haikuwepo
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    i am very very very disappointed na watanzania! full stop!
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Na soon tutaona noti za Tsh. 20,000, 50,000 na Laki moja mitaani
     
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,365
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bora bei ya kila ipande ili watanzania wengi wenye kipato cha chini wapigike, wakilalama mi ntakua nawacheka tu. Wakitaka maandamano ili bei zipunguzwe nitawacheka zaidi.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Makusanyo ya kodi zilizokusanywa na TRA mwezi wa tisa na kumi ziliwekwa kwenye account za ccm.
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hashycool, TZ ni nchi yenye mambumbu wengi sana, yaani huwezi amini! Utasikia sasa hivi wanaanza kulalamika maisha magumu, ukiuliza linakuambia tumuache amaliziee miaka mitano, huku miguu inavumbi na amevaa tisheti la kijani!
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Leo Petrol imefikia sh 2,000 bei ambayo haijawahi kufikiwa
     
Loading...