Bei ya petroli yazidi kupaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya petroli yazidi kupaaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, May 27, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutokana na kuporomoka kwa hela yetu ya madafu dhidi ya dola, bei za petroli na dizeli zimepanda hadi kufikia tsh 2000 kwa bukoba na tsh 1749 kwa dar kwa lita.hivi hali hii mpaka lini wajameni? Upandaji wa bei za mafuta zimepandisha bei za bidhaa muhimu kama vyakula n.k.sasa tunakula mlo mmoja, hii si hatari kweli?

    "haya ni bora maisha kwa kila mtanzania wala sio maisha bora kwa kila mtanzania"
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tumwombe Mungu afungue milango ya uimarikaji wa uchumi, pia tusisahau kujituma ktk kufanya kazi kwa bidii na kuwa na uhakika wa unayempa kura yako maana la sivyo bei itazidi kupaa bila kushuka
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Haya tunayataka wenyewe, tukipewa muda wa kubadili haya mambo twasema ni chama cha babu zetu, sasa kwanini tusiendelee kuumia?
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kubadili serekali. Tunahitaji serekali ambayo itakuwa inaona ni tatizo pindi sarafu yake inapopungua thamani sio hii ambayo wanaona ni kitu cha kawaida na kutafuta vizingizio visivyokuwepo.
     
Loading...