Bei ya kukodisha nyumba sinza ni kiasi gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya kukodisha nyumba sinza ni kiasi gani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chimbuvu, Aug 4, 2012.

  1. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nina nyumba ya one bedroom,sitting room and toilet ndani na ina tiles ndani,je nitaipangisha kwa kiasi gani?ipo maeneo ya sinza kwa remmy na mimi nipo mza sa c mzoefu wa huko.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Kilo na nusu hiyo mazee
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unataka chumba kimoja, viwili, vitatu au nyumba nzima? kama unataka nyumba nzima, apo andaa si chini ya laki tano kwa mwezi, kama chumba kimoja huwezi pata, au ukipata ni laki moja au si chini ya hamsini...kama vyumba viwili self, laki na nusu...balaa hapo aisee...
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu soma kwanza thread basi kabla hujadakia kujibu.
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanx wakuu,nikija dar ntawacheki ili kama kuna mtu atahitaji nimuachie akiipenda,miezi sita tu atatoa
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Anasound kama ni dalali.
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,400
    Likes Received: 2,930
    Trophy Points: 280
    Bei ni 120,000-150,000
     
  8. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,623
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kodisha laki nichukue mkuu, kama vp mp namba yako nikukol
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bei maelewano!
     
  10. e

    elizan Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata mimi ntachuckua kwa laki.
     
  11. N

    Nanjoy New Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    fanya 120000 mimi nahitaji.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Fanya laki nikuletee mteja atalipa mwaka mzima.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,376
    Likes Received: 2,713
    Trophy Points: 280
    Aisee, ushapata mpangaji?
     
  14. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mpaka nije huko dar nipo rock city sa hv kwenye tare 20 hv naweza kuwa huko
     
  15. N

    Nanjoy New Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Utushtue mzee nahitaji sana nyumba.
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,312
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Nipo tayari kwa laki moja bila longo longo....namaliza mkataba wangu mwezi huu, so kama vipi tuwasiliane!
     
Loading...