Bei ya kiwanja Mbezi, Bunju au Kigamboni unapata nyumba Chanika au Mbagala

emavalery

Senior Member
Aug 7, 2014
132
250
Hivi ukijenga Mbezi, Kigamboni au Huko Bunju ndani unapata huduma za jamii bure?

Mbona watu wanauziwa ardhi kwa bei kubwa sana?

Pesa ya Kiwanja tu unapata Nyumba nzuri tu Mbagala, Chanika na viunga vyake. Mimi nilinunua kiwanja 400 square miter chanika kwa 1 M. Tu tena kimepimwa. Nilinunua Pugu kilichopimwa pia kwa 3m tu 625 square metre.

Mimi sifanyi ujinga wa kununua kiwanja milioni 10 au ishirini kisa tu kiko Mbezi tena hiyo Mbezi unapelekwa huko ndani ndani.
Naona ni chaguo la mtu na kwa wakt huo anaweza fanikisha eneo gani, maana ukisema chanika toka nasoma mpaka sasa hv viwanja huwa ni 1M to 1.5M kwa hizo 400, unaona ni sehemu haikua na ni mbali na mjini city centre, nahisi pia watu hawavutuwi..na usafri wa kurudi mikoani ni mgumu tofauti na main road hata ya kusini, au kaskazini....
 

kidambinya

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
1,149
2,000
Katika maisha kila mtu anayo malengo ya wapi angependa aishi, Kuna watu hata uwape bure kiwanja hawatojenga huko Chanika, Mbagala, Vikindu n.k bali yupo tayari ajenge Bunju ambapo kauziwa kiwanja kwa 35M.

Usisahau pia kuwa unapotarajia kujenga na kuweka makazi yako ndio watakapoishi wanao, so jiridhishe kama panastahili kabla ya kufanya maamuzi.
#uswahilinihakuna#Malezi
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,282
2,000
We limutu ni limaskini la mali & fikra yani unataka mtu mwenye pesa akajichanganye na waswahili(wachawi na waabudu majungu) wakati pesa ya kuishi ushuani anayo
 

Clara18

Member
Sep 9, 2018
32
125
Hivi ukijenga Mbezi, Kigamboni au Huko Bunju ndani unapata huduma za jamii bure?

Mbona watu wanauziwa ardhi kwa bei kubwa sana?

Pesa ya Kiwanja tu unapata Nyumba nzuri tu Mbagala, Chanika na viunga vyake. Mimi nilinunua kiwanja 400 square miter chanika kwa 1 M. Tu tena kimepimwa. Nilinunua Pugu kilichopimwa pia kwa 3m tu 625 square metre.

Mimi sifanyi ujinga wa kununua kiwanja milioni 10 au ishirini kisa tu kiko Mbezi tena hiyo Mbezi unapelekwa huko ndani ndani.

Ardhi ya sehemu husika inamchango mkubwa wa kuamua mafanikio yako.
So issue sio tu kununua ardhi Bali unanunua ardhi sehemu gani?

Linganisha hizo sehemu mbili tofauti hata kwa upande wa mafanikio kiuchumi kwa wahusika utagundua Kuna utofauti wa watu waliojenga sehemu hizo.

Pande za kaskazini wengi wamejenga sehemu za mbezi,bunju,kigamboni nk

Ila wa makabila ya kusini wengi wamejenga gongola mboto,Chanika,mbagala.nk

Binafsi nimechunguza nikagundua utofauti mkubwa
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,033
2,000
Hivi ukijenga Mbezi, Kigamboni au Huko Bunju ndani unapata huduma za jamii bure?

Mbona watu wanauziwa ardhi kwa bei kubwa sana?

Pesa ya Kiwanja tu unapata Nyumba nzuri tu Mbagala, Chanika na viunga vyake. Mimi nilinunua kiwanja 400 square miter chanika kwa 1 M. Tu tena kimepimwa. Nilinunua Pugu kilichopimwa pia kwa 3m tu 625 square metre.

Mimi sifanyi ujinga wa kununua kiwanja milioni 10 au ishirini kisa tu kiko Mbezi tena hiyo Mbezi unapelekwa huko ndani ndani.
Chanika gani...
?
 

Pendael24

JF-Expert Member
Feb 13, 2014
2,985
2,000
Kuna maeneo bado yapo sio kwa Bei kubwa sana huko bunju. Mfano mwabepande,kinondo nk.hata milioni na nusu sqr miter 400 unapata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom