Bei ya bajaj | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya bajaj

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by PingPong, Apr 20, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 851
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Natanguliza salamu kwa wakuu wote, kuna rafiki yangu ameniomba nimuulizie kwa wakubwa humu jamvini wanaofahamu bei ya bajaj ikiwa mpya kwa hapo Dar na hata kama ni mikoa ya jirani. Yeye anaihitaji kwa ajili ya masuala ya biashara(kubeba abiria), so naomba kama kuna yeyeto mwenye kulifahamu hilo amsaidie huyu mwenzetu aweze kufanikisha malengo yake, shukran!
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    50 elfu
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 851
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mkuu hiyo bei anaweza kupata maeneo gani hapo Dar ..
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,646
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho kuwa interested na bei ya bajaj (kama mwaka umepita sasa) zilikuwa zinauzwa milioni 4 na nusu hivi. Jaribu kupiga number hizi: +255 717 993 993 au +255 714 033 265, nadhani wapo Nyerere Road hapa Dar es Salaam.
     
  5. N

    Namdawa Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani kaka yetu anayesema kuwa Bajaj zinauzwa shs hamsini elfu hakuelewa na hakujua jinsi ya kuzitofautisha.Alimaanisha maybe Baiskeli za mtumba. lakini Bajaj zinarange ya 4M to 5m
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ni kuanzia shs million 4 mpaka 7 kwa bajaj zitumiazo diesel karibu maduka mengi huko dar
     
  7. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh!
    Kumbe bajaj bei, eti??
     
  8. hassabubaba

    hassabubaba Member

    #8
    Jul 14, 2017
    Joined: May 31, 2017
    Messages: 13
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Kwa kifupi ni million 8 kutakua na chenji kama laki tatu hapo
     
  9. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2017
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mmmkh bora ununue kirikuu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. o

    ommy15 Senior Member

    #10
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kwa mbeya ni 7.2 million ikiwa na bima ya mwaka.

    Sent from my Infinix-X552 using JamiiForums mobile app
     
  11. Saleh B

    Saleh B Member

    #11
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mimi nauza bajaj (piki piki miguu 3) nipo Tanga mjini. BAJAJ aina ni RE. Bei ni Tsh 7,000,000/=
     
  12. Saleh B

    Saleh B Member

    #12
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Namba ya simu 0719505078
     
  13. LURIGA

    LURIGA JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2017
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 612
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 60
    Bei za bajaji zinaanzia milioni 5 hadi milioni 7.2 (TVS ni millioni 7 hadi 7.2 bei ya dukani). Pia kuna gharama nyingine kama bima n.k ambazo zinaweza kufika jumla ya shilingi 500,000/=. Hivyo ukinunua Bajaji mpya dukani kwa bei ya shilingi milioni 7.2 jiandae kuongeza laki tano za ziada kwa ajili ya kushughulikia gharama mbalimbali hadi Bajaji inakaa barabarani inaweza kulimgharimu milioni 7.8

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
Loading...