Beep au deep | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beep au deep

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jewel, Dec 23, 2011.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asalam alaikum wadau habari za masiku tele nilikuwa safari kidogo nimerdi namshukuru mungu.Jamani naomba kuuliza hivi katika simu ni kobeep au kudip maana wengine wanasema nibeep ,wengine nideep hivi ipi ni sahihi?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    'Dip' nadhani ni nzuri kuliko 'deep'
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo swali liwe 'Beep na Dip'?

    nadhani Beep ni sahihi zaidi kuliko Dip, nimejaribu ku-surf kwenye net na kukutana na comments hizi katika wikipedia.

    nadhani maana unayokusudia wewe ni hiyo ya mwisho, matumizi ya neno Beep kwenye mawasiliano hasa kupitia simu za kiganjani(mkononi)
    [/QUOTE]
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Binafsi huwa nashindwa kujizuia kucheka ninapomsikia mtu - especially mwanamke- akisema "ameni-dip"! Maana moja ya ku-dip ni kuingiza kitu sehemu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    AZ kamaliza.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    bwiip...
     
  7. B

    Bijou JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,152
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    jamani suala siyo ipi ina ladha nzuri katika kutamka, bali ni kidhungu!!!!! nashukuru mwana JF ameenda kwenye wikipedia, hope umefahamu???? ala zanzibar lol!!!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Beep= a short usually high piched sound (as from horn or electronic devices) that serves as a sign or a warning.

    Deep a. Adjective
    1. Extending far down or in.
    2. Difficult to undestand.
    3. Intense.
    4. Obsecure.
    5. Low in pitch.
    6. Dark.
    7. Invoked.

    b. Noun
    deep part.

    c. Adverb
    a great depth.

    %%%%%%%%%%%
    chagua jibu lako hapo then jingogee like za kutosha baada ya kupigia mstari.
     
Loading...